PDA

View Full Version : Skills Fixed by thaihoa91 ! (Beta)

thaihoa91
09-08-09, 06:51 PM
Do 4rum mới bị rollback mất dữ liệu 1 ngày nên mình xin Post lại bài này :

Đây là bộ Skills mình fix lại theo Vinagame ! Chỉ mới có Thiếu Lâm và Thiên Vương là Fix xong rùi ! Còn lại thì chưa ! Mình up lên cho các bạn test thử nha !

Link MediaFire : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thachlong78
11-08-09, 04:30 PM
Đã ai fix được rồng đuổi và bổng đuổi chưa vậy(cái này liên quan cả đến sever), còn mấy cái khác thì chú ý chỉnh độ giật của skill, miss có xuyên hay không, phạm vi ảnh hưởng của miss, và cách thức xuất skill, xuất hiện skill là ok thôi, cái này thì không khó nhưng đòi hỏi kinh nghiệm 1 chút, không thì làm skill giống nhưng 1 số trường hợp lỗi lung tung ngay, vì sever Prive khác sever VNG nhiều lắm.

double50cent
11-08-09, 04:33 PM
oh! thaihoa àhh.bạn có số dt dd hay nick yahoo ko ? cho mình xin nhé!Mình cần bạn giúp vài cái .Về JX thoi ^^

thaihoa91
11-08-09, 04:37 PM
oh! thaihoa àhh.bạn có số dt dd hay nick yahoo ko ? cho mình xin nhé!Mình cần bạn giúp vài cái .Về JX thoi ^^

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu mình biết mình sẽ giúp bạn, còn vượt quá tầm của mình thì chắc là mình phải nghiên cứu thêm ^__^

thachlong78
11-08-09, 04:59 PM
Chà pmm với đang cần nhờ vả :)>-.

cuonghandoi
11-08-09, 09:24 PM
thái hào vừa thi dh à, minh hoi vi lo ban o tap trung hoc thui

thaihoa91
11-08-09, 09:34 PM
thái hào vừa thi dh à, minh hoi vi lo ban o tap trung hoc thui

Ừh ! Thi xong mình mới rớ vào Dev JX tiếp đó chứ ! Bị nhà quản lý lắm ! Lúc đó cấm lên máy và lên Net lun ! Mà ráng lên 4rum 1 xíu ^__^

cuonghandoi
11-08-09, 09:53 PM
mình không dám hỏi bạn thi như nào đâu, tiẹn cho mình hỏi luôn nhé:

mình choi sever cubin lam nv HK chi dc het nv 30 thui, file nv HK minh thay rat day du ma sao khong lam tiep dc40 vay (minh lever 120), cho dù NPC Ha Vo Tha hỏng thì MAC SAU cũng phải nói nốt câu :
<color=Green>Duong Chau<color> la <color=Red>Ha Vo Tha<color> <color=Yellow>Ma_Tuy_S0022i .. l<color>.Hay den <color=Green>Duong Chau<color> tim <color=Red>Ha Vo Tha<color> ","ok , cam on nhe cu !/ok2","Bo may dang ban viec./no"}); chứ đúng không( minh co chinh sua lai loi thoai 1 chut, ke ca trc khi sửa đã thế rùi, bạn hiểu ýminh không, mình đang học viết script nên hỏi vậy thui

-description: Mac Sau
--Group:DevJxOnline
--author: Cu Bin
--date: 2008/7/28
-------------------------------------------
Include("\\Script\\global\\serverlib.lua");
function main(sel)
nv_20()
nv_30()
nv_40()
nv_60()
end;
function nv_20()
if (GetLevel() >= 20) then
if(GetTask(Task_CT_CP) >= 1) then
if(HaveItem(80)==1)then
SayEx({"<color=yellow>Mac Sau<color>A, heno you , minh la<color=Green> CaVe<color>, ban muon gi o minh ha","Chao co ! thang cau Long ngu gioi thieu ta den day!nghe han noi co co hang ngon lam phai khong ./ok","Con fo HIV nay! Ta chi di ngang thui hieu chua./no"});

