PDA

View Full Version : Ai download source code jx thì vào đây

JackSparrow
25-07-09, 02:52 PM
Đây là cái source của Soccerer Hexpor share bản full thì 300MB tìm không thấy nên chỉ tìm bản này 178MB mọi người down về tham khảo.Có link 300MB sẽ update.
Link Download:
Link mega: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link megaupload: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link mediafire: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fkzhgzyqzztm)
Link Galaxy: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
pass giai nen: sourcejx
Đã upload lên các link cho các bạn download thoải mái rồi đó
Thấy hay thì thanks em 1 chút:D

thanhtringuyen
25-07-09, 03:41 PM
Upload len host khac ban ơi host nay cham quá

giangleloi
25-07-09, 03:45 PM
cho thẳng cái link direct hay cái link lấy dc từ đâu đó đi! mega dạo này cùi lắm!

JackSparrow
25-07-09, 04:03 PM
Để ngày mai mình up cho bây giờ về òi

My.Ami.Pro
25-07-09, 04:13 PM
mình có host dlinks nè, ai cần share cho 1 kon :))

wizard
25-07-09, 04:41 PM
Bản 178MB có thể là bản chỉnh sửa CLIENT hay sao ý nhỉ :-??mà link Mega đown vãi thật ! toàn <10kb/s :))

DirectX
25-07-09, 08:39 PM
pass unrar là gì>?>?.>>>>>>>>>>>>

wizard
26-07-09, 07:28 AM
Mà sao bạn lại để cái pass giải nén trong cái WINRAR đã lock rồi nhỉ ! Thế này thì nhìn ngoài chứ có mở được đâu để mà giải nén à bạn ! Bạn cho luôn cái pass giải nén đi ! Thanks !

JackSparrow
26-07-09, 08:36 AM
Àh xin lỗi pass giải nén là : sourcejx

JackSparrow
26-07-09, 08:38 AM
Bản này có thế là bản lỗi để mình kiếm thêm bản 300MB .Nếu có bản đó là Jx mình páat triển khỏi cần hex

wizard
26-07-09, 09:03 AM
Ọc, xem xong nhìn thì cũng chẳng khác gì cái bộ source đã share rùi à, trống đủ thứ !

JackSparrow
26-07-09, 09:48 AM
Đã up lại các link download down thoải mái đi

giangleloi
27-07-09, 03:33 PM
chả biết sao file rar về extract ra ghi pass Soccerer(1) hay Soccerer (1) cũng không dc! ghi sourcejx thì dc nhưng hiện lên chữ TQ! bó tay

thaihoa91
27-07-09, 03:38 PM
chả biết sao file rar về extract ra ghi pass Soccerer(1) hay Soccerer (1) cũng không dc! ghi sourcejx thì dc nhưng hiện lên chữ TQ! bó tay

Anh nhớ hồi lâu search google kiếm dc mấy web có file tìm pass cho winrar đó ! Em thử Search Google xem !

wizard
27-07-09, 04:30 PM
Ặc, bỏ cái (1) đi chứ nhỉ, cái đó đánh dấu thứ tự thôi hay sao ý !

giangleloi
29-07-09, 03:15 PM
bữa giờ vẫn chưa extract ra dc cái AllInOne:( hay thật!

JackSparrow
30-07-09, 10:01 AM
Thế ai có bản không lỗi không .Tui cần bản đó.Cái bản source code mà sever mình đang dev nè

hongtu1
30-07-09, 10:47 AM
Thế ai có bản không lỗi không .Tui cần bản đó.Cái bản source code mà sever mình đang dev nè
Hiện thì chưa ai có source full cả, toàn bị thiếu thôi.

eemdlmz2
30-07-09, 03:18 PM
Source thì có nhiều đấy, nhưng mà quan trọng là có xong rùi thì làm gì thôi :)
Đem về ngó thì cũng như không ^^!

GameMaster72
30-05-11, 10:57 AM
đào cái này lên xem nào, full code của jx là 300mb thật k vậy ?

