PDA

View Full Version : Ai cho tui biết cái này là cái gì ????

thaihoa91
22-11-09, 08:11 PM
Mọi người vào xem coi cái này là cái gì ? Tui chỉ biết rằng bằng chứng có trước mắt ! Ai có bằng chứng thì đem ra đối chấp sự thật ! Tui chả bít ai đúng ai sai ! Chỉ biết có bằng chứng thì chính là có sự thật !

Cái ngày đưa ra bằng chứng thì nguyên ngày chủ thớt ko có trên mạng nên ko bít vụ việc này ! Đến hôm nay (22/11/2009) vào thì Topic del mất rùi !

Cho tui hỏi ai PRO PHOTOSHOP chuyên DESIGN nhìu cho tui hỏi liệu bức hình này có phải dc Design lại ko ? Mời mọi người cho ý kiến !!!!!!!

Chủ thớt nói :
Ông Đánh Trống Lãng À Đc Tui Tìm Đc 1 Cái Seri Nè Anh Em Có Thể Hỏi Tổng Đài 7-85-541799 Số Fone Nạp: 01224261826 ( Fone Của TaiDepZai Ba Lai Giống Dog )Đang Tiếp Tục Kiếm seri còn lại ................<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> oto%2Fgallery_preview%2Fallsize.10431030.html)

Mọi người chú ý ! Bình luận chứ ko phải chửi !

Còn đây là bằng chứng khác ngoài lề 1 chút của buonchanqua :
Theo như buonchanqua nói : Chanqua Buon: cai hinh nay duoc chup lai
Chanqua Buon: luc truoc lap 1 topic ke toi rezo minh cung tham gia
Chanqua Buon: luc do rezo vao yahoo chat voi minh nhung dong nhu vay
Chanqua Buon: nhung den taan bay gio minh van chua nhan duoc ban fix loi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> oto%2Fgallery_preview%2Fallsize.10432223.html)

vekien113
22-11-09, 08:23 PM
em Cũng có mua thằng *** này 1 SV Full giống L**** nữa :
nhưng khi đưa SV la virus và Còn hứa sẽ có phần hướng dẫn quản lí L** mẹ nó nữa
có đâu được gì : được **** nó cái: AnhtaiDepTrai ****** rùi chưa mà cái đó của ***** <):)

phamtien23890
22-11-09, 08:28 PM
mình cũng chưa biết nhiều lắm về anhtai, nhưng có lẽ là.
SỐC

x10tinpro
22-11-09, 08:28 PM
Lâu rồi không vào 4rum, giờ vẫn như vậy nhỉ. Chẳng có gì thay đổi mà còn tồi tệ hơn xưa :)

Mr.Rezo™
22-11-09, 08:33 PM
em Cũng có mua thằng Ch'o này 1 SV Full giống L** mẹ nó nữa :
nhưng khi đưa SV la virus và Còn hứa sẽ có phần hướng dẫn quản lí L** mẹ nó nữa
có đâu được gì : được Fuck mẹ nó cái: AnhtaiDepTrai mày Fuck mẹ mày rùi chưa mà cái đó của bã bự thế <):)

Clone chú Minh đây mà :))
Haizz ... chú design đẹp đấy :"> anh nói thật nhé :D cái phần viền avatar đâu em ? cái phần gõ chữ đâu ? chụp phần save chat lên đây ... xin thưa ... nếu chú có tấm ảnh này chú phải upload ngay lên chứ sao lại đưa Hòa up ... :))
Hỏi mấy thằng chat với Tài này từ trước giờ xem cách nc. ra sao nhé ... :))

thaihoa91
22-11-09, 08:35 PM
Haizz ... chú design đẹp đấy :"> anh nói thật nhé :D cái phần viền avatar đâu em ? cái phần gõ chữ đâu ? chụp phần save chat lên đây ... xin thưa ... nếu chú có tấm ảnh này chú phải upload ngay lên chứ sao lại đưa Hòa up ... :))

Xin thưa cái ngày đưa ra bằng chứng thì nguyên ngày chủ thớt ko có trên mạng nên ko bít vụ việc này ! Đến hôm nay vào thì Topic del mất rùi !

Mr.Rezo™
22-11-09, 08:40 PM
Xin thưa cái ngày đưa ra bằng chứng thì nguyên ngày chủ thớt ko có trên mạng nên ko bít vụ việc này ! Đến hôm nay vào thì Topic del mất rùi !

xin lỗi nhé ! ngày hôm đó nó còn sài nick ảo : ilikeyourabit94 pm Tài này nhé :))
mà nghe nói chủ thớt có seri mà :)) sao không upload lên :-?? để tổng đài check :|
@Thaihoa91 : Cậu nói chuyện với tôi đến 100 lần chưa có biết cách nc. của tôi thế nào không ?

double50cent
22-11-09, 08:46 PM
Hỏi mấy thằng chat với Tài này từ trước giờ xem cách nc. ra sao nhé ... :))
Này người rừng ko cần bằng chứng.Cách nói chuyện của bạn đã là bằng chứng rồi.
Mọi người nên từ bỏ cái JX đi.Đừng vì nó mà phải hao tiền và phí thời gian.

thecongcntt
22-11-09, 08:48 PM
Sao box này sôi nổi vậy ta ! Mà mấy nhân vật chính cứ diễn đi diễn lại, chẳng có gì mới mẻ cả ! Hay tính làm phim dài tập hả ? Thật là buồn cho box võ lâm. Đã lâu không vào mà thấy thế này, quả thực chán quá !

Mr.Rezo™
22-11-09, 08:49 PM
Haizz ... Giải thích nhiều chi cho mệt :-?? so sánh 2 bức ảnh nhé :D cả đều là khách hàng đấy :"> xem cách nói chuyện khác nhau không ? cảm ơn ông buonchanqua còn giữ đoạn chat ...
1. Vụ của buonchanqua tớ chưa update tớ xin nhận lỗi :D
2. Vụ của Vuong Minh như đoạn chat là 500K hả ? vậy ở topic kia hắn nói gì ? còn giữ seri thẻ mà ... vui lòng post lên đây để check qua tổng đài ... OK

ohishu
22-11-09, 08:51 PM
xin lỗi nhé ! ngày hôm đó nó còn sài nick ảo : ilikeyourabit94 pm Tài này nhé :))
mà nghe nói chủ thớt có seri mà :)) sao không upload lên :-?? để tổng đài check :|
@Thaihoa91 : Cậu nói chuyện với tôi đến 100 lần chưa có biết cách nc. của tôi thế nào không ?

Ông Đánh Trống Lãng À Đc Tui Tìm Đc 1 Cái Seri Nè Anh Em Có Thể Hỏi Tổng Đài 7-85-541799 Số Fone Nạp: 01224261826 ( Fone Của TaiDepZai Ba Lai Giống Dog )Đang Tiếp Tục Kiếm seri còn lại ................

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

double50cent
22-11-09, 08:53 PM
Phải ! giải thích chi cho mệt vì mọi người hiểu quá rõ.
Nên bỏ hết JX đi mọi người àhh.

Mr.Rezo™
22-11-09, 08:54 PM
Tiếp tục đi ... đủ 500K đi đã :D kimbialon lên check cho anh :D

thecongcntt
22-11-09, 08:59 PM
Thaihoa91 cứ để cho topic bàn tán hết hôm nay đi nhá ! Cho rõ trắng đen, sau đó hãy delete topic. Mình cũng muốn xem ai đúng ai sai. Sự thật sẽ là sự thật không có gì thay đổi được !

huyken99
22-11-09, 09:04 PM
Nếu vậy thà đừng thương mại cho rồi

kakalot123456
22-11-09, 09:04 PM
b-) thật là hấp dẫn b-)koolb-)

ohishu
22-11-09, 09:05 PM
Nói Thật Nhé Không Có Lửa Làm Sao Có Khói Nếu Ông Anh Ko Làm Gì Tui Thì Làm Gì Tui Fai Post Bài Chi Cho Mek Và 1 Số Member Hưởng Ấn .............

Masterking0211
22-11-09, 09:06 PM
Haizz ... Giải thích nhiều chi cho mệt :-?? so sánh 2 bức ảnh nhé :D cả đều là khách hàng đấy :"> xem cách nói chuyện khác nhau không ? cảm ơn ông buonchanqua còn giữ đoạn chat ...
1. Vụ của buonchanqua tớ chưa update tớ xin nhận lỗi :D
2. Vụ của Vuong Minh như đoạn chat là 500K hả ? vậy ở topic kia hắn nói gì ? còn giữ seri thẻ mà ... vui lòng post lên đây để check qua tổng đài ... OK

2 3 hôm cứ tưởng êm rồi hóa ra đời cái gì cũng có thật người hóa thú thú hóa người đủ cả MR RZ nhỉ :))

thaihoa91
22-11-09, 09:10 PM
Topic trước ko phải tui del ! Topic trước sau khi tui nói xong đến trang 2 là tui ko đụng chạm j` hết ! Chỉ vào coi thui ! Ko bít ai đã del topic và move zô thùng rác ko vết tích lun !

Čħīċķėň
22-11-09, 09:21 PM
mọi việc mỗi ngày mỗi tiến triển theo chiều hướng xấu rồi...!

buonchanqua
22-11-09, 09:22 PM
chắc thaihoa mộng du nửa đêm ngồi dậy xóa ấy mà ^_^

Mr.Rezo™
22-11-09, 09:26 PM
Việc thiên hạ bàn tán cứ bàn tán ... những ai đã từng nói chuyện với Tài qua YH đều biết Tài nói chuyện thế nào ? dù có là bạn bè hay ghét cũng dùng những từ bình thường hoặc bậy hơn chút chứ không bao giờ có chuyện lật mặt như lật bàn tay thế kia ;) Chuyện xấu cứ xấu mà chuyện tốt cứ tốt ... làm sai Tài chịu ... banned cũng đ.c ... cảm thấy cho Clbgamesvn.Com này sạch hơn anh DH có thể banned ... ok ...
@Onishu : Minh ạ ! là 1 thằng đàn ông mà phải giở trò đốn mạt thế anh không hiểu chú có phải con người không ;) kể cả buonchanqua có post đoạn chat lên cũng có thể thấy cách nói chuyện giữa 2 người khác nhau hoàn toàn với ảnh đầu ... chú có nhớ chú từng design banner cho trường anh không ? design đẹp đấy ;)) tiếc là có lúc chú sử dụng cài tài design vào làm trò dơ bẩn này ...

