PDA

View Full Version : [Web game] Nông trại vui vẻ

hongtu1
28-11-09, 09:45 AM
Cái này mình up lên lâu rồi (những ai trước đã chơi bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cũng đã biết). Giờ đã chuyển sang host mới, nhưng các tài khoản vẫn giữ nguyên. Hiện tại vẫn còn đang rất bận nên mình mới chỉ việt hóa được có chút. Ai muốn chơi thì vào tham gia cho vui.Trang chủ: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

herovn1994
04-12-09, 11:24 PM
bạn ơi cho mình hỏi làm sao việt hóa được game nông trại

phuongdungjx
05-12-09, 03:51 PM
lại còn cả cái này nữa ah chơi như thế nào vậy :D

mr_panda1308
05-12-09, 05:24 PM
Host phò die xừ nó rồi còn gì =;=; :T

microvn
05-12-09, 05:27 PM
có thì shared code cho anh em/spam này chán lém

thienfind
06-12-09, 01:47 PM
Việt hóa rùi share cho anh em được không bạn !

teennbk.info
06-12-09, 03:59 PM
Chỉ Cần Bỏ 2 F ILE INI.XML thay bằng file tàu là ok ấy mà share đi

[1st].Osama
06-12-09, 07:08 PM
Host Die rồi Tử ơi :">
Thay cái khác đi. Hay đưa tớ xài cho =P~ ...PM: Kjchun.Noob :)) :))

btbaotrung90
07-12-09, 12:21 AM
mÌNH vừa làm xong một cái server các bạn vào chơi ủng hộ mình nha, mình đang việt hóa nó!!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có j` mới pm cho mình wa nick male_top_9x

kakalot123456
07-12-09, 10:14 AM
8-> Web game sẽ chính thức open trở lại trên trang chủ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

anhtrungtdy
08-12-09, 08:48 AM
mong bạn sớm share cho bản đã việt hóa để về tự sướng 1 xíu $-). Còn online anh em vao web của zing chơi cũng đc rùi ^^!

btbaotrung90
08-12-09, 12:56 PM
Các bạn mình vừa làm xong một cái web khác nữa do bên kia trang có quảng cáo

các bạn vào đây chơi nha mình việt hóa tạm ổn rùi đang típ tục việt hóa típ

btbaotrung90
08-12-09, 12:59 PM
mong bạn sớm share cho bản đã việt hóa để về tự sướng 1 xíu $-). Còn online anh em vao web của zing chơi cũng đc rùi ^^!
Thứ nhất cái này việt hóa thj` do mình tự xử thui, mấy bản việt hóa up lên host free ko đc đâu
Thứ 2 game này chơi đông mới zui chứ tự xử một mình thì chán phèo
vào chơi với mình nha

YenBaiNet
13-12-09, 05:20 PM
traitimyenbai.net/home << share bộ việt hóa cho mình đi :D

YeuVo_ThuongCon
13-12-09, 06:14 PM
traitimyenbai.net/home << share bộ việt hóa cho mình đi :D

Ku sao Chym vào đây làm gì
cần bộ việt hóa hả =))

YenBaiNet
27-01-10, 10:27 AM
Ku sao Chym vào đây làm gì