PDA

View Full Version : Tổng Hợp Ngôn Ngữ Lập Trình Yulgang

hoanglong15
06-01-10, 08:21 AM
Chào Các Bạn , Mình Là HoàngLongPK đã nghỉ hưu tại 4Rum HomeViet.ORG . nay qua đây kiếm tí cháo mong các huynh đệ lượng thứ bỏ qua, nếu bài viết quá gà ^^!. hôm nọ mình có poss cái mã nguồn nhưng bận Thi MCSA lên không Upload được , thành thật xin lỗi các bạn . và các quý ông quý bà + cô bác gần xa :d ,em đây không có tính màu nhiệm nhưng khổ nỗi lỡ viết bài rùi thì phải viết cho hết cảm xúc :d, thôi vô đề tài chính : trả có gì ngoài câu [Nhớ Thank 1 Cái] ko có cũng không sao ^^! , Ai copying bài mình nhớ Copying Mã nguồn nha .....

Thông Tin Về Code Và Các Bản Tool Yulgang tải về
Thông tin : ADmin_ASP
Tải về :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> le%2FQP71NUD2FE%2F)

Thông tin : Code_ASP_3_5
Tải về : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> le%2F6SJYI678J7%2F)

Thông tin : Code ASP 5.8
Tải về :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> le%2FKUN8YHQGNH%2F)

Thông tin : Database
Tải về :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> le%2FADY41GTSSH%2F)

Thông tin : Huong_Dan_Cai_Server
Tải về :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> le%2FLYMFQA6P74%2F)

Thông tin : Register
Tải về :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> le%2FPWG1A76C95%2F)

Thông tin : Server 2.6
Tải về :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> le%2FC4SBMLYQ9Z%2F)

Thông tin : Server_+_Auto_update
Tải về :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> le%2FELS6W6NH40%2F)

Thông tin : Server_Mini
Tải về :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> le%2FS2LV03EBEC%2F)

Thông tin : Tong_Quan_Lap_Trinh_Yulgang
Tải về :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> le%2F7D1QDOUXQG%2F)

Thông tin : Tool_Config_ASP
Tải về :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> le%2F89V3BDW7GR%2F)

Thông tin : Unpack_Ybi.cfg
Tải về :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> le%2F2JHMDPX7M1%2F)

Chi tiết : cái này thì các bạn , giải nén ra và có 1 cái file và các bạn đổi tên cái file đó nhé . Rename nó thành cái gi cũng được miễn là nó chạy . khi chạy được các bạn có thể chỉnh sửa Tên đồ và VV ^^!

Thông tin : Yulgang C++ 3.5
Tải về :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> le%2FXF2EOQIQKB%2F)

Thông tin : Yulgang C++ Full Projec Solution
Tải về :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> le%2FN1QFUUNI55%2F)

Thông tin : Ybi Editor
Tải về :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> le%2F8M98J76KSC%2F)

Thông tin : cái này quá đơn giản rùi , bỏ nó vô Soucre Client rùi Nhấn Conecting để kết nối chỉnh sửa xong Save lại ok thành công mỹ mãn , thế là xong cái tên Item và các lời chú thích của Item... zzzz cẩn thân không thì lỗi mất cái file Ybi.cfg đừng có kêu ka nha.

Để biết được Yulgang C++ Full Projec Solution có Debug hay không thì các bạn phải Download Visual Studio 2008 Hoặc 2010 + các bản Hotfix mới nhất , cập nhật tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hình ảnh Việt Hóa Tên Item Yulgang

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

CungfuThieuGia
06-01-10, 08:27 AM
Chào Các Bạn , Mình Là HoàngLongPK đã nghỉ hưu tại 4Rum HomeViet.ORG . nay qua đây kiếm tí cháo mong các huynh đệ lượng thứ bỏ qua, nếu bài viết quá gà ^^!. hôm nọ mình có poss cái mã nguồn nhưng bận Thi MCSA lên không Upload được , thành thật xin lỗi các bạn . và các quý ông quý bà + cô bác gần xa :d ,em đây không có tính màu nhiệm nhưng khổ nỗi lỡ viết bài rùi thì phải viết cho hết cảm xúc :d, thôi vô đề tài chính : trả có gì ngoài câu [Nhớ Thank 1 Cái] ko có cũng không sao ^^! , Ai copying bài mình nhớ Copying Mã nguồn nha .....

Thông Tin Về Code Và Các Bản Tool Yulgang tải về

_________________-Không Có Link Sao Down Nhỉ ?_______________

n0b!t@_8xVN
06-01-10, 08:33 AM
thanks ông bạn nhìu lém..^.^. hì
vọc thử xem sao nào !!!

