PDA

View Full Version : Droprate đánh boss vàng rớt đồ

thanh159
17-01-10, 03:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hd: paste vào thư mục settings của server=D>

Empire
17-01-10, 06:23 PM
Thời đại nào rồi còn xài droprate
mất công làm, trong khi chỉ cần 1 câu lênh srcipt :)) =))

thaihoa91
17-01-10, 06:43 PM
Đối với Server DNT share hoàn toàn làm từ Script ! Nên ko thể chỉnh như mấy Server khác dc ! Đương nhiên Server Rezo cũng thế (vì 60% Rezo lấy chức năng của DNT :)))

†No.1†
17-01-10, 07:53 PM
Đối với Server DNT share hoàn toàn làm từ Script ! Nên ko thể chỉnh như mấy Server khác dc ! Đương nhiên Server Rezo cũng thế (vì 60% Rezo lấy chức năng của DNT :)))

Mày có nhầm không Hòa ? Vào Server online xem tao lấy chức năng nào ?

Mật Đồ Đồng hành - skill - NPC ... cái này mà là 60% à :))

Úi chết tao quên (:| mày "thông minh" quá nên không biết tính toán :-s

sangpronhat
17-01-10, 07:57 PM
Ồ vaj~ nhĩ sevver anh tài pro quá !
Ước gì anh lấy sv của DNT làm gốc thì chả aj bắt bẻ anh được cả
=)) Sống tự lập mừ ! :-t

tjnakung
17-01-10, 09:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hd: paste vào thư mục settings của server=D>

cái này áp dụng cho tất cả các server sao?

sinhclb12
17-01-10, 09:51 PM

Òhh anh vip qua... mới download thữ sv anh sao toàn thấy mấy thư mục giống jx 49 không vậy ta:-&

thaihoa91
17-01-10, 10:22 PM

Èo ! Hay ghê ! Mới đầu kêu anh - chú ngọt sớt ! Sao nay lại đổi giọng với tui bằng cái mày - tao nhanh vậy ! Tui cũng chả hỉu đã làm gì nữa ! Hôm bữa vừa share xong Script Move maps Full là pm nick tui hỏi chứ có FULL ko nữa chứ ! Lúc cần thì anh - chú ! Lúc ko cần thì mày tao ! Thử hỏi ai dám làm bạn với Tài ! Tài đã bằng tuổi đời ai mà bày đặt mày tao ở đây !

Nhớ bữa kêu vụ tui del bài thì anh - chú ngọt sớt ! Giờ hết lợi dụng dc thì mày với tao ! Pó tay ! Ko hỉu nỗi Tài có bao nhiêu người bạn nữa ! Bạn cùng hưởng lợi thì nhìu, nhưng hưởng hoạn nạn chẳng có bao nhiu cả ! Chỉ vì cái tính của Tài ko ai ưa nỗi (chỉ mình Tài ưa nổi thôi)

Trong 4rum thì to miệng vậy chứ ra ngoài đường dám nói thế thì mấy thằng xách mã tấu rượt chạy súc wần, ko kịp kéo quần lên nữa là !

Bên quận 8 hôm qua có 1 thằng mới tới mà nói chuyện xất xược to miệng với mấy đứa trong xóm ! Thằng to miệng mới tới đó bị đâm đang đi cấp cứu kìa ! Nghe nói lòi phèo gì đó ! Hình như nghe nói nhẹ là sống thực vật còn nặng thì sẽ chết ! May bệnh viện quận 8 gần nếu ko đưa bệnh viện ko kịp là chết tại chỗ vì mất máu wá nhiều rồi !

Se7eN747
17-01-10, 10:55 PM
Nói gì kỳ vậy Tài :|. Có ức chế thì cũng phải nói chuyện đàng hoàng chứ. Đừng xem thường người khác . Núi này cao còn có núi cao hơn

sinhclb12
18-01-10, 06:53 AM
Nói gì kỳ vậy Tài :|. Có ức chế thì cũng phải nói chuyện đàng hoàng chứ. Đừng xem thường người khác . Núi này cao còn có núi cao hơn
Nói nhìu làm gì hao sức hao nước mía=P~
mấy con dog này nó đâu biết suy nghĩ :-c 11xx cảnh sát đâu bắt dog đi =3:-O

quangphong0904
18-01-10, 07:07 AM
stop. Ức chế.... 30 charrrrrrrrrrrrr

thaihoa91
18-01-10, 07:54 AM

Đừng nói ai thông minh hơn ai ! Vì mỗi người có 1 sở trường riêng của mình ! Sau đây là 1 ví dụ !

