PDA

View Full Version : Server JX Drakmoon TQ

DNTmaster
26-12-09, 06:43 PM
Đây là phiên bản đầu của bản Xuân Thu

Sao khi nghiên cứu Server của nó thì nó không có gì đặc sắc hơn Xuân Thu cho lắm nhưng chơi thì good lắm.
Hum nay Share ra để cho bà con có ý định sưu tập Server tải về xài thử

Được biết thì Ptach của phiên bản khá là GOOD (không phải good thường đâu) nhưng chú ý chống chỷ định với các phiên bản JX khác nha

Còn ai có ý định lại đi COPY bản quyền người khác (tuy hem phải của tui) hay thương mại thì đừng tải nha. Vậy là xấu lắm đây :))

Host này chỉ cấp nhận FlashGet mới tải dc nha chọn cái thử 3 để tải lúc hiện ra 3 ký hiệu Download.
Links này down cũng khá lâu ai tốt bụng hảo tâm thì nhớ Up lại host nha phòng trường hợp DIE nha

Màu nhiều wá (:|

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cũng đc bít đây là phiên bản từng làm trời làm gió ở TQ trước khi Xuân Thu xuất hiện đó. Viết nhỏ nhỏ vậy chắc đọc cũng dc =P~

Tải là phải THANKS bằng nút nhá không THANKS không share nữa đâu nha giận đấy :D
Thông Tin Sẽ Mới Nhất Cập Nhật Từ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thaihoa91
26-12-09, 06:45 PM
Póc tem kaka 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

[Lady]Pro-Bi
26-12-09, 06:52 PM
ở cb share rồi mà nhỉ :|.................

DNTmaster
26-12-09, 06:54 PM
Share lại lấy Thanks đó mà :D nhìu mem chưa bít CBgame mà share lại quảng cáo lun với clb cũng chưa ai có mà :D

huyken99
26-12-09, 10:00 PM
Up link khác đi DNT chứ link đó khó down quá

thaihoa91
26-12-09, 10:16 PM
Up link khác đi DNT chứ link đó khó down quá

Kaka ! Link gốc đó bạn ! 30 charrrrrrrrrrrrrrr

anhyeube12
26-12-09, 10:34 PM
Còn ai có ý định lại đi COPY bản quyền người khác (tuy hem phải của tui) hay thương mại thì đừng tải nha. Vậy là xấu lắm đây
Đề nghị bác nói thẳng..cấm Mờ RỜ Rẻ Rách dow
Mà mình chửi thằng Mờ rờ Rẻ Rách bên gamevn sướng vãi=))

1vuonchuoi9
27-12-09, 12:25 AM
cho mấy cái đề mô đi paaaaaaaa :X:X:X

thaihoa91
27-12-09, 07:34 AM
cho mấy cái đề mô đi paaaaaaaa :X:X:X

Demo về Server thì tui chưa làm ! Còn Demo cái Patch Client trong Server Drakmoon nói chung và chính xác là CoreClient.dll trong đó nói riêng thì đây là 1 pic nói về 3 chức năng của nó

Thứ 1 : Nhân vật khi lên level 150 trở lên thì ống kinh nghiệm vẫn bình thường như các level khác (ko bị lỗi ống kinh nghiệm 100%)

Thứ 2 : Đồ (Item) rớt dưới mặt đất đều thấy hết tên

Thứ 3 : Hiện hệ (chữ TQ có màu tương ứng hệ), hiện thanh máu quái, chỉ số cấp độ NPC, chỉ số máu HP

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

huyken99
27-12-09, 08:32 AM
Ũa vậy sever này xài clien VIna hay China vậy

thaihoa91
27-12-09, 08:48 AM
Ũa vậy sever này xài clien VIna hay China vậy

Vinagame hay KingSoft thì chỉ cần có Patch Client Full là có thể xài mọi Server JX đã dc share !

thachlong78
27-12-09, 09:10 AM
Ai down được share dùm cái CoreClient.dll nhé, thank nhiều. Cái link bọn TQ mình down không được, dùng flashget, chắc tại mạng cùi.

huntersun
27-12-09, 09:15 AM
Nhìn ngon nhỉ, fix được mấy cái đó nữa #:-s

thaihoa91
27-12-09, 09:29 AM
Rất tiếc nó dc mã hóa (vì build lại từ SOURCE) nên ko thể việt hóa dc !

utpeo
27-12-09, 10:50 PM
font hay nofont các pro ? ngán cái nofont we

duphuocvt
28-12-09, 07:34 AM
Link khác cho mọi người đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 58ae73d9
không biết
mingjiaodata.rar có cần không DNT để mình up lên host khác luôn
Thời hạn còn 60-90 ngày

Čħīċķėň
28-12-09, 11:16 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> er%2F685a5b5151595e58)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fllymfmmmgyf)
không biết
Thời hạn còn 60-90 ngày

có có up đi up đi :D
30 charrrrrrrrr

thaihoa91
28-12-09, 12:28 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> er%2F685a5b5151595e58)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fllymfmmmgyf)
không biết
Thời hạn còn 60-90 ngày

Bạn ko cần up mịngaodata.rar đâu vì nó là chỉ là 2 file mod1.pak và mod2.pak !

vjru5zl0v3
28-12-09, 12:28 PM
không biết
Thời hạn còn 60-90 ngày

cái này là gì thế bạn, mình vô được trang down thấy có mấy part toàn hơn 90mb mà, 2 cái gala của bạn có hơn 40mb, link MF thì là 3mb, mình cũng chả biết đường nào mà lần cả T_T

cuncon82
29-12-09, 12:08 PM
Híc, tui chạy Server thì ok rùi. nhưng khi chơi thèng CoreClient 932KB vào client của tui thì báo lỗi C++, tui chỉnh típ represent04.dll thì hết báo C++, nhưng khi load Game.exe thì Don't send. Get thật.
Ai bít lỗi cái gì ko

thaihoa91
29-12-09, 03:26 PM
Híc, tui chạy Server thì ok rùi. nhưng khi chơi thèng CoreClient 932KB vào client của tui thì báo lỗi C++, tui chỉnh típ represent04.dll thì hết báo C++, nhưng khi load Game.exe thì Don't send. Get thật.
Ai bít lỗi cái gì ko

Vấn đề này dc nói rùi mà ! Nếu xài CoreClient 932KB --> Vào thư mục Client --> Vào thư mục Settings --> Vào thư mục item --> Xóa GoldItem.txt rùi có thể vào game bình thường !

cuncon82
29-12-09, 05:08 PM
Thank. Vào được Game rùi. Dev típ thui.:P