PDA

View Full Version : Cài đặt Online tất cả server games linux cho member CLB FREE

Lovepw
06-08-09, 09:46 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hongtu1
06-08-09, 09:53 AM
Cậu cài cho mình Server Thiên Long Ver 0.26 của FPT, mình có đầy đủ tất cả các tool cần thiết để cài đặt rồi. Khi nào cậu có thời gian thì pm yahoo cho mình, mình vẫn để yahoo online: mua_gio_89

anhnhuong
06-08-09, 11:17 AM
hi`
thnkas pác nha. pác tốt thiệt hiện h chưa ka`n nhưng sau nay` sẽ can` :D

yendung321cn
06-08-09, 09:27 PM
ừ ! mình cũng muốn có sv tlbb of! bạn giúp đc mình không.
Y!M : nguquentrenbanphim

thecongcntt
07-08-09, 02:05 AM
Sao bảo cài đặt free mà không thấy tăm hơi đâu hết. Yahoo cũng không cho. Hơn nữa khi nào rảnh phải pm qua yahoo chứ.

kakalot123456
07-08-09, 01:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

zake100
12-09-09, 01:29 AM

hoangtinpro
12-09-09, 06:15 AM
chắc lừa tình hok thấy chủ topic đâu .hy vọng phản hồi để anh em khỏi chờ .còn mình đứng ngoài xem thôi chưa cần giúp khi nào cần mình sẽ xin 1 vé :))

Lovepw
12-09-09, 09:08 AM
Lừa gì nữa bạn!các bạn có email cho mình chưa!mà kêu mình setup!hjx.một số bạn chỉ nhờ mình cài MU,rồi kêu viết Hướng Dẫn cài TLBB chứ có nhờ setup qua teamviewer đâu!mình rất ít online!Nên các bạn muốn giúp thì mail cho mình!

TuTrinh
12-09-09, 09:21 AM
Lừa gì nữa bạn!các bạn có email cho mình chưa!mà kêu mình setup!hjx.một số bạn chỉ nhờ mình cài MU,rồi kêu viết Hướng Dẫn cài TLBB chứ có nhờ setup qua teamviewer đâu!mình rất ít online!Nên các bạn muốn giúp thì mail cho mình!

ông này it online lắm nếu 1 lần online 3 người Pm thì là sao đươc nhẽ .. tốt nhất từ mò cái gi không biết thì hỏi người ta cho tốt .. vưa biêt kiến thức vừa xem tác phẩm tự tay mìnhlam được :(

KID_SAITO
19-11-09, 07:59 PM
linux cũng phang được team viewr?

daicaxommuoi1
20-11-09, 10:22 AM
còn máy không có mạng thì cài làm sao?:-B

[Lady]Pro-Bi
20-11-09, 02:47 PM
ngoài lux có cài window không .........

flygon
01-12-09, 09:51 PM
còn máy không có mạng thì cài làm sao?:-B
máy không có mạng thì sao dùng teamviewer dc ^^~

Pro-Bi;251157']ngoài lux có cài window không .........

cài win ??? sử dụng VMwarework station có thể cài linux trên window ( máy cấu hình yếu + trung bình + bình thường không nên thử ~X() sau đó chạy server = máy ảo VM và kết nối tới client ở window

Mr.Rezo™
01-12-09, 10:07 PM
Nếu FlyGon sành sỏi về NetWork như vậy liệu có thể Open Port modem để Online JX không ? Nếu được bạn có thể pm tớ tiến hành làm :D cần gấp quá :D
P/s : Cho xin cái Y!H cũng đ.c :)

flygon
01-12-09, 10:35 PM
hơ ! tớ toàn cài offline 1 máy thui , chưa mở port bao vờ ,còn chưa làm cái SV JX lần nào ý ( JX hình như là kiếm thế hay võ lâm đung hôk:-? )
sẽ nghiên cứu ^^, nếu có thành quả sẽ giúp bạn , cái gì đã từng làm mới bít #:-s
sr 4 my bad knowledge (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mr.Rezo™
01-12-09, 10:44 PM
Setup và Config tớ lo được ... Số Port cần mở thì tớ biết nhưng cách mở thì ^:)^
P/s : Cho xin cái địa chỉ Za hu :-w

flygon
01-12-09, 11:01 PM
tui send mes cho ông rồi đó ^^ , mà tớ đâu có bít mở :D, searchtren gôgle y' :S

Lovepw
02-12-09, 01:07 AM
Setup và Config tớ lo được ... Số Port cần mở thì tớ biết nhưng cách mở thì ^:)^
P/s : Cho xin cái địa chỉ Za hu :-w
quá xá đơn giản!vào modem mà open port........5 phút là xong,hay dùng hamachi khỏi cần mở port chi cho mệt!

duymio
26-05-12, 09:56 PM
mìng muốn cài Mu ss6 bạn có thễ giúp mình không yahoo: cu_ti_muon_duoc_iu thank bạn trước