PDA

View Full Version : Share lại server zero và 1 số thứ cần thiết

sanelsad
05-01-10, 02:29 PM
Server:-------download here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)----------
Client thì của saigontel rồi
patch 1001:--------download here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)-------
patch 1002 đây là patch up cap lên 150:-------download here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)--------
patch việt hóa:------download here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)---------
file word:------download here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)-------
GM tools:------download here (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)-------
nên nhớ là nên đồng bộ giữa server và client nhé không lại hỏi thằng này bảo patch up cap lên 150 mà tau up lên có thấy số đâu:-"

McFly
05-01-10, 04:20 PM
Hình như thiếu các soft để chạy server còn hướng dẫn thì mình đọc không được bạn xem lại giùm bạn có thể up tất cả như
server + all patch + all tools + Hương dẫn đừng nói mình wa tham vì mình không giỏi lắm về Zero
Mong bạn giúp nhé!!!!!

Cho mình hỏi "Đồng bộ giữa Server và client là sao? client SGtel của mình là bản 3063 vậy có đồng bộ ko?"

sanelsad
05-01-10, 07:43 PM
Hình như thiếu các soft để chạy server còn hướng dẫn thì mình đọc không được bạn xem lại giùm bạn có thể up tất cả như
server + all patch + all tools + Hương dẫn đừng nói mình wa tham vì mình không giỏi lắm về Zero
Mong bạn giúp nhé!!!!!

Cho mình hỏi "Đồng bộ giữa Server và client là sao? client SGtel của mình là bản 3063 vậy có đồng bộ ko?"

hic sao thế nhỉ thế bạn muốn chơi hay muốn tìm hiểu trong box này đã share gần hết rồi mình chỉ up lại 1 số cái link die và 1 số cái mới cứ đòi phải share hết là sao nhỉ bó tay
còn về vấn đề đồng bộ có nghĩa là khi bạn đã copy patch vào trong client rồi thì hãy copy những folder nào mà trùng với server thì copy đè sang server

McFly
05-01-10, 09:30 PM
Thật sự mình không biết bắt đầu từ đâu. Down hết các link trên của bạn rồi và đã tìm các hướng dẫn cài đặt cũng không có, mình chỉ muốn bạn giúp minh share 1 bản để chơi game thoy
Thân!!

sanelsad
13-01-10, 12:58 PM
download hết các file càn thiết với client ở trên đi không hiểu thì pm yahoo hoang.quantruong với cài cái teamview vào rồi gọi mình mình cài cho ok

satthutd2
13-01-10, 03:46 PM
chà thanks for share đe mình thứ cài xem

tranhoang91
15-01-10, 10:33 AM
Có các file này ko? 303030303030303030

Server,Wamp 0.5,tool edit Client

Navicat Lite 8.0

phutoan
15-01-10, 11:28 AM
bản này fix được arm chưa bạn hay chỉ chơi được robot chính

bluewings
15-01-10, 01:01 PM
cho mình xin cái hướng dẫn về tool của GM đi thanx!!!

sanelsad
15-01-10, 02:33 PM
fix hết rồi bạn àk skill không hình,arm.. còn tool lâu ngày không dùng nên cũng không còn nhớ lắm để đi học đã tùi về hướng dẫn

jickylove
30-04-10, 08:21 AM
bạn up lại cho mình tool edit Client đc ko :-/

balusan2222
02-05-10, 10:45 AM
hay................................