PDA

View Full Version : hướng dẫn cài đặt Skill Kiếm Thế ^^

Čħīċķėň
21-12-09, 12:37 PM
Chắc mọi người đã bít skill Kiếm Thế được share lâu rồi nhưng nhìu người lạ ko bít cách bỏ nó vào server của mình và đây tui đã làm được và test thử, thành công 100% nếu ai có lỗi gì xin post lên mọi người cùng sửa ...

DEMO
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nếu có sai sót gì xem anh em chém nhẹ và đây là những cái quan trọng của JX Server49 hum sau em sẽ up típ server REZO do hum nay ko du thời gian :D
anh em test thử nếu có sai sót gì mong mọi người nói 1 tiếng để kịp thời sửa chửa :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fo2yjn1imqwm)
và đây đây là hướng dẫn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nếu đọc hướng dẫn ko hỉu thì tui cũng pó tay <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ReZo

quangphong0904
21-12-09, 12:47 PM
tem! nhưng tui chờ của Sv Rezo chứ sv này hổng có xài

Čħīċķėň
21-12-09, 12:52 PM
hướng dẫn kia kia nói trước NO FONT ko thể làm được

vylong
21-12-09, 01:05 PM
file hướng dẫn của bạn đọc không hiểu:

Bước 1: lấy bản Server của REZO làm mẫu mong anh REZO thứ tội :D
ta tạo 1 file exel mới ĐỀ NGHỊ CÀI FONT CHINA NEU KO THI KHI SAVE ***.TXT MAY SE BAO LOI(va khi cai font CHINA se ko danh duoc dau trong word :D, phai dung cach khac de danh dau)
rồi chọn lọc những skill Kiếm Thế mình cần add bỏ vào đó

rồi cho cái hình Excel ????
Cái đó ở đâu ra, bạn đang thao tác trên file nào, mình cũng chẳng có cài Kiếm Thế thì làm sao có dữ liệu để làm ?????
Còn cái file kia thì có Script và Settings, coppy nó qua sever hay sao mà bạn không nói rõ

kinkina2009
21-12-09, 01:17 PM
skill kiếm thế thì dow cái PAth client full của hòa trong đó có 126.pak đó là file để load spr của skill kiếm thế

errorxviii
21-12-09, 02:10 PM
Cái này làm cho biết hoặc cho vui thì được. Nếu đem lên online sẽ bị tẩy chay ngay. Không tin qua bên gamevn xem, mấy sv add KT vào bị tẩy chay hết. Mấy cái này cũ rồi lôi lên lại làm gì, không sợ mấy pa clb xoắn à.

DNTmaster
21-12-09, 02:52 PM
Thôi kệ nhiều khi newbie thích cái này thì sao bác errorxvii :)
Bây giờ chuyên sâu vô mấy cái vụ phát triển nhìn mà mệt cả người

Čħīċķėň
21-12-09, 05:34 PM
file hướng dẫn của bạn đọc không hiểu:

rồi cho cái hình Excel ????
Cái đó ở đâu ra, bạn đang thao tác trên file nào, mình cũng chẳng có cài Kiếm Thế thì làm sao có dữ liệu để làm ?????
Còn cái file kia thì có Script và Settings, coppy nó qua sever hay sao mà bạn không nói rõ

1 đọc kỹ lại đi tạo 1 file exel mới
2 dữ liệu là file skillkiemthe mà hongtu1 share đó
3 ko hỉu câu bạn nói ,nó ở bước nào ~X(

giangleloi
23-12-09, 08:03 AM
Thanks vì đã đóng góp, nhưng JX Mà Add KT Thì chả còn gì là JX! Add cho vui thôi!