elseif (GetTask(Task_CT_CP) == 3) then
SetTask(Task_CT_CP,4)
SayEx({"<color=yellow>Mac Sau<color>: Nguoi muon nhan phan thuong gi?","Diem Kinh Nghiem./kn","Do Hoang Kim./hk","Ngau Nhien./nn"});
end
else
Talk(1,"","Chao mung ban den voi JxOnline duoc phat trien boi <color=Green>Magic_A<color> va <color=Green>Magic_B<color>.")
end
end;
end
function kn()
SetTask(phan_thuong_ct,GetTask(phan_thuong_ct)+1)
kinhnghiem = random(1,500)
AddOwnExp(kinhnghiem*100000)
Msg2Player("Ban nhan duoc "..kinhnghiem.." diem kinh nghiem")
end;
function hk()
AddItem(0,5,5,8,0,10,10)
Talk(1,"","Nhan duoc phan thuong la trang bi hoang kim!")
end;
function nn()
ngaunhien = random(0,2)
if (ngaunhien == 0) then
kinhnghiem = random(1,5)
AddOwnExp(kinhnghiem*200000)
Msg2Player("Ban nhan duoc "..kinhnghiem.." diem kinh nghiem")
elseif (ngaunhien == 1) then
AddItem(0,5,5,8,0,10,10)
elseif (ngaunhien == 2) then
money = random(1,10)
tien = money*10000000
Earn(tien)
Msg2Player("Ban nhan duoc "..tien.." nghin van luong")
end
end;
function ok()
Talk(1,"nhanvat","Lam sao ta biet duoc nguoi duoc <color=yellow>ten cau Long ngu<color> cu nguoi day day!")
end;
function nhanvat()
Talk(1,"npc","Me kiep con ranh nay! bo may con chua them hoi may co dung la Mac Sau Cave noi tieng khong day!bum bum! thui dc rui Day la thu cua no! doc di con di nay!")
end;
function npc()
Talk(1,"","a ,sony nha, dao nay bon com no hoat dong ghe lam nen em moi de phong thui ma..!Moi ban theo tui ra xem hang nhe <color=Red>(204/186)(gan ben thuyen y ma!)<color> mau len nhe!")
SetTask(Task_CT_CP,2)
SetFightState(1);
DelItem(80)
end;

function nv_30()
if (GetLevel() >= 30) then
if(GetTask(Task_CT_CP) == 4) then
SayEx({"<color=yellow>Mac Sau<color>: Nguoi hay den <color=Green>Thanh Do<color> gap <color=Red>Cong Tu Tieu<color>,thang su do la chu cave cua bon ta do <color=yellow>ben phai ban ngua y..<color>,mot phan cua bi mat ma nguoi dang tim day <color=yellow>HE_RO_IN<color>.","roi,ta bye cu !/ok1","Tao dang ban viec./no"});
elseif (GetTask(Task_CT_CP) == 7) then
if(HaveItem(75)==1)then
Talk(1,"","Kha khen cho nguoi! Day la hang cua ta cho nguoi!")
DelItem(75)
SetTask(Task_CT_CP,8)
SayEx({"<color=yellow>Mac Sau<color>: Nguoi muon nhan hang gi?","Kinh Nghiem dit nhau./kn1","quan ao hang thung./hk1","Ngau Nhien...!!./nn1"});
end
end
end;
end;
function ok1()
Talk(1,"","Nguoi di nhanh nha!")
SetTask(Task_CT_CP,5)
SetFightState(1);
end;
function kn1()
kinhnghiem1 = random(1,5)
AddOwnExp(kinhnghiem1*300000)
Msg2Player("Ban nhan duoc "..kinhnghiem1.." diem kinh nghiem")
end;
function hk1()
AddItem(0,7,15,3,1,10,10)
end;
function nn1()
ngaunhien1 = random(0,2)
if (ngaunhien1 == 0) then
kinhnghiem1 = random(1,5)
AddOwnExp(kinhnghiem1*300000)
Msg2Player("Ban nhan duoc "..kinhnghiem1.." diem kinh nghiem")
elseif (ngaunhien1 == 1) then
elseif (ngaunhien1 == 2) then
money1 = random(1,10)
tien1 = money1*30000000
Earn(tien1)
Msg2Player("Ban nhan duoc "..tien1.." nghin van luong")
end
end;
function nv_40()
if (GetLevel() >= 40) then
if(GetTask(Task_CT_CP) == 7) then
SayEx({"<color=yellow>Mac Sau<color>: <color=Green>Duong Chau<color> la <color=Red>Ha Vo Tha<color> <color=Yellow>Ma_Tuy_S0022i .. l<color>.Hay den <color=Green>Duong Chau<color> tim <color=Red>Ha Vo Tha<color> ","ok , cam on nhe cu !/ok2","Bo may dang ban viec./no"});
elseif(GetTask(Task_CT_CP) == 10) then
if(HaveItem(130)==1)then
Talk(1,"","Kha khen cho nguoi! Day la phan thuong cua nguoi!")
DelItem(130)
SetTask(Task_CT_CP,11)
SayEx({"<color=yellow>Mac Sau<color>: Nguoi muon nhan phan thuong gi?","Diem Kinh Nghiem./kn2","Do Hoang Kim./hk2","Ngau Nhien./nn2"});
end
end
end;
end;
function ok2()
Talk(1,"","Nguoi di nhanh nha!")
SetTask(Task_CT_CP,12)
SetFightState(1);
end;
function kn2()
kinhnghiem2 = random(1,5)
AddOwnExp(kinhnghiem2*500000)
Msg2Player("Ban nhan duoc "..kinhnghiem2.." diem kinh nghiem")
end;
function hk2()
end;
function nn2()
ngaunhien2 = random(0,2)
if (ngaunhien2 == 0) then
kinhnghiem2 = random(1,5)
AddOwnExp(kinhnghiem2*600000)
Msg2Player("Ban nhan duoc "..kinhnghiem2.." diem kinh nghiem")
elseif (ngaunhien2 == 1) then
AddItem(0,8,4,1,2,10,10)
elseif (ngaunhien2 == 2) then
money2 = random(1,10)
tien2 = money2*50000000
Earn(tien2)
Msg2Player("Ban nhan duoc "..tien2.." nghin van luong")
end
end;
function nv_60()
if(GetTask(Task_CT_CP) == 16) then
Talk(1,"","Ta cam on nguoi! Nguoi tot lam!Nguoi hay den gap Long Ngu de hoan thanh nhiem vu.")
AddOwnExp(500000)
Task(1,"","Nhan duoc <color=Red>500.000<color> Diem kinh nghiem!")
SetFightState(1);
SetTask(Task_CT_CP,17)
end;
end;
function no()
Talk(1,"","Giang ho dai loan! Nguoi cung bot di lai trong giang ho di!")
end;

