PDA

View Full Version : Hướng Dẫn Chi Tiết Cài Đặt Thành Công Chinh Đồ

sanelsad
10-12-09, 09:45 PM
Do thấy Box C Đ này có lẽ nhạt nhẽo quá nên chẳng còn ai quan tâm và hướng dẫn những người muốn cài đặt game này vừa mới cài thành công nên xin hướng dẫn cho những ai chưa biết

đầu tiên các bạn phải cài card mạng ảo
các bạn phải chuyển đổi font và định dạng ngày tháng cho máy tính của mình
sau khi chuyển đổi font xong<chuyển đổi font mời các bạn xem ở các bài hướng dẫn khác> các bạn vào controlpane----> rồi vào Regioanl and language option và làm như theo ảnh sau

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sau đó các bạn vào đây download <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0396462a
đây là server của evilbayby vào đó các bạn copy các file sau :Configtool1.rar;thangzt.rar;zebra.rar và 1 file khác để có patch
các bạn lên mạng download apserver về và cài đặt với password là :root,sau đó bạn giải nén file zebra.rar vào đường dẫn:C:\AppServ\MySQL\data đó là cho những ai cài theo mặc định.Hoặc các bạn có thể vào trinh duyet danh dòng này:localhost/phpMyAdmin< localhost là khi bạn cài apserver có đoạn điền email và tên server> use và pass :root các bạn vào đó tạo 1 database tên là Zebra sau đó import các file bên trong Zebra.rar vào

xong phần data

tiếp theo các bạn xóa file configtool.exe trong thangzt đi vì nó lỗi sau đó copy file configtool1.exe ở foder configtool1.rar vào server và sưa tên đi sau đó bật cái configtool.exe lên và làm như ảnh dưới đây
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chỉnh xong như trên ảnh các bạn chuyển về tasb global và ấn save sau đó chuyển về tab cuối cùng và ấn database conection sau đó chuyển tất cả các ip khác về 127.0.0.1 như trong ảnh

sau đó các bạn chuyển qua và làm như ảnh sau

ấn start xong các bạn làm như theo ảnh nha chuyển qua cái mânger ở cuối đó
chú í các bạn chỉ ấn start và chuyển qua cái server manager đợi không phải bật thêm cái gì nữa các bạn đợi cho các tool nó tự động chạy thôi nhưng còn có 2 cái tool cuối nó không tự chạy được các bạn phải ấn play cho nó nhé

xong bây giờ các bạn copy patch và bỏ vào client của VNG thôi sau đó nhấn vào cái biểu tượng của chinh đồ patch nhé bây giờ vào game các bạn có thể vào phpmyadmin để tự tạo acc hoặc lấy acc có sẵn trong đó nhưng tốt nhất nên tự tạo acc vì 2 acc có trong ấy 1 cái lv 200 1 cái lv 300 nên chơi hok sướng cho lém
ban đầu khi login có thể bị đứng 1 hồi sau đó bị đá ra màn hình login đừng lo hãy đăng nhập vài lần như vậy tam 2-3p nhé sau đó các bạn mở cái configtool.exe hồi nãy lên chuyển sang server manager và lần lượt mở các tool lên xem tool nào mà nút play còn màu xanh thì các bạn nhấn play cho no nhé bây giờ các bạn đã có thể đăng nhập vào game rồi đó
chúc các bạn may mắn ai không thể làm được có thể pmm yahoo:hoang.quantruong
----------------------------Thấy Hay Thì thank Nhé-----------------------------

sanelsad
10-12-09, 10:02 PM
-------------------------------Đây là 1 bức ảnh tự sướng nè -------------------------------

zake100
10-12-09, 10:08 PM
hic cái nhiệm vụ 11 làm lâu quá mình mới level 10 mà phải đánh mấy con tê giác level 15 lâu vãi

sanelsad
10-12-09, 10:15 PM
uk mình cũng vậy vì hình như skill không có tác dụng bạn có thể out ra rồi vào lại thi đánh rất nhanh hoặc có thể lấy con có sẵn kéo cho acc cày

