PDA

View Full Version : Share một số file của Skill Kiếm Thế

hongtu1
30-07-09, 11:24 PM
Vừa ngồi unpack được mấy cái này, Share cho ai thích thì sài.Không phaỉ down về là dùng được luôn đâu nha.Ai biết rồi đừng chê, mình còn gà lắm.
Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ata%2F7b494a484c434c42%2FSkillKiemthe.rar.glx)
Link mediafire:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fyiiyyqmzdll)
PatchClient dùng để unpack:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> n%2Fjx126Up0728.rar)
Link mediafire:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hình Demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

h3a2e1g9
31-07-09, 12:35 AM
sao click vo link nhập đúng mã xong nó báo : Hãy nhập đúng mã Download, nghĩa là sao

thecongcntt
31-07-09, 12:37 AM
sao click vo link nhập đúng mã xong nó báo : Hãy nhập đúng mã Download, nghĩa là sao
Vẫn down bình thường không lỗi link đâu. Chắc do mạng lag hay gõ sai mà xác nhận. Copy link đó ra một site mới mà chạy.

h3a2e1g9
31-07-09, 01:29 AM
cảm ơn anh thecongcntt chứ nảy giờ em download ko được

nhockutepro
31-07-09, 06:47 AM
cái lỗi này mình đã gặp rồi bạn dùng firefox là ok ngay mà :D

hongtu1
31-07-09, 07:03 AM
Đã up thêm link mediafire cho những ai không down được bằng galaxyz

thachlong78
31-07-09, 08:30 AM
Đây là skill lấy hình miss kiếm thế thôi, chứ không giống skill nào của kiếm thể cả, skill của KT trông đẹp lắm. Mà mấy biểu tượng skill kia toàn là minh giáo với đoàn thị cả. Mà unpack kiếm thế bằng phần mềm nào thế, kiếm hình mấy skill 9x mới đẹp.

thecongcntt
31-07-09, 11:38 AM
Đây là skill lấy hình miss kiếm thế thôi, chứ không giống skill nào của kiếm thể cả, skill của KT trông đẹp lắm. Mà mấy biểu tượng skill kia toàn là minh giáo với đoàn thị cả. Mà unpack kiếm thế bằng phần mềm nào thế, kiếm hình mấy skill 9x mới đẹp.
Không phải hongtu1 unpack từ client của KT đâu. Mấy skill trên là cậu ấy lấy từ patch của server jx126 của TQ

thienvinh12312
31-07-09, 11:49 AM
bạn ơi link patch client die rùi

Minh1213
31-07-09, 02:09 PM
Thanks u ! Rất tuyệt :x .....................

hongtu1
31-07-09, 02:20 PM
Đã up lại link Patch client sang mediafire. Lưu ý giùm mình cái này nha:"PatchClient dùng để unpack"

thaihoa91
31-07-09, 03:05 PM
Ai add dùm vào JX Server 6-6 dùm ^:)^ nhìn đẹp quá mà không xài đ.c ^:)^

Nó có liên quan chặt chẽ với nhau giữa Skills.txt, Missles.txt và file .txt tiếng TQ + thêm các Script .lua quy định Skills !

doquocdat
31-07-09, 05:26 PM
Mình không biết cái ID nào là skill kiếm thế ,bạn chỉ mình nhé :P

wizard
31-07-09, 06:00 PM
Hàng thế này mà ít người thanks vậy :|

stephen1993
31-07-09, 06:13 PM
rồi pó tay luôn, nghe bác thaihoa nói là thấy nản, mình còn chưa rành mấy cái này nữa, bác có thể làm luôn 1 bái hướng dẫn cho cái này không vậy, mình dùng server 3.0 của muop có font không biết cái này nó có liên quan gì đến có font hay no font không

thecongcntt
31-07-09, 06:29 PM
rồi pó tay luôn, nghe bác thaihoa nói là thấy nản, mình còn chưa rành mấy cái này nữa, bác có thể làm luôn 1 bái hướng dẫn cho cái này không vậy, mình dùng server 3.0 của muop có font không biết cái này nó có liên quan gì đến có font hay no font không
Chỉ đọc xong topic về skill cuả huongphieubat là có thể lắm rõ về skill và tiến hành add thôi

hongtu1
31-07-09, 06:30 PM
Mình không biết cái ID nào là skill kiếm thế ,bạn chỉ mình nhé :P
Cậu mởi file Skills.txt lên mà mò thôi, mấy cái skill ở cuối ý

hongtu1
31-07-09, 06:38 PM
Đây là do mình thấy alkimlong post mấy skill mới cool quá nên thử nghịch tý cho vui thôi, nếu không mình đã add vào servermuop3.0 cho mọi người sài rồi (vì server này được coi là hot nhất hiện nay)

lieuphongtinh
31-07-09, 07:25 PM
Ê bạn hongtu ơi, bạn có thể up giùm cái game kiếm thế lên mediafire dc không, đang cần client kiếm thế

thaihoa91
31-07-09, 07:30 PM
Ê bạn hongtu ơi, bạn có thể up giùm cái game kiếm thế lên mediafire dc không, đang cần client kiếm thế