Masterking0211
22-11-09, 09:27 PM
thường thì mấy cái thằng đạo đức giả lúc bị vạch mặt vẫn tỏ ra là mình trong xạch ý =))

willy_vonka
22-11-09, 09:28 PM
Sorry mọi người trong 4rom lỗi tại mình không báo trước ! Vụ này chắc tui là người đầu tiên mở hàng đó:Laluot_164: mình bị ông này lừa từ lúc mới hoạt đông trên 4rom kìa . Hình thức chắc giống mấy ông ... mua server vip hơn so với bản cũ với đầy đủ tính năng ( mới nghe giới thiệu đã ghiền huống chi chơi):Laluot_196: mình bị hồi tháng 7 cùng dịp đi chơi nên quên không báo mọi người để khỏi bi lừa. Kết quả sau đó là 120k+(22k phí chuyển tiền) + 2,5 tr tiền sửa xe ( ngay sau khi gửi vừa ra cửa bị té xe) + 1k tiền gửi xe = 2,643 triệu ... vậy đó kết quả mang lại là số 0 .Xin mọi người đừng bị lừa bởi tên này . Mình có địa chỉ của nó đó ai cần pm mình cho địa chỉ nhưng không chắc là địa chỉ thật :Laluot_237:

Mr.Rezo™
22-11-09, 09:29 PM
Sorry mọi người trong 4rom lỗi tại mình không báo trước ! Vụ này chắc tui là người đầu tiên mở hàng đó:Laluot_164: mình bị ông này lừa từ lúc mới hoạt đông trên 4rom kìa . Hình thức chắc giống mấy ông ... mua server vip hơn so với bản cũ với đầy đủ tính năng ( mới nghe giới thiệu đã ghiền huống chi chơi):Laluot_196: mình bị hồi tháng 7 cùng dịp đi chơi nên quên không báo mọi người để khỏi bi lừa. Kết quả sau đó là 120k+(22k phí chuyển tiền) + 2,5 tr tiền sửa xe ( ngay sau khi gửi vừa ra cửa bị té xe) + 1k tiền gửi xe = 2,643 triệu ... vậy đó kết quả mang lại là số 0 .Xin mọi người đừng bị lừa bởi tên này . Mình có địa chỉ của nó đó ai cần pm mình cho địa chỉ nhưng không chắc là địa chỉ thật :Laluot_237:

Cảm ơn 1 clone mới của Minh :">

willy_vonka
22-11-09, 09:31 PM
Việc thiên hạ bàn tán cứ bàn tán ... những ai đã từng nói chuyện với Tài qua YH đều biết Tài nói chuyện thế nào ? dù có là bạn bè hay ghét cũng dùng những từ bình thường hoặc bậy hơn chút chứ không bao giờ có chuyện lật mặt như lật bàn tay thế kia ;) Chuyện xấu cứ xấu mà chuyện tốt cứ tốt ... làm sai Tài chịu ... banned cũng đ.c ... cảm thấy cho Clbgamesvn.Com này sạch hơn anh DH có thể banned ... ok ...
@Onishu : Minh ạ ! là 1 thằng đàn ông mà phải giở trò đốn mạt thế anh không hiểu chú có phải con người không ;) kể cả buonchanqua có post đoạn chat lên cũng có thể thấy cách nói chuyện giữa 2 người khác nhau hoàn toàn với ảnh đầu ... chú có nhớ chú từng design banner cho trường anh không ? design đẹp đấy ;)) tiếc là có lúc chú sử dụng cài tài design vào làm trò dơ bẩn này ...

Anh đừng có xạo nhé cách nói đó giống của anh lắm đấy . Kinh nghiêm sau tháng 7 đó em còn nhớ đến giờ đây này .:pointing_you:

Se7eN747
topic sẽ được giữ lại để cho bạn ohishu để post số sê-ri lên :D

Masterking0211

thôi bạn ơi tớ biết là bạn nói thật nhưng tý nữa kiểu gì thành phần bựa tỏ ra mình trong xạch sẽ bảo là bạn thế nọ thế kia đấy =))

willy_vonka
22-11-09, 09:36 PM
khó hiểu quá! :(( Mình bị phỗng tay trên thật mà

Mr.Rezo™
22-11-09, 09:37 PM
thôi bạn ơi tớ biết là bạn nói thật nhưng tý nữa kiểu gì thành phần bựa tỏ ra mình trong xạch sẽ bảo là bạn thế nọ thế kia đấy =))

Có gì ra Y!H anh em đối chấp :| trong này scandan đủ rồi ;) không muốn diễn lên thành chỗ spam như topic trước ... ok

willy_vonka
22-11-09, 09:37 PM
mình còn giữ lại biên lai chi tiết lúc gửi đề phòng sau này có gì trục trặc nữa nè :amazed:

Masterking0211
22-11-09, 09:38 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

willy_vonka
22-11-09, 09:41 PM
híc híc quẳng đâu mất cái tờ biên lai rồi:(

thecongcntt
22-11-09, 09:42 PM
Càng lúc càng sáng tỏ đây ! Hãy đợi xem ;))

Mr.Rezo™
22-11-09, 09:47 PM
Càng lúc càng sáng tỏ đây ! Hãy đợi xem ;))

Cứ về lo cho cái Source Code Boom với mấy Source Full ông nói ngoài Y!H đi Công ạ =))

willy_vonka
22-11-09, 09:49 PM
Sorry nhé sau khi đi chơi về YH! với anh em có lấy cái biên lai ra để chứng tỏ là có gửi , nhưng anh không cần xem nên cũng không giữ lại làm gì ( chắc mất lúc đó rồi ):-??

thecongcntt
22-11-09, 09:50 PM
Những cái mình có và mình đã share chắc ai trong clb này đều biết có full không ;))

Masterking0211
22-11-09, 09:54 PM
A công thì cả forum ai cũng biết rồi nên RZ đừng có lo ha ;)) lo cho RZ đi ;)) à mà quên bạn trong xạch bỏ xừ ra lo gì chứ =))

willy_vonka
22-11-09, 09:56 PM
haaaaaaaa em tìm được rồi =D>=D>:Laluot_142: ai muốn xem không chữ hơi mờ 1 chut nhưng vẫn nhìn rõ . Hình thì em không bít post + không biết chụp bằng wedcam ( chup bằng wc mờ lắm )

Mr.Rezo™
22-11-09, 09:57 PM
haaaaaaaa em tìm được rồi =D>=D>:Laluot_142: ai muốn xem không chữ hơi mờ 1 chut nhưng vẫn nhìn rõ . Hình thì em không bít post + không biết chụp bằng wedcam ( chup bằng wc mờ lắm )

anh nhớ không nhầm em tên Nam ? vậy có đúng anh bán Server cho em không :)) em nhận server rồi chứ :D chụp lên cũng được :"> nhưng khổ nỗi tiền trao cháo múc rồi mà ;) không có gì phải bàn cãi :">

willy_vonka
22-11-09, 09:59 PM
nhưng em có nhân được đĩa đâu . Anh bảo anh gửi rồi thì em chỉ biết gửi rồi chứ chưa tới tay em đâu[-(

willy_vonka
22-11-09, 10:00 PM
10h rồi ngủ đây mai tâp hợp anh em cãi tiếp :-"

Se7eN747
22-11-09, 10:10 PM
@willy_vonka : Đề nghị cậu ko spam nhé. 2 point về tội spam.
Lần sau chắc bổ sung luật ko double pót trong đây quá. Vì forum mở chức năng sửa bài viết rồi. Cần gì thì cứ sửa bài rồi bổ sung chứ post kiểu này thì chỉ nặng forum :|
@all : thảo luận chứ không cãi nhau nhé các bạn. :D

Mr.Rezo™
22-11-09, 10:27 PM
Thế này nhé ... Rezo không bình luận thêm ... sai vẫn là sai mà đúng vẫn là đúng không thay đổi được ... Thái hòa đừng có cái gì cũng đưa Page 1 để kiếm thanked :| đừng cho rằng làm thế là tài hoa ... cứ đợi đến lúc đủ = chứng kết tội Rezo này lừa đảo đi rồi hãy xồng xộc vào comment ... còn chưa xin đừng nói 1 câu "thằng Tài lừa đảo" ... vâng các vị cho rằng tôi bẩn tính vậy hàng ngày các vị sống ra sao ? có hơn kém gì tôi nhỉ ? nếu đủ = chứng kết tội tôi xin nhận còn không thì đừng có mở miệng ra vội ... vặn cổ tay 7 lần trước khi type rồi post lên đây ....
@willy_vodka : chưa gửi CD công nhận thật ... nhưng đã gửi Server qua online :| haizz

ohishu
22-11-09, 10:35 PM
Thế này nhé ... Rezo không bình luận thêm ... sai vẫn là sai mà đúng vẫn là đúng không thay đổi được ... Thái hòa đừng có cái gì cũng đưa Page 1 để kiếm thanked :| đừng cho rằng làm thế là tài hoa ... cứ đợi đến lúc đủ = chứng kết tội Rezo này lừa đảo đi rồi hãy xồng xộc vào comment ... còn chưa xin đừng nói 1 câu "thằng Tài lừa đảo" ... vâng các vị cho rằng tôi bẩn tính vậy hàng ngày các vị sống ra sao ? có hơn kém gì tôi nhỉ ? nếu đủ = chứng kết tội tôi xin nhận còn không thì đừng có mở miệng ra vội ... vặn cổ tay 7 lần trước khi type rồi post lên đây ....
@willy_vodka : chưa gửi CD công nhận thật ... nhưng đã gửi Server qua online :| haizz

Hình Như Ông Anh Quá Kích Động Anh Em Có Chửi Gì Ông Đâu Chỉ Là Phân Biệt Trắng Đen Cho Rõ Còn Câu Nói "Thằng Tài Chơi Đễu" Hình Như Các Member Tham Gia CLB Hơn 1 Năm Đều Biết Chỉ Có Tôi Là Không Nên .......