giangleloi
11-12-09, 06:54 AM
sr hỏi gà tí bản này chạy windows dc ko bạn:(

zake100
11-12-09, 09:21 AM
bản này cho window mà không phải cho linux trên window đâu

sanelsad
11-12-09, 01:37 PM
bản này là dành cho window mà em chạy 5 acc vẫn vô tư --khuyến cáo nếu máy cài nhiều chương trình nên down gamebooster về mà xài

zake100
11-12-09, 06:16 PM
chủ topic có biết chỉnh sao cho đánh quái nhanh không chứ đánh mấy con quái level 15,20 mãi mới chết cho mà lại vớ phải cái nhiệm vụ đi thu thập từ việc đánh quái thì thôi rồi lâu kinh khủng mặc dù đã chỉnh cho tỉ lệ drop cao lắm rồi

sanelsad
12-12-09, 01:54 AM
àh cái đó cậu vào file config.xml rồi ần ctrl+f hiện ra ô tìm kiếm cậu điền chữ exp nhấn find next 2 lần là nó dẫn đến dòng chỉnh tỉ lệ exp,rơi đồ,chất lượng đồ hic hôm qua thâm quá chỉnh tỉ lệ lên cao đố rơi nhiều quá lag hết máy phải reset máy.Àh tiện thể đây cho hỏi có ai bít cách nào để mở những file unpack ra không tìm hoài mà không thấy mở trong cmd đến khi mở ra không thể dịch nổi

zake100
12-12-09, 06:50 AM
sao máy yếu thế à hôm qua mình chỉnh lên tỉ lệ cao hàng đống đồ rơi ra chỉnh cho level mình cao thì đánh nhanh chán còn chỉnh lại cho level của quái hợp lý thì mới hay được

tgythu
23-12-09, 03:39 PM
hic vẫn chưa hiểu cái đoạn đầu cho lắm, sau khi chỉnh về font TQ, làm thế nữa, trong cái link folder, thì giải nén theo thứ tự nào, những cái nào cần down, cái nào không cần

quangphong0904
23-12-09, 07:44 PM
ai việt hóa được cái này thì việt hóa cho anh em dể chơi! chứ toàn tiếng trung củng ngại lắm :D

tgythu
23-12-09, 10:34 PM
đăng nhập vào tớí đây nó cứ báo thế này là sao, làm thế nào để vào chơi, đã reg acc trong msql rồi, toàn tiếng tàu chả hiểu gì cả, ai có bản việt hoá không vậy

ah còn nữa, sao không có chuột vậy, cứ di vô game là không thấy chuột đâu cả, vào chơi kiểu gì vậy??

sanelsad
25-12-09, 08:59 AM
chài chỗ hướng dẫn kĩ lắm rồi mà vì mình cũng mới cài nên cũng vấp 1 số bước lỗi nên trong hướng dẫn mình cũng đã mô tả hết các bước có thể gặp lỗi rồi cái bước cài font TQ là để nó hợp với định dạng ngày tháng của game nếu ai có thể chỉnh được định dạng ngày tháng của game thì khỏi cần chuyển font
còn nếu cài rồi mà không vào được giao diện nhân vật thì coi lại các dịa chỉ,các file có đuôi .ini cả trong server và client cho phù hợp với hướng dẫn
vào trong đường link mình chỉ tìm down 1 patch bất kì,server thangzt và cái toolconfig đown về giải nén patch vào client VNG,server thangzt giải nén vào bất kì ổ đĩa nào nhưng nhớ chỉnh lại đường dẫn cho đúng cái configtool chép đè vào server
còn nếu đăng nhập vào được giao diện nhân vật mà không vào được game thì đợi tầm 3-4 phút tùy vào cấu hình máy vì có 1 file cuối khởi động hơi lâu ai mà không làm được nữa thì pm yh:hoang.quantruong

tgythu
25-12-09, 01:51 PM
ai chỉ mình cách set tiền trong nv có loại tiền giống tiền nạp card của VNG cái, không có tiền đó không mua được nl chế đồ, hoặc chỉ mình cách set các đồ trong game chỉ mua bằng tiền trong game và cách chỉnh giá cả các đồ trong game nữa với

