PDA

View Full Version : Hình ảnh demo của bản update tháng 12!!

trungtheboy
13-12-09, 01:35 PM
Vì chưa có thời gian nên mới chỉ edit được item của pikeman up lên để các bạn nhận xét rùi làm tiếp :D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phamson06
15-12-09, 08:56 PM
ve ri gút ... thanks về mấy cái picture

phamson06
15-12-09, 09:19 PM
bác ui cho em hỏi cái server với database đao ở đâu? nhìn hình hay hay định làm game này chơi mà tìm mãi chẳng thấy link down

trungtheboy
15-12-09, 09:42 PM
Bạn down clien full của PTV tại: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Vào đây để down ebook và server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
rồi vô đây down bản patch về cài vào là ok
Tiếp theo là down cái file này về rùi giải nén vào server của bạn để age đồ không bị rớt.

phamson06
15-12-09, 09:51 PM
thanks ban nhân tiện cho mình hỏi cái server này có pass <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là gì thế? bây h mới bắt đầu dow về tập cài này

Naughty_boy9x
16-12-09, 09:09 AM
Có ghi trong đó rồi mà bạn.
WeAreBoys

phamson06
16-12-09, 02:39 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>[IMG]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> giúp mình với. mình đang sài client 10566 :(( :((

trungtheboy
16-12-09, 02:41 PM
Bạn bị lỗi gì? Up cái hình lên xem nào???

phamson06
16-12-09, 02:42 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> titled%2Fv%2F4533723.htm)

sorry không upload đc ảnh là sao nhỉ? cho minh xin cái yahoo dc không trung?

trungtheboy
16-12-09, 03:17 PM
Ah! Đấy là do chưa remove Xtrap. Trong ebook có hướng dẫn đó, bạn vào xem lại đi.

phamson06
16-12-09, 05:41 PM
thanks for help nhưng chẳng có cái gì ma X trap ấy chứ.hình như minh down thiếu files thì phả?. bạn có thể xem giúp mình cái client và cái server xem có thiếu files gì không?. link tùm lum hết chẳng biết cái nào với cái nào cả :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ient%2Fv%2F4535475.htm)
and
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rver01.png_uploadanh%2Fv%2F3065222.htm)

Nhân tiện cho mình hỏi luôn cách kiểm tra bản server mình đang dùng là bản nào? trong e book guide có cái này mình đọc mà chẳng hiểu gì cả xem dùm mình luôn nhé:
Nếu các bạn down Client của PTV10555 thì chạy file XPT10544.exe trong XPTServer (và bạn phải đổi tên fileXPT10544.exetrongclientthành game.exe)
Nếu các bạn down Clien củaXPT1870thì chạy file XPT1855.exe XPTServerXPT1855.exe trong client thành game.exe).
cả cái file SQl.dll nữa. mình ko tìm thấy nó mà sửa ấy chứ...

trungtheboy
16-12-09, 08:51 PM
1- Bạn xóa cái game.exe của bạn đi và đổi tên cái xpt.exe thành game.exe
2- SQL.dll nằm trong server, tốt nhất là xóa đi chứ sửa làm gì cho mất công, cái file đó có vấn đề hay sao ý.
3- Dùng cái server kptendless sẽ phù hợp với cái clien của bạn hiện tại(nhớ là đổi tên cái xpt.exe -> game.exe)

phamson06
16-12-09, 09:06 PM
cho mình xin cái server đó đi.links ấy

trungtheboy
16-12-09, 09:22 PM
server đó chính là cái bản update tòa tháp máu đó. Bạn down server về rùi update cái đó vô là được <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phamson06
16-12-09, 10:46 PM
phù...cuối cùng cũng xong...bây h bắt đầu hack... ai biết cách add gold không chỉ mình với...

meohen1989
17-12-09, 09:33 AM
^ một số tool trong server có add gold đó ,bạn bật lên thì biết ,lâu rồi quên ráo nạo :">

trungtheboy
17-12-09, 12:19 PM
Mở cái tool CU trong server lên, đăng nhập ID rùi nháy đúp vào dòng có tên nhân vật sau đó tìm đến dòng money.

Cattleya81
21-12-09, 08:35 AM

trungtheboy
21-12-09, 02:18 PM
Anh nói chí phải! Em chỉnh cái or101 thành viên goldbar nhưng em chỉ để 5mill thôi chứ 49mill như anh mà đưa lên online chắc lỗ tiền.

Cattleya81
21-12-09, 09:41 PM
Anh nói chí phải! Em chỉnh cái or101 thành viên goldbar nhưng em chỉ để 5mill thôi chứ 49mill như anh mà đưa lên online chắc lỗ tiền.
Em nói chí phải nhưng anh nói cái ấy dành cho các bàc dùng server offline nghịch mà :P

huntersun
21-12-09, 09:58 PM
Hay nhỉ, hồi trước có chơi 1 lần nhưng lúc đó máy cùi load lâu quá nên del. Có gì vài bữa nữa chủ topic share thì tải về luôn vậy :">