Čħīċķėň
23-12-09, 11:40 AM
Thanks vì đã đóng góp, nhưng JX Mà Add KT Thì chả còn gì là JX! Add cho vui thôi!

hì anh nói đúng add cho vui thôi:x:x~:>~:>:o3:o3~:>

daicaxommuoi1
23-12-09, 12:11 PM
up link hướng dẫn bằng video lun nhé thanks

vylong
23-12-09, 03:16 PM
Mình down cái này Patch vào Sever rồi, <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ReZo
Vào game thì add được mấy skill này nhưng không có Icon đại diễn và khi suất chiêu cũng không có gì hết, nhưng có Sound và tác dụng (skill được quái, có dame, có skill đánh gần có skill đánh xa)
Giờ sửa như thế nào

thaihoa91
23-12-09, 04:13 PM
Mình down cái này Patch vào Sever rồi, <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fyjz2jdmmlzj) ReZo
Vào game thì add được mấy skill này nhưng không có Icon đại diễn và khi suất chiêu cũng không có gì hết, nhưng có Sound và tác dụng (skill được quái, có dame, có skill đánh gần có skill đánh xa)
Giờ sửa như thế nào

Kiểm tra xem : Vào thư mục Client --> Vào thư mục data --> Xem coi có file 126.pak chưa ?

ngoaho
23-12-09, 06:39 PM
xời, cũng được quá đấy chứ, nhưng kiếm thế chỉ có vài skill đẹp hơn JX thôi, nói chung được.

kinkina2009
24-12-09, 11:15 AM
èo đánh skill bị dont sent coi lại đi hay là do coreclient nhir

Čħīċķėň
24-12-09, 11:47 AM
èo đánh skill bị dont sent coi lại đi hay là do coreclient nhir
hay là bạn chưa copy dữ liệu trong settings từ server sang client và copy hết những gì trong skills.txt, mở represent04.dll xóa hết những gì trong đó đi rồi paste phần copy hồi nãy vào ~X(

vylong
24-12-09, 12:24 PM
Kiểm tra xem : Vào thư mục Client --> Vào thư mục data --> Xem coi có file 126.pak chưa ?
Có rồi, 126.pak (16Mb)............

kjmbialon
26-12-09, 04:39 PM
đánh quái có mất máu không vậy đánh không mất máu cài cho bạn em nó chém chết em mất T_T híc bỏ JX rùi tèn tèn 1 mong sao có JX full nhỉ

Čħīċķėň
31-12-09, 03:34 PM
đánh quái có mất máu không vậy đánh không mất máu cài cho bạn em nó chém chết em mất T_T híc bỏ JX rùi tèn tèn 1 mong sao có JX full nhỉ
mất chứ ! ko mất nói làm gì :D

giangmap
31-12-09, 03:38 PM
hay quá mà mình cài cái Server JX mãi mà hok dc :(

Čħīċķėň
31-12-09, 04:01 PM
hay quá mà mình cài cái Server JX mãi mà hok dc :(
Điều kiện của máy :
Có mạng + TeamViewer

THÌ tui sẽ cài free cho No font lẫn Có Font(chọn cái nào cài cái đó)

1641996
19-01-10, 09:07 PM
Cũng đẹp đó nhưng cần font TQ không. Có dùng được với mọi sever không

Čħīċķėň
19-01-10, 09:21 PM
Cũng đẹp đó nhưng cần font TQ không. Có dùng được với mọi sever không
Không
nếu muốn được thì phải tự làm cho mình( đọc hd ấy )

jangminh254
10-02-10, 08:13 AM
cái này cài hoài mà sao ko dc

nhoc1994
16-07-10, 08:07 PM
ghiền skill kt wa bắc buộc phải móc lên thoy
hjx link diee rồi ai up lại dc ko ?
cái hd thấy khó làm wa có thể chỉ từng bước 1 cụ thể chút ko ?

nhoc1994
18-07-10, 02:57 PM
sao ko ai chỉ cách add vậy trời ????

alimutrinh80
11-08-10, 09:45 PM
up lại link bác ơi chết rùi :( :(

[S]ocola[S]an
11-08-10, 09:48 PM
Bạn nỳ là người khoái đào mộ nhỉ =))

alimutrinh80
11-08-10, 09:51 PM
Bạn nỳ là người khoái đào mộ nhỉ =))

cứ vậy không 8->8-> . . .

zonjkut3
11-08-10, 10:04 PM
Tui đã có bài hd ghép skill kt vs vog sáng rùi mà,vào trang 3 box jx này tìm,còn spr thì tui cũg đã share full rồi,cứ làm theo đó mà ghép

[S]ocola[S]an
11-08-10, 10:06 PM
Làm ghép ko = tạo 1 cái missles mới :">