sanelsad
25-12-09, 05:57 PM
cách add tiền trong này thì bạn chỉ vào địa chỉ 127.0.0 .1/phpMyAdmin rồi tìm đến bảng account khi mà bạn thêm acc ấy hình như là bảng login thì phải click vào nó rồi nhấn nút brown sau đó edit nick muốn thêm tiền và chỉnh tiền thui

docthuthanlong
24-01-10, 06:03 AM
có ai cài lúc load vào localhost rất lâu ko
tui ngồi chờ mãi mà nó ra cái màn hình trắng,cài xampp thì vào ok còn cài appserv này nó bị sao ý
ai rành mấy cái appserv này chỉ tui với

kakalot123456
24-01-10, 06:38 AM
chưa setup font đ1o 30 charrrrrrrrrrrrrrr

docthuthanlong
24-01-10, 07:09 AM
máy tui vẫn để font TQ mà bạn
hay là để font TQ nó ko chạy ???
tui cài cái XAMPP thì load ngon, còn cái này nó cho ra màn hình trắng luôn

kakalot123456
24-01-10, 07:11 AM
bạn xài vertrigo là ok nhất 30 charrrrrrrrrrr

kakalot123456
24-01-10, 07:12 AM
x-(còn nếu thích thì nên cài iis rồi add php và các định dạng web khác vì iis nó ổn định hơn các web sever kia

ZjnZjn
24-01-10, 03:21 PM
Mình biết 1 web chuyên về chinh đồ zhengtu luôn , Toàn sv cày cuốc và sv pk ai cần thì pm mình nhé , chỉ cho . Chỉ cần dow load về và copy vào phần chinh đồ VN là chơi luôn

sanelsad
24-01-10, 11:06 PM
chỉ gì ai thích thì vào web <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào đó mà tìm tha hồ

ngovuongpt
05-02-10, 07:08 PM
cái file thagzt.rar mình ko down dc bạn ơi
có ai up lại dùm mình ko

ĐaiKaChuot™
10-02-10, 07:05 PM
mẹ nó cái này là sao dậy muốn đập cái laptop luôn wa<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
huong dan cụ thể dùm cái gì đâu mà share folder của evil tùm lum hết ai có patch của anh Mạnh Tùng thì share cho mình cái

sanelsad
19-02-10, 06:34 PM
nản die rồi thì nhờ ngừi ta up lại ngồi đó mà chửit với bới nếu có người ta cũng không mún share đâu

ngovuongpt
19-02-10, 06:50 PM
các bạn lên mạng download apserver về và cài đặt với password là :root,sau đó bạn giải nén file zebra.rar vào đường dẫn:C:\AppServ\MySQL\data đó là cho những ai cài theo mặc định.Hoặc các bạn có thể vào trinh duyet danh dòng này:localhost/phpMyAdmin< localhost là khi bạn cài apserver có đoạn điền email và tên server> use và pass :root các bạn vào đó tạo 1 database tên là Zebra sau đó import các file bên trong Zebra.rar vào

bạn hướng dẫn cụ thể cái chỗ này dc ko ???
mình làm như bạn bày nhưng khi nhấn DatabaseConnect thì ko dc

sanelsad
19-02-10, 06:57 PM
đừng nôn nóng chưa ra đang ở nhà nên không có đủ sự cần thiết để hướng dãn cho bạn được ngày mai sẽ giải đáp mọi thắc mắc ok all

sanelsad
19-02-10, 06:58 PM
mẹ nó cái này là sao dậy muốn đập cái laptop luôn wa<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
huong dan cụ thể dùm cái gì đâu mà share folder của evil tùm lum hết ai có patch của anh Mạnh Tùng thì share cho mình cái
là connect sai không làm theo hướng dẫn và ............................

ngovuongpt
19-02-10, 07:02 PM
đừng nôn nóng chưa ra đang ở nhà nên không có đủ sự cần thiết để hướng dãn cho bạn được ngày mai sẽ giải đáp mọi thắc mắc ok all
là sao hả bạn ???
mình cài thằng MySQL khi đó nhấn cái DatabaseConnect thì nó chạy dc như bạn đã post hình ấy
nhưng mình xài cái appserver thì khi nhấn nó ko chạy là sao hả bạn???