Bất cứ công ty nào cũng vậy ! Đều phân chia 1 nhóm làm 1 công việc ! Ví dụ nhóm 1 viết Script, nhóm 2 lo đồ họa game.... Còn có các nhóm khác như maps, settings nhưng ở đây tui chỉ minh họa 2 nhóm 1 và 2 thôi !

Vậy nếu xét sở trường Script thì có phải nhóm 1 thông minh thành thạo hơn nhóm 2 ko ? Nhưng còn xét về sở trường đồ họa game thì nhóm 1 chưa chắc thông minh thành thạo hơn nhóm 2 ! Đừng vội kết luận ai thông minh hơn ai !

Làm người, sống ở đời cần nhìn nhiều hướng mới dc, chỉ nhìn hướng 1 thì quá phiến diện ! Và có thể nói 1 câu là tuổi trẻ đa số đều háo thắng, thích thể hiện cái tôi cá nhân, nhưng Tài thể hiện cái tôi cá nhân quá mức rồi ! Và nó cũng trở thành tự kiêu mất rồi ! Và tui cũng ko chấp nhất làm gì ! Mai mốt Tài lớn lên trưởng thành hơn sẽ hỉu thôi !

Riêng Tài thì Tài chỉ nhìn bằng con mắt của ông Trời mà nhìn xuống cái đáy giếng bé tẹo teo và khinh thường con ếch trong cái giếng !

Vậy Tài có bao giờ thử đặt con mắt mình theo hướng nhìn con ếch trong giếng ko ?

double50cent
18-01-10, 11:47 AM
Đừng nói ai thông minh hơn ai ! Vì mỗi người có 1 sở trường riêng của mình ! Sau đây là 1 ví dụ !

Bất cứ công ty nào cũng vậy ! Đều phân chia 1 nhóm làm 1 công việc ! Ví dụ nhóm 1 viết Script, nhóm 2 lo đồ họa game.... Còn có các nhóm khác như maps, settings nhưng ở đây tui chỉ minh họa 2 nhóm 1 và 2 thôi !

Vậy nếu xét sở trường Script thì có phải nhóm 1 thông minh thành thạo hơn nhóm 2 ko ? Nhưng còn xét về sở trường đồ họa game thì nhóm 1 chưa chắc thông minh thành thạo hơn nhóm 2 ! Đừng vội kết luận ai thông minh hơn ai !

Làm người, sống ở đời cần nhìn nhiều hướng mới dc, chỉ nhìn hướng 1 thì quá phiến diện ! Và có thể nói 1 câu là tuổi trẻ đa số đều háo thắng, thích thể hiện cái tôi cá nhân, nhưng Tài thể hiện cái tôi cá nhân quá mức rồi ! Và nó cũng trở thành tự kiêu mất rồi ! Và tui cũng ko chấp nhất làm gì ! Mai mốt Tài lớn lên trưởng thành hơn sẽ hỉu thôi !

Riêng Tài thì Tài chỉ nhìn bằng con mắt của ông Trời mà nhìn xuống cái đáy giếng bé tẹo teo và khinh thường con ếch trong cái giếng !

Vậy Tài có bao giờ thử đặt con mắt mình theo hướng nhìn con ếch trong giếng ko ?

Quá chuẩn !
Sẵn tiện cho tui hỏi thằng nào bị đâm ở Q8 thế ? khu cao lỗ fảii ko ? sao tui ko nghe gì vậy :))

thaihoa91
18-01-10, 11:57 AM
Quá chuẩn !
Sẵn tiện cho tui hỏi thằng nào bị đâm ở Q8 thế ? khu cao lỗ fảii ko ? sao tui ko nghe gì vậy :))

Đâu ai dám bàn tán nhìu ! Chuốc họa vào thân vì cái tội 8 thì khổ lắm ^__^

thanh159
18-01-10, 12:33 PM
hjx đừng lại dùm cái đi post thôi không xài cũng đừng cãi nhau vậy chứ

thaihoa91
18-01-10, 01:00 PM
hjx đừng lại dùm cái đi post thôi không xài cũng đừng cãi nhau vậy chứ

Sorry ! Mong bạn tha lỗi vì làm phiền Topic của bạn ! Tui nói thêm vài câu nữa rồi ngưng !

