PDA

View Full Version : Chú Ý vào Xem items mới trong NPC !!!!!!!

kelalung
18-01-10, 12:11 PM
các bạn download nó về mà chim ngưỡng shop NPC gì mà bán đồ kinh vậy nhá:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hướng dẫn 1 chút nhá

cái này chỉ có 3 map đầu tiên thôi nhá, các map khác chưa làm, có thể làm sau, đều ko rãnh
1.mở winscp ra và kết nối tới hệ điều hành centos
2.sau khi mở ra,hãy đến đường dẫn này etc\cabal\data_world\
3. khi tìm ra nó rồi thì hãy copy đè file world1-npc.scp, world2-npc.scp , world3-npc.scp trong file nén vào trong thư mục trên mục 2 (nếu có hiện gì cứ yes là xong)
4. vào thư mục root\clientfiles\encfiles\ rồi quang thằng cabal.txt trong file nén vào đây. (copy đè cho nó chết luôn)
5.tắt winscp, vào thư mục chứa game client cabal : cabal online\data\ copy cabal.enc trong file nén vào đó luôn (đè tiếp nhá)
6.trong centos hãy restart lại server đi
7. hãy vào game và tận hưởng thành quả
đây là 1 vài hình ảnh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhớ cám ơn nhá
nguồn từ:forum.ragezone.com/f459/npc-edits-for-bi-ds-gd-631302/
được dịch bởi kelalung...........Prào mà víp

goder2910
18-01-10, 11:59 PM
Để em test thử. Thank you vinamilk
Ủa mà sửa giá tiền, đồ trong shop = công cụ nào vậy đại ka...

xaoemxauthe
19-01-10, 06:24 AM
cái lày chỉ là Nó Sửa lại mấy con số mà thôi

fancy90
19-01-10, 07:55 AM
Bạn có thể upload patch của bạn đang sài trong đó có item này được không của mình bị lỗi client

kelalung
20-01-10, 12:27 PM
các công cụ hả, vào cái bài video 100% success của tui đó, trong đó có link megaupload, kich vào và thấy link tools liền ah, tool dạng java

docthuthanlong
23-01-10, 04:47 PM
sao máy mình ko có cái đường dẫn thế này nhỉ ???
root\clientfiles\encfiles\

fancy90
23-01-10, 07:40 PM
sao máy mình ko có cái đường dẫn thế này nhỉ ???
root\clientfiles\encfiles\
Cái này ở tên centos , mà bước này không cần phải copy file cabal.txt vào đó đâu

docthuthanlong
24-01-10, 08:10 PM
Cái này ở tên centos , mà bước này không cần phải copy file cabal.txt vào đó đâu
thì mình cũng dùng winscp để vào centos mà
trong đó chẳng có cái thư mục nào như vậy cả :(
vào đúng đường dẫn root\clientfiles\encfiles\

fancy90
24-01-10, 10:46 PM
thì mình cũng dùng winscp để vào centos mà
trong đó chẳng có cái thư mục nào như vậy cả :(
vào đúng đường dẫn root\clientfiles\encfiles\
Chắc bạn đang sài bản 2.5 ,bạn phải nâng cấp lên 2.8 nha