PDA

View Full Version : Thông báo bản cập nhật tháng 08/09 cho Server 3.25 !

thecongcntt
02-08-09, 01:40 PM
Thông tin bản cập nhật tháng 8 năm 2009:

1. Chuyển về giao diện cơ bản như VTC (Bỏ không khí ngày tết đi:D)
2. Cập nhật thêm bài hát mới (Các bạn có thể yêu cầu để cho audition hay hơn)
Các bạn có thể liệt kê các bài hát để mình update cho bản cập nhật lần này
3. Bổ sung thêm các động tác phòng chờ (có thể có động tác + ma trận...)
4. Thay đổi 1 số kiểu nhảy + Skill Finish đẹp
5. Cập nhật thêm thú mới
6. Bổ sung nhiệm vụ truyền thuyết và phòng chờ mới.
7. Edit lại các hiệu ứng hình ảnh cho rõ nét (nếu có khả năng thì chuyển về giao diện 1024*768)

Dung lượng : 400 Mb (Vì thay đổi nhiều chuyển sang Seasion 2 hoàn toàn)
Ngày update : 15/08/09 (Do mình bận Dev mấy Server mới)

Mình luôn mong đợi tất cả những đóng góp của các bạn !
:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>- :)>-:)>-:)>-Love all:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

huntersun
02-08-09, 07:20 PM
Lâu quá anh ơi! UP nhanh nhá! %-(

trinhcongtai
03-08-09, 01:50 PM
Au of SS2 á :-* . Mod nhớ update cả bài Death Moon I và II nha. Cả Beethoven Virus nữa. Nhạc BeatUp í . Mấy bài đó hay ghê 8->

huntersun
03-08-09, 02:01 PM
Em thấy anh thêm vào mấy cái mà nhấn //cuoi nó ra đó.
Thêm bài:Bối Rối - Đông Nhi

Ngày Buồn Nhất - Bảo Thy
Cổ Tích Cầu Vòng Tuyết - Đông nhy
Hoa Thiên điểu - Bảo Thy
Luôn Có Một Vòng Tay - ngô kiến huy vs đông nhi
---
Cả 1 đống bài của Michael jackson nữa ^^!
Tất cả các bài trong phim Boys Over Flowers
Có gì em kím thim!

huntersun
03-08-09, 02:12 PM
Edit edit

cuongbep
03-08-09, 02:14 PM
Ái chà chà theo nhóc Heo gớm nhỉ, văn minh một tí đi đừng có chửi bậy. Lên độ phân giải là hơi bị khó đấy, liệu Heo đã có project này chưa??

hamacon_289
03-08-09, 05:24 PM
Lâu rồi ko lên clbgamesvn . Audition bên này phát triển kinh quá , có cả project lên 1024x768 , heo thì chưa có project đó vì bik là nó bất khả thi nên ko có làm , mấy bữa nay bận bù đầu với việc chuyển 4rum nên cũng ko có thời gian up bản 0709 lên mạng

Aucaothu88
03-08-09, 09:50 PM
thêm mấy bài BU như của VTC nữa nhé
Mong tới 15/8 rồi đấy 8->8->

Masterking0211
03-08-09, 10:12 PM
huntersun nói tháng 8 sẽ releases sever TS mà làm a e đợi mãi chả thấy đâu :-j có định làm k bạn nói cho a e 1 câu để a e k phải chờ đợi suốt nửa tháng nay chứ :-j

huntersun
03-08-09, 10:20 PM
huntersun nói tháng 8 sẽ releases sever TS mà làm a e đợi mãi chả thấy đâu :-j có định làm k bạn nói cho a e 1 câu để a e k phải chờ đợi suốt nửa tháng nay chứ :-j
Hix ! SR bà con, do bị vỡ hụi nên hông bik sao !
Tùy theo thời tiết vậy :( =((

Masterking0211
03-08-09, 10:30 PM
Hix ! SR bà con, do bị vỡ hụi nên hông bik sao !
Tùy theo thời tiết vậy :( =((
Thôi cũng đành chấp nhận chứ biết làm sao :| trong 4rum mình có ai có thật k nhỉ phải bỏ tiền ra mua thôi chứ đợi share thì chắc đợi đến mùa đông không lạnh quá

kuteodanang
03-08-09, 10:56 PM
Ôi....vậy là sắp có server tsonlien ồi hở :X..... Chờ dài cổ cuối cùng cũng sắp đến ngày nó ra .... ^.^
p/s :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Con cái nhà ai mà xjnh đáo để :X

thecongcntt
04-08-09, 03:24 PM
Trong box này có bạn đã vi phạm thuần phong mỹ tục Việt Nam. Nếu không muốn thì không cần phải nói như vậy. Mình chỉ muốn chia sẻ ít khả năng thôi chứ không muốn so tài với ai cả. Nếu các bạn không thích nữa thì thôi. Mình cũng đang rất bận chẳng còn tâm trí đâu mà phát triển nữa. Những thứ mình đã share coi như hơi tiếc công cuả mình rồi ...........................................