Tin vừa nhận : Vào lúc 12h trưa đang tui ăn cơm thì bỗng nhiên bị cúp điện ! Thấy trời tối om nên mở cửa ra thì ôi thôi ! Mé đầu hẻm có 1 ngôi nhà bị cháy (ko bít là trùng hợp ngẫu nhiên hay có ng` làm) mà sao ngôi nhà bị cháy đó lại là nhà của thằng to miệng vừa hôm trước bị đâm đấy ! Nghe thông tin ban đầu là nổ bình ga ! Mà tui vẫn chưa hiểu tại sao thằng to miệng ấy bị xui wài hén ! Đã nằm trong bệnh viện mà nhà người thân còn bị chết cháy nữa ! Tội lỗi !

Vụ cháy này có thật 100% ! Nếu ai ở Sài Gòn thì cứ chờ vài giờ hay vài ngày là mấy mẹ 8 đồn nhau là bít !

thaihoa91
18-01-10, 05:16 PM
Đây đây ! Nói có sách mách có chứng : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Empire
18-01-10, 05:33 PM
Nói 1 câu chốt hạ như sau :
Bí mật lớn trong server của DNT :
Server của DNT có 1 cái hàm script , có có nhiệm vụ là dropitem mà không cần phải sử dụng droprate , server của Rezo cũng có cái này là do server của Rezo có sử dụng 1 số script của DNT, Thế mới nói là thời đại này không sử dụng Droprate nữa.
Chủ nhân của hàm này là : CuBinKtVn
Giải thích xong, vài câu đã.

@ Rezo : đừng có nói nữa. chính cậu cũng không biết đó là hàm gì, mà lại có trong server của cậu thì biết ngay là cậu lấy server của DNT thôi, gì mà cãi to vậy.

@All : ai phát hiện ra đó là hàm gì thì sang cbgame pm cho ami. Có thưởng nhé.

thaihoa91
18-01-10, 05:38 PM
Tài rành về Script lắm ! Phen này nhận thưởng bên cbgame biết đâu từ Global MOD lên làm Admin ngang ngửa chức của tui đó !

Nhanh lên các bạn ! Số lượng có hạn !

†No.1†
18-01-10, 09:34 PM
Hô Hô :)) mày gạ tao làm gì hả Thái Hòa :-| mày cứ lo cho cái thân mày đi :-|

Mở mồm ra là chuyện đất nước chính trị xã hội :)) nghe nhàm vl` (:|

@ami : Không phủ nhận việc có script DNT vì đơn giản server tôi dev gốc từ JX49 ...

làm Admin ngang ngửa chức của tui đó !

Mày nghĩ mày là ai thế ? Tổng thống à :))

Čħīċķėň
18-01-10, 09:41 PM
hàm mới thì vào
script\global\sourcejx49.lua trong server của DNT rất nhìu hàm rút gọn, cách sáng tạo hàm rất thông minh
nói chung very good..L-)

mấy ngày nay đang suy nghĩ mình nên tạo ra hàm gì nhỉ
và cố chế ra cái luyện skill ở mọi map?

ai có ý tưởng mới cho em một vài ý tưởng nha :-/

thaihoa91
19-01-10, 08:11 AM
Hô Hô :)) mày gạ tao làm gì hả Thái Hòa :-| mày cứ lo cho cái thân mày đi :-|

Mở mồm ra là chuyện đất nước chính trị xã hội :)) nghe nhàm vl` (:|

@ami : Không phủ nhận việc có script DNT vì đơn giản server tôi dev gốc từ JX49 ...

Mày nghĩ mày là ai thế ? Tổng thống à :))

Keke ! Tui làm tổng thống nào đâu ! Nếu có thì ai chả biết tui làm tổng thống ! Cần gì tui phải nói lên thì ng` ta cũng biết rồi ! Chỉ có những ng` mù mới cần nói cho họ biết thôi !

Tui đâu có đề cập gì đất nước chính trị xã hội ở đây đâu ! Tài xem kỹ lại từ đầu trang đến cuối trang đi ! Tui nói về Tài mà ! Tài có làm chính trị xã hội gì đâu mà tui lại phải nói vấn đề đó ! Hay tại tui nói đúng rồi Tài lại đi đánh trống lãng với tui ! Tui nói là về vấn đề đạo đức, lương tâm, cách sống và cách làm người (ko phải làm thú)

Mà Tài thử xem lại coi có đúng ko ! Khi Tài cần tui thì anh với chú ! Giờ hết cần thì mày với tao ! Tài hở miệng ra là nói member clbgamesvn Ăn cháo đá bát ! Vậy cho tui hỏi Tài đối xử với tui như thế thì thuộc loại Ăn cháo đá bát hay là Ăn cháo ném bát ?????????????

