PDA

View Full Version : Cài đặt sever Tierra Gloriosa ( Nation war )

fancy90
25-09-09, 07:41 PM
“Tierra Gloriosa” là một channel đặc biệt được mở ra để xảy ra cuộc chiến gữa 2 quốc gia Capella và Procyon

Để mở sub server này các bạn cần chọn đúng cụm máy chủ TG như trong hình thì mình chọn là server staturn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server sẽ tự hiện khi đến giờ
Một vài hình ảnh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chờ đợi

Chiến thôi

Chiến thắng vì bên kia chả có mống nào

blacklist1989
09-01-10, 05:56 PM
Fancy90 cho hỏi tí. Trong phần config ở chỗ configuration bồ chỉ chọn 5. Nếu như mình chọn 11 có thể kích hoạt TG không. Thêm cái nữa ở chỗ enter hour for TG to start (0 -23) : bồ điền 9 có nghĩa là sao. Àh, ở dòng configuration trong hình khi điền 5 thì nó hiện thêm 2 dòng : "TG lobby wait time" và "TG duration". Nhưng khi mình chọn 11 cho dòng enter a configuration thì nó không hiện 2 dòng này mà install configuration luôn. Nếu Fancy90 biết thì giải thích dùm mình, thanks nhìu.

fancy90
10-01-10, 09:02 AM
Trong lúc config nó hiện ra 11 cái mình cohnj 5 vì trong đó chanel NW , chọn 11 chỉ có chanel test thui
enter hour for TG to start (0 -23) Thời gian đi NW tu` 0 giờ đến 23 giờ mình nhập 9 là để 9h sáng nó bật
Chọn 11 không hiện vì nó làm gì có chanel war

blacklist1989
10-01-10, 09:13 PM
Thanks kìu nhìu nha. :D . Thông cảm tớ còn gà lắm :D

sheriffn4
29-08-10, 11:15 PM
bạn cho hỏi tý,trong này có đi chaos ko ?server nào ?
tiện thể hỏi luôn,mình có con pet,mình muốn úp core cho nó,sao ko đc vậy ?hay fai up bản server len ?? bạn cho mình đường dẫn được ko,thanks
thường thì minh up ở cánh cửa phải hướng từ cổng blooddy ice vào,nhưng path này hình như ko có,bạn có thể cho 1 lời dễ nghe nha :D
thanks (dễ nghe :nếu hem có thì....nói là .....:D)

quana1_hp
30-08-10, 06:13 PM
àh mà fancy ơi! cho mình hỏi, nếu muốn vào quốc gia hôk fải làm qua quest thì dùng tôl nào ?????

lalakers1192
01-09-10, 06:03 PM
dùng cabal managerment tool của kenjidraw up

hoangkhoi95
16-02-11, 09:35 AM
bạn Fancy90 oi,bạn có thể hướng dẫn chi tiết cho mình cách config nationwar được không. cám ơn bạn nhiều