PDA

View Full Version : Sao patch kiki rồi mà vẫn không bỏ được gameguard

ngoaho
10-11-09, 10:22 AM
tình hình là em đã có cái client full v6.2, patch cái kiki vào rồi, mục đích là để bỏ cái gameguard đi để vào thẳng game có phải không, thế mà cái client của em nó vẫn cứ load gameguard như thường và kết quả là hiện ra 1 trang web, em không nối mạng nên nó chẳng làm gì tiếp cả(nói chung patch rồi và chưa patch là không khác nhau)
ai giúp với.

meohen1989
10-11-09, 10:33 AM
bạn chạy thằng file MapleStory.exe ,thế là xong thôi mà ,và bạn phải cài visual c++ 2008 cho máy tính thì mới được

ngoaho
11-11-09, 07:30 AM
chạy = MapleStory.exe vẫn thế, em chỉ không thích cái gameguard thôi, máy em cùi, lại còn phải vào 2 lần mới được :E, nói chung em vào được chỗ tạo nhân vật rồi, nhưng mà chọn nhân vật để chơi thì màn hình tối om, rồi out chứ không vào map, thấy server ghi chữ:
Auto DC: Ping Timeout
thế là thế nào.

meohen1989
11-11-09, 08:43 AM
tui chạy bằng file MapleStory.exe vẫn ko thấy có gameguard nào hết á :-?? ,có thể bạn down ko phải là phiên bản 0.62 ,bạn tìm lại link đi :| tui thì xài client này nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ngoaho
13-11-09, 08:11 AM
mình down đúng cái này mờ, nhưng thôi, cảm ơn bạn nhớ, bị ping timeout chắc là do máy mình yếu.

thuyvusam
15-12-09, 12:37 PM
thử lại 1 lần nữa xem,tui thấy chạy bt mà

kaitokid
19-12-09, 04:34 PM
mình cũng bị như bạn trên, nhưng mình vào bằng maplestory.exe nó hiện ra bảng đó thì Ctrl+Alt+del sau đó endtask nó đi, nhưng trước khi endtask thì 2click vào maplestory.exe lan nữa thì xong rồi vào được rồi

Dân Bách Phong
08-01-10, 12:23 PM
Khắc phục được rồi! bạn cứ chạy server xong rồi vào game 1 2 lần gì đó là okie!