PDA

View Full Version : Share CoreClient No Bug C++ Version 2 by thaihoa91 !

thaihoa91
26-11-09, 11:28 AM
Đây là file CoreClient.dll mà mình từng share nhưng hôm nay mình đã Hex lại 1 số thứ cho Thuần Việt lại ! Ngoài việc ko bị lỗi C++ khi chơi game mà nó còn mang 1 phong cách rất là Việt Nam ^__^ Mong mọi người ủng hộ ^__^

Còn đây là 2 hình ảnh mang phong cách rất là Việt Nam :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Còn đây là LinkDown cho CoreClient No Bug C++ Version 2 by thaihoa91 đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kinkina2009
26-11-09, 11:30 AM
woa bóctem nhé hòa :D 30cjharrrrrrrrrrrrrrr

kinkina2009
26-11-09, 11:30 AM
được việt hóa 100% hã Hòa, Path chuẩn khi nào ra mắt vậy

thaihoa91
26-11-09, 11:43 AM
Patch chuẩn sẽ ra mắt từ 1 tuần trở lại ! Do mình bận học và làm bài tập nên cũng sẽ ít nhìu mất time đi để làm Patch chuẩn ! File CoreClient.dll này sẽ nằm trong Patch chuẩn của mình đó !

sangpronhat
26-11-09, 01:33 PM
Póc tem cho hòa nhá Thánkk nhìu !!!

Čħīċķėň
26-11-09, 01:33 PM
ah ha
cái này em là người sử dụng đầu tiên nè
nhờ anh Hòa sử dụng Team viewer cài cho Thanks anh thaihoa91 100 cái
còn cái client(chắc ko phải lỗi server đâu) của em vẫn bị lỗi đó anh thaihoa91
do ko down đc client full(thiếu file updatecb.pak)#-o

thaihoa91
26-11-09, 04:35 PM
ah ha
cái này em là người sử dụng đầu tiên nè
nhờ anh Hòa sử dụng Team viewer cài cho Thanks anh thaihoa91 100 cái
còn cái client(chắc ko phải lỗi server đâu) của em vẫn bị lỗi đó anh thaihoa91
do ko down đc client full(thiếu file updatecb.pak)#-o

Bạn pm nick yahoo mình ! Mình cho Link bảo đảm down dc !

[3Sao]
05-04-10, 04:50 AM
cái này mới vui nè :)) y như là số tiền mua đồ shop :)) ở chợ vn