PDA

View Full Version : server này ai có kô

thuykiem
02-08-09, 08:20 PM
post 1 số demo lên khỏi nói chi cho mệt

Đây là server

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trong đó có server + pacth + zebra

down về chỉnh ip các file billServerList.xml loginServerList.xml, zoneInfo.xml không chỉnh connect kô dc ráng chịu nha :D

khỉ thật mediafire up chậm vai~

Tắm tiên

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cave

Ai thích thì tui share cho
Sao box này vắng vẽ thế:-"

waiting
02-08-09, 08:49 PM
Share đi bạn, thích chơi chinh đồ lắm, mấy cái sv của mấy bạn kia mình cài toàn bị lỗi ngày tháng.

cuongca11
03-08-09, 08:39 PM
box chinh đồ giờ vắng tanh ... kia có test cũng chơi giờ nản cả On lẫn Off. Đổ cả đống tiền vào On rồi nên qua đây off mà giờ Off cũng chán

phamduong
12-08-09, 06:57 AM
Kick 9 đồ hả bạn.
Mấy hiệu ứng nhìn phê thật.

thecongcntt
12-08-09, 07:05 AM
Server này tính năng như thế nào. Có mới hơn các server cũ không ?

thuykiem
12-08-09, 09:18 AM
pc hư rồi nên cái link down đã mất cho nên chưa kiếm ra cái changelog với fixed để tìm lại đã. Có khác cái cũ nhiều à chỉ mới tìm dc 1 ít thôi như đổi map biên giớ nhìn đẹp hơn item lvl 200, tắm tiên, đánh boss xanh cấp thấp vẫn rớt items, boss tím kô bị lag máu, mới vô làm 1 nv đầu tiên lên 160 luôn =)) (kô bít sao luôn)....

phamduong
12-08-09, 04:25 PM
Võ lâm , Mu private die hết . Đành down lại chinh đồ VNG về test cái server này :| 1,9 G OMG !
Chinh đồ off tài nguyên phong phú , gần giống của VNG vậy mà kô ai đưa lên online nhỉ.
tiếc quá

vitaminb52
12-08-09, 09:35 PM
Thank bác. Em đã test.

Cho em hỏi luôn cách chuyển sinh thế nào vậy,em thử mãi không được.~:>

thuykiem
13-08-09, 09:16 PM
xin lỗi post bằng đt nên chắc có lỗi font
Chuyển sinh thì out hết gia tộc bang phái, đổi hết điểm gì giết địch dc đó, sau đó chạy lên hoàng thành chạy vô trong gặp cái hồ nước có 3 con npc rôì lột đồ ra bấm vào con npc nữ chuyển sinh thôi hình như lvl 160 với 200 mơí dc

vitaminb52
17-08-09, 09:21 AM
Cho em hỏi sao khi mặc mấy cái áo 200 thì có cái tàng hình luôn. Cái thì không sao hết là sao. Có cách nào chung để giải quyết cái tàng hình này không?

hanquanlong
18-08-09, 10:53 AM
em gà lắm bác làm ơn dạy em cách chỉnh được ko ! tạo acc ở đâu hả bác

thuykiem
19-08-09, 10:24 PM
@>vitaminb52: cái này pó tay
@>hanquanlong: trong box chinh đồ đã có hướng dẫn pác tìm lại nhé

khoaitay
15-09-09, 11:06 PM
Hic đang chơi bản kim cương nhìn đồ này cả đống sao hết hồn

tienpham93
11-01-10, 03:46 PM
share link cho mình đi maaaaaaaaaaaaaaaaa

quockhiem205
15-04-10, 07:51 PM
D:\game-online\chinh do\Vinagame\thagzt\SuperServer_r.exe·þÎñ³ÌÐ òÆô¶¯
D:\game-online\chinh do\Vinagame\thagzt\RecordServer_r.exe·þÎñ³Ì� �òÆô¶¯
D:\game-online\chinh do\Vinagame\thagzt\BillServer_r.exe·þÎñ³ÌÐ� �Æô¶¯
D:\game-online\chinh do\Vinagame\thagzt\MiniServer_r.exe·þÎñ³ÌÐ� �Æô¶¯
D:\game-online\chinh do\Vinagame\thagzt\SessionServer_r.exe·þÎñ³Ì ÐòÆô¶¯
D:\game-online\chinh do\Vinagame\thagzt\ScenesServer_r.exe·þÎñ³Ì� �òÆô¶¯
D:\game-online\chinh do\Vinagame\thagzt\GatewayServer_r.exe·þÎñ³Ì ÐòÆô¶¯
D:\game-online\chinh do\Vinagame\thagzt\FlServer_r.exe·þÎñ³ÌÐò� �ô¶¯
SUPERSERVER ·þÎñÆô¶¯ ÐèÒªÑÓʱ5Ãë
RECORDSERVER ·þÎñÆô¶¯ ÐèÒªÑÓʱ5Ãë
BILLSERVER ·þÎñÆô¶¯ ÐèÒªÑÓʱ5Ãë
MINISERVER ·þÎñÆô¶¯ ÐèÒªÑÓʱ5Ãë
SESSIONSERVER ·þÎñÆô¶¯ ÐèÒªÑÓʱ10Ãë
SCENESSERVER ·þÎñÆô¶¯ÖÐ ÇëÉÔºó... tới đây thì không đươc nữa
còn cái này là sao vậy

sanelsad
20-04-10, 09:27 AM
sao còn bới rác nữa ta
upppppppppppp

vodoidaica
18-07-10, 07:06 AM
dowl về mà chơi không được có link đăng ký không

vodoidaica
18-07-10, 07:16 AM
thuykiem oi box o dau chi tui voi neu ko reg 1 acc rui dua qua yh lovehoang6 nha 4 5 acc cung dc

vodoidaica
19-07-10, 08:20 AM
ko có acc để chơi mà cũng ko biết reg

quantrongbinh2
27-08-10, 03:31 PM
reg hộ em cái acc .Pm yahoo cái estacy_1805 .Em cần lắm rồi.Pm nhanh đi nha

vodoidaica
28-08-10, 12:16 PM
admin ơi làm ơn reg giùm mình 1 acc nha id là vodoidaica pass là daicano1 xong làm ơn pm yahoo lovehoang6 giùm thank kìu nha :X:>

lordpotter
28-08-10, 05:02 PM
Cho em hỏi cái sao cái Gateway ko chạy đc zậy