PDA

View Full Version : hỏi về lỗi quest Tu chân Ma Tôn 109

DNTmaster
29-10-09, 09:53 PM
Các bác cho mình hỏi cái quest tu chân 109 Ma Tôn mình làm đến đoạn đánh 40 con Phượng Hoàng cấp 108 trong Tiên giới xong rồi về trả quest, rùi nhận quét mới thì không được, nó bảo là ko thể tiến hành nhiệm vụ.Bác nào rành thì cho hỏi tại sao lại như vậy nhỉ

dung059
30-10-09, 08:39 PM
Các bác cho mình hỏi cái quest tu chân 109 Ma Tôn mình làm đến đoạn đánh 40 con Phượng Hoàng cấp 108 trong Tiên giới xong rồi về trả quest, rùi nhận quét mới thì không được, nó bảo là ko thể tiến hành nhiệm vụ.Bác nào rành thì cho hỏi tại sao lại như vậy nhỉ

không nhớ là hồi đó mình làm cái tiên hay Ma, nhưng cũng đến đoạn nào đó, bạn phải mở map thiên kiếp cốc thì mới được, còn không thì báo như của bạn,không biết cái này có như vậy không nhỉ... Bữa mình nhác quá bỏ qua, cho nó lên cấp tu chân đó luôn,tốt nhất làm Q này nên mở luôn Tiên, Ma map và hang tiên 99. để mai rảnh, làm con khác xem thử có được không!

DNTmaster
31-10-09, 06:06 PM
mình đã mở hết map tiên,ma và Thiên kiếp cốc nhưng vẫn ko nhận được nhiệm vụ,nó bảo là không thể tiến hành nhiệm vụ.Hang khiêu chiến trong map ma,tiên mình đều đã mở hết với cả Thiên kiếp cốc

bacnam7287
03-11-09, 07:52 AM
1.3.6 thì làm gì có Q đó L-)
................................

dung059
03-11-09, 02:40 PM
sorry bạn master, đã kiểm tra lại lâu rồi, mà mấy bữa nạy bận công việc quá không ol được. cái Q đó do file elemênts.data khác ID với client. Chính xác hơn là ID chỉ tới address khác. nếu bạn thích, mình send cho file elements.dââ làm dc Q đó.
ps: dạo này sẽ ít ol thường xuyên, đo đó có thể 1-2 ngày mới đọc dựoc!

dung059
03-11-09, 02:43 PM
1.3.6 thì làm gì có Q đó L-)
................................

ai bảo 1.3.6 không làm được thế, dễ lắm x-([-X