thaihoa91
12-08-09, 07:32 AM
Cũng ko khó lắm ! Bạn nhìn kỹ đoạn function nv_30() nha !

function nv_30()
if (GetLevel() >= 30) then
if(GetTask(Task_CT_CP) == 4) then
SayEx({"<color=yellow>Mac Sau<color>: Nguoi hay den <color=Green>Thanh Do<color> gap <color=Red>Cong Tu Tieu<color>,thang su do la chu cave cua bon ta do <color=yellow>ben phai ban ngua y..<color>,mot phan cua bi mat ma nguoi dang tim day <color=yellow>HE_RO_IN<color>.","roi,ta bye cu !/ok1","Tao dang ban viec./no"});
elseif (GetTask(Task_CT_CP) == 7) then
if(HaveItem(75)==1)then
Talk(1,"","Kha khen cho nguoi! Day la hang cua ta cho nguoi!")
DelItem(75)
SetTask(Task_CT_CP,8)
SayEx({"<color=yellow>Mac Sau<color>: Nguoi muon nhan hang gi?","Kinh Nghiem dit nhau./kn1","quan ao hang thung./hk1","Ngau Nhien...!!./nn1"});
end
end
end;
end;

Bạn có thấy dòng xanh nó là SetTask(Task_CT_CP,8) ko ?

Vậy mà tới function nv_40() thì lại đặt điều kiện if là (GetTask(Task_CT_CP) == 7)

function nv_40()
if(GetTask(Task_CT_CP) == 7) then
SayEx({"<color=yellow>Mac Sau<color>: <color=Green>Duong Chau<color> la <color=Red>Ha Vo Tha<color> <color=Yellow>Ma_Tuy_S0022i .. l<color>.Hay den <color=Green>Duong Chau<color> tim <color=Red>Ha Vo Tha<color> ","ok , cam on nhe cu !/ok2","Bo may dang ban viec./no"});
if(HaveItem(130)==1)then
DelItem(130)
SetTask(Task_CT_CP,11)
SayEx({"<color=yellow>Mac Sau<color>: Nguoi muon nhan phan thuong gi?","Diem Kinh Nghiem./kn2","Do Hoang Kim./hk2","Ngau Nhien./nn2"});
end
end
end;
end;

