PDA

View Full Version : Có bác nào giải quyết được vấn đề này ko - elements.data

thanhnhipt
17-12-09, 11:52 AM
Hiện tại mình đang gặp 1 vấn đề nan giải, ~X( bạn nào biết cách giải quyết xin chỉ giúp.

HIện tại mình đang so sánh 2 bản elements.data 1 của việt nam và 1 của trung quốc. Sau khi mở full cả 2, mình gặp vấn đề khó khăn khi thấy tab 80, mỗi bản ghi trong tab 80 của việt nam chỉ có 24 mục, nhưng mỗi bản ghi trong tab 80 bản trung quốc có 26 mục. Tức là chênh 2 mục.

Vậy có cách nào thêm 2 mục vào mỗi bản ghi trong tab bất kỳ được ko? Tab 80 là tab chứa các item trong gshop - cụ thể là item fashion. Thế giới hoàn mỹ trung quốc gshop tab thời trang có bán thêm item tóc.

Các bạn giỏi về vấn đề này, hoặc biết về vấn đề này xin chỉ giúp :((:((:((:((:((:((

bế tắc quá ~X(~X(~X(~X(

LilKanG
17-12-09, 11:54 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanhnhipt
17-12-09, 12:01 PM
phần tạo server mình không bít =.='' ko giúp bạn được. Bạn có thể nhờ bạn thecongcntt bạn ý bít nhiều về server lắm. Bạn ý cũng là chủ nhân của topic Share full ServerTGHM offline (Ubuntu 7.0) ! được gắn chú ý đó bạn. Bạn nên đọc topic trên để cài đặt theo, hướng dẫn chưa có đầy đủ bằng hình tuy nhiên rất hữu ích, bạn nghiên cứu xem sao.
Chúc may mắn