Còn Việc ThaiHoa Post Bài Viếc 100% Là Vì Anh Em Để Biết Mà Tránh Mua Server Của Những Kẻ Tồi ..... Đó Là Trách Nhiệm Của 1 Moderaters Không Có Gì Liên Quan Tới Kiếm TKS Cả ( Theo Tôi Nghĩ Là Thế Còn Các Bạn Thì Sao :D )
>:/

Mr.Rezo™
22-11-09, 10:40 PM
Hình Như Ông Anh Quá Kích Động Anh Em Có Chửi Gì Ông Đâu Chỉ Là Phân Biệt Trắng Đen Cho Rõ Còn Câu Nói "Thằng Tài Chơi Đễu" Hình Như Các Member Tham Gia CLB Hơn 1 Năm Đều Biết Chỉ Có Tôi Là Không Nên .......

Còn Việc ThaiHoa Post Bài Viếc 100% Là Vì Anh Em Để Biết Mà Tránh Mua Server Của Những Kẻ Tồi ..... Đó Là Trách Nhiệm Của 1 Moderaters Không Có Gì Liên Quan Tới Kiếm TKS Cả ( Theo Tôi Nghĩ Là Thế Còn Các Bạn Thì Sao :D )
>:/

Trắng đen ở đây anh không rõ nhưng em nên tỏ thái độ thiện chí ;) Minh ạ ... chú là người ignore nick anh từ cách đây 2 hôm ... a check invisble vẫn thấy chú online mà ... vậy sao mà có thể comment với chú mấy dòng trong ảnh :-?? xin thưa ... chú cứ làm gì chú muốn ... design nhiều đi ... anh không quan tâm ... anh đợi đủ số thẻ 500K chú nói sẽ nhờ nhiều member trong 4rum check qua tổng đài ... trắng đen ở đó Minh ạ ;)

willy_vonka
22-11-09, 10:52 PM
@willy_vonka : Đề nghị cậu ko spam nhé. 2 point về tội spam.
Lần sau chắc bổ sung luật ko double pót trong đây quá. Vì forum mở chức năng sửa bài viết rồi. Cần gì thì cứ sửa bài rồi bổ sung chứ post kiểu này thì chỉ nặng forum :|
@all : thảo luận chứ không cãi nhau nhé các bạn. :D

sorry cái này em mới biết có gì thông cảm nhá !

Nhưng mà anh này cần cẩn thận với tên này , rất giỏi chạy tội lừa đảo anh em trong 4rom ... trước giờ chưa gặp ai như anh này đâu:^o Cái gì thay đổi được chứ lòng dạ con người không thay đổi được đâu . Nói dối vẫn là nói dối
Tiện đây xin nói anh tài luôn không nói trên YH! được vì ko có YH!
may mắn cho anh là anh ở Hà Nội chứ nếu anh ở TP HCM thì sẽ khác đấy ! :waiting3:
Anh làm mất lòng anh em quá=((

Masterking0211
22-11-09, 10:57 PM

Thiết nghĩ Mod thái hòa làm như vậy k có gì sai so với trách nhiệm của Moderator đâu

@Willi Vonka : nếu RZ trong tphcm bác định làm gì :-?? thể hiện đúng cái bản chất con người vốn có của bác à ;))

willy_vonka
22-11-09, 10:59 PM

Cái này em không phủ định nhưng server đó hoàn toàn trống rỗng .Em có hỏi anh tại sao anh nói là chưa add map hay gì đó đại loại thế nói trắng ra là hoàn toàn không có gì trong đó . Anh có nói là server nặng 30 mb patch nặng 50mb hay 80mb gì đấy em không nhớ rõ mà cộng lại là 110mb. Trong khi server + patch anh share cho em tren YH! lúc đó tổng cộng chỉ có khoảng 50 mb thôix-(

willy_vonka
22-11-09, 11:03 PM
Thiết nghĩ Mod thái hòa làm như vậy k có gì sai so với trách nhiệm của Moderator đâu

@Willi Vonka : nếu RZ trong tphcm bác định làm gì :-?? thể hiện đúng cái bản chất con người vốn có của bác à ;))
Anh nghĩ gì thế , em vốn định mua server đó trực tiếp em mới tin nhưng vì anh Tài nói "em sợ gặp người lừa đảo" nên phải gửi = bưu điện. Nếu như ở TP HCM thì em tới thẳng nhà mua rồi :-L

TranDoanDuc
22-11-09, 11:11 PM
Ai mua thì bị lừa ráng chịu, cần gì la lên, mà sv VLTK mà cũng mua, thiệt là pó hand ...
Đùa thôi chứ khuyên AE bỏ cái này đi, giống như chơi trò xếp gạch, chỉ tự do xếp theo ý mình(script maps settings .v.v) còn cách chơi + luật chơi không được can thiệp (bug tè le, thiếu tùm lum,ko có sourcecode).
Giờ qua làm Mu còn hay hơn, ít ra cũng Pro hơn cái này...
(Thêm màu đất + bold vào cho xì tai:)) )

Mr.Rezo™
22-11-09, 11:17 PM
Cái này em không phủ định nhưng server đó hoàn toàn trống rỗng .Em có hỏi anh tại sao anh nói là chưa add map hay gì đó đại loại thế nói trắng ra là hoàn toàn không có gì trong đó . Anh có nói là server nặng 30 mb patch nặng 50mb hay 80mb gì đấy em không nhớ rõ mà cộng lại là 110mb. Trong khi server + patch anh share cho em tren YH! lúc đó tổng cộng chỉ có khoảng 50 mb thôix-(

Trống rỗng của em theo nghĩa nào ? liệu chỉ vì cái size không đúng như anh nói nghĩa là anh lừa đảo à ? suy nghĩ kỹ trước khi comment nhé .

Anh nghĩ gì thế , em vốn định mua server đó trực tiếp em mới tin nhưng vì anh Tài nói "em sợ gặp người lừa đảo" nên phải gửi = bưu điện. Nếu như ở TP HCM thì em tới thẳng nhà mua rồi :-L

Câu này anh xin bó tay ^:)^ em chạy lời nhanh hơn 1 kẻ đang thuyết minh giải oan như anh đấy :|

willy_vonka
22-11-09, 11:25 PM
Trống rỗng của em theo nghĩa nào ? liệu chỉ vì cái size không đúng như anh nói nghĩa là anh lừa đảo à ? suy nghĩ kỹ trước khi comment nhé .

:-wHừ trống rỗng ở đây không phải có nghĩa là size mà là trong server đó khi kick hoat lên hoàn toàn không có gì. NPC không có Script không có map (chỉ có mỗi map ba lăng huyện) . Mà điều duy nhất khiến em chú ý là server kick hoạt chỉ trong chưa đầy 5 giây. Theo lẽ thường Script càng nhiều server càng nặng thời gian kick hoat càng lâu chứ .[-X

willy_vonka
22-11-09, 11:28 PM
Ai mua thì bị lừa ráng chịu, cần gì la lên, mà sv VLTK mà cũng mua, thiệt là pó hand ...
Đùa thôi chứ khuyên AE bỏ cái này đi, giống như chơi trò xếp gạch, chỉ tự do xếp theo ý mình(script maps settings .v.v) còn cách chơi + luật chơi không được can thiệp (bug tè le, thiếu tùm lum,ko có sourcecode).
Giờ qua làm Mu còn hay hơn, ít ra cũng Pro hơn cái này...
(Thêm màu đất + bold vào cho xì tai:)) )

Vấn đề ở đây là làm sáng tỏ sự việc , giảm thiệt hại về tiền của càng nhiều càng tốt:))

huyken99
22-11-09, 11:34 PM
khỏi mua là cách tốt nhất :))
miễn bàn luận ;))

Mr.Rezo™
22-11-09, 11:39 PM
:-wHừ trống rỗng ở đây không phải có nghĩa là size mà là trong server đó khi kick hoat lên hoàn toàn không có gì. NPC không có Script không có map (chỉ có mỗi map ba lăng huyện) . Mà điều duy nhất khiến em chú ý là server kick hoạt chỉ trong chưa đầy 5 giây. Theo lẽ thường Script càng nhiều server càng nặng thời gian kick hoat càng lâu chứ .[-X

Tuy đây k phải chỗ support nhưng vẫn nói 1 câu "chưa mở Map" và kết thúc 1 câu cuối cùng với chú "mua không biết dùng đừng nói lừa đảo" ...

thaihoa91
23-11-09, 06:38 AM

Rezo àh ! Tui ko phải nói Rezo lừa đảo hay gì cả nhưng có bằng chứng nào tui đưa ra thui ! Nếu như Rezo có bằng chứng có thể đưa lên ! Mình cũng mún Rezo vô tội nhưng có điều là người ta có bằng chứng thì sao đây !
Đối với luật pháp nhà nước cũng vậy ! Ai có tội thì đều xử theo luật nhà nước, dù người đó có giàu hay nghèo, con quan hay là thủ tướng cũng đều vậy !

