PDA

View Full Version : Chung Sức với

letuandi1988
16-10-09, 10:04 AM
ai biết chỉnh EX và level + kill và nguyên thần ở đâu ko. xin chỉ dẩn cụ thể với.thanks

letuandi1988
16-10-09, 08:24 PM
ai biết chỉnh máu+mana chổ nào ko chỉ với

anhyeu29
17-10-09, 01:57 PM
Đây, bạn chịu khó search trong 4rum một tí đi. Có sẵn hết mà.[-X
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Để đơn giản hơn bạn hãy vào acc và nhìn giá trị mà bạn định edit là gì (VD: exp,nguyên thần,v.v..) rồi bạn hãy vào và tìm đúng giá trị đó sau khi tìm ra bạn có thể edit tùy ý.
Hoặc bạn vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sau đó bạn nhập ID nhân vật bạn hãy nhấn vào dòng ...XML phía đưới cùng trên tấm hình là cái số 2 ấy. Sau đó bạn hãy tìm giá trị cần edit bằng cách nhấn Ctrl + F vào nhập vào giá trị cần tìm (lưu ý: phải nhập chính xác và tìm đúng giá trị đó, nếu tìm và sửa sai bạn có thể làm hỏng acc của mình).
Để an toàn sau khi vào được bạn đừng chỉnh sửa gì và copy toàn bộ code đó và lưu vào chỗ khác để đề phòng ko đăng nhập được do acc bị hư hỏng vì edit sai. /:)
Chúc thành công ! :o)
PS: Nhưng đừng tham mà chỉnh cao quá sẽ hư lun acc đó :>

letuandi1988
17-10-09, 08:11 PM
quan trọng là tui cài iwed hoài ko dc . còn đăng ký accau thì dc nhưng vào i<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì không. vậy mới bó tay.

anhyeu29
17-10-09, 09:35 PM
Cái này mình chưa bị lần nào nên ko bít nữa !!!#:-s
Vậy bạn thử pm ThecongIT xem bít đâu thecong giúp dc bạn thì sao??? :-?
Chúc may mắn L-)

lamchi_khanh10
05-11-09, 09:05 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> bạn tải tập tin này về và làm theo HD, pass là wanmeishikong. lànm xong vào iweb với địa chỉ trên.