PDA

View Full Version : AllinOne - J.X.O.N.L.I.N.E Full (Source + Server + Client)

tieubao0702
24-08-09, 05:59 PM
hok bix ai pót chưa .nếu đã pót ròi thì mod xoa dùm nha..nhưng tui nghĩ no co ích cho mem mới ....
part 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
part 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
part 3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
part 4: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

pass để gải nén các file
Password AllinOne-JXOnline: Soccerer (1)
Password Jxserver:Hexpor (2)
Password UpdateClient-JxOnline:Hexpor (2)
Password SourceCode: SoccererHexpor (2)
Password Pack-Again: Hexpor (2)

wizard
24-08-09, 06:02 PM
Sặc cái này là bản 64 MB thôi, nhưng người post mất công up 3 lần để cho nó độc :-&

mrkes2xxx
25-08-09, 04:14 PM
anh cho em hỏi cái, em down ra mấy bản winRAR rồi nhưng sao vẫn ko giải nén đc, pass ko đúng hay sao xem lại giùm em cái ... thanks...

thecong
25-08-09, 04:42 PM
trời đất cái này có lâu lắm rồi hix cái này hả vô dụng thôi

thaihoa91
25-08-09, 07:21 PM
anh cho em hỏi cái, em down ra mấy bản winRAR rồi nhưng sao vẫn ko giải nén đc, pass ko đúng hay sao xem lại giùm em cái ... thanks...

Pass nó ko có (1), (2) nên ko copy cái (1) (2) vào làm gì ! Chỉ copy chữ thui !

Sir.THÀNH™
26-08-09, 03:01 PM
hok bix ai pót chưa .nếu đã pót ròi thì mod xoa dùm nha..nhưng tui nghĩ no co ích cho mem mới ....
part 1: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
part 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
part 3: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
part 4: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

pass để gải nén các file
Password AllinOne-JXOnline: Soccerer (1)
Password Jxserver:Hexpor (2)
Password UpdateClient-JxOnline:Hexpor (2)
Password SourceCode: SoccererHexpor (2)
Password Pack-Again: Hexpor (2)
sao hài quá vậy.3 link đầu giống nhau mà .47.68 MB

cá mập xám
26-08-09, 03:33 PM
ông này có biết gì ko thế ??? chia ra thì chả bằng nhau zzzzz

kjmbialon
05-10-09, 07:38 AM
yeah chia ra mấy cài đầu = nhau hết còn cái cuối # thui mà bác làm thế tốn link quá cho mỗi part tầm 97mb đi cho lẹ

caogia
03-04-10, 11:54 AM
tình hình là link die òi
Ai up lai giúp với

brirneyspier
30-12-10, 01:43 PM
thank you, cho hỏi cái patch có sài dc với mọi sever hay ko ?