PDA

View Full Version : Xin bộ Web

DNTmaster
24-12-09, 05:44 AM
bác nào có bộ web dành cho TGHM offline thì cho xin với nhé.Thank các bác trước

huntersun
24-12-09, 06:50 AM
Bộ web như trong hướng dẫn thì còn thôi, iweb gì ấy :|

DNTmaster
24-12-09, 07:42 AM
ko phải bác ơi, bộ web mình là để có thể đưa lên online ấy

tieuvoton
24-12-09, 07:52 AM
ko biết cái này dùng đc ko nhưng cũng post cho bác xem thử
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DNTmaster
24-12-09, 08:30 AM
thank trước nhé, về xem cái đã >:D<

JillValentine
27-01-10, 11:48 PM
ko biết cái này dùng đc ko nhưng cũng post cho bác xem thử
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fozw4yqnjomm)

Bạn nào dùng được cái iweb bằng tiếng anh này rồi chỉ giúp mình với. Mình copy nó đè vào iweb trong server, vào và đăng nhập rồi được nhưng khi bấm vào:

[/URL]| [URL="<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>"]Character Editor (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) | Character Manager (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) | Manager server (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) Thì ....
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrluoi1986
09-12-10, 04:49 PM
đang cần bộ iweb dành cho TGHM off mà không có

cautroi
03-02-12, 12:00 AM
Mình cũng đang cần một cái. 8-}8-}8-}8-}

quanghiep91
01-03-12, 01:38 PM
Bác nào có up cho e xin với, h` đang hứng thú với TGHM