PDA

View Full Version : cùng nhau việt hóa chinh đồ

anhvaem_n2s
09-10-09, 12:45 PM
mình lập topic này để cùng nhau việt hóa CD, những ai còn chơi CD of thì cùng nhau việt hóa nào,mình đã việt hóa nhưng ít lăm, lại bị một số lỗi nữa, nếu ai co tâm huyết va sở thích thì cung nhau việt hóa và chia sẻ ở đây , nhìn box CD vắng vẻ quá,

nhoxmap_b7
09-10-09, 06:56 PM
mình cũng muốn làm lắmmm nhưng mình chẳg biết làm sao hết

Zz-Eragon-zZ
22-12-09, 08:40 PM
ặc ặc ... không ai Việt hóa hết à, giúp anh em chút đi chứ ^^!

tgythu
24-12-09, 09:17 PM
muốn việt hóa thì cần việt hóa những file nào, ai có thể liệt kê list các file đó không, ai đã việt hóa được cái nào rồi thì share với

wermanhme1990
24-05-10, 01:11 PM
Minh đã việt hóa được skill+ npc+ item+ nhiệm vụ được khoảng 80% rồi nhưng không có dấu tức là việt hóa ko dấu ấy. Bạn nào chỉ mình cách việt hóa có dấu đi.
để việt hóa có dấu thì phải làm gì ở client
mình cam ơn nhiều.

luckymen
30-06-10, 12:20 AM
Minh đã việt hóa được skill+ npc+ item+ nhiệm vụ được khoảng 80% rồi nhưng không có dấu tức là việt hóa ko dấu ấy. Bạn nào chỉ mình cách việt hóa có dấu đi.
để việt hóa có dấu thì phải làm gì ở client
mình cam ơn nhiều.

Ban lam the nao vay,chi cho minh voi,thank
:-??

luckymen
30-06-10, 12:21 AM
mình lập topic này để cùng nhau việt hóa CD, những ai còn chơi CD of thì cùng nhau việt hóa nào,mình đã việt hóa nhưng ít lăm, lại bị một số lỗi nữa, nếu ai co tâm huyết va sở thích thì cung nhau việt hóa và chia sẻ ở đây , nhìn box CD vắng vẻ quá,

Minh rat thich phan nay,nhung ko biet lam sao(Skill,NPC..)neu ban can nguoi lam phu thi minh xin xung phong

heoconlun
30-06-10, 12:23 AM
Muốn việt hóa 1 game phải biết file nào chứa nội dung cần việt hóa , soft nào để view nó lên mà xem ( chưa kể file bị pack cần phải unpack ) , rồi phải dịch từ ngôn ngữ này ra ngôn ngữ tiếng việt , nhưng theo mình nghĩ 1 số game TQ thì phải cài font vietnamese mới việt hóa có dấu dc đó.