PDA

View Full Version : [Share] Server TLBB full Ver 150 + Tool !

Trang : 1 [2]

huntersun
24-08-09, 08:20 PM
Em có part6 không lỗi nè mấy anh ! Ai cần em share !

Doccocaubai
24-08-09, 08:23 PM
share đi! để khi giải nén cho đỡ ngứa mắt.

thientruongdx
24-08-09, 08:27 PM
Anh thientruong ơi, ai cũng bị lỗi đấy hết à =.=. Nhưng hongtu bảo không ảnh hưởng đến Server, anh cứ Keep Broken Files thôi là được :d

Mình bị lỗi part6 với part20. Khi giải nén nó báo lỗi mình cứ để nguyên cuối cùng thì chẳng có gì

thl3ugjacui
24-08-09, 08:38 PM
Anh chuột phải chọn Extract files here... . Nó hiện ra cửa sổ mới anh chọn Keep broken files ở góc cuối cùng bên trái rồi giải nén là được :D

thientruongdx
24-08-09, 08:46 PM
Anh chuột phải chọn Extract files here... . Nó hiện ra cửa sổ mới anh chọn Keep broken files ở góc cuối cùng bên trái rồi giải nén là được :D

Nó có hiện ra cái đấy đâu mà chọn

huntersun
24-08-09, 08:46 PM
Tất cả link của anh Thế công chỉ lỗi part6.
Ai lỗi part khác thì download lại nha !

thl3ugjacui
24-08-09, 08:50 PM
Nó có hiện ra cái đấy đâu mà chọn
À sorry em nhầm, Extract Files... í anh :D

Doccocaubai
24-08-09, 11:10 PM
bản này nhiều bug quá đi
a thế công có sv nào chuẩn nhất ! up lên cho ae full bộ cài đặt luôn

yendung321cn
25-08-09, 12:44 AM
mình vừa thử mở port test thử onl nhưng ko biết đúng hay sai! có 1 máy không biết thử kiểu gì !bạn nào vào dùm xem chơi đc ko, tlbb.hopto.org/web

LeNgocTuanAnh
25-08-09, 12:54 AM
bản này nhiều bug quá đi
a thế công có sv nào chuẩn nhất ! up lên cho ae full bộ cài đặt luôn
Bug gì thích ko bug thì xài client china đi bản 0.5.220 đó bug tui cùi nè:(|)

LeNgocTuanAnh
25-08-09, 01:31 AM
mình vừa thử mở port test thử onl nhưng ko biết đúng hay sai! có 1 máy không biết thử kiểu gì !bạn nào vào dùm xem chơi đc ko, tlbb.hopto.org/web
Muốn test thì thay ip trong file loginserver = ip wan

Doccocaubai
25-08-09, 06:12 AM
vay ah! để mình thử online xem sao! test thử xem online đc ko

Doccocaubai
25-08-09, 06:45 AM
các bác ơi ! port login sv mình để 3306 hay 90 đc !
ở trong file login của sv là 3306
nhưng patch ở clien là 90
vậy khi onlin thì để port nào

LeNgocTuanAnh
25-08-09, 08:37 AM
các bác ơi ! port login sv mình để 3306 hay 90 đc !
ở trong file login của sv là 3306
nhưng patch ở clien là 90
vậy khi onlin thì để port nào
Tui cũng đang nghiên cứu đưa online nhưng vô phương cứu chữa. Port để client connect vào là port của server 2 ko liên quan gì port của login cả. Bạn thích sửa port server 2 là cái gì thì sửa nhưng phải sửa lại cả trong loginserver ở patch client cho đúng.\:D/

Doccocaubai
25-08-09, 08:40 AM
báo nào cài bản 0.26 vào máy ảo rồi up lên cho e đc ko! máy e giật không thể cài nổi,

LeNgocTuanAnh
25-08-09, 08:44 AM
báo nào cài bản 0.26 vào máy ảo rồi up lên cho e đc ko! máy e giật không thể cài nổi,
Tự cài đi bạn tìm hiểu thêm. Bản 026 full Việt Nam chạy nhẹ hơn bản 0.50 nhìu với được cái có client của FPT nên đầy đủ lắm.:">. Còn nếu mà giật áh tui khuyên bạn quên ý tưởng chơi TLBB đi. Còn nếu mà đã chơi thì cài vô tư

Doccocaubai
25-08-09, 09:04 AM
ờ ờ ! cám ơn lời khuyên, để mình cài thử.cài thì cài đc, nhưng mà lúc cài giật vãi trưởng,

LeNgocTuanAnh
25-08-09, 09:09 AM
ờ ờ ! cám ơn lời khuyên, để mình cài thử.cài thì cài đc, nhưng mà lúc cài giật vãi trưởng,
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lovepw
25-08-09, 10:10 AM
Có ai có bằng chứng bảo server lock 100 người không?
Thử đi rồi bít!down free bên china 4rum thì phải chịu thôi you ah!

cá mập xám
25-08-09, 11:57 AM
đưa lên online như ông black dragon, tôi connect vào đc, lập nhân vật đc, nhưng ko login đc O_O login là báo lỗi mạng, rồi bị out :-<

cá mập xám
25-08-09, 12:01 PM
Em có part6 không lỗi nè mấy anh ! Ai cần em share !

share đi chứ còn đợi gì nữa Ồ_Ố .. up lên gala thôi, chả biết dạo này connect mediafire chậm lắm ... RS cũng đc :D

Doccocaubai
25-08-09, 12:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hình game giống love nè :D

LeNgocTuanAnh
25-08-09, 01:00 PM
hình game giống love nè :D
Con này là thú cưỡi mới của bản 0.50 chứ có gì đâu. Còn có cả con nhân mã, con gì mà như cong long quy áh nhưng mà có cái cổ dài nữa nói chung là nhìu pet, thú cưỡi mới

cá mập xám
25-08-09, 01:14 PM
chán ... sao tôi vẫn ko cài đc SV nhỉ :(

thl3ugjacui
25-08-09, 01:25 PM
Bác nào cài được rồi có lòng tốt cài cho anh em qua team đi, chứ thế này thì ...

cá mập xám
25-08-09, 01:42 PM
ôgn nào đưa lên on ấy nhỉ ??? cho anh em IP với port vào thăm thú cái :D
SV này có YTO chưa nhỉ?

BlackDragon776
25-08-09, 01:49 PM
Bác nào cần cài qua team thì PM để tại hạ xem xét.

loan1701
25-08-09, 03:31 PM
Cần quan tâm làm sao để có acc ~.~

cá mập xám
25-08-09, 03:46 PM
cóp nguyên bộ web, đổi ip thành 192.168.1.66 là reg đc thôi (.../z/index.asp) là trang reg!

LeNgocTuanAnh
25-08-09, 06:06 PM
Bác nào cài được rồi có lòng tốt cài cho anh em qua team đi, chứ thế này thì ...
Cài server này đơn giản mà bạn cứ làm đúng theo guide là 100% complete.

runrun88
25-08-09, 06:08 PM
Mình cũng chẳng cài được , đến cái đoạn gõ mấy cái lệnh chạy server thì chỉ có 2 lệnh đầu chạy, còn lại toàn báo lỗi.

hongtu1
25-08-09, 07:13 PM
Mấy hôm nay bị đứt mạng nên ít online, cũng không biết clb mở lại lâu chưa. Cho mình hỏi là những ai đã cài thành công rồi nhỉ ?. Mấy hôm nữa có net đưa thử lên online cho anh em vào chiến xem sao.

BlackDragon776
25-08-09, 07:19 PM
cái server china này rất khó cho lên mạng mình mở port rồi mà thất bại.

cá mập xám
25-08-09, 11:13 PM
thưa với bác là làm sai đc thì tốt :-< ... làm như thế nhưng chạy vẫn db error thôi :-<

LeNgocTuanAnh
26-08-09, 06:21 AM
thưa với bác là làm sai đc thì tốt :-< ... làm như thế nhưng chạy vẫn db error thôi :-<
Tốt nhất bạn nên tự cài nguyên server thì sẽ hok có vụ db erro đâu nếu cài đúng.$-)

Lovepw
26-08-09, 07:53 AM
Mình cũng chẳng cài được , đến cái đoạn gõ mấy cái lệnh chạy server thì chỉ có 2 lệnh đầu chạy, còn lại toàn báo lỗi.
Vào xem log khi run server up file log lên đây,mình xem nếu chỉ được mình sẽ chỉ!

runrun88
26-08-09, 01:20 PM
Vào xem log khi run server up file log lên đây,mình xem nếu chỉ được mình sẽ chỉ!

Last login: Fri Aug 14 14:08:07 2009 from 192.168.1.66
[1] 6070

cwd=/home/tlbb/Billing
load etc/gbs.conf
Initialized server configuration.
Initialized network configuration.
Initialized system log configuration.
Initialized database configuration.
load /home/tlbb/Billing/etc/cardtrans.conf
CARDLIFE = 16500
MAXPRICE = 5000000
MINPRICE = 100
load etc/db_hash.conf
db ok
db ok

**************Store Information************
999,999,2,N,1

****Policy Information******

******End Store information******
************** store config begin**************
SERVICE_BEGIN
Y
SERVICE_END
BULLETIN_BEGIN
11
BULLETIN_END
EQUIP_BEGIN
999,999,1,2,N
EQUIP_END
************** store config end**************

**************draw information************
503,503,0,10000,10000,guage=0

******weapon information******
503,item 30505092,1,10000

**************draw information end************

-bash: ./shm: No such file or directory
-bash: ./Login: No such file or directory
-bash: ./World: No such file or directory
cwd=/home/tlbb/Billing

Start time Socket IP GroupNumber Users
Total Connections: 0 Total Users: 0

-bash: ./Server: is a directory
-bash: ./tlbb: No such file or directory
Bạn xem giúp mình , nó như thế này nè. Mấy lệnh cuối toàn báo ko thấy tập tin, nhưng mình đã vào RedHat kiểm tra vẫn thấy đầy đủ chẳng biết làm sao.

LeNgocTuanAnh
26-08-09, 02:07 PM
Last login: Fri Aug 14 14:08:07 2009 from 192.168.1.66
[1] 6070

cwd=/home/tlbb/Billing
load etc/gbs.conf
CARDLIFE = 16500
MAXPRICE = 5000000
MINPRICE = 100
load etc/db_hash.conf
db ok
db ok

999,999,2,N,1

SERVICE_BEGIN
Y
SERVICE_END
BULLETIN_BEGIN
11
BULLETIN_END
EQUIP_BEGIN
999,999,1,2,N
EQUIP_END

-bash: ./shm: No such file or directory
-bash: ./Login: No such file or directory
-bash: ./World: No such file or directory
cwd=/home/tlbb/Billing

Start time Socket IP GroupNumber Users
Total Connections: 0 Total Users: 0

-bash: ./Server: is a directory
-bash: ./tlbb: No such file or directory
Bạn xem giúp mình , nó như thế này nè. Mấy lệnh cuối toàn báo ko thấy tập tin, nhưng mình đã vào RedHat kiểm tra vẫn thấy đầy đủ chẳng biết làm sao.
Bạn đánh sai lệnh rùi trước cái chữ Server của bạn có 1 khoảng cách bỏ khoảng cách đó đi hoặc là đánh bằng tay đừng copy rồi paste:-$

cá mập xám
26-08-09, 02:48 PM
Tốt nhất bạn nên tự cài nguyên server thì sẽ hok có vụ db erro đâu nếu cài đúng.$-)
... hay bác share tất cái gì cần thiết hộ K đi :D rồi để K thử làm, có gì mà ko ổn thì nhờ bác TViewer cái :D

BeConChapChung
26-08-09, 08:36 PM
ai làm ơn cho em xin cái link server đi, ấn vô 2 chữ download đó ko tài nào down được, pleaseL-):-ss

Flashman
26-08-09, 09:09 PM
Để add KNB , hoặc chỉnh các thông số của nhân vật như level , kn , tiền , danh vọng , .... các bạn có thể dùng navicat . Sau khi cài đặt hoàn tất server , mở navicat connect đến 192.168.1.3 , user là root , pass không có . Vào mục tlbbdb tìm mục t_char và chỉnh thui :D. Có gi chưa hiểu thì pm mình

BeConChapChung
26-08-09, 09:12 PM
ai làm ơn cho em xin cái link server đi, ấn vô 2 chữ download đó ko tài nào down được, pleaseL-):-ss làm ơn

Flashman
27-08-09, 07:23 AM
part 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0d1349e0ce018c8114394287

part 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 09abb769

LeNgocTuanAnh
27-08-09, 09:01 AM
part 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0d1349e0ce018c8114394287

part 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 09abb769
Shit spam mod đâu chém ko thương tiếc:ahh1:

LeNgocTuanAnh
27-08-09, 10:25 AM
... hay bác share tất cái gì cần thiết hộ K đi :D rồi để K thử làm, có gì mà ko ổn thì nhờ bác TViewer cái :D
Ok có gì pm cho mình ở diễn đàn nhé. Time rãnh mình Teamviewer cho. Vậy nhé

huntersun
27-08-09, 10:27 AM
Anh LeNgocTuanAnh cho em xin cái Y!M đi !

