PDA

View Full Version : Share Client Audition v3.2

huntersun
05-09-09, 09:43 PM
Do các bạn hiện nay vẫn còn cần Client Audition 3.2 nên mình đã lục lọi và tìm kiếm ! Với vốn tiếng china ít ỏi của mình ( Google Translate :D ) nên mới tìm được ( 1% may mắn và 99% là thông minh =)) ).

Đây là Client 3.2 Full:
Download 1 trong 3 link này nha: File torrent :D và download về đầy đủ là 2.09GB

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>Đây là Patch từ 3.25 xuống 3.2 cho các bạn nào đã download bản 3.25
Download 1 trong 3 link này nha: File tổng cộng 8,4 MB, đây là file trực tiếp không phải torrent.

Mình sẽ cập nhật thêm link download khác cho các bạn ! <:-P

huntersun
05-09-09, 09:52 PM
Update link download Client Audition 3.2 : 2,09GB ||| Bạn muốn download thì kéo xuống dưới có chỗ có cái hình mũi tên xanh xanh rồi nhấn vào nha! Max speed đó :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)Link trực tiếp đó bà con ...! Ai cần Client Audition bản nào thì pm nha! Từ cũ nhất tới mới nhất ! :D

Masterking0211
05-09-09, 09:58 PM
Thank bác hunter nha :D BH có TS thế bác :(