PDA

View Full Version : Bye JX Box, tặng các bạn bản Server 3.0

Trang : 1 [2]

hongtu1
24-07-09, 08:34 AM
:(( ai chi em doi pas cai con admin zoi
Chỉ có vào file Script.lua mà đổi thôi

0135790
24-07-09, 09:05 AM
Mình xài Server này + patch full của thaihoa91. Có 1 số skills đánh ra là bị dis văng ra ngoài. Vào đâu sửa đây ?

hongtu1
24-07-09, 09:13 AM
Mình xài Server này + patch full của thaihoa91. Có 1 số skills đánh ra là bị dis văng ra ngoài. Vào đâu sửa đây ?
Đó là do path client, mình cũng thử rồi.Cậu nên dow cái patch của Thachlong.Vả lại patch client chuẩn còn phụ thuộc vào file Core.dll của server nữa,như vậy sẽ ít bị lỗi C++

thaihoa91
24-07-09, 09:13 AM

Xài Package.ini này thử xem : 30 charrrrrrrrrrrrrrr

[Package]
Path=\\data
0=Skills.pak
1=Updatemd.pak
2=Upmoi.pak
3=Ngua.pak
4=Bachkim.pak
5=Update00.pak
6=Update01.pak
7=Update02.pak
8=Update03.pak
9=Update04.pak
10=Updatecb.pak
11=Updatep.pak
12=Updatep1.pak
13=Updatep2.pak
14=Spr.pak
15=Resource.pak
16=Map.pak
17=Settings.pak
18=Ui.pak
19=Script.pak
20=Font.pak
21=Sound.pak

0135790
24-07-09, 09:58 AM
Tui đang xài package.ini của thaihoa mà. Hình như bị mỗi Thiên Vương, xuất chiêu là văng.
Patch thachlong ko thấy hết ngựa mới. Tui chỉ biết chép cái patch+ package của thaihoa để thấy ngựa à. Bạn nào có từ điển Hán việt cho xin 1 bản hoặc ai dịch dùm chữ "ba lăng huyện" ra tiếng Hán dùm.
Lỗi nữ hệ Thổ vô đâu fix ?
Khi muốn xài 2 loại server no font và font chỉ cần attach database no font và font để khi xài cái nào vô region language chỉnh font hay no font đúng hông ?

giangleloi
24-07-09, 10:04 AM
unpack thẳng spr ra mà để là khỏi bị lỗi đó nữa

nhoc1994
24-07-09, 10:23 AM
Hướng dẫn cài server cho Newbie /:)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DirectX
24-07-09, 01:42 PM
Ai có cái maps đại lý có npc cho mình xin

Whitelions
25-07-09, 12:22 AM
Hướng dẫn cài server cho Newbie /:)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bổ xung thêm vào hướng dẫn của bạn có 3 diểm cần chỉnh sửa lại
1-giải nén sv ra trước ko ko có cái để Att DB
2-trong phần config Ip sv sửa lại trong bishop.cfg là 192.168.1.2
3-và acc pass bi shop là mcjx001 và 11111
Ngoài ra tất cả đều ok ^^:D

nhockutepro
25-07-09, 07:39 AM
cóa ai hỏa tâm chuyển nó về thành NoFont không, em xin cảm ơn

sieunhan12
25-07-09, 11:49 AM
đúng đó ai chuyển sang no font dùm cái đi hjx hjx hjx ^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^:)^^: )^^:)^

nhoc1994
25-07-09, 12:32 PM
ai đưa server này về no font dc hok ? /:)

vic911
25-07-09, 07:28 PM
cho mình hỏi sao khởi động 5 cái được rồi,đến cái GameServer.exe bấm vào nó hiện rồi tắt đi vậy,hình như cái GS port trong JX config là 50000 nhưng Serverlist trong account SQL lại ghi 6666 có cần sửa lại ko?