Flashman
27-08-09, 10:49 AM
Shit spam mod đâu chém ko thương tiếc:ahh1:

bạn nói kiểu gì vậy ? có người xin link lại vì cái redirector của clbgame bị lỗi , có xem kỹ chưa mà nói vậy ?>:P

LeNgocTuanAnh
27-08-09, 12:32 PM
Anh LeNgocTuanAnh cho em xin cái Y!M đi !

mr.chilly411 :-??. Này thì 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

LeNgocTuanAnh
27-08-09, 12:34 PM
bạn nói kiểu gì vậy ? có người xin link lại vì cái redirector của clbgame bị lỗi , có xem kỹ chưa mà nói vậy ?>:P
Kick chuột phải vào download1, download2. Chọn properties copy phần link đường sau paste lên address. Xong:-"

BlackDragon776
27-08-09, 02:37 PM
Những bạn nào dùng server của hongtu share khi chạy ./tlbb start bị tình trạng db error có thể chọn 1 trong 2 cách sau để khắc phục:

C1 :
Cài thêm một máy ảo XP đặt IP 192.168.1.66
Subnet 255.255.255.0
Default gateway 192.168.1.1
Sau đó cài oracle lên máy ảo XP này
Cài IIS trên máy XP thật và cấu hình IP máy thật như sau
IP 192.168.1.67 Subnet 255.255.255.0 Default gateway 192.168.1.1
Mục DNS điền IP DNS của nhà cung cấp dịch vụ
Các bước cấu hình IIS các bạn xem lại bài HD trước của mình

Cách thức hoạt động của C1 này là Thông tin đăng ký sẽ thông qua giao thức IIS của XP thật ghi vào database Oracle XP ảo thông qua địa chỉ mạng và MySQL trên RH4 sẽ kết nối với XP ảo lấy thông tin trong Oracle lưu trên XP, nhược điểm của cách này là sẽ phải chạy thêm một máy xp ảo khi chạy server nhưng khi không chạy server thì sẽ giảm tải đáng kể cho XP thật vì không phải chạy nền Oracle trên XP thật.

C2: mình sẽ trình bày sau vì đang thử nghiệm (Cách này là cài trực tiếp Oracle lên RH4)

cá mập xám
27-08-09, 03:01 PM
dùng cách 1 này sau khi tớ cài xong cái win XP lên máy ảo thì Ram giảm 1 cách kinh khủng O_O
... các bác mà chỉ có tầm ~2GB ram thì tốt nhất thôi :D có vẻ ngốn ác, cẩn thận dumb đấy :)) ... >2gb ram thì hãy làm cách này :D

BlackDragon776
27-08-09, 03:13 PM
C1 tuy tăng dung lượng RAM sử dụng của VMware nhưng lại giảm tải cho RAM rất nhiều so với cài Oracle trên XP thật bác nào cài đã cài thành công server này rồi chạy thử thì sẽ thấy khác biệt hẳn với điều kiện phải remove Oracle trên XP thật đi còn vẫn để Oracle trên máy thật thì khỏi nói rồi.
Máy tôi cũng RAM 2G mà có bị dumb khi chạy đâu.
Tôi set RAM cho XP ảo là 256M RH là 1024M.

cá mập xám
27-08-09, 03:50 PM
C1 tuy tăng dung lượng RAM sử dụng của VMware nhưng lại giảm tải cho RAM rất nhiều so với cài Oracle trên XP thật bác nào cài đã cài thành công server này rồi chạy thử thì sẽ thấy khác biệt hẳn với điều kiện phải remove Oracle trên XP thật đi còn vẫn để Oracle trên máy thật thì khỏi nói rồi.
Máy tôi cũng RAM 2G mà có bị dumb khi chạy đâu.
Tôi set RAM cho XP ảo là 256M RH là 1024M.
để XP chạy O mà có 256 thôi ah ?? có đủ ko ?? O chạy trên máy thật tôi thấy ngốn 300 mà ... nên đại gia, cho nó hẳn 500 :))

thl3ugjacui
27-08-09, 03:56 PM
Bác bật lên thấy 300 thôi :|. Có lúc nó ngốn gần 1 Gb RAM đấy, nhất là lúc mới khởi động :|

BlackDragon776
27-08-09, 04:06 PM
để XP chạy O mà có 256 thôi ah ?? có đủ ko ?? O chạy trên máy thật tôi thấy ngốn 300 mà ... nên đại gia, cho nó hẳn 500 :))

Chán ông này quá ko chạy được ai post làm gì cho mất công sao ông cứ bắt bẻ hoài vậy ông thấy cách này ko hay thì ko nên làm theo có ai nói gì ông đâu. Ở đây tôi làm thử thấy có thể xài được thì chia sẻ cho anh em ông có cách gì hay hơn thì làm thử đi rồi chia sẻ lại cho anh em chứ ko nên chỉ biết bắt bẻ vậy vừa mất công mà lại chẳng ra làm sao cả. Tôi biết ông đại gia rồi khỏi nói Máy tôi cũng cùi thôi nhưng chạy cách này chạy được và nhẹ hơn là cài Oracle trực tiếp trên XP thật:
XP Professional(VL) SP3
Chip : 945G
CPU : Core 2 Duo : 2.4G
RAM : 2G(DC)
GPU : EN9500GT 512M 128bit
HDD : 160G SATA2

"Lưu ý thêm câu nhẹ hơn ở đây là nói khi không chơi tlbb nữa tức là tắt XP và RH ảo
Còn khi cài Oracle trên XP thật thì khi không chơi tlbb nữa nhưng service Oracle vẫn còn chạy."

cá mập xám
27-08-09, 05:35 PM
Chán ông này quá ko chạy được ai post làm gì cho mất công sao ông cứ bắt bẻ hoài vậy ông thấy cách này ko hay thì ko nên làm theo có ai nói gì ông đâu. Ở đây tôi làm thử thấy có thể xài được thì chia sẻ cho anh em ông có cách gì hay hơn thì làm thử đi rồi chia sẻ lại cho anh em chứ ko nên chỉ biết bắt bẻ vậy vừa mất công mà lại chẳng ra làm sao cả. Tôi biết ông đại gia rồi khỏi nói Máy tôi cũng cùi thôi nhưng chạy cách này chạy được và nhẹ hơn là cài Oracle trực tiếp trên XP thật:
XP Professional(VL) SP3
Chip : 945G
CPU : Core 2 Duo : 2.4G
RAM : 2G(DC)
GPU : EN9500GT 512M 128bit
HDD : 160G SATA2

"Lưu ý thêm câu nhẹ hơn ở đây là nói khi không chơi tlbb nữa tức là tắt XP và RH ảo
Còn khi cài Oracle trên XP thật thì khi không chơi tlbb nữa nhưng service Oracle vẫn còn chạy."

haizzz tại tôi thấy cái O nó ngốn hơn 256 thôi, có lúc nó lên 300. nhưng bình thường cũng tầm 250 rồi ... 256 sợ ít quá ...

Masterking0211
27-08-09, 06:12 PM
Có anh nào rảnh rỗi giúp e 1 tý qua Tviewer k ạ :( Làm đến lần thứ 4 kết qả đơ máy qá thể phải cài lại win :(

cá mập xám
27-08-09, 06:34 PM
... sao cứ cái kiểu bị sao là lại cài lại win thế nhỉ :-< ... nản quá .. :))
làm cái gì mà bị đơ máy ??

cá mập xám
27-08-09, 08:41 PM
... làm 2 cái máy ảo nhưng chả hiểu sao, SV chạy ngon, mà lúc đăng nhập, kiểm tra tài khoản và mật khẩu rất lâu, tạo nhân vật ấn mãi mới ra, có cách nào khắc phục lag thế ko nhỉ??
Mà tạo nhân vật xong vào chơi thì báo ... "SV đang bảo dưỡng" là sao thế các bác ?? :(

yendung321cn
28-08-09, 11:20 AM
bạn nào biết cách move nhân vật từ map này đến map kia đc ko!vì ko có tiếng việt trả lời sai nhiều quá bị xuống giám ngục! ai biết cách nào giúp phát

BlackDragon776
28-08-09, 12:58 PM
bạn nào biết cách move nhân vật từ map này đến map kia đc ko!vì ko có tiếng việt trả lời sai nhiều quá bị xuống giám ngục! ai biết cách nào giúp phát

Bạn có thể dùng "thổ long châu" định vị vị trí trước khi trả lời câu hỏi chống boot của của game. Vì Server là ngôn ngữ china còn client bạn xài là ngôn ngữ latin nên chỉ xuất hiện 4 ô vuông không biết là câu nào trả lời thì chính xác, cách khắc phục là bạn có thể dùng client china phiên bản 0.50 (tất cả các phiên bản khác của china ko thể kết nối). Chúc bạn thành công!

Doccocaubai
28-08-09, 01:04 PM
Vẫn bị tù bạn à ! ko có tác dụng.có cách nào vào data hay dùng lẹnh nào có thể move nhân vật đc ko

BlackDragon776
28-08-09, 01:23 PM
Vẫn bị tù bạn à ! ko có tác dụng.có cách nào vào data hay dùng lẹnh nào có thể move nhân vật đc ko

Bạn vẫn bị tù nhưng mà bị theo kiểu treo tù tạm thời chứ ko phải tù như kiểu 10 sát khí nên việc dùng "thổ long châu" để dịch chuyển ko hề bị ngăn cản.
Việc sửa dữ liệu đòi hỏi bạn phải có chút trình độ và hiểu biết về ngôn ngữ trung quốc chứ ko phải dễ dàng mà sửa đổi được.
Còn việc move nhân vật thì dùng "thổ long châu" chính là để move nhân vật đó nếu bạn đã từng chơi trò này chắc không phải là chưa từng biết tác dụng của "thổ long châu" chứ?

ntjna
28-08-09, 05:57 PM
sao part6 và part20 của server em down đi down lại bao nhiêu lần mà giải nén vẫn lỗi thế:(
Patt6 thì nó ghi là "volume is corrupt", còn part20 ghi là "file is corrupt". Giải nén ra được có 500KB. Ai down được part20 rồi cho em xin link down khác với:(

TitanRain
28-08-09, 06:12 PM
Server này chạy rất ổn.Pet mới, Item mới nhìn đẹp quá.
Mới phát hiện cái shop Kim nguyên bảo màu xanh dòng thứ 3 bị lỗi do client ko hỗ trợ thôi.
Dùng client 0.31 VN + Path thecong xe là vào dc

cá mập xám
28-08-09, 06:42 PM
... làm 2 cái máy ảo nhưng chả hiểu sao, SV chạy ngon, mà lúc đăng nhập, kiểm tra tài khoản và mật khẩu rất lâu, tạo nhân vật ấn mãi mới ra, có cách nào khắc phục lag thế ko nhỉ??
Mà tạo nhân vật xong vào chơi thì báo ... "SV đang bảo dưỡng" là sao thế các bác ?? :(
sao ko thấy ai động gì đến cái này của mình nhỉ ....

ntjna
31-08-09, 04:53 PM
sao part6 và part20 của server em down đi down lại bao nhiêu lần mà giải nén vẫn lỗi thế:(
Patt6 thì nó ghi là "volume is corrupt", còn part20 ghi là "file is corrupt". Giải nén ra được có 500KB. Ai down được part20 rồi cho em xin link down khác với:(
Có ai hộ em vấn đề này cái^:)^

Doccocaubai
31-08-09, 08:45 PM
bị tù giam 102 phút vì trả lời sai quá nhiều ! nhưng mình biết cách chỉnh data cho hết thời gian tù rồi ! cám ơn bạn

Doccocaubai
31-08-09, 08:46 PM
này FPT đã nâng cấp lên 0.50 rồi đó! có cách nào dùng cái Clien đó ko
đúng phiên bản luôn đó

LeNgocTuanAnh
03-09-09, 10:24 PM
này FPT đã nâng cấp lên 0.50 rồi đó! có cách nào dùng cái Clien đó ko
đúng phiên bản luôn đó
Đang nghiên cứu nhưng hiện tại vẫn vô phương cứu chữa:-??

BlackDragon776
03-09-09, 10:29 PM
Cấu trúc file bản 0.50 của FPT đã thay đổi so với các bản trước nên dùng hơi khó.

zrockmanx
05-09-09, 09:18 AM
bạn Black có thể cho mình xin cái yahoo dc hem bạn :d

Chicken Run
05-09-09, 10:38 AM
sao ko thấy ai động gì đến cái này của mình nhỉ ....

Xóa hết file log sau đó đăng nhập lại.
Vào lại log để xem thử lỗi gì,

le_minh
05-09-09, 02:06 PM
Mấy dại ca cho e xin lại links Cuối cùng là link Oracle (rất nặng 600 mb) :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e down hoài ko dược ai có cho e với thật cảm ơn nhiều

Chicken Run
05-09-09, 02:50 PM

vagabondvhs
05-09-09, 03:16 PM
the cong cntt ơi link die hết rùi ><' fíx lại di bạn ui ><'

zrockmanx
05-09-09, 04:09 PM
Cho mình hỏi mình chạy SecureCRT nó báo vậy là lổi gì vậy, có thể giúp mình fix nó được hok :

[1] 6534
cd /home/tlbb/Billing

cd /home/tlbb/Server
./shm start

cd /home/tlbb/Server
./Login

cd /home/tlbb/Server
cwd=/home/tlbb/Billing
./World

load etc/gbs.conf

cd /home/tlbb/Billing
CARDLIFE = 16500
MAXPRICE = 5000000
MINPRICE = 100
./tlbb list
load etc/db_hash.conf

cd /home/tlbb/Server
ShareMemory already run, stop it first!
ShareMemory already run, start faild!
some error occ when start ShareMemory, please retry!
A mysqld process already exists
db ok
db ok

999,999,2,N,1

SERVICE_BEGIN
Y
SERVICE_END
BULLETIN_BEGIN
11
BULLETIN_END
EQUIP_BEGIN
999,999,1,2,N
EQUIP_END

bind: Address already in use
Bill Server initialize failed.

