PDA

View Full Version : Skill Kiếm Thế :D

altkimlong
28-07-09, 08:00 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đã làm đc rất nhìu skill , còn nhiều skill đẹp lắm , nhưng đang phát triển :">

thecong
28-07-09, 08:01 PM
vậy thì cứ phát triển có sao đâu nhưng trông hay hay đấy

thaihoa91
28-07-09, 08:27 PM
Đáng để Dev đó ! Tui cũng tính làm bên Skills nhưng phải lo bộ maps nên tạm gác lại !

thaihoang_html
28-07-09, 08:41 PM
:-/ bac luc nao share cho bon em sever va path nhe.Skill dep qua ^.^

doquocdat
28-07-09, 09:31 PM
Bạn giỏi thật đấy . Mình nhĩ hoài không ra cái này .Bạn có thể share cho anh em trên diễn đàn cùng phát triển thì hay nhỉ

sangpronhat
29-07-09, 03:44 PM
Very good nha' thanks cho pac' 1 phat'

giangleloi
29-07-09, 03:59 PM
hay nhỉ? Spr đâu ra đẹp thế long?game khác à

sangpronhat
29-07-09, 04:17 PM
Download cái client Kiếm Thế về xem đã mà chắc có mà :D

altkimlong
29-07-09, 06:34 PM
thôi em tự giác trước khi bị phát giác , chẳng qua em bỏ 1 ngày ra hex lại cái core của 1 sever china , và unpack spr của nó rồi cắt dán ì xèo vào sever mình thôi :D cũng ko phải là trực tiếp unpack từ kiếm thếmà sever china đó hơi bị khủng , GS nó load đc 1000 skills :S

Čħīċķėň
29-07-09, 07:56 PM
anh Long xài hàng hiếm vậy anh có chia sẽ cho anh em trong clb ko!!!!

doquocdat
29-07-09, 09:51 PM
share cho anh em cái spr + script đi chứ .Đợi mọi người mong mỏi

Minh1213
30-07-09, 08:18 AM
Tải Kiếm Thế về lấy data là có spr, script thì phải unpack hoặc tự viết thôi. 8->

thachlong78
30-07-09, 08:59 AM
Chà ai ném cho tôi cái Spr bọn TQ tôi làm skill gần giống y kiếm thế cho, trừ skill đuổi thoai, làm mất tấm 1,2 ngày thôi, giờ không có thời gian mà cũn chẳng biết webs TQ nào nữa.

hongtu1
30-07-09, 09:04 AM
Theo như Long nói thì tôi đoán JX mà cậu nói tới là JX126 của bọn China đúng

không :)) tớ thấy mấy cái Icon Skills của nó lạ ghê mà chưa có time thử :|
Tui vừa dow patch về chơi thử, đúng là ở server này thật, nhìn mấy cái icon skill mới cool quá

kakalot123456
30-07-09, 09:08 AM
b-(spam spam dang ne anh Long thiet:D

thecongcntt
30-07-09, 03:12 PM
Không biết Server võ lâm bây giờ có còn đúng nghĩa của nó không đây. Chắc đặt cho nó thành game "phiêu bạt giang hồ" quá.
Các bạn phát triển thế nào mà Võ lâm ngày càng mất tính nguyên bản và ngày càng lỗi thế (Xem ra chỉ có Server Minhdang + AlexTuan là vẫn hơn cả thôi)
Mình biết các bạn rất sáng tạo và giỏi nữa. Nhưng võ lâm không cần phải thế này. Hoàn thiện tất cả các chức năng cơ bản + kế thừa những gì đã có và hoàn chỉnh là được. Server ngày trước thì có động lực thúc đẩy người chơi. Còn server bây giờ chỉ test lúc là chán. Thậm chí không còn tin tưởng vào các chức năng vốn có của võ lâm nữa.

Đây là ý kiến cá nhân của mình muốn giúp đỡ các member. Mình hy vọng box võ lâm ngày hoàn thiện (theo đúng nghĩa của nó) thôi. Mong các bạn thông cảm !

sangpronhat
30-07-09, 03:24 PM
Bình luận khá ! Thanks 1 phat cho pác nhá

Se7eN747
30-07-09, 03:46 PM
Nhưng các thành viên làm thêm những cái đó cũng rất hay. Họ có quyền được phát triển theo ý muốn của họ mà :)

thecongcntt
30-07-09, 03:55 PM
Đồng ý là thế nhưng phải trên cơ sở hoàn thiện cái cũ đã. Đằng này cái cũ hoàn thiện bị mất đi (Thử đem so sánh Server 3.0 của Thạch Long với bản của Minhdang xem) Của Thạch Long lỗi Skill (dùng vũ khí nào cũng được) và HP nhân vật rất cao (Chơi không bao giờ die) trong khi của Minhdang thì rất hoàn chỉnh Skill và sát vinagame (tuy Skill ít hơn ThạchLong). Cái đó fix rất dễ nhưng làm thế các mem sẽ chán và thấy lỗi.
Mình không phủ nhận cái hay và sáng tạo của member nhưng ý của mình là phải "ngày càng hoàn thiện" tức là cái sau phải hơn cái trước.

thecong
30-07-09, 05:42 PM
giống suy nghĩ của em thế ............

thecongcntt
30-07-09, 08:24 PM
Đừng quên rằng Vinagame đã mua Zingplay từ China QQ rồi về bảo rằng đó là

Game Made In Vietnamese :)) thật là nhục nhã . Sắp tới còn là thuận thiên

kiếm dựa trên Code của China và 1 Phoenix Dynasti ... Made In Vietnam hả :-?
anhtaidepzai22293 không phải là người việt nam hả ? Người Việt Nam đâu có thế này. Sở dĩ có tên Võ Lâm Truyền Kỳ (Box này) là do Vinagame đã mua bản quyền và mở online tại Việt Nam. Mà chúng ta cũng đang dev với tên server là Võ lâm truyền kỳ vậy mà cậu lại nói thế. Thật không thể hiểu nổi.

Mình đồng ý là Server là của Kingsoft nhưng đó là mấy năm về trước. Hiện nay Server đã hoàn toàn khác và đi theo đúng hướng của người Việt Nam. Hàng triệu người đang chơi trên Server này. Mình không đồng tình với cách nói như vậy của cậu về người Việt Nam. Cậu đã xúc phạm đến người Việt Nam, đến người chơi game, và với cả chính box võ lâm này đây.

thaihoa91
30-07-09, 08:32 PM
Theo mình được biết Server Jx khởi nguyên thì do Hexpor share trong 4rum ragezone ngày trước ! Mọi việc đều có cái khởi nguyên !

Về Server thì khởi nguyên tại Server của KingSoft nhưng chỉ là Beta nên GameServer.exe bị hạn chế nhiều thứ !

Về Client thì cũng khởi nguyên từ KingSoft nhưng game.exe là bản Beta của Công Thành Chiến Vinagame !

heoconlun
30-07-09, 08:35 PM

nh0kkiss
30-07-09, 08:35 PM
chừng nào ra những skill đó dzậy
Làm sớm sớm chút nha đang nôn ^^!

thaihoa91
30-07-09, 08:44 PM
Từ bài này trở đi nếu MOD hay SMOD nào bàn tán nữa là tui del bài đó ! Khóa đề tài tránh gây cãi nhau mất hòa khí !