PDA

View Full Version : Zero Offline sống lại

sangpronhat
26-09-09, 07:27 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ://upnhanh.sieuthinhanh.com/userimages/images/sieuthiNHANH2009092626839njnjm2u0zd294349.jpeg

Cuối cùng cũng tìm được link cho Zero :D đang ngồi vọc mấy ngừ có múm share hong !:D

SjTempo9x
26-09-09, 07:59 PM
nếu ko phải dùng tới Mysql thì ok thanks

cá mập xám
26-09-09, 08:01 PM
cơ chế di chuyển của nó có giống Cao bồi ko gian ko nhỉ ? chưa chơi trò khỉ này bao giờ :))

meohen1989
26-09-09, 08:10 PM
^ ko đâu ,ông sang up luôn đi, nhử làm gì ,nhỡ người cần tìm chưa vào thì sao... dù sao cũng phải up lên cho mọi người chứ ko thì clbgame thành clb link die đó :-??

huntersun
26-09-09, 08:32 PM
Nhìn nửa việt nửa trung cũng hay đó :D !
Share lun đỡ bùn :D

giangleloi
27-09-09, 07:42 AM
ko share mà show hàng là buồn lắm:(

le_minh
27-09-09, 08:02 AM
cho hỏi cái này ofline hay online vậy còn links?????

herovn1994
27-09-09, 08:13 AM
link ko có hả anh sang.em cần link :((

vanmailaemtran
27-09-09, 08:59 AM
lam` on up link dum`:-t
chu' up' hinh` kieu? nay` anh em them` do~ dai~ ra thi` dc. zi`#-o

Lovepw
27-09-09, 10:35 AM
Có ai cần source code Server này ko!LW share phát cho!games này tiếng China là J online phải ko nhỉ?

sangpronhat
27-09-09, 03:06 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 28c5b198

Tất cả mọi thứ ở đây còn client thì down của SGTel
Làm theo hướng dẫn sẽ rất khó đó tui cài = Mysql và trí tuệ
Với lại cài = xampp vừa mệt vừa khó hay bị lỗi dont's sent
Link sưu tầm hơn 3, 4 tháng gòi sắp die hong lẹ down thì chết ráng chịu
Cảm ơn bạn nào đã up cho mọi người

cá mập xám
27-09-09, 03:14 PM
Thanks anyway :))
mặc dù giờ format hết ổ rồi, cài lại PC để phục vụ cho học hành, nhưng vẫn thank chú phát :))

cá mập xám
28-09-09, 12:24 AM
Client giờ nó lên 3x rồi thì mấy cái patch kia chả cần nữa đúng ko :-/

cá mập xám
28-09-09, 03:15 AM
trong server ở phần udrive có 2 con autorun, bị del rồi :| ... 1 cái là autorun.inf, 1 cái là explorer.exe :| ... 2 cái này có liên quan gì ko thế?

đăng ký xong, chạy file tiếng trung, vào game, nó cứ đơ ra ở cái màn hình lúc đăng nhập xong ấy :-<
làm sao giờ ??

Quyết định chạy tay 3 file SV thì cái acc sv chạy ngon, còn đến cái msg thì ...

sangpronhat
29-09-09, 03:53 PM
Hix pác xài win gì vậy tui xài XP đóa !
Bị lỗi gì chả bít nữa bó tay :-S
thử pmm tui lấy data về thử

cá mập xám
29-09-09, 06:22 PM
XP SP2 pro mà :-< ...
zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz

cobemongmo123
10-10-09, 07:24 PM
sao ko chay dc vay ban
huong dan lai dc ko

vanmailaemtran
11-10-09, 08:14 AM
post lun huong dan cai` dat. di (:|
chu' nhu vay` chang? bit' dau ma` mo`=;
thank nhiu`

cobemongmo123
12-10-09, 07:04 PM
ban up lai cai sv di ban
khong chay dc
cam on nhiu`

familymen
15-04-11, 04:10 PM
HD trên Forum đi ! mình xài WIN SP3 chạy được ko?
Update vũ khí lên 190 có được không ? :-?
Giải nén xong. AccServer.exe , NPCServer.exe AVIRA báo có Virus !

MULuaMoi
05-06-12, 06:02 PM
chả nhìn thấy cài gì sất :|
post lại ảnh đi

lizalde007
06-06-12, 10:53 AM
thanks you for share... hope work at local test