Vậy thì chỉ cần Fix lại ở đoạn function nv_40() như sau :

function nv_40()
if(GetTask(Task_CT_CP) == 8) then
if(HaveItem(130)==1)then
DelItem(130)
SetTask(Task_CT_CP,11)
end
end
end;
end;

khoaremy
25-08-09, 01:53 PM
cho hỏi mấy cái sript là ngôn ngữ j vậy bạn, c/ c++ hay j vậy bạn

thaihoa91
25-08-09, 07:50 PM

Ngôn ngữ LUA

Lua là ngôn ngữ lập trình nâng cao tương tự như Pascal nhưng lại bậc cao hơn Pascal 1 chút !

double50cent
25-08-09, 10:56 PM
Thaihoa ah bạn có cai skill hoàn thiện cỡ 98% ko ????
Vì cái server của mình là bản ko giống với của Thachlong78 bản tiếng việt cả bạn àhh.

thaihoa91
26-08-09, 08:27 AM
Thaihoa ah bạn có cai skill hoàn thiện cỡ 98% ko ????
Vì cái server của mình là bản ko giống với của Thachlong78 bản tiếng việt cả bạn àhh.

Mình mới làm dc Skills của 2 phái là TL và TV thui àh ! Hiện tại đang hoàn thiện bộ maps cơ bản (Ba Lăng huyện) nên chưa làm thêm ! Khi nào làm xong thì mình tiếp tục làm Skills và sẽ cố gắng thêm Skills 200 và các Skills PT vào thử xem !

Dân Bách Phong
06-09-09, 08:22 AM
Lu-a bạn à nhưng đọc nhanh là " lụa " he he!

mrson
11-09-09, 10:25 AM
bạn thái hòa ơi, nếu bạn đang nghiên cứu về skill, thì xem xét vấn đề này giùm mình nha, " độ chính xác của skill ", mình đang dùng bản 3.0 của bạn thachlong dù đã mod skill có damage cao và bên trong đã add 100.000 point bên tiềm năng độ chính xác lên > 6 chữ số nhưng mà sao đánh vẫn ít thấy độ chính xác cao nhất là đối với boss BK, và cũng nhân tiện nhờ bạn tí nữa nha ( hơi tham lam tí ) mình lỡ tay mod cái skill TL đao cao quá khi đánh quái thì bt nhưng khi đánh boss thì đánh 1 phát nó hết máu nhưng ko chết mà máu nó full lại, vậy là sao hã bạn ?

Mình cũng đang mò đây nhưng mãi mà chưa fix đựoc, mong bạn bỏ chút time giúp mình với nha, thanks bạn nhiều, chúc bạn sức khỏe !

thaihoa91
11-09-09, 07:39 PM
bạn thái hòa ơi, nếu bạn đang nghiên cứu về skill, thì xem xét vấn đề này giùm mình nha, " độ chính xác của skill ", mình đang dùng bản 3.0 của bạn thachlong dù đã mod skill có damage cao và bên trong đã add 100.000 point bên tiềm năng độ chính xác lên > 6 chữ số nhưng mà sao đánh vẫn ít thấy độ chính xác cao nhất là đối với boss BK, và cũng nhân tiện nhờ bạn tí nữa nha ( hơi tham lam tí ) mình lỡ tay mod cái skill TL đao cao quá khi đánh quái thì bt nhưng khi đánh boss thì đánh 1 phát nó hết máu nhưng ko chết mà máu nó full lại, vậy là sao hã bạn ?

Mình cũng đang mò đây nhưng mãi mà chưa fix đựoc, mong bạn bỏ chút time giúp mình với nha, thanks bạn nhiều, chúc bạn sức khỏe !

Nếu bạn đã lở chỉnh lại thì bạn cứ giải nén cái Server nguyên gốc ra rùi copy Skills.txt vào lại là y như cũ thui !