"tổng quan về HK" ----> 我们的目的 cứ tưởng vietnamese

hoanglong15
06-01-10, 08:41 AM
Sao lại Spam nữa rùi , Topic chỉ dành cho người nào quản tâm thui nha . ai Spam MOD ban thẳng tay. tớ không cản đâu :d

dkljon02
06-01-10, 11:03 AM
thx, ax, toàn tiếng TQ :d

Magiczvn
06-01-10, 12:28 PM
Hic C++ thì đành chịu, lại còn Tiếng Hoa nữa !!!

sohien07
06-01-10, 06:02 PM
Good Job. Thanked..............

|Rick|
06-01-10, 08:58 PM
....Từ 1 website TQ chứ không phải nhiều website .

sohien07
06-01-10, 09:36 PM
....Từ 1 website TQ chứ không phải nhiều website .
Thank động viên cho tinh thần share của cậu ý đi cậu. Có gì mừ phải ... thía ;))

|Rick|
06-01-10, 11:22 PM
Nhưng thanks vì đã uplink :) Mấy này không cần lắm >:)
Cái tựa không khớp với cái nội dung :))

Yulgang lập trình = C++ và C#

hoanglong15
07-01-10, 11:05 AM
Nhưng thanks vì đã uplink :) Mấy này không cần lắm >:)
Cái tựa không khớp với cái nội dung :))

Yulgang lập trình = C++ và C#

nhìn kỹ lại đi bạn ah , những thứ này không phải muốn có là có được đâu .tớ phải bỏ ra bao nhiêu công sức mới tìm ra được những cái tool này trong bao nhiêu năm tìm kiếm đóa

|Rick|
07-01-10, 01:16 PM
Ọe ọe =)) mắc ói quá pa ơi cần con sreach ra 1 đống không :-j thôi vớ vẩn vừa thôi
Nhất là câu bao nhiêu năm :))
Xin lỗi nhưng chịu không nỗi
Tôi chưa đụng đến sever này đc 1 tháng nhưng suy cho cùng thì khả năng tỳm kiếm bạn thấp lắm :)
Mấy cái src + sever tụi nó share đầy rẫy hầu như các trag share sever game đều có

n0b!t@_8xVN
07-01-10, 05:11 PM
làm gị căng thẳng thế, mỗi người ai cũng có những cách hiểu riêng mà .:-B
ai up giùm cái webshop cái, cài hoài ko đc , hix.~X(

ĐaiKaChuot™
08-01-10, 10:57 AM
cái này có giúp ích vậy ai có thể cho chuột bjk đc ko ( tại tui gà quá ~:>)

anhtrungtdy
28-03-10, 05:11 AM
bạn ơi. coi lai link cái. die hết rùi

Mr.Tear
15-04-10, 04:49 PM
Nói chung là thanks. Thấy giới thiệu thì cũng quan trọng đấy >:)
Còn cái ông nhocrick ko biết ông tìm đc cái gì , tìm đc bao giờ, và giỏi cỡ nào ko biết nhưng mà người ta có công share ko thanks thì thôi lặng lẽ ra cũng đc. Đâu cần nói thế nhỉ :-j

royal
16-04-10, 03:03 PM
good good thank rất nhiều 30 charrrrrrr

vanvu25011
18-04-10, 12:29 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ne_o45
07-09-10, 08:23 PM
hoanglong15 oi link die het roi :o
ban lam on up dum minh lai link di nha \:D/

amorntep
08-09-10, 02:28 AM
thx............................................... ................

ne_o45
08-09-10, 02:50 PM
Bạn nào down dc còn giữ thì up lên cho mình với minh đang cần=P~

kidlt
13-04-12, 12:24 AM
thank nhiều, mình đang cần..............................

kidlt
13-04-12, 12:46 AM
hehe, mình đang có ý định phá hợp thành cường hóa trong game hkgh, ai có thật toán random của HKGH thì share vs >:)

pikhjn
14-04-12, 01:27 AM
C­ường hóa thất bại ko mất vật phẩm ;))

tuankt14b6
14-04-12, 02:26 AM
Cám ơn bác nhiều nhé! mình đang kiếm mấy cái này

nhocluka
14-04-12, 07:01 AM
C­ường hóa thất bại ko mất vật phẩm ;))

=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=)) cường hóa ko rớt .

pikhjn
14-04-12, 12:09 PM
thì cứ build thử đi rồi biết sao phải xoắn :-?

nguyenthangdon
26-07-12, 09:02 PM
Có bạn nào rảnh up lại mấy cái tool ở trên hộ mình với, link die hết rùi. Thank!!

helldemons
01-08-14, 11:12 AM
Có ai down được bộ source trên không, mình vào mà thấy link ko có. Bạn nào có share mình với nhé.
Cám ơn các bạn!

YH!: hoangconghoa1992

bualolu
06-04-15, 07:53 AM
- Đề nghị delete topic này link không có để làm gì??8-}8-}8-}8-}