Dân Bách Phong
25-07-09, 07:37 PM
lỗi này là do bạn chưa:
set ram ảo
cài font
máy quá kùi ... :D
xem lại coi

Dân Bách Phong
25-07-09, 07:40 PM
sao servr kỳ vậy kìa. tui dùng cái worldset 70 thì khởi động NPC đc còn dùng cái worldset 13 thì khởi động chả thấy thằng npc nào ngoài thằng xa phu và ruong chứa đồ
sau vài lần cài đi cài lại rút ra, vì Mướp edit cái xaphu.lua hơi bị nhiều không biết thiếu cái gì mà nếu không mở các map Dược Vương Động tầng 1-2-3-4 thì khi khời động máy chủ có hai trường hợp, 1 không thấy em NPC nào cả thứ hai là nêu ở trên! ok chỉ cần chèn thềm 4 map đó vô là okie :-?

Dân Bách Phong
25-07-09, 07:43 PM
Ai có cái maps đại lý có npc cho mình xin
cậu download Server Update 6-6-2009 ấy rồi chuyển map lại thành có font thế là có Đại lý còn bên Xuân Thu này thì chưa có map đó

sieunhan12
26-07-09, 04:01 AM
huhu phạ co may chu~ moi dau
:-@

sieunhan12
28-07-09, 01:04 PM
ai úp sever ghost maxter len lai cái

Angel Death™
29-07-09, 08:12 PM
Tạm biệt thachlong chúc bạn có một tương lai tươi sáng hơn và vui vè trong cuộc sống :-h

ducminh_thai
30-07-09, 08:58 PM
Anh ơi cho mình xin hơi cái đó cài đặt sao vậy? Em dơnload về hết rùi mà không biết cài? xin nhờ các anh chỉ giúp,thanks!

ducminh_thai
30-07-09, 11:52 PM
anh ơi, em cài xong nó báo lỗi " Connect DB Error!"
bây giờ em phải sao đây, xin các anh giúp đỡ

minhngumc
31-07-09, 12:49 AM
Mình bị lỗi gì đây có ai giúp không
Lúc vào vo lam vip thì ra thế này
Vào JXStartup Client thì thế này
Còn đây là hình game server
Ai giúp mình cái:-@

m4jy3u1n
31-07-09, 01:09 AM
có ai bị lỗi pas của cái thằng Bisshop ko?
mình thử mấy cái pas rùi mà ko dc
txjx.akari/1111 hay là minhluc/minhluc đều ko dc :(
chán quá

minhngumc
31-07-09, 02:50 AM
Xem acc pas trong phần Startupcfg của server là thấy ngay thôi

phminh194
31-07-09, 06:58 AM
cảm ơn bạn nghe thecongcntt, tui dow được rồi, để thử xem choi dược hay không. cảm ơn một lần nữa

checklove2008
31-07-09, 04:40 PM
Mình bị lỗi gì đây có ai giúp không
Lúc vào vo lam vip thì ra thế này
Vào JXStartup Client thì thế này
Còn đây là hình game server
Ai giúp mình cái:-@
HÌnh thứ 1 thiếu file trong client >:D<
Hình thứ 2 do chương trình JXStartup viết trên ngôn ngữ autoit ==> bị nhận nhầm là virut nên bị xóa cái Script của JXStartup ===> phải down lại cái khác nhưng nhớ tắt duyệt virut
Hình thứ 3 ko liên quan vì đây là lỗi client =;

checklove2008
31-07-09, 04:50 PM
có ai bị lỗi pas của cái thằng Bisshop ko?
mình thử mấy cái pas rùi mà ko dc
txjx.akari/1111 hay là minhluc/minhluc đều ko dc :(
chán quá
Pass bishop vô SQL Enterprise Manager ==> (local)(Windowns NT) ===> Database ===> account ===> table ===>Chuột phải Server list chọn Opentable ===> return all rowns ===> thấy hàng đầu tiên cServerName tên đang nhập bishop cPassword (chính là pass bishop đã đcj mã hóa MD5)
Nếu đúng tên đăng nhập mà vẫn ko vào đc ===> sai password vậy bây giờ bạn này copy các mã MD5 này thay vào cPassword nhá:
pass minhluc có mã MD5 là :BCD43E6CFDD7CD90BBDBDA1572DB68E8

ducminh_thai
31-07-09, 05:29 PM
các anh ơi, sao đi xa phu mà 500 vạn lẫn vậy? mình chỉnh lại ở đâu vậy??