Game Online nào cũng có Client nặng cả ! Ít nhất cũng từ 1GB trở lên ! ^__^

lieuphongtinh
31-07-09, 07:42 PM
Kiếm thế client full nang 2.4GB, nhưng vấn đề là mình down từ trang chủ nó ko dc, các link rapid với Mu thì down chắc đến tết, nên nếu bạn có link MF của client kiếm thế thì cho mình xin

thecongcntt
31-07-09, 08:08 PM
Có link MU thì post lên đây, để tui leech sang Mediafire .
Nhầm box rồi. Sao lại có MU ở đây.

Alehap
01-08-09, 08:55 PM
Nhầm box rồi. Sao lại có MU ở đây.

MU là viết tắt link MegaUpload đó bạn . Tôi chỉ giúp leech sang hot dể download như mediafire cho mấy bạn không có acc premium MegaUpload .
30 charr.

lieuphongtinh
01-08-09, 11:33 PM
Hjx tớ mất link Mu rùi, tớ còn link này, bạn leech sang MF giúp mình đc ko
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đấy full bộ 13 link

sieunhan12
02-08-09, 10:05 AM
em hiểu vậy phải đúng kô mình dựa theo pacht cua hồng tú theo dường dan skill spr cua pacht unpack phải kô các pro

thaihoa91
02-08-09, 03:27 PM
em hiểu vậy phải đúng kô mình dựa theo pacht cua hồng tú theo dường dan skill spr cua pacht unpack phải kô các pro

Bạn nên nhớ là hongtu1 share Skills cái file là dành cho Server có cài Font đó ! Để vào Server No Font là ko dc đâu !

sieunhan12
02-08-09, 06:59 PM
vân sever có font :D mà làm như thế là đúng phải kô

thaihoa91
02-08-09, 07:13 PM
vân sever có font :D mà làm như thế là đúng phải kô

Bạn nói gì mình ko hiểu gì cả ????

sieunhan12
02-08-09, 07:19 PM
ý mình là add skill của hongtu share thj minh mo muc skill hongtu share thấy đường dẩn ví dụ như ten skill ³¤±øÎïÀí¹¥»÷ SkillIcon\spr\Ui\¼¼ÄÜͼ±ê\icon_sk_ty_ap.sp r LvlSetScript \script\skill\special\³¤±øÎïÀí¹¥»÷.lua theo đường dẩn spr đo81 mà minh unpack :-s

thaihoa91
02-08-09, 07:25 PM
ý mình là add skill của hongtu share thj minh mo muc skill hongtu share thấy đường dẩn ví dụ như ten skill ³¤±øÎïÀí¹¥»÷ SkillIcon\spr\Ui\¼¼ÄÜͼ±ê\icon_sk_ty_ap.sp r LvlSetScript \script\skill\special\³¤±øÎïÀí¹¥»÷.lua theo đường dẩn spr đo81 mà minh unpack :-s

Đường dẫn trên là dạng No Font ! Bạn nên cài Font China cho máy trước khi unpack !

giangleloi
03-08-09, 03:00 PM
muốn test thử thì thế cái link spr bằng cái link của path này mà xài! nhìn cũng đẹp nhưng phong cách JX thì không còn nữa! dù sao cũng là 1 cái hay!

sieunhan12
03-08-09, 09:05 PM
ai rành về unpack hộ em cái :x:x:x:x:x nhà em mất dia win gio chuyển qua co fon kô đc hjx

thaihoa91
03-08-09, 09:25 PM
ai rành về unpack hộ em cái :x:x:x:x:x nhà em mất dia win gio chuyển qua co fon kô đc hjx

Hình như down cái thư mục I386 về là dc mà : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

double50cent
05-08-09, 10:34 AM
mở file lên toàn tiếng chines thôi thaihoa co yh thi cho mình xin để trao đổi tí đc ko?

