PDA

View Full Version : Tổng Hợp Hướng Dẫn Cài Audition Off

ngoduydat
16-10-09, 02:19 PM
Hướng dẫn chỉnh sửa IP : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn cài đặt và xoá Pass MySQL: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hướng dẫn cài Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sử Dụng SQLyog: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Dạy cài Part1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Dạy cài Part2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ai biết rồi im lặng cho người chưa biết xem. cảm ơn

jxonline1709
28-10-09, 04:27 PM
thanks mình đang tập cài Au offline :D

ngoduydat
28-10-09, 08:06 PM
thanks mình đang tập cài Au offline :D

uh, bạn làm đi có gì không biết post lên đây mình chỉ cho.
nút thanks trên kia kài hehe!

jxonline1709
30-10-09, 06:38 PM
eeeeee sao tui download cái day cai client.fbr có đuôi .fbr sao xem đươc vậy ????????

ngoduydat
01-11-09, 02:34 PM
eeeeee sao tui download cái day cai client.fbr có đuôi .fbr sao xem đươc vậy ????????

đây phần mềm xem đây. mình quên là bài của mình post bị thecongcntt del rồi lên không post. link của bạn đây :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

HoliC
07-11-09, 01:35 PM
Mình cài y chang phim hướng dẫn rùi đó !!! Vào game thành công ...chép ABM nhạc của VTC xong thì vào nghe nhạc thỏa thích . chơi ngon lành ....tiếc là thiếu avata nên dys khi "du ngoạn trong shop" :D pó tay ... (mặc dù đã update data + part 1 sửa lỗi thiếu avata do thecongcntt share 12/08/09 ) ---
---- Tưởng update lên tháng 9 nữa thì ngon lành... ai dè vẫn "bay" khi "shopping" :D h hok bik làm sao lun...

ngoduydat
08-11-09, 02:46 PM
cách update của bạn cũng sai rồi bạn phải update như sau. bản plus01 của hellokytty rôi đến part 1 part 2...

HoliC
08-11-09, 07:46 PM
hả !! còn bản Plus01 của Hello nữa ahhhhh !!! ???? bạn cho mình xin cái link down đi !!

thivantri
15-11-09, 12:39 PM
bạn ơi tại sao cài client phai copy từng file vào để cài
sao không copy hét vào folder rồi cài một lúc lun ?[-(

ngoduydat
15-11-09, 08:58 PM
Như thế cũng được nhưng nếu bạn không test như vậy trước khi cài sẽ bị lỗi thiếu File "File not Found" bạn nên làm theo hướng dẫn của mình để không bị những lỗi thường gặp.
Chúc bạn thành công!

hanam001
18-11-09, 12:47 PM
có hướng dẫn cài online ko anh????

ngoduydat
19-11-09, 10:17 PM
Có bạn à với điều kiện bạn phải dow bàn Audition vn3 2.88 GB về bạn vừa chơi online và vừa chơi offline được.
bạn có thể dow Client 2.88 GB đó tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hoặc <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nếu có gì không hiểu có thể hỏi mình.

conchothoidai
08-12-09, 05:33 PM
Bạn ngôhuydat này tích cực thiet ...
ngoài ra có thể vào dien dan của mình để tham khảo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

soithan08
23-04-10, 10:04 AM
cái này tui chơi oài:D
chạy mượt ghê mà mỗi cái khoản mua item rà rắc rối:-<
hình như cái web không đáp ứng được item trong siêu thị hay sao ấy

muvietnam
07-05-10, 10:03 AM
thank ban nhieu nha minh rat thich

andyloi
23-05-10, 04:50 AM
cài xong làm sao để chơi? tạo acc bằng các nào ?

0968578813
20-08-16, 08:07 PM
cài xong làm sao để chơi? tạo acc bằng các nào ?

các bạn ơi cho mình xin cái clien audition voi sever chơi ổn định với. mình dùng win 7