Còn việc độ chính xác gì đó thì mình nghĩ nó nằm trong file .lua của Skills quy định ! Bạn nên tham khảo các bài về Skills --> Ở đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> và đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

errorxviii
20-09-09, 08:53 PM
Giờ đang test vài sv tq phát hiện cái sv này có 1 skill rất hay: 无限回程 (Help you back to Home) dịch sang Eng là Unlimited Return, cái này là kết hợp TDP vô thời hạn, giao dịch với shop ( 1 kiểu Kỳ trân các), xa phu nữa. Khi cần sử dụng chỉ cần click vào là hiện ra cái bảng thao tác. Không biết sv pri vn nào đã viết đc chưa? sv này là pri trung việt:D

thuanthanh
21-09-09, 05:24 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu mình biết mình sẽ giúp bạn, còn vượt quá tầm của mình thì chắc là mình phải nghiên cứu thêm ^__^

còn trẻ quá ha, nhà chắc là giàu lắm đây, bữa giờ không biết mình cứ xưng em, mai mốt anh lên bến tre chơi.

cuncon82
21-09-09, 06:47 PM
Tuổi tác ko thành vấn đề lớn mà cái chính là kiến thức cao phải hok.:-$

thaihoa91
21-09-09, 06:54 PM
Tuổi tác ko thành vấn đề lớn mà cái chính là kiến thức cao phải hok.:-$

Mình cũng như các bạn thui ! Chẳng qua là nghiên cứu trước các bạn 1 chút ! Tham gia 4rum trước các bạn nên bít nhiều hơn 1 chút thui ! Từ từ các bạn tìm hiểu rùi cũng sẽ như mình thui àh ! Thậm chí có thể Pro hơn mình nữa ^__^

Silva
21-09-09, 07:22 PM
á có kẻ chém gió ^^. Tui chém với hihi.

Silva
22-09-09, 07:26 PM
thaihoa ơi làm nốt đi cho thêm cả cái "cửu dương chân kinh,..." nữa
nha. Anh em đang lóng nòng chờ nè.

thaihoa91
22-09-09, 08:37 PM
thaihoa ơi làm nốt đi cho thêm cả cái "cửu dương chân kinh,..." nữa
nha. Anh em đang lóng nòng chờ nè.

Ủa ! Skills Cửu dương chân kinh ra sao zạ ? Tui ko bít ! Skills thì tui tính làm như Vinagame ! Cửu dương chân kinh zì đó ở Server nào zậy ???

Silva
25-09-09, 10:08 PM
ặc không nhớ nữa cái server gì mà có mấy chiêu đặc biệt ý, cụ thể như có bạn gì hôm rồi post ảnh trên 4rum khác đó có chiêu buff xong có hình con phượng lửa ở trên đầu nv, có chiêu có cái vòng sáng bao quanh chân,...

Mr.Rezo™
25-09-09, 11:00 PM
Cậu spam khá đấy Silva ạ ;)) cậu nhìn số bài viết của cậu với tôi và nhìn số lần thanked tôi

có được nhé . Làm gì thì làm chứ spam ít thôi !

Silva
26-09-09, 09:53 AM
úi! Bái phục bái phục. Các hạ quả là tuổi trẻ tài cao.

Silva
26-09-09, 09:57 AM
có lẽ do bài viết của mình kém chất lượng hoặc các bạn ấy không thank mình, chứ mình spam thì mấy đâu, mình rất nhiệt tình giúp đỡ các bạn ấy mà bị hiểu nhầm là spam buồn quá.T.T

thaihoa91
26-09-09, 10:04 AM
có lẽ do bài viết của mình kém chất lượng hoặc các bạn ấy không thank mình, chứ mình spam thì mấy đâu, mình rất nhiệt tình giúp đỡ các bạn ấy mà bị hiểu nhầm là spam buồn quá.T.T

Do ấy kia là người cũ ý mà ! Nên mọi người cũng quen biết và ấy cũng đã có share Server rùi nên dc thanks nhiều 1 chút ý mà !

gayluyxac
01-10-09, 11:05 AM
Em cài JX đã thành công, vào game được luôn mà không thấy NPC đâu cả. Ai biết chỉ giúp em với. Em mới cài JX mong các anh thông cảm

thaihoa91
01-10-09, 07:22 PM
Em cài JX đã thành công, vào game được luôn mà không thấy NPC đâu cả. Ai biết chỉ giúp em với. Em mới cài JX mong các anh thông cảm

Bạn cần nói rõ tình trạng hơn ! Bấm F7 F8 lên thì có thấy tên Npc ko ? Thấy tên Npc mà ko thấy hình ảnh Npc hay là ko thấy Npc nào cả ?

