PDA

View Full Version : Thế công ơi vào giúp mình cái :(

thaihoang_html
19-12-09, 10:09 AM
Mình cài xong server của thế công rồi.Chép Path Client của bạn rồi,vào được nhưng không vào được túi càn khôn.Mong bạn giúp mình nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zake100
19-12-09, 10:33 AM
Bạn chép 2 cái Gshop.data vào cả server và clien thì mới hết lỗi đó
với server login vào linux rồi chép vào /server/gamed/config hay conf gì đó
với clien chép vào "tên thư mục cài đặt"/element\data

kjmbialon
19-12-09, 10:49 AM
nếu xài bản đầu tiên nên xài cái Gshop không dấu ok rùi cóp vô như bạn Zake nói là ok thui à Zake mình hỏi tí nha sao học nghề lên cấp 8

thaihoang_html
19-12-09, 11:15 AM
Uhm cho minh hoi mot van de nua la ai co ban huong dan cai Iweb cua thecong ko up len mediafire dum minh dc khong.File tren galaxy die roi :(

kjmbialon
19-12-09, 11:23 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fmmzihgkigai) Khai quật đc ở trong thùng rác 1 forum đó
^^ hướng dẫn thì có ở top píc
HD nè ^^ nhớ thabnk em nha

thaihoang_html
19-12-09, 01:37 PM
cach cai cho nao nhi chi cho minh biet voi minh tim mai ko thay huong dan cai iweb dau ca :-??

kjmbialon
19-12-09, 02:02 PM
xem các file.doc đó hình như HD 3

zake100
19-12-09, 03:00 PM
có lẽ là phải đến ngư thôn làm nhiệm vụ rồi mới lên được ki năng cấp 8 vì cuối cấp 7 đến chưởng lão TLT nhận nhiệm vụ nó bảo thế. còn cái Gshop.data bạn chép cái nào vào ban đầu cũng được cả không phải lo không kết nối được với máy chủ đâu

kjmbialon
19-12-09, 03:20 PM
zake lên YH mình hỏi tí ^^ có nhìu thứ không bts về TGHM lắm

zake100
19-12-09, 03:31 PM
mình cũng có biết đâu chỉ tìm hiểu thôi mà mà TGHM online cũng chưa chơi bao giờ