Tui đang nói về chính con người của Tài chứ ko nói chuyện gì xa xôi hết ! Ngay trước mắt đó !

Thân tui thì tui lo rồi ! Danh tiếng cũng đã tạo trong 3 năm nay rồi ! Giờ chỉ có việc giữ thôi ! Cả học tui cũng lo rồi !

NgọcDiệnTuLa
19-01-10, 09:56 AM
Chí phải, việc gì phải nói nhiều với hạng dog ăn cháo đá bát dzậy, mình là ng` mà, dog làm gì thì có đồng loại nó bên GameVn rồi :)):))
Cái loại con nít con nôi mới vô forum làm như mình tài giỏi lắm, color of life :))
Thôi ko để ý đến loại chó gặm xương, người ta vứt đâu thì gặm đó, ko bik nhục hay gì nữa, server ng ta mà cũng ăn cắp, luôn miệng bảo server mình, viết dc mấy dòng script tưởng mình giỏi lắm ha, đem so sánh với server DNT- đích thị là nhục rồi, nhục quá nhục quá con ki ơi.

†No.1†
19-01-10, 11:52 AM
@NgocDienTuLa : Bạn ăn gì mình ăn đó :"> so sánh vậy chắc họ bạn cũng đều thuộc loại gặm xương =))

Vừa tâm sự ngoài Y!H với bạn Hòa :"> Mong bạn từ nay đừng tìm tớ mà cắn vào mông :-h

thaihoa91
19-01-10, 02:08 PM
@NgocDienTuLa : Bạn ăn gì mình ăn đó :"> so sánh vậy chắc họ bạn cũng đều thuộc loại gặm xương =))

Vừa tâm sự ngoài Y!H với bạn Hòa :"> Mong bạn từ nay đừng tìm tớ mà cắn vào mông :-h

Hehe ! Tui đâu có cắn mông ai đâu ! Chỉ thấy chuyện Tài làm quá ư là kiêu ngạo và tự mãn, thói này ko tốt ! Chỉ muốn can ngăn, ko có ý là cắn hay chém hay đâm thọt hay móc gì hết ! Chỉ muốn Tài đừng tự kiêu quá thôi ! Tuổi đời còn nhỏ mà đã như vậy thì ko tốt đâu nha !

Và tại vì Tài thích 2 loại Ăn cháo đá bát và Ăn cháo ném bát với tui mà lại nói rằng member clbgamesvn Ăn cháo đá bát đấy thôi ! Nói vậy thì Tài cũng nằm trong số các member Ăn cháo đá bát à !

Empire
19-01-10, 02:09 PM
hàm mới thì vào
script\global\sourcejx49.lua trong server của DNT rất nhìu hàm rút gọn, cách sáng tạo hàm rất thông minh
nói chung very good..L-)

mấy ngày nay đang suy nghĩ mình nên tạo ra hàm gì nhỉ
và cố chế ra cái luyện skill ở mọi map?

ai có ý tưởng mới cho em một vài ý tưởng nha :-/

Tạo cái chym. hàm này vốn gĩ bất kì server nào cũng xài được,
chẳng qua là DNT sử dụng nó thôi, không phải tạo tiệc gì hết, xài hàm này là nhận kết quả luôn

leduyan
19-01-10, 06:18 PM

ông này càng ngày càng không giống ai hở ra là nói người ta này nọ dậy ông có nghỉ tới ông không làm người phải biết người biết ta chứ , chưa ai dám nói mình hay khi chính mình không biết mình có hoàn thiện về tất cả mọi mặt chưa , hở ra là chú có bằng anh không , chú tưởng chú là ai....... , dậy ông giỏi về gì , về dev một cái gì đó tạm gọi là 1 thứ đồ ảo sao , cư cho là chú giỏi chú hay trong lỉnh vực này , nhưng thử hỏi ở một số lỉnh vực khác , học hành , xả hội ........ chú có giỏi hơn ai không . Xin thưa là không , vì không ai là hoàn hảo nếu chú nói tui là 1 con gà trong lỉnh vực dev này tùi tui xin thưa . chú nói đúng nhưng nếu tui nói lại chú củng là 1 con gà trong 1 lỉnh vực sở trường của tui chú có dám nói là chú hơn tui không

