PDA

View Full Version : [Share] bản hack Perfect no Dis cho server 06/09 !

thecongcntt
05-08-09, 12:16 PM
Đây là bản hack per cho bạn nào muốn làm nhiệm vụ truyền thuyết có thể sử dụng. Không dis nếu như các bạn nhảy đều tay .
(Nếu bạn nào thắc mắc là tại sao mình lại share cái này. Chỉ mục đích duy nhất là mình muốn các bạn chơi vui vẻ và không có ý tưởng thương mại)

Hướng dẫn sử dụng :
+ Chạy server audition xong -> chạy hack per.exe sau đó đăng nhập game -> khi đến bài hát cần hack thì nhấn F11. không hack nữa thì nhấn F12.

Link down : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fztmz2i1ityj)

Chúc các bạn chơi vui vẻ !

hoang0109
05-08-09, 01:11 PM
bó tay đây gọi là admin kiêm hacker :|

thecongcntt
05-08-09, 01:19 PM
Tất cả những gì mình share trên 4 rum đều với mục đích cho các bạn giải trí và không có tư tưởng thương mại . Chính vì vậy các bản hack này cũng chỉ với mục đích đó thôi (vui là chính). Nếu bạn nào mở SV thương mại thì mình sẽ không share thêm nữa.

huntersun
05-08-09, 09:41 PM
OK! Test cái nào ^^!!
Mà bản Update 07/09 không xài được hả anh :|

hieuhien1
07-08-09, 08:43 AM
cám ơn anh thecongcntt rất nhiều, em tìm mãi mà ko được, thank!!!!!

lecongphu
14-08-09, 03:43 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thecongcntt
14-08-09, 04:03 PM
Bản này là dùng cho off đó. Down về là dùng được ngay.

auoff
25-08-09, 08:11 PM
Hay đó,tui sẽ bỏ vào đĩa auoff của tui lun,hihi.Để ai mua đĩa có thể hack đc,kaka.Thank ông