kakashiABC
23-11-09, 06:59 AM
phán quyết sau khi mọi người dưa ra hết các bằng chứng của mình , trong tòa án toàn vậy mà , bên nào thuyết phuc hơn thì bên đó thắng vậy thui , ai không có bằng chứng chứng minh thì ráng chịu không ai cứu được đâu /:) TRẮNG ĐEN thế nào thì nó vẫn vậy thôi không thể thay đổi được , trừ phi chứng cớ là giả mạo , cái gì cũng phải xem xét cho kỹ không oan người tốt ^:)^

buonchanqua
23-11-09, 07:09 AM
cho hỏi nếu như người mua mua sản phẫm của bên bán nhưng bên người bán không giao nguyên vẹn sãn phẫm như đã quản cáo trong vòng 1 tháng mà không có lời giải thích chính đáng để được bên mua chấp nhận gia hạng có bị coi là lừa đảo không

giangleloi
23-11-09, 07:24 AM
ai nghiện jx thì ráng cày free của vina rồi bán may ra có tiền chứ bỏ tiền ra mua vớ vẩn thì mua làm gì!
Đợi có Source thì hãy bỏ mà mua ;))! còn giờ dev share chơi thôi chứ online cũng chả dc

kakashiABC
23-11-09, 07:27 AM
Mọi người lên cho 2 bên ( bên bị vs bên nguyên ) 1 khoảng thời gian nhất định thu thập đầy đủ chứng cớ xong hẹn 1 ngày nào đó đối chất 3 mặt 1 lời luôn ( mấy bạn tự ấn định thời gian )( lên giải quyết gon gàng , nhanh chóng , êm ái ( đảm bảo danh dự cho 2 bên sau khi sự việc kết thúc ) , đừng rùm beng lên vội kẻo mỗi người thêm bớt 1 vài câu chẳng giải quyết được vấn đề gì cả ) , không thể nói không được . Đó là theo suy nghĩ của mình là vậy các bạn tự cân nhắc thu xếp , lên giải quyết nhanh thì hơn đừng để lâu kẻo đêm dài lắm mộng , dư luận bàn tán lời ra tiếng vào tốt chút nào cả .

kakashiABC
23-11-09, 07:29 AM
nếu mà sự việc có như thế thật thì .... :( cũng thật đáng buồn

cuncon82
23-11-09, 07:33 AM
Thời gian tìm chứng cứ thì đủ thời gian cho các pác dev rất là nhiều nhiệm vụ của JX rùi.
Topic đi xuống quá.
:-s

thanh10101991
23-11-09, 09:21 AM
500k cho 1 cái gọy là Sv jx lỗy tùm lum k có chức năg gì hay thì côg nhận mấy ng mua rảk thật tạo dk cho bọn lừa đảo:-ss để 500k đó cho bọn con nít nhà nghèo có khi còn hay hơn

buonchanqua
23-11-09, 09:49 AM
500k cho 1 cái gọy là Sv jx lỗy tùm lum k có chức năg gì hay thì côg nhận mấy ng mua rảk thật tạo dk cho bọn lừa đảo:-ss để 500k đó cho bọn con nít nhà nghèo có khi còn hay hơn

nói chuyện kiểu vuốt đuôi /:) mua rồi mới biết hàng lõm chưa mua sao biết :-w

thanh10101991
23-11-09, 10:35 AM
chưa bik thì phải tìm hiểu chứ vớy lại hàg kiểu này ngó qua là bik k ngon rồy

buonchanqua
23-11-09, 11:09 AM
chưa bik thì phải tìm hiểu chứ vớy lại hàg kiểu này ngó qua là bik k ngon rồy

mình tham gia web này bao nhiêu lâu thấy thành viên lâu năm tin tưởng nên mua nói đến mua thì mình cũng đang định mua sevver cabal của jim hi vọng tình hình khá hơn ^^

Mr.Rezo™
23-11-09, 11:25 AM
Rezo àh ! Tui ko phải nói Rezo lừa đảo hay gì cả nhưng có bằng chứng nào tui đưa ra thui ! Nếu như Rezo có bằng chứng có thể đưa lên ! Mình cũng mún Rezo vô tội nhưng có điều là người ta có bằng chứng thì sao đây !
Đối với luật pháp nhà nước cũng vậy ! Ai có tội thì đều xử theo luật nhà nước, dù người đó có giàu hay nghèo, con quan hay là thủ tướng cũng đều vậy !

Đừng có lôi chuyện đất nước như kiểu thơ mới Chế Lan Viên ra đây làm gì :-o bằng chứng hả ? đủ bằng chứng kết tội Rezo này lừa đảo thì post lên Page 1 không muộn còn nếu không thì im lặng là vàng ;) 1 picture thể hiện là lừa đảo sao ? dân design thừa sức làm giả ... vì Rezo này không phải dân designer nên k dám phát biểu liều nữa :-o ... còn bằng chứng xác thực nhất cứ đợi đủ 500K thẻ đi đã :))
@thanh10101991 : Lúc download Server thì thanked vội vàng ... anh em đàng hoàng tử tế ... khi dính vào mấy trận war thế này mới biết ai là anh em tốt ;) bản chất của bạn nó đã thế thì khó thay đổi được =))

wizard
23-11-09, 01:05 PM
Thôi, chó thì chấp làm gì, nói rồi khi nào tao ra đó mà thấy mặt thằng này thì xem cái mặt có bị sao không nhé :))

satphalang
23-11-09, 01:16 PM
Đến h kể công rồi đấy , cái sv cũng lấy từ nguòi khác có gì mà hay ho . Thôi cũng chẳng thèm nói nữa , thằng này nó thoa kem chống " nhục " đầy mặt rồi , nói sao cũng cãi được. Để bữa nào lừa đúng thằng giang hồ xem , lúc ấy thì nó cho vài dao vào đầu mới tỉnh ngộ ra . Tí tuổi chưa hiểu sự đời nên ko chấp :-@

buonchanqua
23-11-09, 01:24 PM
Đến h kể công rồi đấy , cái sv cũng lấy từ nguòi khác có gì mà hay ho . Thôi cũng chẳng thèm nói nữa , thằng này nó thoa kem chống " nhục " đầy mặt rồi , nói sao cũng cãi được. Để bữa nào lừa đúng thằng giang hồ xem , lúc ấy thì nó cho vài dao vào đầu mới tỉnh ngộ ra . Tí tuổi chưa hiểu sự đời nên ko chấp :-@

bác nói chuyện vui thiệt mấy thằng giang hồ nó chơi thứ khác có thằng giang hồ nào tay cầm mã tấu tay cầm con chuột để chơi võ lâm office đâu :))

satphalang
23-11-09, 01:39 PM
:)) giang hồ mà chơi võ lâm thì khối thằng , có điều võ lâm off thì hơi hiếm :D...........

ohishu
23-11-09, 01:44 PM

Câu Nói Hay Nhất Trong Ngày :D8->

kjmbialon
23-11-09, 01:55 PM
Dân Giang hồ không chơi JX offline đâu nó chém giết kiếm tiền chơi Online hơn hì hì mệt quá phim Cãi nhau dài tập (giống mấy cái phim thái chiếu trên Today TV===> bùn ngủ) híc híc

kinkina2009
23-11-09, 01:56 PM
theo tui được biết thì ông tài này 1 số bạn bè nữa thì phải MR.delect chẳng hạn qua forum nào mà chả thấy 2 ông này song song nhau :S

thaihoa91
23-11-09, 02:16 PM
Đừng có lôi chuyện đất nước như kiểu thơ mới Chế Lan Viên ra đây làm gì :-o bằng chứng hả ? đủ bằng chứng kết tội Rezo này lừa đảo thì post lên Page 1 không muộn còn nếu không thì im lặng là vàng ;) 1 picture thể hiện là lừa đảo sao ? dân design thừa sức làm giả ... vì Rezo này không phải dân designer nên k dám phát biểu liều nữa :-o ... còn bằng chứng xác thực nhất cứ đợi đủ 500K thẻ đi đã :))
@thanh10101991 : Lúc download Server thì thanked vội vàng ... anh em đàng hoàng tử tế ... khi dính vào mấy trận war thế này mới biết ai là anh em tốt ;) bản chất của bạn nó đã thế thì khó thay đổi được =))

Ko phải lôi chuyện đất nước mà là lôi chuyện pháp luật ra nói !

thanh10101991
23-11-09, 02:21 PM

bik ý nghĩa của từ thank k, khi ôg shale server thak có nghĩa là cảm ơn khick lệ ôg vỳ đã có ý tốt giúp tui nóy riêg và mọy ng nóy chug còn khi ôg làm gì sai bị mọy ng chỷ trick là đúg rồy nếu như ôg cảm thấy bị oan thì chứg mik đi khi đó mọy ng sẽ xin lỗy ôg đàg hòag ok;)
Đúg như Bác Hồ đã nóy có Tài mà k có đức thỳ cũg chỉ là vô dụg

kjmbialon
23-11-09, 02:32 PM
Phim dài tập ghê mãi mà vẫn còn chém dữ quá híc híc mãi kô hết thui anh nèo trên cấp mod xử đi mệt quá

kinkina2009
23-11-09, 02:47 PM
ZR ban đầu nghĩ nó lớn tuổi hơn mình giờ biết hóa ra ... Oh my god 16 tuổi mà đã có Xì căng đan rồi :^o.
Lần cuối nhắc nhở nhé : Đi đêm quá có ngày gặp ma đó

satphalang
23-11-09, 03:06 PM
Đúg như Bác Hồ đã nóy có Tài mà k có đức thỳ cũg chỉ là vô dụg

Khổ nỗi em nó không có cả 2 bác ạ =))

thanh10101991
23-11-09, 03:24 PM
Khổ nỗi em nó không có cả 2 bác ạ =))

thế thì đào hố mà chết đy k có cả 2 thỳ vừa làm cu ly vừa đy ăn cướp=))

leduyan
23-11-09, 03:42 PM
Ông Tài Cứ Oang Oang Cái Miệng Là đưa Đủ bằng chứng là 500k dậy nếu ông mua car nạp xong ông sẻ làm gì nhét vào túi đem về nhà đem lên bàn thờ cấm 3 cây nhan rồi nói mô phật chừng nào có việc con sẻ lấy ra làm băng chứng àh , bằng chứng àh ông 16t rồi có biết suy nghỉ không dậy cái nít chát mà ông thaihoa post lên dây là của ai hay là bửa ông nhậu xỉn quá rồi nhớ nhằm , mọi chuyển đả quá rỏ đừng có làm giống trong phim quá mọi chuyện đả sáng tỏ hết còn gì đâu mà còn phải kéo ra cho thêm nhìu tập để mà câu khách , lúc còn ở topic trước tui tin ông tài giờ bằng chứng rỏ ràng còn chôi quanh chối co " lòng người khó đoán " đúng là trên đời loại người nào cũng có

nhân đây xin nhắc ông tài về cách nói chuyện trên cái 4rom này ông chả lớn hơn bao nhiu người đâu mà hở ra là " Anh " này " Chú " Nọ với người ta , cảm thấy tui nói sai thì tối nằm đêm mà suy nghỉ coi nhửng gì trước giờ ông làm có đúng ko , trong việc này ai đúng ai sai chắc chính bản thân mấy ông biết , dù có lừa gạt mọi người được nửa thì bản thân ông sàu này khi nghỉ lại hay con cháu hỏi ông ông nói sao lừa ghạt con cháu mình àh , nếu ông làm được như dậy tui xin chấp tay lại 3 lại tôn bằng sư phụ