ngovuongpt
19-02-10, 07:05 PM
mà máy mình đang chạy sever MU và HKGH thì cài cái này có đụng chạm gì tới mấy sevver kia ko bạn ??
bạn hướng dẫn nhanh nhanh nha => đang ghiền CD
thanks

ĐaiKaChuot™
19-02-10, 07:10 PM
ko có đụng gì hết wa topic của MT kìa, co hướng dẫn = Video Tutorial kìa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ngovuongpt
19-02-10, 07:12 PM
cái video đó chạy bằng phần mềm gì vậy ????
windows Media chạy ko dc???
hình như nó là file Flash hả bạn ???

ĐaiKaChuot™
21-02-10, 03:17 PM
cứ down về giải nén mở cái IE có sẳn là sem đc L-)

TOT_DEN
29-03-10, 09:08 PM
Cái phần thagzt hơi lộn xộn. Mình đọc ko hiểu cho lắm

TOT_DEN
30-03-10, 02:40 AM
File Down tên ZT500.rar mình ko tài nào DownLoad được.. Làm ơn giúp và Up lên một Link khác được ko ? Hoặc gửi về Y!M: kenbin_8x ( phiền bạn nào có gửi thẳng luôn file Zt500.rar đó về cho mình với, có link khác cũng được )
Có 14MB thôi mà ko làm sao DL được! Cảm ơn bạn

chỉnh xong như trên ảnh các bạn chuyển về tasb global và ấn save sau đó chuyển về tab cuối cùng và ấn database conection sau đó chuyển tất cả các ip khác về 127.0.0.1 như trong ảnh
Cái này thì mình ko ra được một cái gì cả, chắc thiếu gì đó

tiếp theo các bạn xóa file configtool.exe trong thangzt đi vì nó lỗi sau đó copy file configtool1.exe ở foder configtool1.rar vào server và sưa tên đi sau đó bật cái configtool.exe lên và làm như ảnh dưới đây

Xóa " configtool.exe trong thangzt " sau đó ta paste " copy file configtool1.exe " vào server và sửa tên! Nhưng sửa tên thành gì ? Trong sever cũng có một " ConfigTool " rồi. Nên mình cứ peste "configtool1.exe" vào và chạy cái "configtool1.exe" này.

sanelsad
31-03-10, 02:03 AM
không thiếu gì cả mà chẳng qua bạn config chưa đúng nên không hiện data được thôi
còn về vấn đề đổi tên thành gì: bạn xóa file có tên gì thì đổi tên file mới copy thành tên file mới xóa vì file cũ không hiện được phần ấn start server nên các bạn sẽ phải bật từng cái:bạn copy file configtool1.exe sang server của bạn và đổi tên thành configtool.exe vì file này đã được tranlaste và không còn lỗi

TOT_DEN
01-04-10, 05:36 PM
Trong thư mục Sever có configtool.exe rồi. Tôi xóa thêm cái này ko ?
Tôi xóa cái cũ đi cho cái mới và đổi tên thành tên cái cũ, khi Database conection vẫn ko lên.
Không xóa file cũ để file với vào chạy cũng không lên.
( Link ảnh này: img696.imageshack.us/img696/1448/38569300.png )
Ko lên bạn ah

sanelsad
13-04-10, 11:24 AM
nói chung tôi bảo xóa cái configtool.exe đó đi vì nó bị lỗi và chưa việt hóa được bạn không thể chạy được những file kia chạy in file này được nên phải bật từng link 1 vất vả thôi còn không xóa thì cũng chả có vấn đề gì

Ginta_ITFam
15-10-10, 04:30 PM
down file nào để path vậy bạn?