TS2GVN
30-05-11, 11:53 AM
Chúng tôi sẻ kiểm tra file nầy để tìm hiểu CODE nếu phát hiện xong sẻ share cho anh em tham khão

Thành Viên HVA Online : 503

GameMaster72
30-05-11, 11:59 AM
Thành Viên HVA Online : 503

mình cũng là 1 mem bên hva nè ;)) ấy là gì? có gì trao đổi ;))

thachlong78
31-05-11, 01:33 AM
Dung lượng soucode full của JX chỉ tầm 25 - 30 MB. Còn mấy cái kia dung lượng cao vì nó gồm 1 phần là các file phát sinh khi complece, các file .lib. Mấy cái soucode này đâu có chút giá trị nào, thiếu quá nhiều file, toàn file quan trọng, share lên để loè trẻ con thôi. Có cái soucode 25 mb là dùng được, cái này KingMax share thì phải, nhưng cha này lại del đi 1 phần rồi thì phải. Rảnh bảo lão đó share toàn bộ mà xem, complce mấy cái .lib trước sau đó đến engine và core, code bị lổi chút chỉnh lại chút là ổn thôi. Nhưng nói trước đây là code đầu tiên của JXP nên phải viết thêm hiều mới bằng core Xuân Thu, số lượng code của 1 modun đủ các bạn đọc cả ngày. Nếu không phải rất pro C++, đầu óc cực tốt thì không nên dính vào, lỗi lại càng thêm lỗi, đây là lý do sao cha Hecfox có code mà từ bỏ, trình độ của dân private VN không đủ để làm mấy viêc này.

GameMaster72
31-05-11, 05:47 AM
Nghe nói bộ scores 25mb là do bạn tìm ra , bạn có thể share đc k?

Nhân tiện cho mình hỏi làm sao để dịch ngược GameServer ở sv hút hít để Add thêm 1 số scripts vậy ? hoặc lấy những scripts mình thích ?

KingMax
31-05-11, 07:54 AM
làm gì có chuyện dịch ngược GameServer :| , nếu được thì có thể hook thêm hàm vào thôi , nhưng cái nì thì còn phụ thuộc nhiều thứ nữa :). Sỏurce tui không có xoá file nào hết ở Box Võ lâm mục chú ý , tội quá thachlong ơi =.=

thaihoa91
31-05-11, 08:22 AM
Nếu file .exe nào mà cũng dịch ngược về SOURCE ban đầu thì e là chẳng chương trình gì chọi với hacker dc :))

GameMaster72
31-05-11, 11:07 AM
Nếu file .exe nào mà cũng dịch ngược về SOURCE ban đầu thì e là chẳng chương trình gì chọi với hacker dc :))

Tuỳ từng cái chứ :T thế tôi mới hỏi.

KingMax, cách làm như thế nào vậy bạn ? Để k bị lỗi.

thaihoa91
31-05-11, 07:23 PM
Tuỳ từng cái chứ :T thế tôi mới hỏi.

KingMax, cách làm như thế nào vậy bạn ? Để k bị lỗi.

Đã ra file .exe là đã mã hóa rùi ! Chẳng có .exe nào dịch ngược dc cả !

thachlong78
31-05-11, 09:47 PM
Vậy à, tưởng bớt file, hôm nọ mở qua thấy vậy, có lẽ nhìn lầm. Vậy thì hay rồi, code đó các bạn tự ngâm cứu, còn mấy cái kia là hàng phế thải, không dùng được.

GameMaster72
31-05-11, 09:58 PM
Vậy à, tưởng bớt file, hôm nọ mở qua thấy vậy, có lẽ nhìn lầm. Vậy thì hay rồi, code đó các bạn tự ngâm cứu, còn mấy cái kia là hàng phế thải, không dùng được.

bạn qua đây đi : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

SprConvert ;)) k biết thế nào đây .

Minhf thấy tuy ít mb nhưng đầy đủ nè. bạn xem thử nhân tiện cho mình cái Y!M hỏi chút chuyện đc k.