PDA

View Full Version : Update PT offline!!

trungtheboy
24-12-09, 01:30 PM
Vì bản update vẫn còn nhìu trục chặc nên hum nay mình sẽ share cho các bạn cái update monster này trước: update quái vật trong hang rồng và trong hang nấm:(vì mediafire có vấn đề nên mình up sang megaupload)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hình demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trungtheboy
24-12-09, 10:03 PM
Chiều mai mình sẽ up nốt cái map hang nấm cho các bạn. Bây giờ đi ngủ :D

kartz
25-12-09, 12:15 PM
chép vô đâu đây bác? Tớ chép vô gameserver và Field, monster ở XPTserver, chép luôn vô field, monster trong client xpt đều ko xuất hiện quái.

trungtheboy
25-12-09, 12:55 PM
Giải nén ra rồi copy vào folder gameserver trong server của bạn.

trungtheboy
26-12-09, 12:51 PM
Mình đã edit lại link trên, các bạn down về dùng rồi cho nhận xét nhá!

Cattleya81
07-01-10, 07:40 PM
chưa dùng vì mới bán máy laptop chưa mua đc cái vừa ý. Nhưng hàng của em trai share thì chất lượng luôn rất cáo. Cho anh cái file cụ Golb Bar giống cục vàng ấy, xài cái Ring có tên Gold Bar thấy nó thế nào ấy :( Thanks em trai 1 phát ( Bên này thanks chay thôi, bên box kia a thanks rồi ^^

trungtheboy
09-01-10, 07:24 PM
Của anh đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Dạo này bận học nên tạm hoãn chơi game đến tháng 7 thi xong rồi chơi típ :D

Cattleya81
10-01-10, 03:11 PM
em mà để đến T7 ko đụng đến là quên hết đấy. Ngày dành 30'-1h lước qua để ko thể quên b-( đừng la a xúi bậy em trai nhé ^^

trungtheboy
10-01-10, 04:00 PM
Uhm! Thì em cũng thỉnh thoảng vô đấy chứ nhưng chắc sau tết là im lìm luôn :D