PDA

View Full Version : SilkRoad Online (Truyền thuyết Con Đường Tơ Lụa) !

thecongcntt
24-07-09, 10:38 PM
Hiện đã có phiên bản SilkRoad Ver mới nhất Server + Client tiếng anh. Mình sẽ share cho các bạn khi guide + test thành công.
Nếu bạn nào muốn tải về setup thử có thể tải theo các link sau:
Link Client:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Server :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link Hướng dẫn Video (Rất chậm ^^):

Tài khoản đăng nhập : ehudie pass: ehudie

Phần mềm hỗ trợ Download (Bắt buộc vì không dùng được các trình khác):

:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

nhockeke3
24-07-09, 10:43 PM
Nhiều server quá khi nào mới test xong :((, cảm ơn cậu nhiều

thecongcntt
24-07-09, 10:48 PM
Các bạn cứ từ từ mà "thưởng thức" còn rất nhiều Server khác nữa. Mình sẽ share dần lên 4rum. Các bạn cứ ủng hộ mình mình sẽ làm những gì trong khả năng và có thể cho clbgamesvn.com:x

phutoan
25-07-09, 08:38 AM
Server này có MOD với boss đầy đủ không bạn hay chỉ vào test đồ vậy. Cho chút thông tn về server đi bạn ơi
Với lại bạn coi lại giúp sao ID với Pass đăng nhập sao không được vậy bạn bạn up wa link khác được không link này khó down wá

huntersun
25-07-09, 08:55 AM
Đợi Thecong test xong rồi làm gì thì làm ^^!

thecongcntt
25-07-09, 09:10 AM
Đã bảo đây là bản hoàn thiện. Mình đang test thử và viết lại hướng dẫn kỹ hơn cho các bạn. Hơn nữa mình đang up rất nhiều Server nên chưa kịp up cái này, khi nào xong Thuận Thiên Kiếm mình sẽ up lại SilkRoad .

nhocken
25-07-09, 12:00 PM
Đc đó,bạn làm nhanh nha...chúc thành công

meohen1989
25-07-09, 03:53 PM
cái này là emu hay official vậy :D ... hunter nè ,bao giờ có ts :(

p/s : cái trang củ chuối ,down thế nào vậy trời :(

shikaru92
25-07-09, 04:16 PM
anh mà up sever Tru Tiên em sẽ thank anh mỗi ngày >:D<

meohen1989
25-07-09, 04:53 PM
đây là fake :-w ,down server về sao ko thấy server chi cả ,chỉ là mysql với naviticat thôi ... còn thằng video hướng dẫn thì tuyệt đối ko down được ,fake fake fake :-w

wizard
25-07-09, 04:56 PM
Anh down mấy cái đó về up lên cái khác đi, chứ để như thế này khó down lắm à ! Cái trung quốc chẳng biết kích vào đâu :D

littleboyvt
25-07-09, 05:52 PM
up lên host khác đi bạn,toàn tiếng TQ cảh hỉu j`, đang cần game này lắm:D

meohen1989
25-07-09, 08:32 PM
đã có ai down hướng cái hướng dẫn chưa, ta đang down nốt xem có thật nó là fake ko :-w

nhockeke3
25-07-09, 08:33 PM
Chờ thecong hoàn thành guide rồi test cũng đc mà :(

meohen1989
25-07-09, 08:48 PM
Chờ thecong hoàn thành guide rồi test cũng đc mà :(
chờ hem được ,hâm mộ cái này nhất đó ,tất cả game online của vn thấy cái này là hay nhứt :> ,tình hình là cả server và client đều down được ,nhưng mà cái hướng dẫn thì toàn thấy speed = 0 8-} ... đã có ai down được chưa

nhockeke3
25-07-09, 08:50 PM
Tui hâm mộ mỗi cái TGHM, nhớ 1 thời danh tiếng lẫy lừng còn làm bang chủ 1 bang, giờ tan rã hết -> :((

thientruongdx
25-07-09, 09:31 PM
:-h
Đã bảo đây là bản hoàn thiện. Mình đang test thử và viết lại hướng dẫn kỹ hơn cho các bạn. Hơn nữa mình đang up rất nhiều Server nên chưa kịp up cái này, khi nào xong Thuận Thiên Kiếm mình sẽ up lại SilkRoad .

