PDA

View Full Version : LC Full part Server+Client+Tool...etc...

Lovepw
04-01-10, 01:43 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ttp://images.mmosite.com/photo/2009/10/22/Lastchaoss52WHsh762525.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

-FULL PACK:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
-Server sử dụng csdl mysql trên platform Linux!các bạn cần sử dụng Chương trình wine tải tại địa chỉ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> để run client trên linux,server chỉ chạy trên localhost!
-Chúc các bạn vui với server này!
RZ

Chiritokaji
04-01-10, 02:03 AM
server chỉ chạy trên localhost

:| :| :| :| .....Chơi Offline à .......

chunghp
04-01-10, 10:30 AM
server chỉ chạy trên localhost!

Bác quăng tạ à, chạy trên localhost tức là chạy với ip 127.0.0.1 tức là nếu bác chỉnh lại đc config vẫn lên lan như thường

Lovepw
04-01-10, 11:23 AM
Bác quăng tạ à, chạy trên localhost tức là chạy với ip 127.0.0.1 tức là nếu bác chỉnh lại đc config vẫn lên lan như thường
Ko hỗ trợ chơi qua LAN hay mạng đâu bạn à!server chỉ chạy trên localhost tức IP 127.0.0.1!

huntersun
04-01-10, 11:49 AM
Vậy phải tải linux về nữa :-t

zake100
04-01-10, 06:55 PM
cả server lẫn clien phải cài trên linux rồi

lastvampire
05-01-10, 07:21 PM
Đề nghị anh em 4rum mình up link mega thì share lun acc pri down cho nhanh chứ lết free khi nào cho xong :((

hervehuynh
12-01-10, 10:50 PM
To LOVEPW,
Bạn ơi, cấu hình sao để chạy server này vậy? Mình định cài Redhat 4 chạy server này được hok? Còn cái wine dùng thế nào? Mình chưa dùng linux nên cần bạn hướng dẫn kỹ 1 chút nhe!!! nếu bạn có file hướng dẫn chi tiết thì càng tốt. Thanks!!!

Lovepw
22-01-10, 05:21 PM
Set trên 1 máy chạy Fedora RAM 1GB là play thoải mái bạn ah!rất tiếc mình chỉ có thể giải quyết các vấn đề BUG khi run server!mình ko có time viết HD bạn ah,rất mong bạn thông cảm.

Lovepw
22-01-10, 05:22 PM
Đề nghị anh em 4rum mình up link mega thì share lun acc pri down cho nhanh chứ lết free khi nào cho xong :((

nbe-media.com bạn có thể vào đây hỗ trợ down nhé!chúc bạn thành công!