PDA

View Full Version : Xin 1 sever private Granado Espada - Bá Chủ Thế Giới

linhkani
20-08-09, 07:57 PM
GE <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là game bom tấn của thế giới và nó về Việt nam với giá cashshop cũng bom tấn nốt, nên sinh viên như mình ko chơi nổi. Ai đó có thể làm 1 sever private GE đc ko? Giúp những sinh viên ham học và thích chơi game :D

thecong
21-08-09, 08:31 AM
anh bạn à cậu phải hiểu một điều không phải server online nào cũng có offline đâu khó đây với lại là một game mới ra nữa

Lovepw
24-08-09, 01:43 PM
GE <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) là game bom tấn của thế giới và nó về Việt nam với giá cashshop cũng bom tấn nốt, nên sinh viên như mình ko chơi nổi. Ai đó có thể làm 1 sever private GE đc ko? Giúp những sinh viên ham học và thích chơi game :D
WAiting!Emulator indeveloping...................................... ..........................

huntersun
24-08-09, 01:46 PM
Đang phát triển Emu thôi àhh anh ?

hoavo291193
15-09-09, 10:07 AM
hjx.......... vậy là không có à..........mình cũng mê game này lắm.....ai làm được up lên giùm đy :((

obital
25-04-10, 02:17 PM
game này chắc chưa ai moi đc database nên chưa có ofline