(###) main... (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.1120)
Login Starting... (0909051536)(0) (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.1120)
Load ConfigInfo.ini ...Only OK! (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.1130)
Load ConfigInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.1150)
Load LoginInfo.ini ...Only OK! (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.1150)
Load LoginInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.1150)
Load WorldInfo.ini ...Only OK! (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.1160)
Load WorldInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.1160)
Load ShareMemInfo.ini ...Only OK! (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.1160)
Load BillingInfo.ini ...Only OK! (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.1160)
Load BillingInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.1160)
Load MachineInfo.ini ...Only OK! (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.1160)
Load MachineInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.1160)
[Config::LoadServerInfo_Only]: Warning: read Proxy::Proxy1ForCncUser failed!! (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.1160)
[Config::LoadServerInfo_Only]: Warning: read Proxy::Proxy1ForCtcUser failed!! (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.1160)
[Config::LoadServerInfo_Only]: Warning: read Proxy::Proxy1ForEduUser failed!! (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.1160)
Load ServerInfo.ini ...Only OK! (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.1160)
Load ServerInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.1160)
Load SceneInfo.ini ...Only OK! (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.5500)
Load SceneInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.5500)
new ProcessManager...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.5510)
new PlayerPool...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.5510)
new PacketFactoryManager...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.5510)
new BillPacketFactoryManager...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.5510)
new g_pProcessPlayerQueue...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.5530)
new g_pWorldPlayerQueue...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.5540)
new ThreadManager...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.5540)
new ServerManager...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.5600)
new DBThreadManager...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.5810)
new ConnectManager...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.5940)
new FontFile...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.6070)
new IPRegionTable...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:7 T1=1.9420)
new Generator...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:7 T1=1.9420)
g_pPlayerPool->Init()...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:8 T1=3.4130)
g_pPacketFactoryManager->Init()...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:8 T1=3.4130)
g_pBPacketFactoryManager->Init()...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:8 T1=3.4130)
g_pTurnPlayerQueue->Init() ... OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:8 T1=3.4130)
g_pWorldPlayerQueue->Init() ... OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:8 T1=3.4130)
g_pDBThreadManager->Init()...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:8 T1=3.6820)
LoginPlayerManager Start ServerSocket At Port: 90 (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:8 T1=3.6820)
g_pConnectManager->Init()...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:8 T1=3.7130)
g_pProcessManager->Init()...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:8 T1=3.7130)
g_pThreadManager->Init()...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:8 T1=3.7140)
g_pGenerator->setFontFile()...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:8 T1=3.7160)

Loop... (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:8 T1=3.7160)
g_pConnectManager->start( )... (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:8 T1=3.7160)
g_pThreadManager->Start( )... (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:8 T1=3.7170)
g_pDBThreadManager->Start() ... (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:8 T1=3.7180)
ServerThread::run() Thread ID:-1346634848 LoginID:2... (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:8 T1=3.7200)
g_pProcessManager->Loop( )... (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:8 T1=3.7550)
exeption 2ERROR: ConnectWorldServer( ) IP:192.168.1.3 Port:777 ServerID:2,Step: 2 ...Faile (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:9 T1=3.9240)
Exception: ConnectWorldServer() step : 2 (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:9 T1=3.9240)
ConnectServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ...OK (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:11 T1=5.9270)
ConnectBillingServer( ) Current ServerID:2 ...OK (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:11 T1=5.9270)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:11 T1=5.9270)
exeption 2ERROR: ConnectWorldServer( ) IP:192.168.1.3 Port:777 ServerID:2,Step: 2 ...Faile (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:11 T1=6.1320)
Exception: ConnectWorldServer() step : 2 (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:11 T1=6.1320)
BLRetConnectHandler::Execute() ... OK! (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:13 T1=8.3380)
exeption 2ERROR: ConnectWorldServer( ) IP:192.168.1.3 Port:777 ServerID:2,Step: 2 ...Faile (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:13 T1=8.3390)
Exception: ConnectWorldServer() step : 2 (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:13 T1=8.3390)
exeption 2ERROR: ConnectWorldServer( ) IP:192.168.1.3 Port:777 ServerID:2,Step: 2 ...Faile (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:15 T1=10.5460)
Exception: ConnectWorldServer() step : 2 (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:15 T1=10.5460)
exeption 2ERROR: ConnectWorldServer( ) IP:192.168.1.3 Port:777 ServerID:2,Step: 2 ...Faile (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:17 T1=12.7540)
Exception: ConnectWorldServer() step : 2 (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:17 T1=12.7540)
exeption 2ERROR: ConnectWorldServer( ) IP:192.168.1.3 Port:777 ServerID:2,Step: 2 ...Faile (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:20 T1=14.9620)
Exception: ConnectWorldServer() step : 2 (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:20 T1=14.9620)

zrockmanx
05-09-09, 04:10 PM
Cho mình hỏi mình chạy SecureCRT nó báo vậy là lổi gì vậy, có thể giúp mình fix nó được hok :

[1] 6534
cd /home/tlbb/Billing

cd /home/tlbb/Server
./shm start

cd /home/tlbb/Server
./Login

cd /home/tlbb/Server
cwd=/home/tlbb/Billing
./World

load etc/gbs.conf

cd /home/tlbb/Billing
CARDLIFE = 16500
MAXPRICE = 5000000
MINPRICE = 100
./tlbb list
load etc/db_hash.conf

cd /home/tlbb/Server
db ok
db ok

999,999,2,N,1

SERVICE_BEGIN
Y
SERVICE_END
BULLETIN_BEGIN
11
BULLETIN_END
EQUIP_BEGIN
999,999,1,2,N
EQUIP_END

[Config::LoadServerInfo_Only]: Warning: read Proxy::Proxy1ForCncUser failed!! (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.1160)
[Config::LoadServerInfo_Only]: Warning: read Proxy::Proxy1ForCtcUser failed!! (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.1160)
[Config::LoadServerInfo_Only]: Warning: read Proxy::Proxy1ForEduUser failed!! (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:6 T1=1.1160)
g_pPacketFactoryManager->Init()...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:8 T1=3.4130)
g_pBPacketFactoryManager->Init()...OK (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:8 T1=3.4130)
LoginPlayerManager Start ServerSocket At Port: 90 (-1208825632)(T0=2009-9-5_15:36:8 T1=3.6820)

ServerThread::run() Thread ID:-1346634848 LoginID:2... (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:8 T1=3.7200)
exeption 2ERROR: ConnectWorldServer( ) IP:192.168.1.3 Port:777 ServerID:2,Step: 2 ...Faile (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:9 T1=3.9240)
Exception: ConnectWorldServer() step : 2 (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:9 T1=3.9240)
ConnectServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ...OK (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:11 T1=5.9270)
ConnectBillingServer( ) Current ServerID:2 ...OK (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:11 T1=5.9270)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:11 T1=5.9270)
exeption 2ERROR: ConnectWorldServer( ) IP:192.168.1.3 Port:777 ServerID:2,Step: 2 ...Faile (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:11 T1=6.1320)
Exception: ConnectWorldServer() step : 2 (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:11 T1=6.1320)
BLRetConnectHandler::Execute() ... OK! (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:13 T1=8.3380)
exeption 2ERROR: ConnectWorldServer( ) IP:192.168.1.3 Port:777 ServerID:2,Step: 2 ...Faile (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:13 T1=8.3390)
Exception: ConnectWorldServer() step : 2 (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:13 T1=8.3390)
exeption 2ERROR: ConnectWorldServer( ) IP:192.168.1.3 Port:777 ServerID:2,Step: 2 ...Faile (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:15 T1=10.5460)
Exception: ConnectWorldServer() step : 2 (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:15 T1=10.5460)
exeption 2ERROR: ConnectWorldServer( ) IP:192.168.1.3 Port:777 ServerID:2,Step: 2 ...Faile (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:17 T1=12.7540)
Exception: ConnectWorldServer() step : 2 (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:17 T1=12.7540)
exeption 2ERROR: ConnectWorldServer( ) IP:192.168.1.3 Port:777 ServerID:2,Step: 2 ...Faile (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:20 T1=14.9620)
Exception: ConnectWorldServer() step : 2 (-1346634848)(T0=2009-9-5_15:36:20 T1=14.9620)

Chicken Run
05-09-09, 07:33 PM
Bạn chạy World Server là fix được.

zrockmanx
05-09-09, 08:46 PM
cho mình hỏi muốn chỉnh sửa KNB , hoặc chỉnh các thông số của nhân vật như level , kn , tiền , danh vọng , .... thì mình làm như thế nào, monh các bạn có thể hướng dẫn cụ thể 1 chút. Thanks rất nhiều
và làm sao cho thời gian vào tù rùi ra ngay chứ cái bảng hiện lên hoài vào tù hoài rùi bị nhốt lâu wá :((

Chicken Run
05-09-09, 11:23 PM
MYSQL là nơi chứa thông tin về nhân vật, cụ thể là table t_pchars.
Bạn cứ đọc cái Header là thấy thôi mà.
Khi hack nhớ phải thoát nhân vật ra khoảng 30s sau đó mới tiến hành

Thí dụ level là cấp, Str là Cường lực, Int là trí tuệ, Yuanbao là KNB, Zengian là điểm tặng . . .

Còn cơ chế check code thì mình chịu vì mình chưa tìm hiểu, nhưng mình đoán cái này liên quan đến server nhiều hơn là client.

zrockmanx
06-09-09, 08:56 AM
nhưng bản bạn thecong share là bản đã cài sẵn MýQL trong Linux, mình dùng Navicat login vào thì nó báo là deny giờ mình phải làm sao mới login vào MýQL để chỉnh sửa được vậy?

BlackDragon776
06-09-09, 09:08 AM
Host : 192.168.1.3
Port : 3306
use : system
pass : donglei

Đây là các trị số để truy cập vào server của thecongcntt.
Nếu bạn dùng user là tlbb thì pass là tlbb1234

Chicken Run
06-09-09, 12:06 PM
Muốn truy cập dc vào mysql linux bạn có thể dùng MYSQL command line bằng lệnh mysql -uroot -pPassword hoặc Grant Access cho root ở ip của bạn

runrun88
06-09-09, 03:07 PM
Khi khởi động sever chạy dòng lệnh "cd /home/tlbb/Server./Login " thì bị cái lỗi này đăng nhập vào game thì nó cứ bị đứng ở chỗ đang kiểm tra mật khẩu. Ai biết lỗi này giúp mình với .
Last login: Mon Sep 7 04:18:14 2009 from 192.168.1.66

(###) main... (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=2.9880)
Login Starting... (0909070420)(0) (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=2.9950)
Load ConfigInfo.ini ...Only OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0000)
Load ConfigInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0070)
Load LoginInfo.ini ...Only OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0200)
Load LoginInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0200)
Load WorldInfo.ini ...Only OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0200)
Load WorldInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0200)
Load ShareMemInfo.ini ...Only OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0210)
Load BillingInfo.ini ...Only OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0210)
Load BillingInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0210)
Load MachineInfo.ini ...Only OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0210)
Load MachineInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0220)
[Config::LoadServerInfo_Only]: Warning: read Proxy::Proxy1ForCncUser failed!! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0220)
[Config::LoadServerInfo_Only]: Warning: read Proxy::Proxy1ForCtcUser failed!! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0220)
[Config::LoadServerInfo_Only]: Warning: read Proxy::Proxy1ForEduUser failed!! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0230)
Load ServerInfo.ini ...Only OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0230)
Load ServerInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0230)
Load SceneInfo.ini ...Only OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.3660)
Load SceneInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.3690)
new ProcessManager...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.3710)
new PlayerPool...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.3720)
new PacketFactoryManager...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.3730)
new BillPacketFactoryManager...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.3740)
new g_pProcessPlayerQueue...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.3820)
new g_pWorldPlayerQueue...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.3880)
new ThreadManager...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.3900)
new ServerManager...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.4040)
new DBThreadManager...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.4540)
new ConnectManager...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.4830)
new FontFile...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.5070)
new IPRegionTable...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:1 T1=4.0670)
new Generator...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:1 T1=4.0670)
g_pPlayerPool->Init()...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:7 T1=10.8420)
g_pPacketFactoryManager->Init()...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:7 T1=10.8450)
g_pBPacketFactoryManager->Init()...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:7 T1=10.8460)
g_pTurnPlayerQueue->Init() ... OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:7 T1=10.8460)
g_pWorldPlayerQueue->Init() ... OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:7 T1=10.8460)
g_pDBThreadManager->Init()...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:28:3 T1=486.2740)
LoginPlayerManager Start ServerSocket At Port: 90 (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:28:4 T1=487.1060)
g_pConnectManager->Init()...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:28:4 T1=487.2030)
g_pProcessManager->Init()...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:28:4 T1=487.2040)
g_pThreadManager->Init()...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:28:4 T1=487.2040)
g_pGenerator->setFontFile()...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:28:5 T1=488.2230)

Loop... (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:28:5 T1=488.2240)
g_pConnectManager->start( )... (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:28:5 T1=488.2240)
g_pThreadManager->Start( )... (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:28:5 T1=488.3950)
g_pDBThreadManager->Start() ... (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:28:5 T1=488.3950)
ServerThread::run() Thread ID:-1346520160 LoginID:2... (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:5 T1=488.3960)
g_pProcessManager->Loop( )... (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:28:5 T1=488.5540)
ConnectServer( ) IP:192.168.1.3 Port:777 ...OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:5 T1=488.6550)
ConnectWorldServer( ) Current ServerID:2 ...OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:5 T1=488.6970)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:5 T1=488.7950)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:28:6 T1=488.9670)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:6 T1=488.9740)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:8 T1=491.0240)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:8 T1=491.3150)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:8 T1=491.3150)
WLBillingKickHandler::Execute ...OK WorldID=201 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:10 T1=493.5970)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:10 T1=493.6920)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:10 T1=493.6920)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:12 T1=495.8990)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:13 T1=495.9390)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:13 T1=495.9390)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:15 T1=498.1510)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:15 T1=498.1660)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:17 T1=500.3760)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:17 T1=500.4250)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:19 T1=502.6470)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:19 T1=502.6890)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:21 T1=504.9070)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:22 T1=504.9380)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:24 T1=507.1440)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:24 T1=507.1910)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:28:26 T1=508.9600)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:26 T1=509.4030)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:26 T1=509.4210)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:26 T1=509.4210)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:28 T1=511.4240)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:28 T1=511.6410)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:28 T1=511.6410)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:30 T1=513.8470)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:30 T1=513.8680)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:33 T1=516.0750)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:33 T1=516.1180)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:35 T1=518.3290)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:35 T1=518.3790)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:37 T1=520.5860)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:37 T1=520.6090)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:39 T1=522.8210)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:39 T1=522.8280)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:42 T1=525.0340)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:42 T1=525.0730)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:42 T1=525.0730)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:44 T1=527.2790)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:44 T1=527.3170)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:28:46 T1=529.0960)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:46 T1=529.5260)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:46 T1=529.5260)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:48 T1=531.5270)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:48 T1=531.8560)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:48 T1=531.8790)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:51 T1=534.0990)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:51 T1=534.1480)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:53 T1=536.3540)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:53 T1=536.4210)

ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:55 T1=538.6380)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:55 T1=538.6510)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:57 T1=540.8580)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:57 T1=540.8580)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:57 T1=540.8580)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:0 T1=543.1350)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:0 T1=543.1350)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:2 T1=545.5100)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:2 T1=545.5100)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:4 T1=547.7610)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:4 T1=547.7620)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:29:6 T1=549.1450)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:7 T1=549.9680)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:7 T1=549.9680)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:9 T1=551.9740)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:9 T1=552.1860)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:9 T1=552.1860)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:11 T1=554.3940)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:11 T1=554.3940)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:13 T1=556.5990)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:13 T1=556.6520)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:13 T1=556.6520)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:15 T1=558.8630)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:15 T1=558.8630)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:18 T1=561.0710)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:18 T1=561.0710)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:20 T1=563.2780)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:20 T1=563.2780)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:22 T1=565.4850)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:22 T1=565.4850)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:24 T1=567.6900)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:24 T1=567.6910)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:29:26 T1=569.2800)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:26 T1=569.8960)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:26 T1=569.8960)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:29 T1=572.1050)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:29 T1=572.1050)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:29 T1=572.1050)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:31 T1=574.1130)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:31 T1=574.3230)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:31 T1=574.3230)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:33 T1=576.5290)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:33 T1=576.5290)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:35 T1=578.7350)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:35 T1=578.7360)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:38 T1=580.9410)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:38 T1=580.9410)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:40 T1=583.1480)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:40 T1=583.1480)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:42 T1=585.3540)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:42 T1=585.3540)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:44 T1=587.5620)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:44 T1=587.5630)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:44 T1=587.5630)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:29:46 T1=589.4280)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:46 T1=589.7690)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:46 T1=589.7690)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:49 T1=591.9760)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:49 T1=591.9760)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:51 T1=594.1820)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:51 T1=594.1820)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:53 T1=596.1850)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:53 T1=596.3910)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:53 T1=596.3910)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:55 T1=598.6030)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:55 T1=598.6030)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:57 T1=600.8120)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:57 T1=600.8120)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:0 T1=603.0190)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:0 T1=603.0190)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:0 T1=603.0190)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:2 T1=605.2320)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:2 T1=605.2320)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:4 T1=607.4430)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:4 T1=607.4430)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:30:6 T1=609.5620)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:6 T1=609.6550)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:6 T1=609.6550)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:8 T1=611.8780)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:8 T1=611.8780)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:11 T1=614.0900)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:11 T1=614.0900)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:13 T1=616.2960)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:13 T1=616.2960)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:15 T1=618.3010)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:15 T1=618.5070)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:15 T1=618.5090)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:15 T1=618.5090)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:17 T1=620.7150)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:17 T1=620.7150)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:20 T1=622.9290)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:20 T1=622.9290)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:22 T1=625.1500)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:22 T1=625.1500)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:24 T1=627.3610)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:24 T1=627.3610)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:26 T1=629.5730)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:26 T1=629.5730)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:30:26 T1=629.6940)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:28 T1=631.7810)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:28 T1=631.7810)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:31 T1=633.9860)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:31 T1=633.9860)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:31 T1=633.9860)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:33 T1=636.1920)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:33 T1=636.1920)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:35 T1=638.4100)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:35 T1=638.4100)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:37 T1=640.4120)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:37 T1=640.6160)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:37 T1=640.6160)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:39 T1=642.8220)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:39 T1=642.8220)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:42 T1=645.0290)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:42 T1=645.0290)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:44 T1=647.2380)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:44 T1=647.2380)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:46 T1=649.4460)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:46 T1=649.4470)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:46 T1=649.4470)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:30:46 T1=649.6950)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:48 T1=651.7430)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:48 T1=651.7430)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:51 T1=654.0420)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:51 T1=654.0420)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:53 T1=656.2640)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:53 T1=656.2640)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:55 T1=658.4770)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:55 T1=658.4770)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:57 T1=660.4780)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:57 T1=660.6820)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:57 T1=660.6820)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:59 T1=662.8920)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:59 T1=662.8920)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:2 T1=665.1100)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:2 T1=665.1110)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:2 T1=665.1110)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:4 T1=667.3190)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:4 T1=667.3190)
AcceptNewConnection(SOCKET=45, IP=192.168.1.66)...OK (-1336030304)(T0=2009-9-7_4:31:5 T1=668.0140)
AcceptNewConnection(SOCKET=-1,IP=,Step=15)...Fails (-1336030304)(T0=2009-9-7_4:31:5 T1=668.0140)
CLConnectHandler::Execute(...)...OK,IP = 192.168.1.3,Port = 90 (-1336030304)(T0=2009-9-7_4:31:5 T1=668.2850)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:6 T1=669.5260)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:6 T1=669.5270)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:31:6 T1=669.7520)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:8 T1=671.7360)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:8 T1=671.7360)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:11 T1=673.9430)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:11 T1=673.9430)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:13 T1=676.1490)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:13 T1=676.1490)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:15 T1=678.3560)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:15 T1=678.3560)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:17 T1=680.5610)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:17 T1=680.5610)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:17 T1=680.5610)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:19 T1=682.5640)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:19 T1=682.7710)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:19 T1=682.7710)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:22 T1=685.1180)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:22 T1=685.1190)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:24 T1=687.3290)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:24 T1=687.3290)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:26 T1=689.5500)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:26 T1=689.5500)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:31:26 T1=689.9210)
ReLoginManager::HeartBeat Clear ReLoginUnit Pos=31710 m_LoginTime...OK (-1336030304)(T0=2009-9-7_4:31:27 T1=690.7370)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:28 T1=691.7560)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:28 T1=691.7570)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:31 T1=693.9650)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:31 T1=693.9650)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:33 T1=696.1770)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:33 T1=696.1790)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:33 T1=696.1790)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:35 T1=698.3940)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:35 T1=698.3940)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:37 T1=700.6030)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:37 T1=700.6030)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:39 T1=702.6040)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:39 T1=702.8080)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:39 T1=702.8080)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:42 T1=705.0160)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:42 T1=705.0160)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:44 T1=707.2360)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:44 T1=707.2360)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:46 T1=709.4540)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:46 T1=709.4540)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:31:47 T1=710.0520)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:48 T1=711.6600)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:48 T1=711.6640)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:48 T1=711.6640)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:50 T1=713.8800)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:50 T1=713.8800)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:53 T1=716.0890)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:53 T1=716.0890)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:55 T1=718.2990)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:55 T1=718.2990)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:57 T1=720.5150)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:57 T1=720.5150)
./Login [0x8065e91]
./Login [0x804c04c]
/lib/tls/libc.so.6 [0xb3b908]
/lib/ld-linux.so.2 [0xafa7a2]
/lib/tls/libc.so.6(nanosleep+0x46) [0xb9f456]
/lib/tls/libc.so.6(usleep+0x3a) [0xbd64ba]
./Login [0x804b1f8]
./Login(main+0x167) [0x804c2d3]
/lib/tls/libc.so.6(__libc_start_main+0xd3) [0xb28de3]
./Login(__gxx_personality_v0+0x81) [0x804a299]

LeNgocTuanAnh
06-09-09, 03:58 PM
Khi khởi động sever chạy dòng lệnh "cd /home/tlbb/Server./Login " thì bị cái lỗi này đăng nhập vào game thì nó cứ bị đứng ở chỗ đang kiểm tra mật khẩu. Ai biết lỗi này giúp mình với .
Last login: Mon Sep 7 04:18:14 2009 from 192.168.1.66

(###) main... (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=2.9880)
Login Starting... (0909070420)(0) (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=2.9950)
Load ConfigInfo.ini ...Only OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0000)
Load ConfigInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0070)
Load LoginInfo.ini ...Only OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0200)
Load LoginInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0200)
Load WorldInfo.ini ...Only OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0200)
Load WorldInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0200)
Load ShareMemInfo.ini ...Only OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0210)
Load BillingInfo.ini ...Only OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0210)
Load BillingInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0210)
Load MachineInfo.ini ...Only OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0210)
Load MachineInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0220)
[Config::LoadServerInfo_Only]: Warning: read Proxy::Proxy1ForCncUser failed!! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0220)
[Config::LoadServerInfo_Only]: Warning: read Proxy::Proxy1ForCtcUser failed!! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0220)
[Config::LoadServerInfo_Only]: Warning: read Proxy::Proxy1ForEduUser failed!! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0230)
Load ServerInfo.ini ...Only OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0230)
Load ServerInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.0230)
Load SceneInfo.ini ...Only OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.3660)
Load SceneInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.3690)
new ProcessManager...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.3710)
new PlayerPool...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.3720)
new PacketFactoryManager...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.3730)
new BillPacketFactoryManager...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.3740)
new g_pProcessPlayerQueue...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.3820)
new g_pWorldPlayerQueue...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.3880)
new ThreadManager...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.3900)
new ServerManager...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.4040)
new DBThreadManager...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.4540)
new ConnectManager...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.4830)
new FontFile...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:0 T1=3.5070)
new IPRegionTable...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:1 T1=4.0670)
new Generator...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:1 T1=4.0670)
g_pPlayerPool->Init()...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:7 T1=10.8420)
g_pPacketFactoryManager->Init()...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:7 T1=10.8450)
g_pBPacketFactoryManager->Init()...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:7 T1=10.8460)
g_pTurnPlayerQueue->Init() ... OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:7 T1=10.8460)
g_pWorldPlayerQueue->Init() ... OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:20:7 T1=10.8460)
g_pDBThreadManager->Init()...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:28:3 T1=486.2740)
LoginPlayerManager Start ServerSocket At Port: 90 (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:28:4 T1=487.1060)
g_pConnectManager->Init()...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:28:4 T1=487.2030)
g_pProcessManager->Init()...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:28:4 T1=487.2040)
g_pThreadManager->Init()...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:28:4 T1=487.2040)
g_pGenerator->setFontFile()...OK (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:28:5 T1=488.2230)

Loop... (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:28:5 T1=488.2240)
g_pConnectManager->start( )... (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:28:5 T1=488.2240)
g_pThreadManager->Start( )... (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:28:5 T1=488.3950)
g_pDBThreadManager->Start() ... (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:28:5 T1=488.3950)
ServerThread::run() Thread ID:-1346520160 LoginID:2... (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:5 T1=488.3960)
g_pProcessManager->Loop( )... (-1208710944)(T0=2009-9-7_4:28:5 T1=488.5540)
ConnectServer( ) IP:192.168.1.3 Port:777 ...OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:5 T1=488.6550)
ConnectWorldServer( ) Current ServerID:2 ...OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:5 T1=488.6970)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:5 T1=488.7950)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:28:6 T1=488.9670)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:6 T1=488.9740)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:8 T1=491.0240)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:8 T1=491.3150)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:8 T1=491.3150)
WLBillingKickHandler::Execute ...OK WorldID=201 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:10 T1=493.5970)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:10 T1=493.6920)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:10 T1=493.6920)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:12 T1=495.8990)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:13 T1=495.9390)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:13 T1=495.9390)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:15 T1=498.1510)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:15 T1=498.1660)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:17 T1=500.3760)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:17 T1=500.4250)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:19 T1=502.6470)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:19 T1=502.6890)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:21 T1=504.9070)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:22 T1=504.9380)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:24 T1=507.1440)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:24 T1=507.1910)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:28:26 T1=508.9600)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:26 T1=509.4030)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:26 T1=509.4210)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:26 T1=509.4210)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:28 T1=511.4240)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:28 T1=511.6410)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:28 T1=511.6410)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:30 T1=513.8470)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:30 T1=513.8680)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:33 T1=516.0750)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:33 T1=516.1180)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:35 T1=518.3290)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:35 T1=518.3790)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:37 T1=520.5860)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:37 T1=520.6090)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:39 T1=522.8210)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:39 T1=522.8280)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:42 T1=525.0340)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:42 T1=525.0730)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:42 T1=525.0730)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:44 T1=527.2790)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:44 T1=527.3170)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:28:46 T1=529.0960)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:46 T1=529.5260)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:46 T1=529.5260)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:48 T1=531.5270)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:48 T1=531.8560)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:48 T1=531.8790)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:51 T1=534.0990)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:51 T1=534.1480)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:53 T1=536.3540)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:53 T1=536.4210)

ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:55 T1=538.6380)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:55 T1=538.6510)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:57 T1=540.8580)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:57 T1=540.8580)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:28:57 T1=540.8580)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:0 T1=543.1350)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:0 T1=543.1350)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:2 T1=545.5100)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:2 T1=545.5100)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:4 T1=547.7610)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:4 T1=547.7620)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:29:6 T1=549.1450)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:7 T1=549.9680)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:7 T1=549.9680)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:9 T1=551.9740)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:9 T1=552.1860)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:9 T1=552.1860)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:11 T1=554.3940)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:11 T1=554.3940)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:13 T1=556.5990)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:13 T1=556.6520)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:13 T1=556.6520)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:15 T1=558.8630)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:15 T1=558.8630)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:18 T1=561.0710)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:18 T1=561.0710)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:20 T1=563.2780)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:20 T1=563.2780)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:22 T1=565.4850)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:22 T1=565.4850)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:24 T1=567.6900)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:24 T1=567.6910)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:29:26 T1=569.2800)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:26 T1=569.8960)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:26 T1=569.8960)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:29 T1=572.1050)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:29 T1=572.1050)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:29 T1=572.1050)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:31 T1=574.1130)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:31 T1=574.3230)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:31 T1=574.3230)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:33 T1=576.5290)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:33 T1=576.5290)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:35 T1=578.7350)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:35 T1=578.7360)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:38 T1=580.9410)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:38 T1=580.9410)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:40 T1=583.1480)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:40 T1=583.1480)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:42 T1=585.3540)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:42 T1=585.3540)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:44 T1=587.5620)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:44 T1=587.5630)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:44 T1=587.5630)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:29:46 T1=589.4280)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:46 T1=589.7690)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:46 T1=589.7690)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:49 T1=591.9760)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:49 T1=591.9760)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:51 T1=594.1820)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:51 T1=594.1820)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:53 T1=596.1850)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:53 T1=596.3910)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:53 T1=596.3910)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:55 T1=598.6030)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:55 T1=598.6030)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:57 T1=600.8120)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:29:57 T1=600.8120)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:0 T1=603.0190)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:0 T1=603.0190)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:0 T1=603.0190)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:2 T1=605.2320)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:2 T1=605.2320)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:4 T1=607.4430)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:4 T1=607.4430)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:30:6 T1=609.5620)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:6 T1=609.6550)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:6 T1=609.6550)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:8 T1=611.8780)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:8 T1=611.8780)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:11 T1=614.0900)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:11 T1=614.0900)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:13 T1=616.2960)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:13 T1=616.2960)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:15 T1=618.3010)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:15 T1=618.5070)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:15 T1=618.5090)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:15 T1=618.5090)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:17 T1=620.7150)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:17 T1=620.7150)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:20 T1=622.9290)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:20 T1=622.9290)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:22 T1=625.1500)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:22 T1=625.1500)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:24 T1=627.3610)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:24 T1=627.3610)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:26 T1=629.5730)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:26 T1=629.5730)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:30:26 T1=629.6940)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:28 T1=631.7810)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:28 T1=631.7810)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:31 T1=633.9860)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:31 T1=633.9860)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:31 T1=633.9860)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:33 T1=636.1920)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:33 T1=636.1920)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:35 T1=638.4100)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:35 T1=638.4100)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:37 T1=640.4120)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:37 T1=640.6160)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:37 T1=640.6160)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:39 T1=642.8220)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:39 T1=642.8220)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:42 T1=645.0290)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:42 T1=645.0290)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:44 T1=647.2380)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:44 T1=647.2380)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:46 T1=649.4460)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:46 T1=649.4470)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:46 T1=649.4470)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:30:46 T1=649.6950)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:48 T1=651.7430)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:48 T1=651.7430)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:51 T1=654.0420)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:51 T1=654.0420)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:53 T1=656.2640)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:53 T1=656.2640)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:55 T1=658.4770)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:55 T1=658.4770)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:57 T1=660.4780)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:57 T1=660.6820)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:57 T1=660.6820)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:59 T1=662.8920)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:30:59 T1=662.8920)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:2 T1=665.1100)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:2 T1=665.1110)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:2 T1=665.1110)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:4 T1=667.3190)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:4 T1=667.3190)
AcceptNewConnection(SOCKET=45, IP=192.168.1.66)...OK (-1336030304)(T0=2009-9-7_4:31:5 T1=668.0140)
AcceptNewConnection(SOCKET=-1,IP=,Step=15)...Fails (-1336030304)(T0=2009-9-7_4:31:5 T1=668.0140)
CLConnectHandler::Execute(...)...OK,IP = 192.168.1.3,Port = 90 (-1336030304)(T0=2009-9-7_4:31:5 T1=668.2850)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:6 T1=669.5260)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:6 T1=669.5270)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:31:6 T1=669.7520)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:8 T1=671.7360)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:8 T1=671.7360)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:11 T1=673.9430)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:11 T1=673.9430)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:13 T1=676.1490)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:13 T1=676.1490)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:15 T1=678.3560)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:15 T1=678.3560)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:17 T1=680.5610)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:17 T1=680.5610)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:17 T1=680.5610)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:19 T1=682.5640)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:19 T1=682.7710)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:19 T1=682.7710)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:22 T1=685.1180)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:22 T1=685.1190)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:24 T1=687.3290)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:24 T1=687.3290)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:26 T1=689.5500)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:26 T1=689.5500)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:31:26 T1=689.9210)
ReLoginManager::HeartBeat Clear ReLoginUnit Pos=31710 m_LoginTime...OK (-1336030304)(T0=2009-9-7_4:31:27 T1=690.7370)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:28 T1=691.7560)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:28 T1=691.7570)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:31 T1=693.9650)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:31 T1=693.9650)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:33 T1=696.1770)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:33 T1=696.1790)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:33 T1=696.1790)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:35 T1=698.3940)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:35 T1=698.3940)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:37 T1=700.6030)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:37 T1=700.6030)
ServerManager::Tick WorldTurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:39 T1=702.6040)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:39 T1=702.8080)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:39 T1=702.8080)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:42 T1=705.0160)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:42 T1=705.0160)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:44 T1=707.2360)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:44 T1=707.2360)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:46 T1=709.4540)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:46 T1=709.4540)
ProcessManager::DoTick TurnPlayer Number:0 ValidNum:0 InvalidNum:0 (-1776604256)(T0=2009-9-7_4:31:47 T1=710.0520)
SSScenePlayerCountHandler ServerID=0 PlayerPoolSize=0 OK (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:48 T1=711.6600)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:48 T1=711.6640)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:48 T1=711.6640)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:50 T1=713.8800)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:50 T1=713.8800)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:53 T1=716.0890)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:53 T1=716.0890)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:55 T1=718.2990)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:55 T1=718.2990)
ERROR: ConnectBillingServer( ) Pos:0 IP:192.168.1.3 Port:15680 ServerID:2 ...Faile (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:57 T1=720.5150)
Exception: ConnectBillingServer (-1346520160)(T0=2009-9-7_4:31:57 T1=720.5150)
./Login [0x8065e91]
./Login [0x804c04c]
/lib/tls/libc.so.6 [0xb3b908]
/lib/ld-linux.so.2 [0xafa7a2]
/lib/tls/libc.so.6(nanosleep+0x46) [0xb9f456]
/lib/tls/libc.so.6(usleep+0x3a) [0xbd64ba]
./Login [0x804b1f8]
./Login(main+0x167) [0x804c2d3]
/lib/tls/libc.so.6(__libc_start_main+0xd3) [0xb28de3]
./Login(__gxx_personality_v0+0x81) [0x804a299]
Config ko đúng làm lại đi..................

LeNgocTuanAnh
06-09-09, 04:12 PM
Host : 192.168.1.3
Port : 3306
use : system
pass : donglei

Đây là các trị số để truy cập vào server của thecongcntt.
Nếu bạn dùng user là tlbb thì pass là tlbb1234
Chài người ta hỏi mySQL mà đi trả lời oracle. Haizzzzzzzzzzz

BlackDragon776
06-09-09, 04:36 PM
Chài người ta hỏi mySQL mà đi trả lời oracle. Haizzzzzzzzzzz

Cái này tôi chỉ MySQL đó cha nội.

Oracle cài trên Win là IP 192.168.1.66
user tlbb pass là "iernei37d"
Nhìn kỹ hãy phát biểu nhé tôi có khùng đâu mà người ta hỏi MySQL đi chỉ Oracle
Lần sau đừng phát biểu linh tinh nữa nhé đọc bực mình ko à.

LeNgocTuanAnh
06-09-09, 04:43 PM
Cái này tôi chỉ MySQL đó cha nội.

Oracle cài trên Win là IP 192.168.1.66
user tlbb pass là "iernei37d"
Nhìn kỹ hãy phát biểu nhé tôi có khùng đâu mà người ta hỏi MySQL đi chỉ Oracle
Lần sau đừng phát biểu linh tinh nữa tôi ghét nhất là chưa xem xét đã vội kết luận đó.
Bó tay xàm. MySQL mà có user là system àh. Vớ vẩn. System với donglei là oracle cha ơi. Nói xàm!
Và xin nói rất rõ tui ko phát biểu linh tinh mà pa mới là người linh tinh và tôi ko bao giờ ko đọc trước khi repost. Hiểu chưa nếu được cố gắng đừng làm trò hề người ta nói ếch ngồi đấy giếng đó. Xàm

BlackDragon776
06-09-09, 04:56 PM
Bó tay xàm. MySQL mà có user là system àh. Vớ vẩn. System với donglei là oracle cha ơi. Nói xàm!

Không thấy dòng dùng User "tlbb" pass "tlbb1234" bên dưới à "system" là user mặc định khi cài RH4 thecongcntt bỏ qua bước tạo user nên sẽ dùng user mặc định. Ông phải nhìn thoáng một tí chứ đừng nên hẹp hòi đến nỗi cái gì cũng đi bắt bẻ người ta .
Tôi chỉ nói đến đây thôi còn ông muốn chấp tiếp thì tùy tôi không thèm chấp.

LeNgocTuanAnh
06-09-09, 05:01 PM
Không thấy dòng dùng User "tlbb" pass "tlbb1234" bên dưới à "system" là user mặc định khi cài RH4 thecongcntt bỏ qua bước tạo user nên sẽ dùng user mặc định. Ông phải nhìn thoáng một tí chứ đừng nên hẹp hòi đến nỗi cái gì cũng đi bắt bẻ người ta .
Tôi chỉ nói đến đây thôi còn ông muốn chấp tiếp thì tùy tôi không thèm chấp.
Đúng là càng nói càng xàm. user mặc định của RedHat là root. Nói thiệt nói cho mà sửa sai còn đừng nói đến chuyện chấp hay ko chấp ở đây. mà có nói nói nhỏ thui người ta cười cho
Mà nói thêm cho rõ user mặc định của MySQL cũng là root, oracle là system. chả hiểu sao nói sai người ta nói cho sửa còn này này nọ nọ. Rõ Xàm!
P/S: nói như thế đủ hiểu chả có tí trình độ gì về linux, oracle cũng như MySQL cả. Chẳng qua người ta hướng dẫn làm gì thì làm theo như một cái máy mà cũng chả biết là mình đang làm gì.

Doccocaubai
08-09-09, 10:15 PM
đúng rồi ! biết sai mà sửa mới là tốt !
đừng cố chấp.
và cũng không nên soi sét từng tý 1 ,phải thoáng 1 tý chú
8-} =)) ^:)^

BlackDragon776
08-09-09, 10:34 PM
Ôi cái này là do ông ấy hiểu sai ngôn từ thôi mà "user : system" mình dùng ở đây là chỉ user mặc định được tạo ra bởi HĐH ví dụ như trên winxp thì "user : system" là "administrator" nhưng mà ông ấy thì không dùng từ ngữ giống như mình nhưng ông ấy không chịu nói rõ ý ông ấy hiểu đã vội kết luận mình nói xàm rồi ếch ngồi đáy giếng nên thôi khỏi giải thích làm gì để người đọc tự hiểu thì hơn.

Với lại con người với nhau mà không cần thiết phải chửi nhau như súc vật lùi một bước thì có sao đâu ở đây ai lúc đầu mới học mà chẳng phải làm theo người khác quan trọng là mình làm theo rồi hiểu và biết phát triển thêm theo ý tưởng của mình là được rồi.

thecongcntt
09-09-09, 09:52 AM
Topic mở ra để thảo luận về server TLBB chứ không dùng để tranh cãi. Bạn nào có thắc mắc cứ pm mình trợ giúp cho.

kakashiABC
09-09-09, 03:50 PM
bạn ơi tlbb ofline nay có lấy được knb với vàng giống mấy cái TLBB china lậu ko , vàng thì có thể tự kiếm được nhưng cái vụ knb ? ? ?

kakashiABC
09-09-09, 03:53 PM
mà quên tiện hỏi lun , nếu có lấy được knb ở đâu bạn bảo mình luôn , chứ thấy shop knb vậy mà kô mua được :(( ai bít chỉ giùm lun

Doccocaubai
09-09-09, 03:57 PM
bản này có rs nhân vật không thế! ? Ver 0.50

zrockmanx
09-09-09, 04:03 PM
mà quên tiện hỏi lun , nếu có lấy được knb ở đâu bạn bảo mình luôn , chứ thấy shop knb vậy mà kô mua được :(( ai bít chỉ giùm lun

Bạn phải nói dùng server nào, nếu bản 150 thecong share thì bạn tải navicat về cài sau đó login vào host 192.168.1.3 với user tlbb pass là tlbb1234 vào datbase tlbbdb trong bảng t_char bạn có thể chỉnh mọi thứ về NV mình như KNB, Điểm tặng, chỉ số nhân vật..... ( KNB và yuangbao hay j đó tương tự như vậy :D, còn điểm tặng hình như là cột cuối cùng )

kakashiABC
09-09-09, 07:20 PM
mình xài bản của chủ topic đó. công nhận bi h có TLBB offline hay thiệt , hồi trước chơi TLBB cua FPT nạp card nhìu mà chẳng ra đâu với đâu , chán bỏ luôn

thecongcntt
10-09-09, 08:39 AM
Bản này muốn cho KNB hay Money , exp ok hết. Mình cho mỗi thứ 2 tỷ tha hồ chơi. Tất cả đều edit bằng navicat (với điều kiện My sql cài trên win)

zrockmanx
13-09-09, 09:53 PM
Bác thecongcntt có Online thì cho em hỏi mình chỉnh điểm cống hiến bang hội chổ nào vậy , trong bảng t_char không có. chờ tin bác. Thanks bác trước

vitvn
27-09-09, 06:29 PM
Sao cái xác nhận chống auto trong bản 150 lại chỉ có các ô vuông ko vậy làm sao mình có thể xác nhận được.Toàn bị đi nhà giam suốt chỉ mình cách khắc phục cái nha

thecongcntt
28-09-09, 08:38 AM
Bạn không cài font trung quốc nên bị lỗi thế.

meohen1989
01-10-09, 05:32 PM
làm sao để cho cái nì lên online vậy :D ,tui xài hàng ăn liền nên ko biết nên chỉnh ip chỗ nào ,tư vấn cho tớ rồi tớ up lên con vps ,làm cái pri của vn chơi :D ... thế nhá

vip00
03-10-09, 12:50 PM
Cho em hỏi lỗi này thế nào

nghia2006
04-10-09, 08:06 PM
Anh thecongcntt fix lại link : Download1 và Download2 của phần Server TLBB ver150 (install RedHat Linux). Em download phần này không được.

kakalot123456
06-10-09, 05:50 AM
:( ặc vầy là lần trước bị cha thế công lừa tình sever trung quốc việt hóa đem online dám kêu sever ăn cắp của fpt ông hex ăn cắp bãn v120/:)

minhtuan176
09-10-09, 05:17 PM
Thấy các bạn sốt ruột như vậy có thể down các công cụ dần (Đợi mỗi bộ linux tích hợp server của mình thôi)
Đây là link các công cụ cần thiết để chạy bản TLBB ver150 :

Thông tin server :

Tất cả tính năng như FPT.Ngoài ra bổ sung thêm các item mới của bản 150 Ngọc cấp 8,9 (FPT hiện nay chưa có). Server được việt hóa có dấu 90%.
Ip của máy ảo : 192.168.1.3 (mình đang sử dụng)
IP máy thật : 192.168.1.66
255.255.255.0
192.168.1.1

Phần mềm tạo CSDL :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ata%2F390b0b0a0c0e0d0d%2FPLSQL7.1.rar.glx)

DB
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ata%2F536161606664616a%2Fdb.rar.glx)

Phần mềm truy cập vào My SQL linux (dùng để chạy server):
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ata%2F6654545553515555%2FSecureCRT.rar.glx)

Web đăng ký (online luôn):
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ata%2F6e5c5c5d5b595c56%2Fweb.rar.glx)

Client (các bạn dùng bản v31 của FPT mới nhất hiện nay)
ftp://ftp2.gate.vn/tl/TLBB_TLKD.exe (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> FTLBB_TLKD.exe)
Sau đó up lên phiên bản mới nhất (có thể đăng nhập online)

Cuối cùng là link Oracle (rất nặng 600 mb) :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> m%2Fotn%2Fnt%2For...base_win32.zip)

Nếu các bạn không down được trực tiếp có thể copy link file muốn down lên trình duyệt.

