PDA

View Full Version : Code Game để làm gì ?

madatakesi0701
15-10-09, 06:10 PM
mình là newbie ... k biết là gì ... các bạn giải thích cho mình nhé :">

47cent
16-10-09, 01:23 PM
pó tay bạn rồi
không có code thì sao có game

madatakesi0701
16-10-09, 11:00 PM
mình thấy mọi người lập nhiều topic xin code web game này nọ ... để làm gì :S

47cent
17-10-09, 08:18 AM
à wed game là chơi game trên trình duyệt wed ( IE , firefox ) kết nối data ở host ( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) giống như các wed game online ở vinagame thôi

madatakesi0701
17-10-09, 08:17 PM
à wed game là chơi game trên trình duyệt wed ( IE , firefox ) kết nối data ở host ( <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)) giống như các wed game online ở vinagame thôi
mình biết là web game rồi nhưng các bạn ấy cứ xin code để làm gì :-o
để cài à ... mà cài gì

Mr.Rezo™
17-10-09, 08:22 PM
để cài à ... mà cài gì

^:)^ bạn ý thật BỜ RỒ . xin thưa bạn . họ xin code về để edit lại theo ý riêng của họ chứ không muốn sài theo khuôn mẫu . Trước khi bước vào ngành IT hãy học qua 1 thời gian đi đã chứ đừng lên đây đặt những câu hỏi như thế này ...

sangpronhat
17-10-09, 11:14 PM
Lấu ngày hong gặp ha tài hum nào pmm nói chiện phiên ^^

Magiczvn
20-10-09, 04:29 PM
để cài à ... mà cài gì
Đối với dân lập trình thì code webgame vừa dùng để chơi game vừa dùng để nghiên cứu webgame hoạt động như thế nào.
Còn nếu bạn chơi game thì chi cần biết nó là các file để có thể chơi game , thế thôi !!!!

test2010
08-11-09, 04:47 AM
Đối với dân lập trình thì code webgame vừa dùng để chơi game vừa dùng để nghiên cứu webgame hoạt động như thế nào.
Còn nếu bạn chơi game thì chi cần biết nó là các file để có thể chơi game , thế thôi !!!!
Người chơi chỉ cần biết tới trang web đã cài thui mà, cần gì phải biết nó là các file này file nọ chứ, thiệt tình.
Còn Admin thì họ chỉ cần đưa lên host và cài là xong ;))
Còn Develop thì mới quan tâm tới code à

boypro142
21-11-09, 02:14 PM
nói một câu đơn giản code là mã lập trình

tự phúc mạnh
01-12-09, 02:08 PM
mình thấy mọi người lập nhiều topic xin code web game này nọ ... để làm gì :S

họ xin code game vì họ muốn tạo 1 game như thế để anh em cùng chơi.