PDA

View Full Version : cần liên lạc với blackdragon776

anhvaem_n2s
10-11-09, 10:04 PM
tư nhiên giờ muốn liên lạc với blackdragon để hỏi một số vấn đề mà online cả tuần không thấy đâu cả, nếu bạn có lên mạng thì buzz cho mình 1 cái nghe bạn, thank

BlackDragon776
10-11-09, 11:21 PM
Dạo này tại hạ bận hoàn tất báo cáo nên it online hơn. Có gì ông bạn cứ viết lại nội dung trên topic hoặc nhờ hongtu trợ giúp.

BlackDragon776
11-11-09, 01:46 PM
Vẫn câu nói cũ có gì post lên topic tại hạ giúp được thì giúp trong phạm vi có thể.

anhvaem_n2s
11-11-09, 02:32 PM
mình cần nhờ bạn dung team lam giúp mình cái sv 0.26 , mình lam mãi mà không đc, v150 thi lam dc mà tiếng tàu tùm lùm làm sao mà chơi, mong bạn cho mình 1 cại hẹn đc không ,thank

BlackDragon776
11-11-09, 03:56 PM
Cài server các bản tlbb giống hệt nhau chỉ khác là dùng bản nào thì dùng db đi theo của bản đó. Còn vụ cài mới thì rất mất thời gian nên không thể cài mới qua team giúp bạn được, máy của mình cấu hình thuộc hàng khủng mà còn phải cài đến hơn một tiếng mới xong nên tốt nhất là bạn dùng bản đã cài sẵn và được share trên forum.

Nếu như vẫn muốn cài mới thì bạn đọc kỹ bài của Chicken Run đến khi hiểu đường đi và sự liên kết giữa server với datbase thì tự nhiên sẽ làm được.

anhvaem_n2s
11-11-09, 09:17 PM
không bạn ơi, bản 0.26 này đã có sẵn trên máy ảo hết rồi, mình chỉ chạy máy ảo để nó khởi động tất cả thôi, mình đã cài và gặp lỗi over time nên mới nhờ bạn coi giùm thôi . đc không ?

BlackDragon776
11-11-09, 11:46 PM
Nếu bạn download server 026 trên forum về mà bị over time thì chỉ cần xem lại card mạng và ip đúng chưa là chạy được.

Nếu bạn cài mới và đang cài dang dở bị over time thì mình có nói ở trên rồi là mình từ chối làm công việc trên sever mới vì dạo này đang bận không thể làm giúp bạn trong khoảng thời gian dài.

anhvaem_n2s
12-11-09, 02:08 PM
mình đã làm theo hướng dẫn nhưng không đc, làm nhiều lần mà vẫn không đc nên mới nhờ bạn coi giùm mình ,đây là sữa lỗi chư không phải cài mới ban ah

anhvaem_n2s
12-11-09, 02:36 PM
mình hỏi thêm chút, ban 0.26 nay chay trên cảd mạng ảo đc không hay nhất thiết là cảd mang thật hoạt đông thi game mới chay hay là chạy trên cả 2 cái, tức la khi chơi càn cgo 2 cai cảd mang chay luôn hay chỉ cần 1 cái thôi