Bộ Server tích hợp TLBBVer150 đã share bên dưới !

Chúc các bạn thành công !

cài chơi được, nhưng cái thích chơi nhất lại không thể chơi được là sao vậy các bác. lập được bang mua được thành nhưng lại không thể làm Q để xây thành, nhiệm vụ cấp độ 20, 30, 40 ... cung không thể nhận được, bác nào biết lỗi ở đâu hem chỉ em với^:)^

thientruongdx
10-10-09, 04:05 PM
thằng nào up cho tao file 06 với file 20

congtctc
11-10-09, 08:28 PM
em cha down đc cái gì cả bác àh

thecongcntt
15-10-09, 03:54 PM
Muốn down hãy copy lịnk sang 1 trình duyệt khác là ok

btbaotrung90
18-10-09, 02:07 PM
Trời ơi ai up lại giùm mình cái part server03.rar với, mìnhko thể down dc!

daicaxommuoi1
18-10-09, 06:27 PM
up lai link sever di ban bam zo no toan hien ra cai gi k a`:-s

daicaxommuoi1
18-10-09, 07:28 PM
Oracle cái này download cũng không được luôn

anhvaem_n2s
18-10-09, 09:28 PM
đúng vậy, part3 không down được, đã xong hết rồi mà thiếu mỗi cái part 3 , bác thecongcntt hay bác mô có up lên lại giùm với ,đang cần gấp quá rồi, thank

btbaotrung90
19-10-09, 08:58 PM
Kính thưa toàn thể anh em chơi server của Công mau vào download nốt cái 003.rar đy, hôm nay chính thức download đc rồi đó

lastvampire
22-10-09, 10:24 PM
Đề nghị post link lên thì đưa link trần đi, để link ẩn bấm vào lỗi vào, chả đi đc đến trang down chi hết chán:Laluot_185:

love_ufo
27-10-09, 05:07 PM
Thecongcntt có thể làm hết trong WMWARE rồi share để anh em đỡ vật vã mò cài b-(

xuancuong1412
23-11-09, 06:15 PM

thecongcntt
24-11-09, 08:19 PM
Các bạn cứ down về, các link lỗi đó không ảnh hưởng đến server, mình đã test kỹ và đã chơi bình thường. Vậy nên các bạn cứ yên tâm đi. Dạo này mình bận quá nên không trợ giúp các bạn nhiều được mong các bạn thông cảm. Nếu cần hãy pm với mình, mình sẽ hỗ trợ thêm (mình muốn share bản 026 full tiếng việt nhưng chẳng up lên được bộ full có 900mb;)))

thecongcntt
24-11-09, 08:21 PM
Mình không có thời gian pm bạn. Nếu rảnh hãy pm cho mình ! Mình giúp được sẽ giúp !

madatakesi0701
24-11-09, 08:35 PM
Hay quá ... có sv để chơi rồi ........ :x

xuancuong1412
26-11-09, 01:05 PM
hai cái Download1 và download2 không download được mấy pác fix link lại cho em với.:-<

kakashiABC
26-11-09, 03:56 PM
ai có usename va pass cua Oracle không cho mình mượn để down file về với , không có web không cho down , hic

ngotiendat
26-11-09, 10:41 PM
linh dow server bay hết rầu..............

thecongcntt
29-11-09, 01:10 PM
Đã check và fix lại link :
Phần 1 :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0d1349e0ce018c8114394287
Phần 2 :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 09abb769 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fsharekey%3Dd42ff459774a7f3f1686155677bb268535 b209c909abb769)
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fsharekey%3Dd42ff459774a7f3f1686155677bb268535 b209c909abb769)

chipdien
29-11-09, 05:38 PM
Các bạn cho mình hỏi một vài vấn đề.

Tình hình là khi mình download file xong, unrar thì lỗi tè le luôn. Nhưng cử bỏ mặc nó chạy tiếp thì cũng được, và VMWare vẫn chạy ngon lành.
Server mysql thì chạy tốt.
Nhưng đến khi chạy Billing thì nó báo lỗi db error.
Và khi check log thì thấy nó không connect được với Oracle.
Mình vào topic này xem lại thì thấy có bài hướng dẫn setup oracle, nhưng mà nó là trên windows xp... Mà không hướng dẫn tiếp làm sao để config nó với billing.
Thành ra mình chạy đến đây là bó tay bó chân luôn.
Bạn nào biết phài làm thế nào tiếp theo thì giúp mình với.?

p/s: cái file hướng dẫn ở rayfile gì đó mình không tài nào load được, vào trang web đó thì chậm mà toàn tiếng trung quốc. Có ai có thể reup lên host khác như mediafire được không vậy.

chipdien
29-11-09, 06:03 PM
Ôi, vấn đề đã được khắc phục, khi mình config lại ip của windows... thành 192.168.1.66
Không chú ý cái bài post đầu tiên đâm ra mất thời gian loay hoay :(

chipdien
30-11-09, 08:09 AM
Đã xong..
.

madatakesi0701
30-11-09, 03:26 PM
chipdien xong rồi cho tui YM rồi ông giúp tui cài server qua Team Viewer đc ko ? Ym tui là :thanchet6212
tui cũng bị lỗi lúc unrar ... làm sao để cài đc thế ... tui cũng là người mới vào ngành cntt nên chưa biết nhiều ... xem video HD cũng chả hiểu nên nhờ ông giúp ...

madatakesi0701
30-11-09, 04:18 PM
Ip của máy ảo : 192.168.1.3 (mình đang sử dụng)==> ý anh là IP của máy mình đang sử dụng hay là IP máy của anh ... mà cho em hỏi là cái HD rayfiles kia # gì cái HD của hongtu1 vậy :|
Đã check và fix lại link :
Phần 1 :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0d1349e0ce018c8114394287 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fsharekey%3Dea7a5cdb460daeb2931c7453395df02537 67c6880d1349e0ce018c8114394287)
Phần 2 :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 09abb769 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fsharekey%3Dd42ff459774a7f3f1686155677bb268535 b209c909abb769)
(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fsharekey%3Dd42ff459774a7f3f1686155677bb268535 b209c909abb769)anh ơi lúc giải nén part 6 với part 20 bị lỗi ;) anh check lại hộ em với ...

Nhân tiện em hỏi :
video HD toàn tiếng tàu chả hỉu gì hết trơn ... bác nào cài đc rồi làm cái cho dễ hiểu nào |-)

chipdien
30-11-09, 06:12 PM
HAHA... vừa ngồi setup xong một phát là phải ngồi chơi thử, nhưng mà chỉ ức cái là toàn tiếng tàu. Tiếng Việt ít quá :(. Ngồi chơi được một lức thì phát mệt.
Thế là quyết định ngồi dịch qua tiếng Việt =))...

Sau khoảng mấy tiếng đồng hồ, dựa trên bản dịch v0.26 thì tôi cũng đã dịch được một số :D... Khi nào được khoảng 50% thì sẽ share cho anh em :D...
Chạy thử thấy ra nhiệm vụ tiếng việt thấy sướng cả người.

Không biết hiện tại có ai dịch cái này qua tiếng Việt không vậy? Nếu có thì cùng làm chung cho vui!

madatakesi0701
30-11-09, 06:40 PM
chipdien giải nén server có bị lỗi part 6 với part 20 ko ??? nếu bị lỗi có cài đc ko ??? ... có YM cho tui ... nhờ ông giúp tui cái phát :-<

kenjidraw
10-12-09, 08:32 PM
Phần mềm tạo CSDL :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ata%2F390b0b0a0c0e0d0d%2FPLSQL7.1.rar.glx)

DB
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ata%2F536161606664616a%2Fdb.rar.glx)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ata%2F6654545553515555%2FSecureCRT.rar.glx)

hongtu1
10-12-09, 08:51 PM
Đã fix lại link. Ko có time up nên đưa link gốc :d

Phần mềm tạo CSDL :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> zh-cn%2Ffiles%2F5d9a2259-dbf3-11dd-b112-0014221b798a%2F)

DB
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> zh-cn%2Ffiles%2F76b40ac2-dbf2-11dd-9bbc-0014221b798a%2F)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> zh-cn%2Ffiles%2F1cfd7138-dbf4-11dd-81fe-0014221b798a%2F)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> zh-cn%2Ffiles%2F5a1e6a59-dbf3-11dd-a8ae-0014221b798a%2F)

kenjidraw
10-12-09, 09:27 PM
Link Mediafire :(

Phần mềm tạo CSDL : (ai download được cái này up lên MF dùm mình thanks)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> zh-cn%2Ffiles%2F5d9a2259-dbf3-11dd-b112-0014221b798a%2F)

DB
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> zh-cn%2Ffiles%2F76b40ac2-dbf2-11dd-9bbc-0014221b798a%2F)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> zh-cn%2Ffiles%2F1cfd7138-dbf4-11dd-81fe-0014221b798a%2F)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> zh-cn%2Ffiles%2F5a1e6a59-dbf3-11dd-a8ae-0014221b798a%2F)

rockbuon
21-12-09, 03:37 PM
Anh em ai có client v31 hoac 26 không FPT đã delete link ai có thì pm minh lấy host up lên nhe'

tomtomtom
26-12-09, 05:00 PM
mình có bản 0.26 nè, có 555MB hà. bạn cần thì mình up cho

metamon
26-12-09, 09:25 PM
mình có bản 0.26 nè, có 555MB hà. bạn cần thì mình up cho
Up đi bạn :)
Charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrr

tuannga01
28-12-09, 10:43 AM
các Mod và Admin up lên torrent được không?? Torrent thì anh em chia se link không bao giờ die, ai có đầy đủ bộ cài rồi thì up lên trang torrent nào giùm em với. Ngàn lần cảm tạ.~o)

nk1001
30-12-09, 01:58 AM
lổi giải nén patch 06 va 20 down link fix nhưng ko ăn thua
với lại máy cái link up trên rayfile die hết rồix:(:(
các anh kiểm tra lại dùm em đown mệt lắm 8-}8-}8-}

113viyeu113
30-12-09, 03:18 AM
ráng dơ đi muốn chơi thì phải chụi khó dơ thôi bạn à

tomtomtom
30-12-09, 09:58 AM
Mình đang up client 0.26 FPT mà khoảng 6h mới xong, không biết chịu nỗi không nữa.

tomtomtom
30-12-09, 06:03 PM
mình up lên mediafire xong rồi, treo máy cả buổi luôn đó . Link đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 09528ee0)
password part 6 là minhthom123

SmileAngel
31-12-09, 10:29 PM
thanks nhiu lắm 30charrrrrrrrrrrrrrrrrr

SmileAngel
31-12-09, 10:30 PM
lổi giải nén patch 06 va 20 down link fix nhưng ko ăn thua
với lại máy cái link up trên rayfile die hết rồix:(:(
các anh kiểm tra lại dùm em đown mệt lắm 8-}8-}8-}

bạn dùng 7zip giải nén là ok thôi.chúc vui

SmileAngel
01-01-10, 01:53 PM
mình up lên mediafire xong rồi, treo máy cả buổi luôn đó . Link đây (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fsharekey%3D367ab214d1871465ab1eab3e9fa335cab4 7849a709528ee0)
pass unlock của part6 là ji` vậy bác?
:-w:-w

nk1001
02-01-10, 01:15 AM
xin chỉ dẩn cách xài secure crt
ko biết cách kết nối vào server

nk1001
02-01-10, 11:54 PM
pass patch 6 la j vậy
cho xin di

tomtomtom
03-01-10, 03:51 PM
pass la minhthom123 đó bạn, xin lỗi bạn vì mình để pass nếu không ai xin pass thì mình xóa, tại không biết có ai down không nữa.

nk1001
03-01-10, 11:34 PM
cám ơn bạn nhiều nha mà mình bị lổi db
ko biết làm sao khắc phục
pro oi chi nood với:-s:-s:-s:-s

nk1001
03-01-10, 11:41 PM
pass phải minhthom ko sao đánh cả chục lần ko vô vậy bạn
xin kiểm tra lại dùm mình nha!:-s cám ơn bạn

Minh Phụng
04-01-10, 02:16 PM
có ai up lại hay leech cái HD full anh hongtu1 share ko