Bạn cần cho thêm là bạn down Server nào ! Bạn có chắc rằng đã khởi tạo Server bằng cách nói chuyện với 1 NPC như Xa Phu hay Nguoi ke chuyen chưa ???

gayluyxac
02-10-09, 04:50 PM
May quá, lỗi này mình đã tự fix được rồi.b-)

gayluyxac
03-10-09, 01:43 PM
ai có script làm nhiệm vụ giả tẩu thì share cho mình với.
Volam của mình không làm được giả tẩu à:D.
Thank trước.

Silva
16-10-09, 10:40 AM
đợi đến tết mình đi học về mình share cho ha. hoặc lúc nào gia đình gửi máy tính ok.

vinhphucvt
24-10-09, 09:41 PM
Thai hòa có bản fix skill NM với CB hok mấy giốn VNG đó cho đẹp

thaihoa91
24-10-09, 09:56 PM
Thai hòa có bản fix skill NM với CB hok mấy giốn VNG đó cho đẹp

Sorry ! Hiện tại mình đã ngừng Dev Jx rùi ! Mong bản Skills này làm mẫu cho các bạn vậy !

viptai
14-11-09, 04:48 PM
thái hòa ơi!lâu rùi mới lên dev lai kái vlfl,tui làm hoài kái skill cb đánh cho rồng đuổi theo mà chẳng dc,tui biết cái đó không liên quan gì đền lua và skills.txt.sửa lại và làm nhìu lần đều thất bại!pạn có nghĩ ra cách nào để khắc phục lỗi đó chưa!để cho vlfl dc hoàn thiện hơn!thanks

thaihoa91
14-11-09, 08:08 PM
thái hòa ơi!lâu rùi mới lên dev lai kái vlfl,tui làm hoài kái skill cb đánh cho rồng đuổi theo mà chẳng dc,tui biết cái đó không liên quan gì đền lua và skills.txt.sửa lại và làm nhìu lần đều thất bại!pạn có nghĩ ra cách nào để khắc phục lỗi đó chưa!để cho vlfl dc hoàn thiện hơn!thanks

Vấn đề Skills CB cho rồng dí thì ông thachlong78 đã nói rùi ! Vấn đề là thông số chỉnh skills đuổi đến quái thì bên Server mình ko load phần đó nên ko làm dc !

viptai
15-11-09, 09:43 AM
Do 4rum mới bị rollback mất dữ liệu 1 ngày nên mình xin Post lại bài này :

Đây là bộ Skills mình fix lại theo Vinagame ! Chỉ mới có Thiếu Lâm và Thiên Vương là Fix xong rùi ! Còn lại thì chưa ! Mình up lên cho các bạn test thử nha !

Link MediaFire : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fzizo5kzgyjj)

ong thái hòa91 kỳ quá,sửa skill như vậy cũng như không!ong chỉ thêm kái phần chú thích chứ đâu sửa kái gì đâu!tui sửa duoc skill của thiếu lâm 1x hàng long bất vũ giống như vianagame!
:)>-

thaihoa91
15-11-09, 09:46 AM
ong thái hòa91 kỳ quá,sửa skill như vậy cũng như không!ong chỉ thêm kái phần chú thích chứ đâu sửa kái gì đâu!tui sửa duoc skill của thiếu lâm 1x hàng long bất vũ giống như vianagame!
:)>-

Ủa tui chỉnh cho nó giống Vinagame mà của Thiếu Lâm rùi mà ! Thiếu Lâm Skills như Vinagame dc nhưng vấn đề khi nâng Skills Buff tăng tốc độ đánh cho nhân vật thì Skills vẫn đánh chậm àh ! Lỗi cần giải quyết là chỗ đó !

kjmbialon
19-11-09, 09:35 PM
em nghĩ cái buff tốc độ đánh khỏi cần đâu đồ đạc trong sever off đã hỗ trỡ quá cao nên hầu như các hiệu ứng như vậy chỉ làm cho đánh skil kô ngớt trông chán lắm nhanh nhưng phải có lúc đánh ra dừng lại thấy hết skill cứ như quả TL đao chém như 1 đừng thẳngng màu vàng dài ngoăng chả đẹp gì cả

kakashiABC
21-11-09, 03:26 PM
cái nj down xong cop vô dâu vậy ta

thaihoa91
21-11-09, 03:39 PM
cái nj down xong cop vô dâu vậy ta

Tìm trong Server thấy nó chỗ nào thì copy đè lên !