Đây ko phải là bản full mà chỉ là bản emulator thui. Con đường tơ lụa chưa hề có bản full tính đến thời điểm bây giờ. Ku em lấy bản này bên... anh biết bản này từ lâu rồi.
Ps: Các bạn nào ko load đc thì tìm proxy or socks China mà change IP đảm bảo max speed

meohen1989
25-07-09, 09:58 PM
nhìn cái mysql là mình đã nghi nghi với emu rồi ,giờ xem hắn làm đến đâu nào :-w

tinhocttc
26-07-09, 12:16 AM
tải không được bạn ơi. ai tải được rồi up lên địa chỉ khác giúp anh em với. xin cảm ơn.

littleboyvt
26-07-09, 06:25 AM
ông kia bảo bản hoàn chình mà emulator cái j` thôi đành chờ ổng xong guide cái đã:D

thecong
26-07-09, 08:40 AM
ặc chờ chờ chờ coi nào xem chừng hơi khó kiếm thật chắc ổng ấy kiếm được sau rồi về test thử rồi chằng mà thôi chịu thôi

kjngsoft
26-07-09, 11:14 AM
bạn ơi có sever KHAN ONLINE không :(( :((
mình nghiền Game đó mà đợi hoài mãi không ra :((

littleboyvt
26-07-09, 04:25 PM
bạn ơi có sever KHAN ONLINE không :(( :((
mình nghiền Game đó mà đợi hoài mãi không ra :((
Ac zo box Kal kìa :-t:-t:-*:-*:-??:-??:-*:-*

Lovepw
26-07-09, 05:20 PM
Hiện đã có phiên bản SilkRoad Ver mới nhất Server + Client tiếng anh. Mình sẽ share cho các bạn khi guide + test thành công.
Nếu bạn nào muốn tải về setup thử có thể tải theo các link sau:
Link Client:

Link Server :

Link Hướng dẫn Video (Rất chậm ^^):

Tài khoản đăng nhập : ehudie pass: ehudie

Phần mềm hỗ trợ Download (Bắt buộc vì không dùng được các trình khác):
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3F0yuhzwurziz)

:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-

Server Fakeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!Nhảm nhí thật!

littleboyvt
26-07-09, 06:53 PM
chán wá, kím mãi ko có server nào:(

meohen1989
26-07-09, 10:32 PM
Server Fakeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!Nhảm nhí thật!
ông có server ngon thiệt ko ... tình hình là bao giờ mới có đây ,hix :-s

Lovepw
27-07-09, 10:16 AM
ông có server ngon thiệt ko ... tình hình là bao giờ mới có đây ,hix :-s
Đợi Searcher của CLB search trên các web china là có liền mà^^,còn không thì sell cài Server Của Lyzeck cũng OK rồi,Server nhẹ mà gần như full function luôn đó^^,còn muốn nữa thì ESRO server^^!!

meohen1989
27-07-09, 10:51 AM
Đợi Searcher của CLB search trên các web china là có liền mà^^,còn không thì sell cài Server Của Lyzeck cũng OK rồi,Server nhẹ mà gần như full function luôn đó^^,còn muốn nữa thì ESRO server^^!!
web nào ,hướng dẫn đi ,tui tìm liền :-w ... úp mở như ông thì chắc tui phải đầu tư một khóa tiếng tung của mất :-w

nhockeke3
27-07-09, 11:18 AM
ông mèo có vẻ đam mê cái này nhỉ, từ từ cũng đc mà :)

nhocken
27-07-09, 01:07 PM
Cho cái cấu hình cài game này đc hok các bạn...

thecong
27-07-09, 02:44 PM
ặc có đâu mà cài game ha ha ha ha ha thôi đành chịu gớm mấy game này khó kiếm sever nhỉ????

littleboyvt
30-07-09, 03:59 PM
sao lâu wé, vẫn chưa có à up up up

ntjna
31-07-09, 07:57 AM
Ở ragezone đã có 1 complete database, nhưng mà mình chưa test thử xem thế nào, ai test dùm cái:D

Lovepw
04-08-09, 12:20 PM
Ở ragezone đã có 1 complete database, nhưng mà mình chưa test thử xem thế nào, ai test dùm cái:D
tặng chú 1 chữ FAKE!Server ở RZ cũng là server fake thôi,chỉ có các emu của tụi nó là dùng được!