Lil.t
04-01-10, 07:07 PM
Cho minh hoi sao luc run vmware

....roi` minh vo open cai Red Hat Linux...nhung no chay den cai mang hinh den la stop...co ai giup minh ko nhi

srry minh ko viet co dzau tai minh .....ko co vietkey ^^

hongtu1
04-01-10, 07:09 PM
Cho minh hoi sao luc run vmware

....roi` minh vo open cai Red Hat Linux...nhung no chay den cai mang hinh den la stop...co ai giup minh ko nhi

srry minh ko viet co dzau tai minh .....ko co vietkey ^^
Cậu post hình lên mọi người xem giúp cho

Lil.t
05-01-10, 01:49 AM
Oh...! minh hieu roi` tai cai Red Hat linux ay' no 6gb ma` minh extract thi chi co'
2gb thui tai cai part 6 voi part 20 bi crc error ay' ...:[

cho to' hoi tai sao nhu the

tomtomtom
05-01-10, 12:30 PM
minhthom123, hix hôm bữa đặt pass mà sao hôm nay vô không được. lần này nếu ko được thì mình bỏ pass luôn

Minh Phụng
05-01-10, 02:17 PM
sao cài dc rồi mà ko dô dc chạy lauch.exe nó bắt download chỉnh sửa 1 hồi ấn vào game dc nhưng lại hiện lên 1 cái bảng báo file is corrupted là sao taaa

cuongquq3
05-01-10, 06:05 PM
hix, có ai chỉ em cách down các file trên trang rayfile ko? nó bảo phải dùng phần mềm raysource mà em dùng rồi vẫn ko down được gì cả :((

hongtu1
05-01-10, 06:25 PM
hix, có ai chỉ em cách down các file trên trang rayfile ko? nó bảo phải dùng phần mềm raysource mà em dùng rồi vẫn ko down được gì cả :((
Cậu tải phần mềm của nó về rồi dow bình thường mà

cuongquq3
06-01-10, 04:17 PM
hix, lại có lỗi nữa, mình đã cài xong Redhat, làm theo hướng dẫn đến phần đăng nhập thì ngừng lại, ra win ping 192.168.1.3 thì OK, nhưng khi vào SecureCRT để log vào máy ảo thì báo là "The remote system refused the connection", không hiện lên bảng đăng nhập. Như vậy là bị sao thế???

cuongquq3
06-01-10, 06:26 PM

[1] 6534
cd /home/tlbb/Billing

cd /home/tlbb/Server
./shm start

cd /home/tlbb/Server
./Login

cd /home/tlbb/Server
cwd=/home/tlbb/Billing
./World

load etc/gbs.conf

cd /home/tlbb/Billing
CARDLIFE = 16500
MAXPRICE = 5000000
MINPRICE = 100
./tlbb list
load etc/db_hash.conf

cd /home/tlbb/Server
db ok
db ok

999,999,2,N,1

SERVICE_BEGIN
Y
SERVICE_END
BULLETIN_BEGIN
11
BULLETIN_END
EQUIP_BEGIN
999,999,1,2,N
EQUIP_END

Bạn chạy World Server là fix được.

Mình cũng bị lỗi như trên, World Server là gì vậy bạn???

binhbet
08-01-10, 07:41 AM
Em ko biet cach lam buoc nay
Các bạn dùng SecureCRT để kết nối vào máy ảo:
Đặt use:root/pass:123456
vào chạy những lệnh sau để start server:
/usr/local/mysql5.0.45/bin/mysqld_safe --user=root &

cd /home/tlbb/Billing
./tlbb start

cd /home/tlbb/Server
./shm start

cd /home/tlbb/Server
./Login

cd /home/tlbb/Server
./World

cd /home/tlbb/Billing
./tlbb list

cd /home/tlbb/Server
./Server
ai chỉ giup em ti mi dc ko

Minh Phụng
08-01-10, 10:15 AM
Em ko biet cach lam buoc nay
Các bạn dùng SecureCRT để kết nối vào máy ảo:
Đặt use:root/pass:123456
vào chạy những lệnh sau để start server:
/usr/local/mysql5.0.45/bin/mysqld_safe --user=root &

cd /home/tlbb/Billing
./tlbb start

cd /home/tlbb/Server
./shm start

cd /home/tlbb/Server
./Login

cd /home/tlbb/Server
./World

cd /home/tlbb/Billing
./tlbb list

cd /home/tlbb/Server
./Server
ai chỉ giup em ti mi dc ko

down SecureCRT+crack về
chạy file secureCRT ngoài desktop
chọn new connection
Host là 192.168.1.3
root
123456
xong nó báo connect xong thì copy đoạn mã đó wa secureCRT ấn chuột phải vào nó sẽ tự chạy
riêng dòng khởi động mysql thì phải ấn enter

Minh Phụng
08-01-10, 10:16 AM
cd /home/tlbb/Server
./World
cái này là world server nè
nếu chạy ko được thì chọn new connect rồi chuột phải vào là được

lastvampire
08-01-10, 09:06 PM
chủ topic ơi up lại cái link oracle khác đi, 2 link trên down ko được nữa ròi :(

nammy
11-01-10, 05:40 PM
có ai có video hướng dẫn cài sever tl hoàn chỉnh cả lẫn sever và web phiên bản mới nhất nha cho mình cảm ơn trước :o):o)

love_ufo
11-01-10, 07:28 PM
Tốt nhất, bạn có thể cài tích hợp trên VMWARE dc không. Mọi người làm mấy cái này cũng đuối.

lastvampire
12-01-10, 12:50 PM
Cái oracle đó giờ mình down bản database 10g hoặc 11g được không vậy ?

hongtu1
13-01-10, 08:11 PM
Tốt nhất, bạn có thể cài tích hợp trên VMWARE dc không. Mọi người làm mấy cái này cũng đuối.
SV của mình là tích hợp lun trên VMW mà, có video HD đó, load Oracle về làm theo HD là ok

hongtu1
13-01-10, 08:11 PM
Cái oracle đó giờ mình down bản database 10g hoặc 11g được không vậy ?
Mình chưa thử bao giờ nên ko rõ

hongtu1
13-01-10, 08:13 PM
chủ topic ơi up lại cái link oracle khác đi, 2 link trên down ko được nữa ròi :(
Cậu đăng ký rồi vào dow bình thương

kelalung
16-01-10, 04:44 PM
có ai fix lại link download đi, link gì ở TQ chả down đc, còn cái oracle 600 chả biết đâu nữa toàn link die hoặc remove, ai fix lại giùm , mình đang thử test game này

love_ufo
17-01-10, 12:09 AM
Mấy link TQ không có down dc, ai có thì share luôn đi. ông thecongcntt sao ko thấy lên nữa nhỉ, giờ ko có clip hướng dẫn sao mà làm dc:Laluot_170:

nghia2006
17-01-10, 09:09 AM
nhờ bạn BlackDragon776 hoặc thecongcntt giúp dùm tlbb ver 150:
-Trên máy chính có cài font china không ?
-Server của thecongcntt có phải cài lại mysQL trong linux không ?hay chi cài Oracle trên win rồi run server ?
-Mình cài trên win2k3 có khác với Xp không ?
lổi khi run server của mình bạn giúp fix dùm :
sau khi chay ./shm.star

file log sever:

nghia2006
17-01-10, 09:12 AM
[URL=<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>][IMG]<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nghia2006
17-01-10, 09:13 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Lil.t
18-01-10, 09:59 AM
cai video HD sao open ko dc ;[

thecongcntt
19-01-10, 10:10 AM
Bạn chỉ cần đổi tên cái video sang tiếng anh (chỉ cần ko có TQ là được) là mở được bình thường.

thecongcntt
19-01-10, 10:13 AM
nhờ bạn BlackDragon776 hoặc thecongcntt giúp dùm tlbb ver 150:
-Trên máy chính có cài font china không ?
-Server của thecongcntt có phải cài lại mysQL trong linux không ?hay chi cài Oracle trên win rồi run server ?
-Mình cài trên win2k3 có khác với Xp không ?
lổi khi run server của mình bạn giúp fix dùm :
sau khi chay ./shm.star

file log sever:

+ Trên máy chính ko cài fonts china (Cài cũng ko sao nhưng khi chơi sẽ gặp lỗi khi xem skill)
+ Server của mình phải chạy MySQL trong linux rồi mới chạy được server . Oracle thì cài ở ngoài win như bình thường.
+ Không nên cài trên các win khác (vì mình cũng chưa thử) tốt nhất hãy làm trên XP2 trước

nhannhinhanh
20-01-10, 10:14 PM
Vô tới game rồi, mà sao nó check lâu quá, k chơi được hu hu. Mà bạn ấy ơi, cái Red Hat gì đó, mình chạy là thấy nó cứ một mạch thẳng tới luôn hà, đâu có "Remove" với lại điền IP gì đâu.

Xtrap
21-01-10, 08:43 PM
hix down về giải nén toàn báo lỗi ko giải nén đc

zrockmanx
22-01-10, 11:34 AM
Vô tới game rồi, mà sao nó check lâu quá, k chơi được hu hu. Mà bạn ấy ơi, cái Red Hat gì đó, mình chạy là thấy nó cứ một mạch thẳng tới luôn hà, đâu có "Remove" với lại điền IP gì đâu.

Bạn thử vào run gỏ ping tới linux thử xem sao

Lil.t
22-01-10, 02:40 PM
>.< cai IIS lam sao ma down ta? minh search google hoai ko thay cai nao la cho Web ca? ;[ ...hixxx

love_ufo
27-01-10, 09:29 PM
IIS Là dịch vụ web trên window server 2k3. Có ai post dùm link hướng dẫn cài link TQ không xem dc.

zrockmanx
27-01-10, 10:54 PM
Vào Controlpanel => Add or Remove Programs =Add/Remove Windows Components check vào dòng Internet Information Services(IIS) rồi next next thôi

love_ufo
29-01-10, 08:13 PM
Cho mình hỏi Muốn đổi lại IP của Server thì phải đổi tại những chỗ nào ???

love_ufo
30-01-10, 06:55 PM
có ai ở đây không !!!!!!!! :-t

tuyettinh88
02-02-10, 07:15 AM
import cai tlbb_stat.sql va may tep *.sql no cu bao loi .Không thể chạy hết (error)

nthaibinhduong
06-02-10, 03:55 PM
mình làm tất cả các bước rồi,đến bước chạy các lệnh

cd /home/tlbb/Server
./shm start
cd /home/tlbb/Server
./World
cd /home/tlbb/Server
./Server -loadscriptonce
cd /home/tlbb/Server
./Login
thì SercureCRT báo lỗi,ai giúp mình với,xin yh của các bạn mà không ai cho hết,...help me

quyena4vd
06-02-10, 03:58 PM
Minh load dc sever roi nhung den cho dang nhap thi no bao ko ket noi dc may chu?

nthaibinhduong
06-02-10, 04:09 PM
Last login: Sat Feb 6 16:06:16 2010 from 192.168.1.35
start ShareMemory ok! pls wait for it run in loop()...
(-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=3.5650)
ShareMemory Start...
(-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=3.6390)
Start Read Config Files... (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=3.6410)
Load ConfigInfo.ini ...Only OK! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=3.6760)
Load ConfigInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=3.6810)
Load LoginInfo.ini ...Only OK! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=3.6970)
Load LoginInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=3.6980)
Load WorldInfo.ini ...Only OK! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=3.7080)
Load WorldInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=3.7090)
Load ShareMemInfo.ini ...Only OK! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=3.7170)
Load BillingInfo.ini ...Only OK! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=3.7320)
Load BillingInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=3.7350)
Load MachineInfo.ini ...Only OK! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=3.7480)
Load MachineInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=3.7490)
[Config::LoadServerInfo_Only]: Warning: read Proxy::Proxy1ForCncUser failed!! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=3.7500)
[Config::LoadServerInfo_Only]: Warning: read Proxy::Proxy1ForCtcUser failed!! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=3.7510)
[Config::LoadServerInfo_Only]: Warning: read Proxy::Proxy1ForEduUser failed!! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=3.7520)
Load ServerInfo.ini ...Only OK! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=3.7540)
Load ServerInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=3.7540)
Load SceneInfo.ini ...Only OK! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2330)
Load SceneInfo.ini ...ReLoad OK! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2330)
Read Config Files...OK! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2330)
Start New Managers... (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2340)
new ShareDBManager ...OK (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2350)
new SMUPool<GuildSMU>()...OK (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2360)
new SMULogicManager<GuildSMU>()...OK (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2360)
new SMUPool<MailSMU>()...OK (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2370)
new SMULogicManager<MailSMU>()...OK (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2370)
new SMUPool<PetProcreateItemSM>()...OK (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2370)
new SMULogicManager<PetProcreateItemSM>()...OK (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2380)
new SMUPool<CitySMU>()...OK (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2380)
new SMULogicManager<CitySMU>()...OK (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2380)
new SMUPool<GlobalDataSMU>()...OK (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2390)
new SMULogicManager<GlobalDataSMU>()...OK (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2390)
new SMUPool<HumanSMU>()...OK (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2390)
new SMULogicManager<HumanSMU>()...OK (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2400)
new SMUPool<PlayerShopSM>()...OK (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2410)
new SMULogicManager<PlayerShopSM>()...OK (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2410)
new SMUPool<ItemSerialKeySMU>()...OK (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2420)
new SMULogicManager<ItemSerialKeySMU>()...OK (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2420)
new SMUPool<CommisionShopSMU>()...OK (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2430)
new SMULogicManager<CommisionShopSMU>()...OK (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2430)
New Managers...OK! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2440)
Start Init Managers... (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:40 T1=4.2440)
g_pDBManager->Init()...OK (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:41 T1=5.2680)
handle = -1 ,key = 2001 ,error: 2
Attach ShareMem Error SM_KET = 2001 (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:41 T1=5.2720)
handle = 327688 ,key = 2001 ,error: 2
Create ShareMem Ok SM_KET = 2001 (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:41 T1=5.2760)
PostInit GuildSMU_2001 from database Ok! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:44 T1=7.7870)
handle = -1 ,key = 3001 ,error: 2
Attach ShareMem Error SM_KET = 3001 (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:44 T1=7.7900)
handle = 360457 ,key = 3001 ,error: 2
Create ShareMem Ok SM_KET = 3001 (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:44 T1=7.7910)
PostInit MailSMU_3001 from database Ok! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:47 T1=10.6030)
handle = -1 ,key = 8001 ,error: 2
Attach ShareMem Error SM_KET = 8001 (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:47 T1=10.6140)
handle = 393226 ,key = 8001 ,error: 2
Create ShareMem Ok SM_KET = 8001 (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:47 T1=10.6200)
PostInit PetProcreateItemSM8001 from database Ok! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:47 T1=10.6740)
handle = -1 ,key = 9001 ,error: 2
Attach ShareMem Error SM_KET = 9001 (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:47 T1=10.6780)
handle = 425995 ,key = 9001 ,error: 2
Create ShareMem Ok SM_KET = 9001 (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:47 T1=10.6840)
PostInit CityInfoSM9001 from database Ok! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:47 T1=11.1900)
handle = -1 ,key = 5001 ,error: 2
Attach ShareMem Error SM_KET = 5001 (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:47 T1=11.2000)
handle = 458764 ,key = 5001 ,error: 2
Create ShareMem Ok SM_KET = 5001 (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:47 T1=11.2090)
PostInit GlobalDataSMU=5001 from database Ok! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:47 T1=11.2760)
handle = -1 ,key = 1001 ,error: 2
Attach ShareMem Error SM_KET = 1001 (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:47 T1=11.2810)
handle = 491533 ,key = 1001 ,error: 2
Create ShareMem Ok SM_KET = 1001 (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:47 T1=11.2860)
handle = -1 ,key = 4001 ,error: 2
Attach ShareMem Error SM_KET = 4001 (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:48 T1=11.6340)
handle = 524302 ,key = 4001 ,error: 2
Create ShareMem Ok SM_KET = 4001 (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:48 T1=11.6400)
PostInit PlayerShopSM_4001 from database Ok! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:49 T1=13.0360)
handle = -1 ,key = 7001 ,error: 2
Attach ShareMem Error SM_KET = 7001 (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:49 T1=13.0370)
handle = 557071 ,key = 7001 ,error: 2
Create ShareMem Ok SM_KET = 7001 (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:49 T1=13.0390)
PostInit ItemSerialSMU=7001 from database Ok! Serial = 149501 (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:49 T1=13.0490)
handle = -1 ,key = 6001 ,error: 2
Attach ShareMem Error SM_KET = 6001 (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:49 T1=13.0510)
handle = 589840 ,key = 6001 ,error: 2
Create ShareMem Ok SM_KET = 6001 (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:49 T1=13.0640)
PostInit CommisionShopSMU=6001 from database Ok! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:49 T1=13.0860)
Init Managers...OK! (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:49 T1=13.0870)
Loop...Start (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:49 T1=13.0870)