Ginta_ITFam
15-10-10, 05:29 PM
Bạn ơi mình cài đặt theo hướng dẫn của bạn, nhưng bị lỗi này mãi không vào được, chán quá.

sanelsad
16-10-10, 05:26 AM
Bạn ơi mình cài đặt theo hướng dẫn của bạn, nhưng bị lỗi này mãi không vào được, chán quá.
config đúng chưa nếu config chuẩn cả rồi mà vẫn lỗi thì tắt client đi để server đó đợi 1-3 phút vào chỗ mấy cái server chạy đó xem có 2 cái nó tự động stop lại hình như cái 7-8 run nó lên
nhớ là đã làm các bước # đúng hd nhá(*)

Ginta_ITFam
16-10-10, 10:22 PM
Anh ơi, em cài đúng rồi, chơi được rồi nhưng server này không việt hóa tí nào hả anh? Mà sao em chế đồ toàn thiếu 1 nguyên liệu là sao vậy?

Ginta_ITFam
17-10-10, 12:13 AM
Chán quá, cài đi cài lại vẫn bị dính lỗi này: lần đầu mới cài thì chạy config tool tầm 10' thì vào chơi được ngon, tuy tiếng Trung nhưng cũng có thể chơi được. Nhưng lần sau thì không thể nào chạy xong config tool được, ngồi đợi dài cổ 30' rồi mà vẫn scenes với config tool vẫn hoạt động chiếm gần 100% CPU. Lần đầu tưởng cài xong nghịch ngợm táy máy gì đó hỏng, cài lại. Lần sau cài xong chơi 1 lúc, thoát ra, lát sau vào lại lại bị lỗi trên, chán không để đâu cho hết. Anh sanelsad có biết nguyên nhân không chỉ em với. À nữa, làm sao chơi việt hóa được anh ơi?

kesangame
17-10-10, 04:21 PM
/:)máy mình ram 2G hok hiểu tại sao khi chạy xong sever vô game thì máy bị reset chán quá

Ginta_ITFam
18-10-10, 11:39 PM
Kiếm ngựa ngon như nào vậy mọi người?

sanelsad
20-10-10, 08:19 AM
:)) lạ nhở mình làm hoài có sao đâu chỉ có điều đang học sql nên chả cài được server game vì nó dính cái server sql nên chả dám làm , cài được server boom online rồi vui quá

Ginta_ITFam
20-10-10, 11:56 AM
Share server boom online đi anh.

mrluoi1986
22-11-10, 11:15 AM
bạn hướng dẫn cụ thể cái chỗ này dc ko ???
mình làm như bạn bày nhưng khi nhấn DatabaseConnect thì ko dc

nếu bạn cài app thì khi cài mặc đinh user là root, còn pas bạn tự đánh, sau đó cấu hình file cònixtool là, root:pas(chính là pas cài app khi cài nó hỏi), sau đó IP, cổng và DB,lúc đầu e không hiểu cái này, mở file confix ra, nhìn mới hiểu, điền lại là ok, connection đc luôn

sanelsad
03-12-10, 12:17 AM
gỡ ra làm project format máy lên xuống chán rồi thỉnh thoảng thèm lại cài lại không còn nhờ gì lại vào xem hd rồi cài có bị gì đâu nhỉ vẫn chwoi bt

phien-nhatrang
27-12-10, 12:22 AM
up .

fuimensuda
03-01-11, 12:21 PM
Chỉnh đốn lại cái links nhá .
Links die rồi.

nguoihanhphuc0
02-03-12, 01:30 AM
Chỉnh đốn lại cái links nhá .
Links die rồi bạn ơi

dinhnghiact
12-03-12, 09:31 AM
Do thấy Box C Đ này có lẽ nhạt nhẽo quá nên chẳng còn ai quan tâm và hướng dẫn những người muốn cài đặt game này vừa mới cài thành công nên xin hướng dẫn cho những ai chưa biết