làm người phải biết nhìn xa cứ nhìn trước mắt cả đời không khá lên nổi đâu chú ,đừng tưởng mình hay mình giỏi , vì dù sao ở đây củng chỉ là 1 cộng đồng ảo thôi có giúp gì cho chú ở 1 cuộc sống thực tế ngoài đời sống thực không , hay sau này chú ở nhà rồi nói ra "à lúc đó tao giỏi nhất là .......... mày không bằng 1 góc của tao" . ok thì đúng đó là chú giỏi nhưng giỏi ở đâu vào thời điểm nào , hay là hiện tại chú đăng ........ rồi nói cho quê . bù đắp lại hiện tại mà chú đang phải chịu

tui nói dậy chú có chửi tui xin chịu , nhưng cách nói chuyện của chú , cách giải quyết chuyện của chú từ bên gamevn qua tới clb này tui không thấy được ở điểm nào . mới chừng đó tuổi đầu chú đừng có tưởng chú là hay là giỏi chưa biết hết được đâu chú , đời còn dài mà Đừng có coi trời bằng vung thế kia

†No.1†
19-01-10, 06:35 PM
@leduyan : Thế tở bảo tớ Perfect 100% về mọi mặt chưa ?

Thường tớ chỉ chửi mấy thằng hay cắn tớ :-| chứ hơi đâu tớ chửi người dưng ...

thaihoa91
19-01-10, 10:17 PM
@leduyan : Thế tở bảo tớ Perfect 100% về mọi mặt chưa ?

Thường tớ chỉ chửi mấy thằng hay cắn tớ :-| chứ hơi đâu tớ chửi người dưng ...

Ko có việc gì là tự nhiên ! Mình ko cắn ng` ta trước sao ng` ta lại cắn mình ! Quy luật phản thôi ! Như 1 ví dụ về khoa học sơ cấp mà ai học cấp 2 rồi cũng biết đó là khi tay ta đấm vào tường càng mạnh thì lực phản từ tường về tay ta là bằng nhau ! Cho nên càng đấm vào tường càng mạnh thì tay ta càng đau ! Đó là quy luật phản ! Mình đối xử người khác thế nào thì người ta đối xử với mình lại như thế thôi !

†No.1†
19-01-10, 10:30 PM
Ko có việc gì là tự nhiên ! Mình ko cắn ng` ta trước sao ng` ta lại cắn mình ! Quy luật phản thôi ! Như 1 ví dụ về khoa học sơ cấp mà ai học cấp 2 rồi cũng biết đó là khi tay ta đấm vào tường càng mạnh thì lực phản từ tường về tay ta là bằng nhau ! Cho nên càng đấm vào tường càng mạnh thì tay ta càng đau ! Đó là quy luật phản ! Mình đối xử người khác thế nào thì người ta đối xử với mình lại như thế thôi !

Càng ngày bạn Hòa càng bệnh hoạn =))

thaihoa91
20-01-10, 11:34 AM
Càng ngày bạn Hòa càng bệnh hoạn =))

Tui bệnh thì chắc bạn ko bệnh à ! Bạn bệnh tự kiêu đó ! Thân lo chữa bệnh tự kiêu đi ko lo mà lại lo cho ng` khác !

PHYLONG23
20-01-10, 12:07 PM

@Mr.Rezo: Đi đâu cũng thấy thecongcntt tỏ ra mình hiểu biết nhất :-"

Lại thêm 1 con ếch nữa, trong 4rum này tui thấy 3 con, 1 là thientruongdx (Mod), 1 là Cá Mập Xám (Mod), 1 là Mr. Rero (hiện giờ là No.1). Chỉ dựa trên những gì người ta làm sẵn rồi chế biến riêng 1 chút là lên mặt. Sao không nghĩ là Tài có thể tự làm nó ngay từ đầu hay ko. Tui đọc rất nhiều bài viết của Tài + Tài nói chuyện thì có thể thấy Tài chỉ là 1 thằng tầm thường thôi, chỉ có loại người tầm thường, tự kiêu, mà loại này thì bây giờ cũng nhiều thật, chỉ biết 1 chút là đã lên mặt... Nhìn đi nhìn lại thì Tài chỉ là hạt bụi dưới chân người ta thôi... Còn 2 Mod mà tui nói trên thì thì sử dụng lời lẽ thiếu văn hóa, thiếu tôn trọng người khác và cũng tự kiêu thiệt là buồn khi 4rum có 2 Mod bẩn (Chắc bạn của Tài) [-X:you_suck:

leduyan
20-01-10, 12:46 PM
@Mr.Rezo: Đi đâu cũng thấy thecongcntt tỏ ra mình hiểu biết nhất :-"

