PDA

View Full Version : Mong bạn BlackDragon776 vào coi giúp mình

anhvaem_n2s
23-10-09, 01:59 PM
mình đã down hết những gì bạn đã share để về cài tlbb mà sao không đc, mình đã cài máy ao,chạy ok ,đã xuất hiện dòng chữ khoi dong server hoan tat mà không thể nào vô game đc, mình thấy bạn có online nên mong bạn có thể dung teamview xem giúp mình đc không , mong tin của bạn. thank

BlackDragon776
23-10-09, 02:00 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lacloi007
28-11-09, 08:51 AM
VWare của Black có lỗi ở card mạng ảo. Bạn vô config netword, delete cái card cũ đi rồi new 1 cái mới là được...
Ah mà phải active nó lên nữa nha.

BlackDragon776
28-11-09, 09:13 AM
VWare của Black có lỗi ở card mạng ảo. Bạn vô config netword, delete cái card cũ đi rồi new 1 cái mới là được...
Ah mà phải active nó lên nữa nha.

Không phải vmware bị lỗi card ảo mà là do ông bạn không biết config nó khi khởi động lần đầu tiên. Lần sau không biết thì đừng nên đi chỉ dẫn người khác làm những việc không có cơ sở căn cứ nữa nhé ông bạn. HD sai có thể làm cho nhiều người hiểu sai và làm rối luôn đó ông bạn ạ.

kjmbialon
28-11-09, 02:24 PM
anh black dragon có thể cho em hướng dẫn cài thiên long đc file video day file.doc(em kết doc hơn) thank anh nha

BlackDragon776
28-11-09, 05:38 PM
anh black dragon có thể cho em hướng dẫn cài thiên long đc file video day file.doc(em kết doc hơn) thank anh nha

Tặng bạn full link download (HD + soft + server150...) Cái này là pb mà thecongcntt share trên 4rum đó bạn dơnload về tham khảo nhé.

HD:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SV150:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DB:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

web:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mysql for linux:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PLSQL7.1:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

odbc.ini:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

WinSCP3:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SecureCRT:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mysql connect odbc for linux:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

patch client:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Orcale 10g for win:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mware 6.0: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

RedHatLinux:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

kjmbialon
29-11-09, 09:32 AM
sắn sàng chờ ngày lên ram cài TLBB gỡ hết COD+GTA+DW6 ra thui
à Balck giúp em cách dow như nèo toàn tiếng tàu khựa sao bít dow