cái này bị lỗi gi vậy mọi nguoi....xin chi giup

zrockmanx
07-02-10, 05:50 PM
có lỗi j đâu, chạy ra đc dòng này là OK rồi mà, cái eor trên là do cái bingling chưa chạy kịp thôi

Loop...Start (-1208801600)(T0=2010-2-6_16:7:49 T1=13.0870)

lynksun
09-02-10, 03:12 PM
Có ai dow được mấy link của TheCongCNTT chưa zậy.Nếu rồi,úp lên trang khác được không.Mediafire thì quá tốt:D
Cảm ơn trước trước nàk...

lynksun
09-02-10, 03:34 PM
ftp://ftp2.gate.vn/tl/TLBB_TLKD.exe

Cuối cùng là link Oracle (rất nặng 600 mb) :

Không dow được...Không biết cách đăng kí Oracle và cũng hok biết dow...
ftp://ftp2.gate.vn/tl/TLBB_TLKD.exe
Link Die

huntersun
09-02-10, 03:41 PM
Dùng bản mới nhất của TLBB cũng đc.

lynksun
09-02-10, 03:47 PM
Dùng bản mới nhất của TLBB cũng đc.

Em không hiểu,giải thík rõ được không ạk...:)

namnhi87
23-02-10, 03:52 PM
Link down patch die rùi, bạn up lên lnk mới đc hem :D thank nhìu

phuc9999
26-02-10, 01:29 PM
Khi khởi động RH bằng VMware , khi nó dừng lại không có chữ remove mà chỉ có move và copy thui à , sao chọn remove được ???

huuduyen_05
26-02-10, 10:26 PM
Bạn có thể chọn move hoặc copy -> cái nào cũng được.

P0900
28-02-10, 11:41 PM
muốn đổi pass truy cập bằng navicat ( user: tlbb. pass: tlbb1234) làm như nào mod HuuDuyen ơi

probin
01-03-10, 03:09 AM
muốn đổi pass truy cập bằng navicat ( user: tlbb. pass: tlbb1234) làm như nào mod HuuDuyen ơi

bạn phải reconfig MySQL cơ. Đấy là pass của MySQL mà

huuduyen_05
01-03-10, 06:16 AM
Muốn đổi pass của bất kì user nào thì chỉ việc log on = navicat --> Click nút Manage User -> chọn user -> Edit User.

Navicat Premium có thể connect đến mysql lẫn oracle.

P0900
01-03-10, 12:56 PM
Muốn đổi pass của bất kì user nào thì chỉ việc log on = navicat --> Click nút Manage User -> chọn user -> Edit User.

Navicat Premium có thể connect đến mysql lẫn oracle.

thank mod. đã giải quyết xong<):)

unbeli3vabl3
02-03-10, 05:43 AM
dc rồi. choi cũng hay. thanks nha

P0900
04-03-10, 06:59 AM
sao cứ chạy dc 1 ngày ngày hôm sau đăng nhập vào la nó báo " thông tin nhân vật bị lổi" rồi ko tạo nhân vật dc ko chơi gì dc luôn. sv vẫn chạy liên tục ko tắt. ai biết khắc phục lổi này giúp với

huuduyen_05
04-03-10, 09:01 PM
Có thể db mysql bị lỗi -> sử dụng trình quản lý db nào đó (SQLyog, Navicat..) repair các db là ok.

P0900
05-03-10, 06:36 AM
Có thể db mysql bị lỗi -> sử dụng trình quản lý db nào đó (SQLyog, Navicat..) repair các db là ok.

mình làm cái mới hoàn toàn mà cũng bị, ko biết nguon tải về có vấn đề gì ko. mình xài bản của rockman. hic. nếu sửa DB bang navicat thì làm như nào mod

huuduyen_05
05-03-10, 08:20 AM
à, mình nhầm, vừa check lại Navicat Premium ko có tính năng sửa chữa db.
Bạn có thể dùng SQLyog để thay thế, cách thực hiện:

-Sau khi login vào mysql--> nhấn tổ hợp phím Ctrl+Alt+T (hoặc Tools -> Table Diagnostics)-> chọn db -> click nút Repair...

binhbet
08-03-10, 10:57 AM
bạn thử dung Navicat 8.2.20 coi co được không. chúc thành công$-)

boyben562000
18-03-10, 09:36 PM
down về thì em down về dc hết nhưng, ở phần navicat,oracle thì em bó tay em ko hỉu cách làm những thằng đó +SecureCRT là chương trình gì vậy :-/ ở trên đó em đâu thấy thằng nào là SecureCRT đâu and gõ lệnh thì em ko hiu gõ xong 1 hàng là enter or sao ví dụ:
/usr/local/mysql5.0.45/bin/mysqld_safe --user=root & (enter)
cd /home/tlbb/Billing (enter)
./tlbb start (enter)
có phải vậy ko

boyben562000
18-03-10, 09:39 PM
IP máy ảo, Ip máy thật là sao :-/ khó hỉu wa

makasa104
07-04-10, 02:58 PM
rayfile.com/zh-cn/files/1...-0014221b798a/
link này down không được mọi người ơi nó báo đã bị xóa
ai có úp len giùm mình với

babygia199
07-04-10, 11:14 PM
Tình hình lỗi này là lỗi chung nhất, ai cũng mắc phải đề nghị chủ thớt support cách khắc phục cho mọi người với, trong lệnh Login

huuduyen_05
08-04-10, 09:56 AM
Lỗi trên do link world chạy lỗi nên login cũng lỗi theo.

babygia199
08-04-10, 12:02 PM
bạn huuduyen có thể support cụ thể cho mình hơn cách khắc phục được không, mình down và cài lần này là lần thứ 3 rồi, cứ lệnh Login là lỗi, connect tới port 777 nào đó của máy ảo. Mình không sao khắc phục được. Tiện cho mình hỏi lun, sv này dùng client nào vậy, và cho mình link down được không, thank trước :)

huuduyen_05
09-04-10, 05:03 PM
nên dùng bản 088 đi bạn. Mình cũng ko dùng bản này nên không biết nó có chạy đc ko.

_lonely_
11-04-10, 03:16 AM
ai đó rảnh giúp tui cài IP với, tui xài win 7 64bit, hok biết cài IP thế nào cho connect đc, thử theo hướng dẫn của các bạn vẫn báo là "Host Unreachable" :-<
pm vs tôi theo nick: waiting_for_somethings_298 nhé. Cảm ơn nhiều

lameng
12-04-10, 10:45 AM
part 6 voi part20 hu rui anh oi giai nen khong du file anh up lai zum nhe thanks

Katehd
16-04-10, 09:06 PM
cho em hỏi 1 câu nhạt thếch
yêu cầu cấu hình để chém server này là gì ah

Katehd
17-04-10, 08:57 PM
ram 1gb cái server này liệu chạy được không hả mấy bác để em còn down về xài

Čħīċķėň
17-04-10, 11:15 PM
ram 1gb cái server này liệu chạy được không hả mấy bác để em còn down về xài
máy tui RAM 1,5G chạy muốn bốc khói ngay phần khởi động server
khi vựot qua nó rồi dzo game chơi ngon phêk

hok bít 1G có qua nỗi kô(nói trước Ram linux cần cũng 1G để chạy rùi :|)

Katehd
17-04-10, 11:40 PM
mình chạy server được tuy hơi lâu 1 tí
nhưng đến phàn login vào game thì tắt tịt do không chỉnh ping được ip
giờ ko biết đỡ kỉu gì nữa

thachlong78
18-04-10, 09:02 AM
Sever viết bằng ngôn ngữ gì mấy bạn, có thể nói qua về cấu trúc sever TLBB hem.

Čħīċķėň
18-04-10, 09:15 AM
Sever viết bằng ngôn ngữ gì mấy bạn, có thể nói qua về cấu trúc sever TLBB hem.
ngôn ngữ .lua là chính :|.............................................100 char

@Katehd : bạn ráng đợi thêm 5-10phut nữa xem, máy mình tới đoạn đó cũng hơi lâu

Katehd
18-04-10, 09:48 PM
đợi 10 phút em nó xổ ra "1 câu vui lòng kiểm tra lại đường truyền"
thiệt là hết đỡ b-(

Katehd
20-04-10, 01:18 AM
mình thấy box TLBB bị quên lãng rồi
game này rất hay mõi tội cài yêu cầu cao quá
ram 2gb
có ai có cách nào mà cài đựoc chạy ngon khi ram chỉ có 1gb ko chỉ giáo với

lemonking
30-04-10, 09:59 PM
Mấy pro giúp em với em muốn tạo acc mới bằng navicat em làm như sau:
-Mở navicat Chọn Connection>Oracle
-Host/IP : 192.168.1.3
-Port : 1521
-Name/ID : fstest
-User : system
-Pass : donglei
-Xong nhấn OK
Nó hiện lên cái bảng:
Cannot load OCI DLL:
Instant cilent package í required for Basic anh TNS connection.
For more information .........
Mặt dù đã mở máy ảo và chưa chạy server ai giúp em tạo acc với, hướng dẫn cách khắc phục lỗi đi đừng nói chung chung "đã post ở bài trước(ai biết bài nào mà tìm)" (cảm ơn)!!!!

tinhocttc
26-05-10, 12:54 AM
file TLBBServer0.50.part006.rar giải nén bị lỗi rồi bạn ơi. ai có thể giúp giùm file này không nhỉ

tinhocttc
28-05-10, 12:05 PM
cái client sao link die rồi chủ topic ơi. làm tải server met qua trời luôn. ai có thế up lại link client không nhỉ. xin cảm ơn nhiều.

tgythu
04-06-10, 03:36 PM
xin hỏi sv này yêu cầu cấu hình thế nào, ram bao nhiêu, có dùng hệ điều hành win 7 được không, mà có xài cho win xp được không, nếu được thì đỡ phải cài win khác, và cái nữa muốn hỏi là có cái link oracle lỗi rồi, down bản nào thay thế bây giờ

tgythu
04-06-10, 03:45 PM
hic hic ai cho hỏi nếu xài navicat thì trong những cái link ở bài đầu link nào cótheer bỏ wa không down, là link Phần mềm truy cập vào My SQL linux (dùng để chạy server hay Phần mềm tạo CSDL

lemonking
06-06-10, 08:16 PM
=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=;=; Khuyên mọi người 1 câu đừng zo topic này down v0.50 nữa cài không được dâu vì lỗi giải nén mà có khắc phục được bằng rar recovery thì mở server cũng bị lỗi db error thôi muốn khắc phục phải cài CDS eo mệt lắm mà khắc phục được db error thì cũng không có clien v 0.50 để chơi đâu qua down bên topic roxman kìa hoàn toàn chơi được hết close topic đi đừng zo đây down nũa mất công:oh::oh::oh::oh::oh::oh::oh::oh::oh:

michael245
15-07-10, 03:30 PM
up lại giúp mình par6, par20 với, bị lỗi không giải nén được

hanny
13-11-10, 02:02 PM
bạn nào donwload xong rồi cho mình xin file server TLBBServer0.50.part016.rar (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) với link trên bị die rùi.

huuduyen_05
14-11-10, 06:07 AM
Topic cũ, link die gần hết>>> closed