Lại thêm 1 con ếch nữa, trong 4rum này tui thấy 3 con, 1 là thientruongdx (Mod), 1 là Cá Mập Xám (Mod), 1 là Mr. Rero (hiện giờ là No.1). Chỉ dựa trên những gì người ta làm sẵn rồi chế biến riêng 1 chút là lên mặt. Sao không nghĩ là Tài có thể tự làm nó ngay từ đầu hay ko. Tui đọc rất nhiều bài viết của Tài + Tài nói chuyện thì có thể thấy Tài chỉ là 1 thằng tầm thường thôi, chỉ có loại người tầm thường, tự kiêu, mà loại này thì bây giờ cũng nhiều thật, chỉ biết 1 chút là đã lên mặt... Nhìn đi nhìn lại thì Tài chỉ là hạt bụi dưới chân người ta thôi... Còn 2 Mod mà tui nói trên thì thì sử dụng lời lẽ thiếu văn hóa, thiếu tôn trọng người khác và cũng tự kiêu thiệt là buồn khi 4rum có 2 Mod bẩn (Chắc bạn của Tài) [-X:you_suck:

Đồng ý với bác :

Sống ở đời mà muốn người ta không biết trừ khi mình không làm . nếu đả làm thì đừng sợ người ta biết che dấu làm gì cho mệt thân , bác tài ăn nói nghênh ngang trong cái xả hội ảo này thử hỏi nếu bác là 1 người nào đó thật sự biết tài năng của mình đạt tới mức độ nào thì chắc bác không hở ra là " ta đây hay , ta đây giỏi " : mình không nói là bác lấy hết của người ta để cho vào sv mình , nhưng đả dùng của người ta thì tôn trọng và biết ơn những gì mà chủ sở hửu làm ra nó , còn bác thì sao bác có không hay là sao khi đả đạt được nhửng gì mình muốn thì bác bỏ nó vào đâu rồi quên mất , nếu thử hỏi đây không phải là một xả hội ảo mà là ngoài 1 cộng đồng thật sự , có pháp luật , có nề nếp , kỷ cương , khi bác phạm vào cái tội ăn cắp bản quyền thì bác bị trừng trị thế nào , bác có lập được 1 cái acc hay nít mới để che dấu nhửng người đến sao bác không , hay bác có đổi tên hay đổi hình dạng được không , xin thưa là không sống ở đâu củng dậy điều có cái nội quy của nó ngay trên cái 4rum này củng dậy bác àh vi phạm bị banner là điều dỉ nhiên nhưng banner thì lập nít khác nhưng ở xa hội hiện tại bác làm được không, sống là để người đối diện cảm nhận được mình là một người tốt , đáng nể , dừng vì 1 cái gì đó mà đánh mất đi bản thân , rồi sau này khi nghỉ lại hối dẩn thì đả muôn , dù ở đâu củng dậy tính tình vẩn là một bàn cân hửu hiệu nhất để nhận ra người đó tốt hay xấu ..... , giang sơn dể đổi bản tính khó dời , hảy tập cho chính mình 1 lòng vị tha , thông cảm ,bỏ qua ... người ta chửi bác bác chửi lại thành ra bác củng chả khác gì cái người đó , tại sao không nói nhẹ nhàng hay giải thích để đối phương nhận ra họ đả sai mà cứ phải cải nhau 1v1 làm gì , nếu bác nói mấy thằng đó chửi bác bác tức chửi lại là điều dỉ nhiên ......., hay bác chửi lại làm cái gì để tâm làm gì mấy thằng vô học tớ chỉ muốn nói dậy thôi ai không nghe lọt lổ tai bỏ qua cho tớ

kinkina2009
20-01-10, 01:03 PM
Close Topic tại đây đi hòa 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr

thaihoa91
20-01-10, 03:53 PM
Ok ! Tiếp thu ý kiến của leduyan ! Và tui mún giải thích thêm là sở dĩ tui nói với Tài vì Tài kiêu ngạo wá mức khiến phải bất bình luôn ! Closed Topic tại đây !