PDA

View Full Version : Share CoreClient No Bug C++ Fixed By thaihoa91 !

thaihoa91
12-09-09, 08:15 AM
Đây là CoreClient.dll No Bug C++ do mình Hex lại và đã việt hóa đến 90% ! Bao gồm các phần đã việt hóa sau :

+ PT nhóm
+ Hảo Hữu
+ Cừu Sát
+ PK
+ Bang hội
+ Giao dịch
+ Các câu thông báo khi nhặt được tiền, vật phẩm (Item),tiềm năng, kỹ năng khi lên level !

LinkDown CoreClient No Bug C++ Fixed by thaihoa91 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ngoài ra còn 2 cái mà mình mới việt hóa mà trước đây chưa ai nghĩ đến đó là :

+ Khi sử dụng Thổ Địa Phù trong thành sẽ có thông báo : "Khong the su dung o day"
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

+ Giá có ghi lượng lúc giao dịch trong shop !
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

DNTmaster
12-09-09, 08:35 AM
Sử dụng CoreClient này có giao dịch đc vật phẩm nhiệm vụ không Thái Hòa Ui dấu

thaihoa91
12-09-09, 08:51 AM
Sử dụng CoreClient này có giao dịch đc vật phẩm nhiệm vụ không Thái Hòa Ui dấu

Chít ! Tui wên test cái vụ này ! Sorry vì sơ xuất ! ^__^ Để tui về kiểm tra lại ! Tối tui ghi kết wả ^__^

DNTmaster
27-10-09, 01:41 PM
Bug rồi bác ơi tui chạy bản coreclient của bác nó vận vậy ko nhận file item từ client nó lấy từ ptach nào ấy lừoi mò wá

thaihoa91
27-10-09, 04:51 PM
Bug rồi bác ơi tui chạy bản coreclient của bác nó vận vậy ko nhận file item từ client nó lấy từ ptach nào ấy lừoi mò wá

Ừh ! Căng nhỉ ! Tiếc là hiện tại tui ko thể típ tục Dev nữa vì máy bị virus hoài !