ông trời có con mắt ông ạ :( ông làm gì trên kia người ta biết hết ông ạ , tuổi đời ông còn nhỏ đừng tập cái tính coi trời bằng vung ông ạ

ohishu
23-11-09, 03:59 PM
Ông Tài Cứ Oang Oang Cái Miệng Là đưa Đủ bằng chứng là 500k dậy nếu ông mua car nạp xong ông sẻ làm gì nhét vào túi đem về nhà đem lên bàn thờ cấm 3 cây nhan rồi nói mô phật chừng nào có việc con sẻ lấy ra làm băng chứng àh , bằng chứng àh ông 16t rồi có biết suy nghỉ không dậy cái nít chát mà ông thaihoa post lên dây là của ai hay là bửa ông nhậu xỉn qua rồi nhớ nhằm , mọi chuyển đả quá rỏ đừng có làm giống trong phim quá mọi chuyện đả sáng tỏ hết còn gì đâu mà còn phải kéo ra cho thêm nhìu tập để mà câu khách , lúc còn ở topic trước tui tin ông tài giờ bằng chứng rỏ ràng còn chôi quanh chối co " lòng người khó đoán " đúng là trên đời loại người nào cũng có

nhân đây xin nhắc ông tài về cách nói chuyện trên cái 4rom này ông chả lớn hơn bao nhiu người đâu mà hở ra là " Anh " này " Chú " Nọ với người ta , cảm thấy tui nói sai thì tối nằm đêm mà suy nghỉ coi nhửng gì trước giờ ông làm có đúng ko , trong việc này ai đúng ai sai chắc chính bản thân mấy ông biết , dù có lừa gạt mọi người được nửa thì bản thân ông sàu này khi nghỉ lại hay con cháu hỏi ông ông nói sao lừa ghạt con cháu mình àh , nếu ông làm được như dậy tui xin chấp tay lại 3 lại tôn bằng sư phụ

ông trời có con mắc ông ạ :( ông làm gì trên kia người ta biết hết ông ạ , tuổi đời ông còn nhỏ đừng tập cái tính coi trời bằng vung ông ạ

Câu Nói Thứ 2 Hay Nhất Trong Ngày :D<:-P<:-P<:-P

Masterking0211
23-11-09, 04:09 PM
Ông Tài Cứ Oang Oang Cái Miệng Là đưa Đủ bằng chứng là 500k dậy nếu ông mua car nạp xong ông sẻ làm gì nhét vào túi đem về nhà đem lên bàn thờ cấm 3 cây nhan rồi nói mô phật chừng nào có việc con sẻ lấy ra làm băng chứng àh , bằng chứng àh ông 16t rồi có biết suy nghỉ không dậy cái nít chát mà ông thaihoa post lên dây là của ai hay là bửa ông nhậu xỉn qua rồi nhớ nhằm , mọi chuyển đả quá rỏ đừng có làm giống trong phim quá mọi chuyện đả sáng tỏ hết còn gì đâu mà còn phải kéo ra cho thêm nhìu tập để mà câu khách , lúc còn ở topic trước tui tin ông tài giờ bằng chứng rỏ ràng còn chôi quanh chối co " lòng người khó đoán " đúng là trên đời loại người nào cũng có

ông trời có con mắc ông ạ :( ông làm gì trên kia người ta biết hết ông ạ , tuổi đời ông còn nhỏ đừng tập cái tính coi trời bằng vung ông ạ

Good :)) Rất thật mà rất thâm :))

Mr.Rezo™
23-11-09, 05:12 PM
lời leduyan nói tôi sẽ nghe nhưng thưa ông ;)) tôi đợi cái = chứng 500K làm gì ? ừ thì mua thẻ xong nạp nhưng tránh được tổng đài không ? hay đợi onishu nó upload đủ seri để ông check vậy :-?? tức lời ông nói thì không nhưng tức cái là thằng vu oan được dịp thêm lời :)) khỏi nói với chú onishu nhưng thưa chú ... chú design khéo lắm ;)) anh tin rằng đoạn chat đó không thể của anh được ... chú nhớ gì không ? chú ignore nick anh hơn 3 ngày tính là ngày hôm nay ;)) khi chú upload cái topic này lên đúng vào ngày 20 ... có thể bảo các SMOD hoặc Admin restore lại cho xem ... cần thì xem cả ngày giờ upload luôn :)) vậy mà tại sao lúc đó chú không upload luôn cái ảnh đó lên ? hay là phải đợi design lại cho nó chuẩn để member tin là chú nói thật :)) trong đoạn chat đó có câu anh chửi chú là thằng đàn bà hả >"< lộ quá ... anh nói thế khi chú mở topic thôi :)) chứ còn trước đây thì không . lộ liễu quá em ạ :">

thaihoa91
23-11-09, 05:16 PM
lời leduyan nói tôi sẽ nghe nhưng thưa ông ;)) tôi đợi cái = chứng 500K làm gì ? ừ thì mua thẻ xong nạp nhưng tránh được tổng đài không ? hay đợi onishu nó upload đủ seri để ông check vậy :-?? tức lời ông nói thì không nhưng tức cái là thằng vu oan được dịp thêm lời :)) khỏi nói với chú onishu nhưng thưa chú ... chú design khéo lắm ;)) anh tin rằng đoạn chat đó không thể của anh được ... chú nhớ gì không ? chú ignore nick anh hơn 3 ngày tính là ngày hôm nay ;)) khi chú upload cái topic này lên đúng vào ngày 20 ... có thể bảo các SMOD hoặc Admin restore lại cho xem ... cần thì xem cả ngày giờ upload luôn :)) vậy mà tại sao lúc đó chú không upload luôn cái ảnh đó lên ? hay là phải đợi design lại cho nó chuẩn để member tin là chú nói thật :)) trong đoạn chat đó có câu anh chửi chú là thằng đàn bà hả >"< lộ quá ... anh nói thế khi chú mở topic thôi :)) chứ còn trước đây thì không . lộ liễu quá em ạ :">

Việc up chậm mình đã nói ở đầu Topic rùi ! Mình copy lại cho Tài hiểu !

Cái ngày đưa ra bằng chứng thì nguyên ngày chủ thớt ko có trên mạng nên ko bít vụ việc này ! Đến hôm nay (22/11/2009) vào thì Topic del mất rùi !

Nếu Tài vẫn ko tin thì nhờ anh David Huỳnh Văn xem lại ngày mà gia hạn chủ thớt 1 ngày nội trong ngày đó xem nick chủ thớt có đăng nhập hay ko thì biết liền !

ohishu
23-11-09, 05:22 PM

Ok! Tôi Sẽ Tìm Cách Kiếm Lại Số Seri Còn Lại Các Bác Có Thể Check Trước Số Seri: 7-85-541799 Còn Việc Design Thì Tôi Chẳng Hiểu Ông Anh Nói Gì Hình Thật = Chứng Thật Chính Miệg Bảo Nhận 500k rồi ThiX Nói 100K H Lại .........

Như Bác LeDuyAn Bảo Mua Card Không Phải Để Thời Mà Phải Giữ Lại Nói Thật Nhé Nếu Có Giữ Lại Khi Tui Đưa Ông. Tôi Đâu Biết Ông Có Nạp Cho Số Fone Ông Già Ông Hay Con Gệ Ông ...... Mà Tôi Nghĩ Sự Thật Đã Đc Phơi Bày Wa Tấm Pic Kia Nam Nhi K Dám Nhận Việc Mình Đã Làm ?

Còn Nữa Tối Ngày Xưng Anh Với Em Xin Lỗi Nha! Tôi Không Có Anh Em Tồi Như Thế Coi Lại Cách Xưng Hô Đi Ông Bạn [-X[-X[-X

renoxp
23-11-09, 05:31 PM
Phiền chủ topic quay clip khi đọc tin nhắn đã lưu. (dùng BB FlashBack Recorder mà quay lại).

Hình có thể chỉnh không thể làm bằng chứng. Hình những đoạn chat có thể dễ dàng thay đổi bằng Microsoft Paint, không cần thiết phải đụng tới phần mềm cao cấp hơn. Và cho hỏi luôn chủ topic sao lại xóa cái hình avatar trong yahoo chat ???

Ai không liên quan vui lòng đừng đá đểu - kích động lẫn nhau. Ai biết tiếng Việt thì vui lòng dùng tiếng Việt đừng dùng teencode9x. Chuyện clone này nọ tự suy nghĩ như một thằng đàn ông mà nên dùng hay không.

Việc này không thể chắc chắn ai đúng ai sai nên cần bằng chứng xác thực để chứng minh.

