PDA

View Full Version : Template skin website đẹp

adm_mubmt
03-08-09, 08:54 PM
đây là bộ template website buồn buồn ngồi nghịch chơi chơi, hy vọng chia sẻ cho các anh em mới bắt đầu vào làm web mu offline
demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
links: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mong các pro đừng cười nhé, chỉ là chia sẻ để học hỏi thôi mà

mylove09
03-08-09, 09:03 PM
cái này em vô tội nhé bác Hà.
Chờ đợi sự ra đi của mu này :( ( mình dự đoán thế thôi nhé )

adm_mubmt
03-08-09, 09:05 PM
bác sao thế? web này là php và chỉ là skin mà (làm mod lần sau nhìn kỹ rồi hãy nói nhé)

mylove09
03-08-09, 09:17 PM
xin lỗi nhé . php thì mình mù tịt , chứ asp thì nhìn là ra chưa kể ăn ngủ với cái web này cả mấy tháng nay rồi

AJAX_Modules/Mod_tintuc.asp
source anh Hà viết 100%
share web nên mình ko delete bài , nhưng chắc chắn anh Hà thấy sẽ delete

kienchua
03-08-09, 09:21 PM
Cái Web này dùng đc ss2 hok thế :|

adm_mubmt
03-08-09, 09:26 PM
xin lỗi nhé . php thì mình mù tịt , chứ asp thì nhìn là ra chưa kể ăn ngủ với cái web này cả mấy tháng nay rồi

source anh Hà viết 100%
share web nên mình ko delete bài , nhưng chắc chắn anh Hà thấy sẽ delete

mắt với mũi :)) nếu giả sử tôi cho hình demo là web này thì sao?: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
đúng là bó tay. download về là biết ngay, cứ ngồi đó mà spam linh tinh, phiền anh để cho hàng noob chúng em 1 khoảng trời nhỏx-( x-(

adm_mubmt
03-08-09, 09:29 PM
Cái Web này dùng đc ss2 hok thế :|
web này dùng tốt nhất cho ss3 trở xuống bạn ạ! còn ss4 chỉ là update thôi. tuy nhiên bạn cũng phải chinh sửa nhiều đấy vì nó là code ajax cua dh, chỉnh sửa chủ yếu ở file cndb.php và config.php

kienchua
03-08-09, 10:10 PM
Các anh có lòng sent cho web đi , đang cần web chẳng biết xài web nào :|

khokho
03-08-09, 10:54 PM
Web của Mu Daklak sao ko chạy nhỉ .

The page cannot be displayed

The page you are looking for is currently unavailable. The Web site might be experiencing technical difficulties, or you may need to adjust your browser settings.

khokho
03-08-09, 11:13 PM
Bạn bmt cho mình hỏi cái này cài đặt như nào thê

Mr.Noob
03-08-09, 11:25 PM
Loading...và loading chả ra cái gì :|

heroes1412
03-08-09, 11:27 PM
có data web đâu mà chả loading :)).
Chạy web này không dât thì chay = niềm tin àh =))

adm_mubmt
04-08-09, 06:43 AM
web này chạy bằng db của web bảo mật cao có relife mọi người quay lại toppic kia download db cho vào là xong
đây chỉ là thay đổi skin cho đỡ nhàm mắt cho các game thủ thôi

kienchua
04-08-09, 06:56 AM
Chỉ cho em cách cài đc hok , em cài rùi nhưng ko biết đăt pass admin ở đâu :|

adm_mubmt
04-08-09, 07:18 AM
bạn vào SQL tìm table admin => chuột phải => open table =>return all rows:
Id: tên acc admin đăng nhập trong game
password: là pass của acc trên (nhớ là phải trùng với pass đăng nhập vào game của acc)
Admin level: 1 (mặc định)
sau đó lưu lại

tiếp theo bạn vào table MEMB_INFO => chuột phải => open table =>return all rows bạn kéo xuống tìm tên acc bên trên, rồi tìm đến cột admin đặt số ở đó là 1

ok, bây giờ bạn chỉ cần đăng nhập web rồi vào phần quản lý admin bên dưới là được rồi đó

(web này chỉ dùng được hoàn chỉnh với IE vì thế bạn phải dùng IE để đăng nhập)

huyhoangtu
12-08-09, 06:58 PM
hix có phần top guild mà ko sài được thật đáng tiếc .có anh nào pro cho em xin cai top guild a

huyhoangtu
21-08-09, 07:49 AM
anh chu top ơi làm ơn cho em xin chức năng top guild với ạ. giúp em nhé anh làm ơn nhớ ơn anh nhiều

thecong
21-08-09, 08:34 AM
một kinh nghiệm viết web đó là không được để người đọc phải kéo thanh cuộn ngang cái flat của bana sấu quá với lại chết độ mà hình như là 16 bit hay 8 bít gì đó không nét lắm nếu không có trình độ thì để tĩnh được rồi

huyhoangtu
25-08-09, 07:32 AM
các anh pro ơi cho em xin chức năng top guild cua web nay dc ko a .thanks
[-(

adm_mubmt
25-08-09, 09:09 AM
một kinh nghiệm viết web đó là không được để người đọc phải kéo thanh cuộn ngang cái flat của bana sấu quá với lại chết độ mà hình như là 16 bit hay 8 bít gì đó không nét lắm nếu không có trình độ thì để tĩnh được rồi
cảm ơn bác, em xin skin web mu saigon mà hay bác làm giúp em 1 cái đi
bác chuyên về photoshop mà\:D/

hackervn4954
21-10-09, 07:54 AM
hihi Mu này dóng cửa rùi ế khách quá chắc tại ít quảng cáo :D:D

adm_mubmt
23-10-09, 03:14 PM
hihi Mu này dóng cửa rùi ế khách quá chắc tại ít quảng cáo :D:D
đóng cửa vì ế khách còn vinh quang hơn :)) không ế khách mà vẫn bị đóng cửa mới gọi là đau =))

huyhoangtu
28-10-09, 10:53 PM
anh adm_mubmt oi cho em xin cai top guild cua web nay dc ko a làm ơn nhé anh

huyhoangtu
28-10-09, 10:55 PM
em thay top guild cua anh ko loi ma sao em dw ve cai ok het chi co top guild bi dien x-(

huyhoangtu
29-11-09, 11:27 AM
chủ top ơi cho em xin đoạn query cua top guild nha anh thanks anh nhieu hay ai có cho em xin thanks các anh nhiều:x

uoabmt
30-07-11, 02:09 AM
Query biến summer thành gái không mặc gì đây!
charsummer 0
value 1
hex khong mac gi :D