PDA

View Full Version : Help == GM

vinhkiz
24-09-09, 08:09 PM
Các cao thủ cho em hỏi
1.cách add GM anh thecong chỉ không rõ ràng lắm nên em ko làm được
ai chỉ lại cho em với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

exec addGM(32,1)
VD ID em đăng ký là 123456
thì em thay số 32 bằng 123456 hả
và các lệnh đó copy vào đâu

2.em vào game chơi sao nhân vật của em cứ đứng giơ 2 tay 2 chân ra kể cả khi đánh quái cũng vậy

3.cách add KNB vào nhân vật làm sao? vậy
Mong các Pro chỉ giáo thêm
thanks

vinhkiz
24-09-09, 10:50 PM
huhuuhh
không ai chỉ em hết ah

bqt1987
25-09-09, 03:44 PM
cách add KNB thì chỉ rõ rùi còn gì bạn
đầu tiên bạn vào MS SQL chỗ mà bạn tạo passport ấy sau đó ấn vào tool và chọn chỗ mà bạn đã chạy mã quary ấy như hướng dẫn sau khi mở quary thì bạn chọn passport và copy đoạn
thế là ok có KNB rùi đó
Còn về add GM thì bạn gõ lệnh này
exec addGM 32, 1
chú ý giữa chữ GM có dấu cách rùi mới 32 sau đó là dấu phẩy rùi cách tiếp sau đó ấn số 1
giải thích nè
32 ở đâu là ID khi bạn đăng ký acc đấy
1 là tất cả nhận vật của bạn sẽ là GM hết dù sau khi add lệnh GM thì nó nhân vật mới cũng sẽ là GM
còn số 32 ở đâu thì bạn vào SQL và kíck vào dấu + ở chỗ database ấy sau đố chọn vào phần passport và tích vào table trong passport sau đó nhìn vào chữ USER và kick chuột phải vào nó và chọn chữ ( hix quên mất chữ gì rùi ) nhưng mà nó có 1 cái mở ra mấy chữ ấy bạn chọn retun all thì phải

meohen1989
25-09-09, 03:50 PM
em vào game chơi sao nhân vật của em cứ đứng giơ 2 tay 2 chân ra kể cả khi đánh quái cũng vậy
cái này do patch của thecong bị hỏng ,bạn cài lại game xong patch lại cái này vô, xong thì nhớ copy lại cái gshop từ server sang nhá ;)

vinhkiz
27-09-09, 04:26 PM
help tiếp pa kon ơi
tình hình là mới cài lại win và sv TGHM
1.không vào web đăng ký được
2.ai chỉ em cài Iweb với
làm theo HD rùi mà không bít mở lên và add cái đó vào đâu sv

vinhkiz
27-09-09, 07:55 PM
cái này do patch của thecong bị hỏng ,bạn cài lại game xong patch lại cái này vô, xong thì nhớ copy lại cái gshop từ server sang nhá ;)

Tui path cái của ông vào
sv của Thế công tên là CHU TƯỚC
còn cái path của ông là TGHM
làm sao ?
no không hiện lên kết nối tới sv

dung059
03-10-09, 06:32 PM
thế đã cài được chưa?
up.......................