PDA

View Full Version : Ai có thể cung cấp link và hướng dẫn làm server shaiya giùm em ko

hulahulo
21-01-10, 11:20 PM
hiện nay thì link hướng dẫn tạo làm shaiya die hết rồi.nên em xin lại các link đó và hướng dẫn cách làm 1 sever shaiya

stinka2
22-01-10, 01:11 PM
link thì có, mà HD thì mình hơi lười... chờ lát mình share link, còn HD rảnh mình làm cho sau hén

dc rùi... đây là link sv + patch 5.100.100.100 (bạn có thể dùng wippien để tạo card mạng ảo), vs link game.exe dùng cho việc bạn đổi IP sv ( dùng hex tìm dòng VIETNAM kéo xuống dưới 1 xí thấy cái IP đó, bạn đổi là xong)

Server EP 3 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Frtdmnjkmwom)
Patch 5.100.... (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fmk4tzwotmdw)
Game.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fmt5gvemjint)

SQL bạn down bên topic share sv shaiya của hongtu1 nhá
(sv này của kakalot, phiên bản ep 3, còn sv ep 4 ko cài dc đâu bạn ạ)

Tớ up thêm link client + SQL (mediafire)
Client (11 part):
Part1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Flgzhminyumo)
Part2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fzyvzgo5ond2)
Part3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Part4: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fjym3zjxyvqm)
Part5: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fizryzf4ytyw)
Part6: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fztdni2z15tm)
Part7: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fud2n4itltwr)
Part8: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fiym2nodmzkm)
Part9: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Ftewky4ytkxz)
Part10: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Frmzqmznemdj)
Part11: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3F1hndjxhw41n)
(down về giải nén part 1 nhá bạn)
SQL:
SQL 2000: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3F2yxdocryjrn)
Sp4: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fm9y1yqpowls)

hulahulo
22-01-10, 06:59 PM
bạn có thể hướng dẫn cách cài được không vậy

stinka2
22-01-10, 07:06 PM
cách cài hiện h mình đang bận làm project nên ko rảnh làm dc, bạn nhờ ai đó biết cài cài giùm nha, nếu ko thì pm YH: soul.shinji cho mình, rảnh mình sẽ cài giùm bạn qua teamviewer >:D<

leconghau30
22-01-10, 09:15 PM
ủa,sao cái part 3 có tên trùng với part 2 vậy????

stinka2
22-01-10, 09:38 PM
sr bạn, mình nhầm part chờ xí mình sửa lại
mình sửa rùi đó bạn
Share nguyên foder cho bạn nè:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 40361737f0a154af670496da

kaishiht
26-02-12, 11:24 AM
Hi hi! Cám ơn bạn nha! :D ! Mình đang cần làm 1 cái server offline!

0909online
29-02-12, 08:43 PM
hiện nay thì link hướng dẫn tạo làm shaiya die hết rồi.nên em xin lại các link đó và hướng dẫn cách làm 1 sever shaiya

Mai mình rảnh mình làm 1 topic hướng dẫn các bạn làm sever vậy. Xem ra cũng vẫn còn người nhiệt tình vs Shaiya ghê nhỉ . hi. Hum nay bận mất zùi ^^!

0909online
29-02-12, 08:47 PM
Huac bạn có thể làm tạm cái sever của Light cũng đc :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chạy offline thì tạm ổn ^^! chạy đc sever rùi học dần dần edit cái Chop ^^!...