Minh1213
23-11-09, 05:33 PM
Có thật hay không thì không thể nào khẳng định được. Thế này thì sao :

Desgin cấp tốc từ pic của chủ thớt, nhìn vào đoạn đối thoại chắc ai cũng thấy người bị lừa là anhtai 8->

Mr.Rezo™
23-11-09, 05:36 PM
Cảm ơn Quang Minh và Quang Thái đã lên tiếng :))

Masterking0211
23-11-09, 05:45 PM
Nào lên tiếng đi chủ topic :)) Hãy cho mọi người thấy sự thật và thật sự câu chuyện có phải như cậu nói k đi chứ :))

Mr.Rezo™
23-11-09, 05:47 PM
Nếu onishu đủ bản lĩnh anh em xóa ignore nhau ra Y!H nói chuyện đàng hoàng như 2 thằng đàn ông rồi quay clip đưa lên Clbgames cho cả Forum cùng xem rõ thực hư ;)
P/s : 1 lần nữa cảm ơn Renoxp [ Thái ] và Quang Minh :D

ohishu
23-11-09, 05:53 PM
Thôi Thì Tôi Xin Mạng Phép Chỉ Dạy Anh Em Xác Nhận Hình Có Photoshop Hay Không Nhé. Tấm Hình Của Minh1213 Vừa Post Nhìn Vào Là Biết Ngay Bạn Dùng Cut Để Di Chuyển Đoạn Chữ :) Xem Nhé Hình Minh Họa :
Các Bạn Có Nhận Thấy Những Chỗ Mình Khoanh Tròn Có Gì Khác So Với Tấm Hình Không Thưa Vâng Chữ Hay Thật Bị Mất Chữ Y. Nói Tiếp Nhé Chữ BB anh Tai chAI Nhìn Vào Là Đã Thấy 2 Font Chữ Khác Nhau 100% Chắc Các Bạn Biết. Trên Chữ Vuong Minh Còn Có 1 Dấu Chấm Đen Chứng tỏ Hình Từng Bị Cut
Khoảng Cách Của Các Đoạn Đối Thoại Thì Cách Nhau Quá Xa Dân Chat Nhìn Là Biết Ngay H Các Bạn Xem Pic Của Mình Nhé:
Từ Để Coi Ai Là Font Đúng Theo Font Của Y!M 100% Nếu Sử Dụng Các Phần Mềm Degsign Pic Hay Tới Cỡ Nào Cũng Khó Mà Chỉnh Giống Đc Các Khoảng Trống Phù Hợp 100% Dân 9x Nhìn Là Biết Khỏi Nói. Với Pic Thật Nhìn Vào Đường Viền Của Y!M Nếu Nó Khớp 100% Là Hình Thật Các Bạn Có Thể Tải Pic Về Xem Coi Thật Hay Không Nhé Còn Hình Do Minh1213 Post Là Do Sử Dụng Cut Trên Khuôn Mẫu Của Tôi Nên Nhìn Vào Time Là Biết . Nến Đường Viền Khớp :)
Còn Đây Là 1 Pic Đc Desgin Sẽ Thấy Ngày Dường Viền Y!M Bị Lệch Pic:
Nhìn Vào Chỗ Bị Khoanh Tròn . Nhìn Vào Tưởng Đoạn Chat Của Thái Hòa Nhưng Lại Là Của Anh Zai :D

Masterking0211
23-11-09, 05:58 PM
Good Job onishu cái bạn mà nói hoàn toàn chính xác đến từng chi tiết nhưng nó chỉ càng khẳng định rằng 1 đoạn chat như vậy thì design chỉ là chuyện nhỏ hay k muốn nói là muỗi với dân PTS chuyên nghiệp :)) Bạn muốn mọi người tin bạn và chứng minh anhtai sai thì hãy cho những chứng cứ k thể chối cãi lên chứ như thế này thì nó vẫn còn trong cái màn sương mù lắm chưa biết thế nào đc

Mr.Rezo™
23-11-09, 05:59 PM
Đây là chỗ để em bình luận ai design đẹp hơn hả :| cần anh bảo bạn design lại bức hoành tráng hơn không :)) cái design ở đây đâu có phải là để cho mục đích trắng trợn như em :| mà chỉ để mọi người thấy chú design khủng cỡ nào thôi . nói rồi mà ... nếu đủ bản lĩnh ra Y!H nói chuyện như 2 thằng đàn ông rồi quay clip lại .. hay là em sợ bị phanh phui ra nên không dám thế =)) thực hư thế nào hả Vương Minh :))
P/s : xin lỗi nói design hơi quá đáng mà thực chất dùng paint cũng làm đ.c nhưng mình vốn dốt nát về đồ họa (:|

huyken99
23-11-09, 06:02 PM
Sao anh Rezo có nhiều kẻ thù thế vậy

Minh1213
23-11-09, 06:03 PM
Mình đã nói là ds cấp tốc, mục đích là để khẳng định việc ds là có thể được. Nếu mà chú tâm làm thì việc giống ~100% cũng kô phải là kô thể. Và mình cũng không muốn dính vào cuộc cãi nhau này, chuyện có hay kô thì mình cũng kô dám khẳng định...:)

Mr.Rezo™
23-11-09, 06:05 PM
kẻ thù ở đâu em ? thằng onishu hả ? nó còn không xứng đáng làm kẻ thù của anh cơ :)) cặn bã đến mức trắng trợn :|
@onishu : lên tiếng đi nào ... hay đang tranh thủ design thêm =))

Masterking0211
23-11-09, 06:05 PM
Thật sự là tôi chưa biết ai đúng ai sai nhưng bạn onishu bạn càng nói để chứng minh bạn đúng thì cái sự hấp tấp của bạn càng cho mình nhìn thấy cái sai của bạn đó :)) Cùng chờ kết quả cuối cùng nào

thaihoa91
23-11-09, 06:07 PM

Tui cũng ko bít tại sao Rezo lại có nhìu kẻ thù đến thế ! Trong khi tui thì khẳng định là ít kẻ thù trong 4rum ! Ko thể nào khi ko tự nhiên lại có nhìu kẻ thù phải ko nè ! Phải có chuyện gì xích mích xảy ra mới thành kẻ thù !

antkstehg
23-11-09, 06:08 PM
Ăn ở "có đức" quá nên vậy. 16 tuổi mà trả treo cỡ đó rồi,xem ra có triển vọng lắm

renoxp
23-11-09, 06:18 PM

1. Giả đoạn chat thì dễ thôi.

2. Giả lại từ tấm hình của chủ topic sẽ thua thiệt vì hình gốc hiển thị rõ hơn (trước khi save ở định dạng .jpg [mờ]).

3. Chủ topic trở lại chủ đề chính chứng minh hơn là ngồi đó tìm cách chứng minh ai copy - paste giỏi hơn.

4. Một số kẻ dùng clone nhiều quá, không khéo đàn ông và đàn bà chỉ khác nhau một cái váy.

5. Chủ topic vui lòng giải thích tại sao lại xóa cái hình avatar + cái hình ở dưới chỗ đánh dấu màu đen, khoãng cách chữ "mà không" cách xa nhau quá. Có thể so sánh tấm hình gốc mà Moderator thaihoa đã post ở page 1.

Mr.Rezo™
23-11-09, 06:18 PM
Ăn ở "có đức" quá nên vậy. 16 tuổi mà trả treo cỡ đó rồi,xem ra có triển vọng lắm

không phải chỗ xoắn đâu nhé ;) cảm thấy nói ch. đ.c thì ra Y!H tớ tiếp ;))

4. Một số kẻ dùng clone nhiều quá, không khéo đàn ông và đàn bà chỉ khác nhau một cái váy.

Ông Thái vẫn thâm như ngày nào =))

antkstehg
23-11-09, 06:24 PM
không phải chỗ xoắn đâu nhé ;) cảm thấy nói ch. đ.c thì ra Y!H tớ tiếp ;))

Ông Thái vẫn thâm như ngày nào =))
Tài đức vẹn toàn như ông ,tui khó mà nói chuyện lắm,với lại từ sai mà có thể nói thành đúng được,thì ông supper quá rồi,làm sao dám chấp ông hả ông Tài =D>

Mr.Rezo™
23-11-09, 06:26 PM
Tài đức vẹn toàn như ông ,tui khó mà nói chuyện lắm,với lại từ sai mà có thể nói thành đúng được,thì ông supper quá rồi,làm sao dám chấp ông hả ông Tài =D>

MasterKing trong Forum trước là kẻ thù mà giờ là bạn tớ đấy bạn :)) hỏi ông ta xem tôi ăn nói thế nào :)) tài đức vẹn toàn thì không dám nhưng cũng đủ hơn 1 số kẻ vừa không có tài lại chẳng có đức =))

satphalang
23-11-09, 06:29 PM
đúng là đời thật , im lặng thì bảo : " nhát àh , ko dám ra sợ bị lột mặt nạ àh ?" , còn chứng minh thì : " càng chứng minh thì càng chứng tỏ cái sai của bạn! ". Rõ buồn cười thật , ko bik sống sao cho vừa lòng thiên hạ =))

ohishu
23-11-09, 06:33 PM

ừM Ông Nói Đúng Và Tôi Xin Nhắc Lại 1 Lần Nữa Nhé Tôi Lập Toppic Để Mọi Ng Đề Phòng Hơn Khi Mua Server Của 1 Ai Đó Như Toppic Cũ Đã Nêu. Chứ Không Phải Lập Toppic Để Spam Chửi Chém.....
Tôi Không Cần Mọi Ng Tin Mà Chỉ Cần Mọi Ng Đề Phòng Nó Thôi K Đề Phòng Cấm Đầu Vào Sẽ Biết.

Toppic Close:-c

TyriMikk
23-11-09, 06:34 PM
chài ... hok phải càng chứng minh thì càng chứng tỏ cái sai của bạn ... bây giờ kiu chủ topic post đoạn chát YH có cả hình avata lên đi ... nếu đúng là hình hok photoshop thì bít mặt nhau ngay ... cả vụ số seri 500k nạp điện thoại nữa ... có những chứng cớ đó ... ai bắt lỗi được nữa ... tạm thời anh em đừng spam nữa nhé ... lên đến 11 trang rồi đấy

Mr.Rezo™
23-11-09, 06:38 PM
ừM Ông Nói Đúng Và Tôi Xin Nhắc Lại 1 Lần Nữa Nhé Tôi Lập Toppic Để Mọi Ng Đề Phòng Hơn Khi Mua Server Của 1 Ai Đó Như Toppic Cũ Đã Nêu. Chứ Không Phải Lập Toppic Để Spam Chửi Chém.....
Tôi Không Cần Mọi Ng Tin Mà Chỉ Cần Mọi Ng Đề Phòng Nó Thôi K Đề Phòng Cấm Đầu Vào Sẽ Biết.

