PDA

View Full Version : chọn Bộ hình hướng dẫn cài WebSite+Launcher+Server+SQL Server

thanhtinas
07-10-09, 09:40 AM
chào các bạn hôm nay mình rảnh up cho anh em chọn bộ cài WebSite,server,Launcher+SQL Sevver
Đây là File hình up cho các thành viên mới vào nghề... các bạn có thể tham khảo tại mục mình úp nha, nếu giúp ít được gì cho các bạn thank mình 1 cái khích lệ tinh thần lần sau mình sẽ share tiếp cho các bạn...
các bạn cứ việt download về thêm khảo thêm nhé!
chúc các bạn thành công!
Download (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) tại đây!

Hình mang tình chất minh họa.

Launcher
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SQL Sevver

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
server

WebSite

hieuhien1
07-10-09, 10:22 AM
để em mở hàng cho, tuy em đã cài thành công rồi, nhưng dù sao cũng thank cho anh 1 cái nè!!!

hieuhien1
07-10-09, 10:23 AM
cho em hỏi cái này dùng cho tất cả sv hiện nay hả anh!!!

thanhtinas
07-10-09, 11:47 AM
cho em hỏi cái này dùng cho tất cả sv hiện nay hả anh!!!
đây là hướng dẫn bằng hình ảnh... và là cơ bản nhất để cài server chọn bộ trên!
cứ hình theo hình làm theo nha!
chúc em thành công!

online178
08-10-09, 08:35 PM
hướng dẫn kiểu này bố chúng nó cũng chả làm được ...
Hướng dẫn bằng hình ảnh mà ko có 1 cái dấu nào chỉ dẫn bước 1 bước 2 trong hình ,hầu như toàn phải tự nhìn mà luận ra ...

Kết luận : có cũng như ko :)) =))

Se7eN747
08-10-09, 08:45 PM
hướng dẫn kiểu này bố chúng nó cũng chả làm được ...
Hướng dẫn bằng hình ảnh mà ko có 1 cái dấu nào chỉ dẫn bước 1 bước 2 trong hình ,hầu như toàn phải tự nhìn mà luận ra ...

Kết luận : có cũng như ko :)) =))

đọc có rõ ko mà phán câu ngang xương vậy cha ? Trên kia ghi là hình ảnh minh họa kìa. Download về đi rồi xem HD trong file down ấy rồi hãy nói

online178
08-10-09, 09:42 PM
đọc có rõ ko mà phán câu ngang xương vậy cha ? Trên kia ghi là hình ảnh minh họa kìa. Download về đi rồi xem HD trong file down ấy rồi hãy nói

xem rồi mới nói chứ ,ko nhẽ đổ oan à :))

thanhtinas
08-10-09, 11:37 PM
xem rồi mới nói chứ ,ko nhẽ đổ oan à :))
tui lại có cách ngĩ khác bạn.. nhìn và dựa theo đó mà làm theo!
Bạn muốn biết lỗi gì của ai đó lời nói ra thì.. bạn ko hiểu cho lắm.. Vâng hình ảnh kèm theo!
và hình ảnh sẽ có lợi thế của nó.
không nhưng các hướng dẫn khác.. bước 1. bước 2
nói vậy bạn hiểu hum ta!
dựa theo hình ảnh làm theo!

hiepls89
23-11-09, 10:18 PM
cám ơn bạn rất nhiều nhưng WEB 0.8 lỗi ghê lắm reset full kiss

thanhtinas
15-12-09, 02:28 PM
cám ơn bạn rất nhiều nhưng WEB 0.8 lỗi ghê lắm reset full kiss
web 0.8 fix lả hết lỗi kist khi dùng Edataserver thôi bạn ah!
Bạn đừng nói web 0.8 dỡ nha.. nó cũng khá hay và tốt lắm bạn ah!
hiện tại web mình đang dùng là 0.8 đấy bạn!
web 0.8 không thể nói là lỗi reser Full Kist ghê gốm nếu biết fix nó sẽ ok hết!<):)

dianguc.vn
15-12-09, 03:37 PM
fixx thế nào hướng dẫn đi :D mình cũng bị lỗi

duyhungyen
16-03-10, 10:54 PM
hướng dẫn bằng hình ảnh nhiều chỗ em không hiểu.