PDA

View Full Version : Tại sao không nói về Giao dịch nhỉ !?

sinhclb12
13-12-09, 12:49 PM
Phần là mình để ý nhiều sv good lắm mà vấn đề clinet vẫn không gd được.
mình cũng đã từng thữ rất nhiều cách vẫn không được tuy nhiên cách đây 1 tháng minh có fix được nhưng do cài winxp nên đã mất,làm lại theo cách đó thì giờ lại ko được.
lúc trước minh xài coreclient.dll 668kb. nhưng ID queskey số đầu tiên là 4 mình set 1 xuống 1 số < 4 là gd ok hết.
bạn nào có ý kiến về phần này thi đóng góp nhé;;)

hongtu1
13-12-09, 01:05 PM
Chẳng hiểu ý bạn nói về GD gì? questkey chăng?

thaihoa91
13-12-09, 01:12 PM
Chẳng hiểu ý bạn nói về GD gì? questkey chăng?

Ý của clbsinh là phần giao dịch questkey ý mà ! Do tui làm thuyết trình nên cũng chưa test dc !

sinhclb12
13-12-09, 02:44 PM
Vì theo mình nghĩ nhiều bạn mỡ lan hay online ? thì rất cần việc giao dịch vật phẩm queskey.
mình đang dow pach clinet mấy sv đang online hiện nay để kham khảo.
lúc trước được rồi giờ làm lại thì == pó tay
thứ 2: theo mình nghi phần này có lẽ do 1 file update. va liên quan đến Ui.corecliet.dll cũng là 1 trong số liên quan.
file update00.pak là file mình thấy liên quan nhiều nhất vì luc trước có file đó,hiện đang unpack ui trong đó ra để tìm tòi

kinkina2009
13-12-09, 02:50 PM
uhm không để ý giờ mới nhớ các Item thuộc questkey kô lụm được và cũng không GD đươc ^^

thaihoa91
13-12-09, 03:30 PM
uhm không để ý giờ mới nhớ các Item thuộc questkey kô lụm được và cũng không GD đươc ^^

Questkey thì lụm dc nhưng giao dịch dc còn tùy CoreClient.dll ! Vấn đề này mình sẽ nghiên cứu sau khi làm thuyết trình xong !

tjnakung
14-12-09, 12:10 AM
mình củng cần cái này nhiều , vì chơi Lan o nét mấy cái cần phải mua = xu mà mình ko dg dc thì làm sao? ví dụ như BK 120

kjmbialon
26-12-09, 04:41 PM
1 số questkey vân không nhặt đc questkeey còn 1 số nhật đc(thằng khác đáp ra là hết nhặt nhưng cũng hay phết ^^ của thằng nèo thằng đây xài) à chuyển questkey bán shops ra tiền đáng chú ý đó