PDA

View Full Version : Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share

giangleloi
27-12-09, 02:18 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Demo( Thaihoa91)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
DOWNLOAD Cái sv đó về nhìn ngon quá share cho anh em xài vô sv đang xài cũng dc
nhớ trong client ko có file golditem.txt mới dc

vjru5zl0v3
28-12-09, 11:03 AM
hay thế, cho mình hỏi chút là cái này giải nén vào đâu, client hay sever, có phải chỉnh sửa thêm gì không?, hix, mới tham gia vào được vài ngày gần đây nên còn phải hỏi nhiù, thông củm

Čħīċķėň
28-12-09, 11:05 AM
=P~
hay thế, cho mình hỏi chút là cái này giải nén vào đâu, client hay sever, có phải chỉnh sửa thêm gì không?, hix, mới tham gia vào được vài ngày gần đây nên còn phải hỏi nhiù, thông củm
=> giải nến và bỏ vào client
thaks thaks very very nhìu :D

cuncon82
29-12-09, 12:04 PM
Tui cho vô Client của tui thì báo lỗi Game.exe.
Chán quáx-(

thaihoa91
29-12-09, 03:27 PM
Tui cho vô Client của tui thì báo lỗi Game.exe.
Chán quáx-(

Ko chịu đọc kỹ : nhớ trong client ko có file golditem.txt mới dc

giangleloi
30-12-09, 09:10 AM
Tại file pak client có GoldItem.txt đó

moneylove2212
30-12-09, 12:59 PM
mình cài cái này ,giờ đánh quái no rơt đồ không có dòng màu xanh nữa ! trắng phau luôn à !

Čħīċķėň
30-12-09, 08:48 PM
mình cài cái này ,giờ đánh quái no rơt đồ không có dòng màu xanh nữa ! trắng phau luôn à !
trắng thì có sao đâu wan trọng là chất lượng của nó tốt là đựoc roài :D

thaihoa91
30-12-09, 08:48 PM

Xài CoreClient Version 3.1 dc mà !

cuncon82
31-12-09, 07:48 AM
Cái CoreClient này dùng tuyệt thật đấy, nhưng nó làm cho tất cả mọi thứ đều cũng hiện máu, tên và hệ lên như nhau cả:-ss

Đã có pro nào HEX cho nó thành chuẩn chưa vậy?:-t

Dân Bách Phong
31-12-09, 05:08 PM
Ủa không có Golditem.txt trong Pak là sao! mình sài Server Thiện Ác có sài CoreClient này được không vậy?

Čħīċķėň
31-12-09, 05:30 PM
cái này khó mà việt hóa được :D

kinkina2009
01-01-10, 08:00 AM
Ủa không có Golditem.txt trong Pak là sao! mình sài Server Thiện Ác có sài CoreClient này được không vậy?
được bạn nhưng có điều là phải xóa cái GoldItem trong Client ----> Setting ---> Item đi

giangleloi
03-01-10, 11:01 AM
Thì change lại cái hàm read file khác thôi có sao đâu, ảnh hưởng gì nè?!
Lần sau Members đọc hết bài hãy Post Request nhé, đừng phạm sai lầm đáng tiếc

buihungacc9002
16-06-10, 02:35 AM
sao client của minh không có file gooditem ( đã vào foder item xóa rồi ) nhưng game.exe vẫn lối. và cho hỏi file pak trong client ở chỗ nào vậy? Đang NOOB, sorry

thaihoa91
16-06-10, 02:37 AM
sao client của minh không có file gooditem ( đã vào foder item xóa rồi ) nhưng game.exe vẫn lối. và cho hỏi file pak trong client ở chỗ nào vậy? Đang NOOB, sorry

Bạn nên kiểm tra xem trong thư mục Client\Settings\item có file GoldItem.txt hay ko ???

.pak tất cả đều nằm trong thư mục data của Client !

buihungacc9002
16-06-10, 03:30 AM
đã copy và paste file CoreClient.dll vào client rồi, đã xóa gooditem trong settings\item rồi nhưng chạy game.exe vẫn lỗi. nãn quá

thaihoa91
16-06-10, 07:19 AM
Cho mình hỏi kỹ hơn là chạy game.exe thì bị lỗi gì ???

buihungacc9002
16-06-10, 03:45 PM
Lỗi này 666kb.com/i/bk4hpxuh3xwtgssn1.jpg ( bạn copy và dán lên internet dùm mình. mình chưa post ảnh đc

thaihoa91
16-06-10, 04:52 PM
Lỗi này 666kb.com/i/bk4hpxuh3xwtgssn1.jpg ( bạn copy và dán lên internet dùm mình. mình chưa post ảnh đc

buihungacc9002
16-06-10, 05:32 PM
Uh cảm ơn thaihoa nhìu nhìu. Nếu bạn có thời gian rảnh thì làm giùm mình thì không còn gì bằng. Nhưng nếu mà bận quá thì bạn có thể share cho mình cái server xịn xịn cũng đc. Mình thử mò mẫm sem sao. hì:D

notfile
17-06-10, 09:54 AM
Uh cảm ơn thaihoa nhìu nhìu. Nếu bạn có thời gian rảnh thì làm giùm mình thì không còn gì bằng. Nhưng nếu mà bận quá thì bạn có thể share cho mình cái server xịn xịn cũng đc. Mình thử mò mẫm sem sao. hì:D

có nhiều SV mới rồi mà bạn !! trên 4 rum mình share đầy đó thôi !!
không hiểu tại sao có mấy mem PM bảo mình cài hộ SV Minh Đăng thời cổ ^^
GS crack !!!

ph4mduc4n
18-07-10, 01:15 PM
em giờ bắt đầu tìm hiểu vào vltk offline mà ko biết bắt đầu từ đâu , ko bít cái sever JXSever trong bài hướng dẫn cài vltk offline đầy đủ đó có dc ko :( anh ThaiHoa91 , DNTmaster có thể send cho em cái sv các anh đang chơi dc ko , có lỗi gì hỏi các anh cho tiện , sửa lỗi cho nhanh :) chứ em ko xài cái sv gì đó đời cổ mà anh thaihoa91 nói như trên :(

notfile
18-07-10, 04:35 PM
điều bạn cần là 1 bản hướng dẫn đầy đủ
đọc thật kỹ và làm theo hướng dẫn !!!!
nếu không được thì nhờ mọi người trên clb giúp hoặc để lại yahoo người ta giúp cho !!!