wizard
05-08-09, 11:14 AM
Cái I368 nó không thể thay thế đĩa WIN được đâu anh thaihoa ơi ! Cái đó lỏm lắm, cài font TQ nhất quyết có đĩa WIN ! Nó còn liên quan một số file dll nữa ngoài mấy cái DL_,...

thienvinh12312
05-08-09, 11:53 AM
Nếu muốn có đĩa win thì lên mạng down ve rùi giải nén ra,lúc đó cài font trung quốc thoải mái

sieunhan12
05-08-09, 05:21 PM
vậy ai unpack rồi gửi lên cho em cái :x:x

namnun
06-08-09, 03:36 PM
Download về xong copy vào đâu để có skills vậy mấy anh.

Jxoffline
06-08-09, 03:37 PM
Cái I368 nó không thể thay thế đĩa WIN được đâu anh thaihoa ơi ! Cái đó lỏm lắm, cài font TQ nhất quyết có đĩa WIN ! Nó còn liên quan một số file dll nữa ngoài mấy cái DL_,...
Trời tui down về cài ra bt mà cài font china ngon lành.

wizard
06-08-09, 03:44 PM
Thật hả, thử cài lại Win đi nhé, rùi down cái đó về, xem cài được không ! Khi cài nó đòi file dll !

Minh1213
06-08-09, 06:49 PM
Thư mục I368 mình đã test rất kĩ mới post cho các bạn, xài bình thường mà 8->

wizard
06-08-09, 07:12 PM
Nhưng mình đã dùng rồi, Windows XP sp2 ! Khi cài tích 2 dấu + china[rpc] thì nó không có gì trong I368 cả ! Thiếu vài file *.dll bạn à ! :)

ketuthan
07-08-09, 02:26 PM
download các file này về rồi bỏ vào sever chỉnh gì nữa hem , có ai rành xin chỉ giáo cụ thể dc hem

thaihoa91
07-08-09, 03:59 PM
download các file này về rồi bỏ vào sever chỉnh gì nữa hem , có ai rành xin chỉ giáo cụ thể dc hem

Bạn nói ngắn gọn wá ! Ko hiểu bạn đang làm gì nữa ! Bạn nói rõ hơn nha !

ketuthan
11-08-09, 01:20 PM
ý em là download 2 file này về giải nén vào sever và client rồi chỉnh sửa gì trong file skill ,thiết lập để có skill đó ,...hem . Tại em ko rành về dev skill nên xin chỉ giáo cách thêm vào sever ấy mà :))

thaihoa91
11-08-09, 03:20 PM
ý em là download 2 file này về giải nén vào sever và client rồi chỉnh sửa gì trong file skill ,thiết lập để có skill đó ,...hem . Tại em ko rành về dev skill nên xin chỉ giáo cách thêm vào sever ấy mà :))

Copy vào thui ! Còn tự mở lên mà kiếm ID Skills thui rùi dùng hàm AddMagic mà add !

blackhenry
12-08-09, 07:15 PM
Dùng hàm AddMagic để add là sao, pro có thể nói rõ dc ko
Tại cũng ko rành về lập trình lắm , giúp mình nha pro

thaihoa91
12-08-09, 07:17 PM
Dùng hàm AddMagic để add là sao, pro có thể nói rõ dc ko
Tại cũng ko rành về lập trình lắm , giúp mình nha pro

Vậy là bạn phải học lập trình Script .lua rùi ! Ko bít cái này thì khó mà chỉnh dc lắm !

Bạn down Ebook của giangleloi về tham khảo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fm0naznd0zjo)

blackhenry
12-08-09, 07:21 PM
Ko biết nên làm thế nào để có dc những skill của kiếm thế
Pro nào biết có thể chỉ tận tình dc ko , mình thật cảm ơn lắm

thaihoa91
12-08-09, 07:23 PM
Ko biết nên làm thế nào để có dc những skill của kiếm thế
Pro nào biết có thể chỉ tận tình dc ko , mình thật cảm ơn lắm

Bạn cần biết hàm Script để có thể add Skills dc !

blackhenry
12-08-09, 07:26 PM
Mình đang down thử , nếu có gì ko hiểu sẽ tham khảo bạn
Thật tình cảm ơn pro , mình thanks bạn rồi đó
Tại đi du học chán wá nên kiếm Võ lâm ngày xưa chơi
Ko ngờ bản offline ngày nay hay hơn cả bản của Minh Đăng
Update nhanh thật , mình toàn down file trên mediafire ko àh
Cũng may là có , thật tốt wá , thanks các pro