Toppic Close:-c

Lộ mặt :)) lộ thật rồi Minh ơi :))

thaihoa91
23-11-09, 06:39 PM
Bằng chứng ko thuyết phục ! Chủ Topic ko còn bằng chứng nào nữa ! Tuyên bố MrRezo tội ko thành lập do ko có bằng chứng ! Topic sẽ Closed !

Trước khi Close Topic, mình mong các bạn hạn chế mua bán ! Tránh gây xung đột trong BOX ! Mọi người hãy an tâm ! thaihoa91 này hứa ngày nào tui còn Dev JX ngày đó tui share free cho mọi người ! Tui sẽ ko thương mại gì cả ! 1 xu cũng ko ! Tui Dev JX vì đam mê phát triển chứ tui ko vì tiền !

Và cũng như chữ ký MrRezo đã ghi : UY TÍN làm nên tiền, tiền ko làm nên UY TÍN

Sắp tới mình sẽ share Patch Client Full chuẩn, điểm đặc biệt là CoreClient.dll mang tính thuần việt (Hex lại 1 chỗ), Patch Client Full chuẩn đảm bảo tiêu chuẩn Fix lỗi ngựa ko khí 100%

Mr.Rezo™
23-11-09, 06:44 PM
xin phép thái hòa 1 post cuối ... 500.000 là 1 số tiền không nhỏ :| vậy mà như lời onishu sao ? dễ làm ngơ để mất toi 500K đơn giản à ? sự thực ở đây làm gì có 500K nào ... chỉ là những tấm ảnh design và qua 1 vài lời nói thôi sao ... Thái Hòa đã nói Rezo này vô tội vậy thì thôi nhé Minh ... học cách sống và xử xự như 1 người đàn ông đi :D
@member : mọi chuyện đã rõ ... Rezo vô tội

Se7eN747
23-11-09, 07:07 PM
Open topic vì có người muốn xin lỗi Rezo :D. Còn ai muốn sv để chơi thì có thể pm 7 và thaihoa91 để được nhận sự hướng dẫn và server :D. Nếu như bạn không muốn bỏ tiền ra :D

Masterking0211
23-11-09, 07:16 PM
Thôi thì cho tôi nói vài lời :))

Tôi từ trước đến h vẫn thế 1 là 1 2 là 2 đầu tiên là tôi xl MR RZ như lời đã hứa nếu hắn vô tội

Thành thật xin lỗi ông vì những lời trước đây ta lại là cùng a e 1 mái nhà clb ^^

Còn onishu ở topic trước thì nếu ông tiếp tục im lặng tôi nghĩ có lẽ ông đã lấy đc chiến thắng ít nhất là trong suy nghĩ của mọi người.Nhưng sang tới topic này ông làm thành trò trẻ con lố bịch rồi đấy :)) 1 cái bằng chứng mà ngay cả người ngoài cuộc cũng làm đc thì k có 1 chút giá trị nào đâu =)) Tôi cũng chả biết nói thế nào nhưng mà cái gì cũng có điểm dừng thôi cứ làm quá ép người ta đến tận cùng chỉ thể hiện đc cái chất và cái lượng của bạn rất là ....... thôi ^^

My.Ami.Pro
23-11-09, 07:17 PM
1. Giả đoạn chat thì dễ thôi.

2. Giả lại từ tấm hình của chủ topic sẽ thua thiệt vì hình gốc hiển thị rõ hơn (trước khi save ở định dạng .jpg [mờ]).

3. Chủ topic trở lại chủ đề chính chứng minh hơn là ngồi đó tìm cách chứng minh ai copy - paste giỏi hơn.

5. Chủ topic vui lòng giải thích tại sao lại xóa cái hình avatar + cái hình ở dưới chỗ đánh dấu màu đen, khoãng cách chữ "mà không" cách xa nhau quá. Có thể so sánh tấm hình gốc mà Moderator thaihoa đã post ở page 1.

Cái píc ấy, quá đơn giản để giải thích.

khoãng cách chữ "mà không" cách xa nhau quá.
Đánh 2 dấu cách xem nó có xa không,
với cả tấm DS của cậu :-S , Nhìn ngoài là biết giả, chưa cần đem lên PTS thẩm định

ohishu
23-11-09, 07:21 PM
xin phép thái hòa 1 post cuối ... 500.000 là 1 số tiền không nhỏ :| vậy mà như lời onishu sao ? dễ làm ngơ để mất toi 500K đơn giản à ? sự thực ở đây làm gì có 500K nào ... chỉ là những tấm ảnh design và qua 1 vài lời nói thôi sao ... Thái Hòa đã nói Rezo này vô tội vậy thì thôi nhé Minh ... học cách sống và xử xự như 1 người đàn ông đi :D
@member : mọi chuyện đã rõ ... Rezo vô tội

Nói Chung Ông Bạn Có Tội Hay Không Thì Tự Hiểu Chứ Tôi Đưa Bằng Chứng Nào Lên Đều Bị Ông Anh Phủ Phàng Đành Chịu Thôi Vì Tôi Là NewBie. Còn Việc Bỏ 500k Luôn Là Vì Tôi Đang Có 1 Dự Án Mới Với Tiền Bạc 500k K Là Gi Như Toppic Cũ Đã Nêu Bỏ 500k Mua 1 Bài Học Cũng Đáng :)>- Thôi Nhé Ohishu Sẽ Không Tham Gia Bàn Bạc Topic Này Nữa Sự Thật Thì Tôi Với Nó Đều Biết Fải K Ku Tài Đẹp Zai Ba Lai Giống ..... :o)

ohishu
23-11-09, 07:31 PM
Cái píc ấy, quá đơn giản để giải thích.
Đánh 2 dấu cách xem nó có xa không,
với cả tấm DS của cậu :-S , Nhìn ngoài là biết giả, chưa cần đem lên PTS thẩm định

Không Đề Tài Vì Hiểu Nhầm Ý Của

Mr.Rezo™
23-11-09, 07:31 PM
@My.Ami.Pro : vậy theo chú nghĩ bức ảnh của chủ topic không phải design sao :)) là MOD mà comment thiếu trách nghiệm không tả nổi :)) tôi cũng hiểu được trí tuệ của cậu "cao siêu" đến mức nào rồi ^:)^

@onishu : anh xin chú =)) mặc váy đi :| không thể tìm được sự trong sạch quay lại comment đểu càng thể hiện rõ bản chất đất Minh ạ :))

Masterking0211
23-11-09, 07:38 PM
Nói Chung Ông Bạn Có Tội Hay Không Thì Tự Hiểu Chứ Tôi Đưa Bằng Chứng Nào Lên Đều Bị Ông Anh Phủ Phàng Đành Chịu Thôi Vì Tôi Là NewBie. Còn Việc Bỏ 500k Luôn Là Vì Tôi Đang Có 1 Dự Án Mới Với Tiền Bạc 500k K Là Gi Như Toppic Cũ Đã Nêu Bỏ 500k Mua 1 Bài Học Cũng Đáng :)>- Thôi Nhé Ohishu Sẽ Không Tham Gia Bàn Bạc Topic Này Nữa Sự Thật Thì Tôi Với Nó Đều Biết Fải K Ku Tài Đẹp Zai Ba Lai Giống ..... :o)

Mình thật sự chưa hiểu bạn đang diễn hay đang cố tình tỏ ra là cái trí tuệ của bạn thực sự quá kinh và khủng :-?? Bạn càng nói thì mình cảm thấy chẳng khác nào bạn đc tự vả vào mặt bạn 8-> hay đây là phản ứng bt của 1 người vừa ăn cướp vừa la làng

thaihoa91
23-11-09, 07:38 PM
Topic Closed ! Chỉ có 1 người xin lỗi ! Còn lại SPAM nên CLOSED !

sangpronhat
25-11-09, 12:15 AM
Lại spam nữa ròi :-S hix 30charrrrrrrrrrrrrrrrrr
Kỳ này hòa bày đầu nhé :-?

cá mập xám
26-11-09, 08:21 PM
thực ra chả cần giả gì bức ảnh thứ nhất, chả cần đụng dao kéo với nó làm gì .... chat 2 nick 1 máy, sửa contact detail thành gì mà chả đc =)) vì đâu có chụp đc cái nút hỏi có mún Add nick hay ko =))
còn bức 2 có mún ghép 1 tí cũng chả khó khăn gì ...