đầu tiên các bạn phải cài card mạng ảo
các bạn phải chuyển đổi font và định dạng ngày tháng cho máy tính của mình
sau khi chuyển đổi font xong<chuyển đổi font mời các bạn xem ở các bài hướng dẫn khác> các bạn vào controlpane----> rồi vào Regioanl and language option và làm như theo ảnh sau

sau đó các bạn vào đây download
đây là server của evilbayby vào đó các bạn copy các file sau :Configtool1.rar;thangzt.rar;zebra.rar và 1 file khác để có patch

xong phần data

sau đó các bạn chuyển qua và làm như ảnh sau

ấn start xong các bạn làm như theo ảnh nha chuyển qua cái mânger ở cuối đó
chú í các bạn chỉ ấn start và chuyển qua cái server manager đợi không phải bật thêm cái gì nữa các bạn đợi cho các tool nó tự động chạy thôi nhưng còn có 2 cái tool cuối nó không tự chạy được các bạn phải ấn play cho nó nhé

xong bây giờ các bạn copy patch và bỏ vào client của VNG thôi sau đó nhấn vào cái biểu tượng của chinh đồ patch nhé bây giờ vào game các bạn có thể vào phpmyadmin để tự tạo acc hoặc lấy acc có sẵn trong đó nhưng tốt nhất nên tự tạo acc vì 2 acc có trong ấy 1 cái lv 200 1 cái lv 300 nên chơi hok sướng cho lém
ban đầu khi login có thể bị đứng 1 hồi sau đó bị đá ra màn hình login đừng lo hãy đăng nhập vài lần như vậy tam 2-3p nhé sau đó các bạn mở cái configtool.exe hồi nãy lên chuyển sang server manager và lần lượt mở các tool lên xem tool nào mà nút play còn màu xanh thì các bạn nhấn play cho no nhé bây giờ các bạn đã có thể đăng nhập vào game rồi đó
chúc các bạn may mắn ai không thể làm được có thể pmm yahoo:hoang.quantruong
----------------------------Thấy Hay Thì thank Nhé-----------------------------
tks chủ topic để test thử xem sao

doctora
13-06-12, 12:22 PM
ai chỉ em cài sv ảo cho win7 với, em cài hoài mà k được :-s

doctora
01-08-12, 11:30 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2226.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

;))

036.vn
07-09-12, 03:04 AM
ai hướng dẫn em cách tạo acc trong database với.hướng dẫn chi tiết chút càng tốt,em cài xong rồi.nhưng mà ko có acc để log vào.hic hic.buồn hơn con chuồn chuồn.
à mà bạn nào có cho mình xin file patch nữa đc không ạ

demo lỗi của em:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20120907042246.png

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhinh20120907042055.png

daikimvuong1
09-09-12, 02:32 PM
File Down tên ZT500.rar mình ko tài nào DownLoad được.. Làm ơn giúp và Up lên một Link khác được ko ? Hoặc gửi về Y!M: kenbin_8x ( phiền bạn nào có gửi thẳng luôn file Zt500.rar đó về cho mình với, có link khác cũng được )
Có 14MB thôi mà ko làm sao DL được! Cảm ơn bạn

Cái này thì mình ko ra được một cái gì cả, chắc thiếu gì đó

cái này là bạn chưa khởi động xampp-control.exe hay sai mật khẩu root mình cài bằng xampp
Giúp mình với cài server khởi động vào game được rồi . mà không chơi được . cái client của mình nó ko hiện đc chữ và đánh mật khẩu không thấy gì cả vào game càng không thấy được gì . có phải là client VNG chơi được không vậy bạn

nhìn lại cái của mình sao kỳ vậy ta có lẽ download nhằm của thằng nào ah
mình down cái này : link này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hay link này nhỉ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

handoi198914
09-03-13, 10:15 PM
sever thì có rồi nhưng patch chả thấy chỗ nào trong file dowload kia cả... ai có bản patch cho mình xin vs chạy sv thangzt nhé... thanks

wywaiwa
09-03-13, 11:09 PM
sever thì có rồi nhưng patch chả thấy chỗ nào trong file dowload kia cả... ai có bản patch cho mình xin vs chạy sv thangzt nhé... thanks

sao có server mới bên kia rồi mà bạn cái này từ năm nào rồi

DavidWilliam9x
11-03-13, 05:13 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2226.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

;))

Được được, hàng này đâu ra thế nhở

wywaiwa
13-03-13, 08:01 PM

;))

ơ server nào mà hot thế???? bạn