ntjna
04-08-09, 06:20 PM
Chấp làm gì mấy thằng linh tinh anh ơi, kệ xác nó. MIễn là có nhiều người ủng hộ anh là được rồi:D Bọn nó ko thích thì tự biến, nói linh tinh thì cho nó cái thẻ, xong chuyện, anh lại tiếp tục dev, bọn em tiếp tục thanks anh và xài^^

trinhcongtai
04-08-09, 08:18 PM
Có cách nào Auto BeatUp cho Auoff dc ko nhỉ. Mình định test nhạc mới mà Auto cho Online ko dùng đc. Toàn bị dis =.=

thecongcntt
04-08-09, 10:10 PM
Các bạn ủng hộ mình như thế mình rất mừng. Thử hỏi một người dev rất mất thời gian (có khi chỉ ngủ 4 tiếng 1 ngày) rồi sau đó ra thành quả. Rồi lại share miễn phí , vậy mà nỡ lòng nào nói mình như thế ..... Vậy nếu như mình không share cái gì từ trước đến nay ..........thì chắc mình cũng chả mất công -> khỏe nữa + có nhiều thời gian và đợi người khác share...Chỉ dowb về sài là xong.

trinhcongtai
04-08-09, 11:35 PM
Có cách nào Auto BeatUp cho Auoff dc ko nhỉ. Mình định test nhạc mới mà Auto cho Online ko dùng đc. Toàn bị dis =.=

thecongtn chỉ giùm tớ với ^:)^

huntersun
05-08-09, 08:33 AM
Anh Thế Công cứ share đi ạ ! 95% là mún anh share :)) !
Anh thêm cho em tất cả các bài của bé Kim Tiểu Phương luôn nhá!
Thêm tất cả các bài của Noo Phước Thịnh.
Và của Bằng Cường nữa ^^!

thekingofrag
05-08-09, 09:33 AM
tình hình em bỏ cái cập nhật tháng 7 vừa dow vô !
vào siêu thị dc 1 lúc là dis! hình như lỗi avatar kéo xuống tới 1 số món đồ nhất định là bị dis!
nhiều bài hát mới đang nhãy thì bị dis T_T
giúp em khắc phục với

danbyolove
06-08-09, 04:22 PM
Au of SS2 á :-* . Mod nhớ update cả bài Death Moon I và II nha. Cả Beethoven Virus nữa. Nhạc BeatUp í . Mấy bài đó hay ghê 8->
ý ý up hết nhạc trong Bu patch của pác dnxp ý hô hô au off thì thý cái đó là nhãy sướng ;)

anhtaidogghe
06-08-09, 05:43 PM
1 bài hát mà không thể bỏ qua . Nghe đi rồi biết : Because I'm Stupid ;)

Hay đừng hỏi :"> không nghe phí 1 đời ...

thằng bệnh ko nghe phí 1 đời à còn nghe rồi thì ngu 1 đời như mày hả con dog ghẻ =))

hieuhien1
07-08-09, 08:38 AM
em giơ 2 tay 2 chân lên ủng hộ anh thecongcntt hết mình, anh hãy coi những người ko tồn tại là được, !!!!

huntersun
07-08-09, 09:01 AM
Giờ tớ còn đang cất TGHM và AU, chừng nào có bản mới thì tớ mới mang ra cài >:) !
Sớm sớm ra đi :| Thứ 2 - 10/08/2009 đi học rồi :|

gamegold
07-08-09, 11:21 AM
Bản cập nhật này down ở đâu vậy?!

ntjna
07-08-09, 01:00 PM
thằng bệnh ko nghe phí 1 đời à còn nghe rồi thì ngu 1 đời như mày hả con dog ghẻ =))
đây là nơi cho những người có văn hóa nói chuyện, còn loại còn lại biến đi cho đỡ bẩn forum. bạn không thấy hay thì im, còn ai thấy hay thì cứ khen, chẳng lẽ những ai ko nghe theo thể loại bạn thích là ngu 1 đời hay sao, tôi thích nghe những bài của US và UK thập niên 90 đấy, có sao ko?:-w Chỉ có người áp đặt ý kiến cảu mình lên người khác mới cần phải xem lại:|

nhocquay4mat
07-08-09, 04:12 PM
Hi anh Thế Công, anh update mấy bài hát này nha (Nếu được 1 trong số đó cũng cảm ơn anh trước%%-
Before The Goobye - Britney (Anh nghe thử đi)
Crush - David Archuletta
No Reason - Sum 41
À, anh cố Update mấy cái Image mới cho giao diện đẹp hơn nha, cả Item Hành Động nữa nhé, nếu không được thì thôi, dù sao cũng cảm ơn anh về bản Update tháng 7 (Đẹp hơn tháng 6)

hellokytty
11-08-09, 10:54 AM
Chờ xem BCN 08/09 như thế nào. ^^
Đúng là lâu ngày vào lại ngạc nhiên thật ^^

khoa1309
11-08-09, 11:27 AM
các cái khác không dám nói riêng chuyện thik nhạc j đc nhạc ấy thì... :| ghê gớm vậy sao ta :|
đợi xem thế nào nào :o)