buonchanqua
29-11-09, 11:47 AM
chào mọi người
ngày 3/11/09 mình vào clbgamevn thấy topic bán sever của rezo đọc mấy cái giới thiệu về chức năng của sever và lời bảo đảm của chủ thớt rezo và mình thấy có vẻ rezo là thành viên đã tham gia clbgamevn 1 hời gian dài nên yên tâm mà mua , ngày 4/11 mình pm vao nick chat của rezo được nhận sự đón tiếp nông hậu từ người mình pm nói chuyện với rezo 1 hồi thấy cũng thật vui sao đó mình đã mua sever của rezo với giá 500k mình đã ra bưu điện gởi tiện và chờ đợi ngày hôm sau đến thật nhanh , cuối cùng ngày 5/11 cũng tới sau khi ăn sáng chạy đi chơi vài vòng mình về nhà và pm cho rezo mình pm cho rezo thì rezo nói vẫn chưa nhận được số tiền mình gởi sau khi nói chuyện 1 hồi với rezo mình chạy ra bưu điện hỏi thì họ nói do mình gởi tiền vào buổi chiều nên hàng đến tay người nhận sẽ trễ 1 chút mình điện cho rezo và nói hết sự việc cho rezo biết và đưa điện thoại cho chị bưu điện xác nhận sự việc với rezo sau 1 hồi nói chuyện rezo đã nói với mình về nhà đi pm nick của rezo rezo send sever với patch cái đặt luôn dùm cho mình về nhà và bắt đầu dow sever và patch mà rezo đưa sau 1 hồi cài đặt cuối cùng cũng xong , rezo chĩ mình cách đăng nhập cách hiện nhân vật khi mới vào game cách chơi thế nào rezo chĩ và hướng dẫn mình với cách nói chuyện khá vui vẻ rồi 1 lát sau rezo nói bạn chơi đi sever này có rất nhiều chức năng nếu có lỗi gì xãy ra thì bạn pm cho tôi tôi sẽ fix lỗi cho bạn , mình thấy rezo là 1 người tốt nên muốn kết bạn nên đã send cho rezo 1 cai card điện thoại 100k xem như quà và thế mình chơi game suốt từ đó tới tối và thấy bản kill rất tuyệt i như của vina vậy bản đồ luyện công thì rất tốt xa phu đẩy lên luyện lv khỏe re cuối cùng đến tối mình đã luyện lv lên được 1xx nên định đi đánh tống kim nhưng khi mình nhấn vào kill hỗ trợ nhân vật để đến map tống kim thì lại không được có dấu ! màu đỏ và có 1 câu tiếng hán ngay khi mình chĩ chuốt vào dấu ! mình nghi lại lỗi và tìm chức năng khác để chơi mình đổi bảo rương cũng không được càng lúc càng phát hiện nhiều lỗi sau cùng mình pm nick chat của rezo và nói cho rezo biết những lỗi mà mình gặp phải rezo nói bạn tét thêm đi vào ngày mai tôi sẽ đưa ông bản fix hoàn chỉnh cho server thế là mình đi train lv tiếp đến ngày hôm sau :
mình pm cho rezo vào buổi chiều rezo nói hiện không có nhà lát nửa về mình đưa cho bản fix , mình đã vào trang chủ của rezo <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) để xem có tin tức gì mới hay có cái gì đó đại loại vậy không thì thấy nick chat trên trang web sáng lên ghi i'm online
ngày hôm sau vào buổi trưa lúc 11 hay 12 h gì đó mình pm cho rezo nhưng không thấy trả lời mình điện thoại cho rezo cũng chẳng ai bóc máy vào trang chũ rezo thì lại thấy cái dòng i'm online
và cứ thề chờ đợi bản fix mà không biết thời gian cứ thế cho đến hôm có người lập bài nói rezo lừa đảo mình đã vào xem và pót lên vài lời rezo lập tức dùng 1 nick khác pm cho mình liên và lại hứa sẽ đưa mình bản fix ừ thì chứ chờ thữ nửa xem
và cho đến tận hôm nay ngày 29/11 mình vẫn chưa thấy cái bãn fix lỗi của mình đâu cả
xong phần mở bài đến phần thân bài nào :
trong bài viết cùng tên của thaihoa91 đưa lên lúc trước có 2 tấm hình tấm hình thứ 2 là của mình và rezo đã thừa nhận đó là sự thật qua những dòng này :

Haizz ... Giải thích nhiều chi cho mệt so sánh 2 bức ảnh nhé cả đều là khách hàng đấy xem cách nói chuyện khác nhau không ? cảm ơn ông buonchanqua còn giữ đoạn chat ...
1. Vụ của buonchanqua tớ chưa update tớ xin nhận lỗi

cái đó nói lên rezo đã bán sever cho mình và mình vẫn chưa nhận được bản fix lỗi các bạn nhận xét sem có đúng không nếu các bạn nhận diện hàm ý suy ra từ câu nói của rezo là đúng và không biến đổi câu nói sang í nghĩa lệt lác hay châm biêm sai sự việc thì đọc tiếp nhé :
lúc mua sever của rezo mình không hề yêu cầu 1 chức năng nào khác ngoài chức năng mà rezo đã giới thiệu trong bài viết bán sever của rezo cả vậy đáng ra lúc bán sever cho mình thì sever phải hoàn toàn có những chức năng mà rezo đã nói chứ đúng không mọi người nhưng trong server rezo share cho mình thì hoàng toàng không có những chức năng rezo đã giới thiệu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(2).rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(2).rar)
đây là sever và patch mà rezo đã đưa cho mình các bạn dow về mà test thử xem server này hoàng toàn khác với những gì rezo đã quảng cáo vì khi vừa cài đặt thì đã phải cài front nhưng trong giới thiệu nói rõ ràng là nó no front mà ( sau này mới biết có front với no front như thế nào lúc đó chưa hiểu gì nhiều về server cả mình nguyên thủy từ topic l2 qua đây)
-nếu rezo chối server này không phải của rezo vậy được , mình là người mua server của rezo vậy rezo đâu có lý do gì không đưa mình lại 1 bản server nửa , send qua host chia sẽ miễn phí mà đâu mắt xu nào đâu mà sợ tốn kém đúng không
-nếu rezo nói server này đúng của rezo ừh được bản fix của mình đâu rồi , như những câu trên mình nói rezo bán server thì dĩ nhiên trong server phải có đầy đủ tất cả những chức năng mà rezo đã giới thiệu chứ nhĩ rồi khách hàng yêu cầu chỉnh sửa cái gì không hợp i' chừng đó rezo mới phải fix đúng không
-còn nếu rezo nói tôi bận việc xyz gì đó không post kịp vậy thì cho mình hỏi lúc rezo bán server này cho người sử dụng thì rezo phải add hết chức năng mà rezo đã đưa ra giới thiệu chứ đâu phải nói bạn chờ tôi fix nhé , bản fix chỉ có tác dụng với điều kiện người sử dụng server do rezo bán không thấy thích 1 chức năng nào đó trong số những chức năng và muốn chỉnh sửa như quái ít quá tăng quái lên hay máu quái + boss nhiều quá mạnh quá chừng đó mới cần đến bản fix , chứ những chức năng đáng ra phải có thì hoàn toàn không có xai sự thật với lời quản cáo
-còn nếu rezo chối và nói tôi đưa bản fix cho rồi vậy cho mình xin lỗi phiền bạn post lại dùm 1 lần nửa dùm mình có thễ do lỗi yahoo hay xyz gì đó mà mình vẫn chưa nhân được link dow
-còn nếu rezo nói tôi đã send rồi và không giử lại bản fix trong máy nửa và tôi công việc nhiều đâu có rãnh để lưu lại đường link đó tôi không rảnh làm lại 1 lần bản fix đó đâu : nếu vậy sao rezo không add luôn bản fix đó vào server rồi hẳn đem bán vì mình chỉ yêu cầu server có những chức năng như đã giới thiệu đâu thêm bớt cái gì đâu đáng ra lúc làm server này rezo phải add luôn vào rồi chứ đâu phải bắt khác hàng chờ đợi bản fix , rezo làm xong bản fix không giử lại vậy những người mua trước và sao tôi làm sao đây không lẽ đưa cái server thiếu chức năng đó cho người ta rồi bảo người ta chờ bản fix

tôi mà pót hình lên thì mắt công nói tôi photshop chán làm như ai cũng biết photoshop vậy nói đến hình có tấm rezo đã xem xong rồi mới post mấy dòng màu hồng phía trên có nghĩa rezo đã thừa nhận rồi nên đừng có nói photo nhe' tôi chẳng biết chút gì về photoshop đâu
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mấy cái này tôi up lên nhưng chẳng biết cái nào sẽ hiện hình nên không xem được thì nhấn vào link và khi xem xong bạn nghĩ gì ?????

xong phần thân bài đến phần kết bài :
câu nói phía trên của rezo mình copy từ bài viết cùng tên đem qua hình như trang 3-4 gì đó không rõ viết sáng giờ quên mắt nó đâu rồi nửa bài viết này dùng lời lẽ không dùng hình ảnh nên không ai có thể nói tôi là potoshop nhé , nhắc lại 2 cái link đầu tiên rezo xem xong rồi mới thừa nhận rằng chưa up rồi đến ngày 22/11 là 2 tấm cuối các bạn xem đi , từ sau khi topic kia close thì cũng sau hôm đó cái nick của rezo đen thui pm chẳng thèm trả lời
- đoạn kết : bán sever nhưng không có đầy đủ chức năng như lời giới thiệu , đã thông báo tình trạng nhưng không có khắc phục sửa chửa từ ngày mua server cho đến nay vậy có thể gọi là lừa đảo chứ không thể gọi là chậm trễ nửa rồi
lời cuối : đáng lí không trình bài theo kiểu này đâu nhưng nhớ hồi nhỏ học tập làm văn nhớ lại thấy vui vui nên làm theo cấu trúc cho vui ^^ phần I là ngắn nhất trong 5 phần bài viết này là phần I các bạn đọc từ từ chúc vui vẻ

buonchanqua
29-11-09, 11:55 AM
xin nói thêm thời gian online của mình không nhiều toàn treo máy là chính thời gian online là sáng 7-8h , 11h - 1h , 5h chiều đến 8-9h tối ngoài thời gian đó mình ofice

Mr.Phát
29-11-09, 11:58 AM
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrr!
hjz Zero lừa bao nhju ngỪi rẦu nhỸ

Mr.Phát
29-11-09, 11:59 AM
sai chính tả kìa offline chứ ko faj~ ofice

buonchanqua
29-11-09, 12:02 PM
sai chính tả kìa offline chứ ko faj~ ofice
tiêng anh tôi đâu biết bao nhiêu ghi xai chuyện bình thường :-"

Mr.Rezo™
29-11-09, 12:10 PM
lừa đảo sao =)) xl các bạn nên xem lại lời nói của mình ... ở trên như là buonchanqua đã post thì tôi chưa update cho cậu ta nên xảy ra khiếu nại ...
@customer : Hiện PC nhà tớ đã mất mạng 2 ngày hôm nay nên k thể online đưa các vị bản Update ... khi online lại đ.c bình thường sẽ update đầy đủ ... End.

buonchanqua
29-11-09, 12:12 PM
lừa đảo sao =)) xl các bạn nên xem lại lời nói của mình ... ở trên như là buonchanqua đã post thì tôi chưa update cho cậu ta nên xảy ra khiếu nại ...
@customer : Hiện PC nhà tớ đã mất mạng 2 ngày hôm nay nên k thể online đưa các vị bản Update ... khi online lại đ.c bình thường sẽ update đầy đủ ... End.
đọc kĩ bài biết của mình đi rồi hẳn nói câu này bạn ah

phuongdungjx
29-11-09, 12:15 PM
thôi nha kô nói đểu nhau nha close tại đây