m4jy3u1n
31-07-09, 05:30 PM
bạn love ơi cho mình hỏi là tại sao khi cầm vũ khí bạch kim thì ko thấy nó cầm vậy? mình sài sever của bạn fix của mướp? mong bạn sớm hồi âm :D

minhngumc
31-07-09, 05:31 PM
Máy mình làm gì có cái diệt virus nào cả bạn à
Với lại mình vào Game thì nó hiện ra cái đấy là sao hả bạn
Mình vào VLTK Pri TQ cũng hiện lên lỗi đấy,Mình vừa mới cài font xong

checklove2008
31-07-09, 08:05 PM
bạn love ơi cho mình hỏi là tại sao khi cầm vũ khí bạch kim thì ko thấy nó cầm vậy? mình sài sever của bạn fix của mướp? mong bạn sớm hồi âm :D
À bạn cầm vũ khí hay ngựa mà ko thấy đó là do thiếu file trong client nên ko hiển thị đc,bạn này down cái path của ông mướp ấy rồi chép đè vô (tôt nhất là nên chép đè vô client TQ) hoặc VNG cũng đc nhưng ko chắc tại chưa thử 8-|

checklove2008
31-07-09, 08:13 PM
Máy mình làm gì có cái diệt virus nào cả bạn à
Với lại mình vào Game thì nó hiện ra cái đấy là sao hả bạn
Mình vào VLTK Pri TQ cũng hiện lên lỗi đấy,Mình vừa mới cài font xong
-Thứ nhất nếu máy bạn này ko có chương trình diệt virut thì mình khẳng đinh là có thể bạn down hoặc chép cái sever cái đó từ 1 nơi nào đó mà nơii đó file JXStartup Client đã bị trình diệt virut thủ tiêu mất cái Script \:D/.Để phục hồi lại thì bạn nên down lại JXStartup Client,tắt hết trình diệt virut (nhất là thằng BKAV tại thăng này nó ghét ngôn ngữ autoit lắm remove nó càng tốt).Mình có thể khẳng đinh trên là do mình đã từng ngâm cứu về autoit nên mới bít thế
-Thứ hai :lỗi hình 1 là do client bạn có thể down client VNG (tốt nhất là TQ) về rồi chép path vào là hết lỗi :>
-À quên 1 điều nữa là bạn để chế độ 16bit chưa vì game.exe chỉ chạy đc ở chế độ 16bit,mà chắc điều này khó sảy ra vì ai cung bít rồi mà =))

minhngumc
02-08-09, 05:51 AM
Hay thật mình bỏ font china chơi thử server TQ online kia thì tự dưng lại vào đc,:-t
Mà server này lại phải cài font china chứ[-O<

judge113
02-08-09, 11:19 AM
mình chạy bản mướp 3.0 thấy khá ổn nhưng sau 1 time thì sau khi chuyển sinh sơ cấp không còn nhận được 20 kỹ năng nữa mà chỉ nhận được 200 tiềm năng mà thôi, mình coi rất kỹ trong file 003.lua rồi, scirp thì vẫn vậy.
ai giúp mình với thank các bạn nhìu.

vanhieu2085
02-08-09, 01:22 PM
Cho mình hỏi cái bản autolick dùng để làm gì vâyư43 dụng như thế nào.Mình đang chơi sevver Mướp3.0 sao mình cởi ngựa mà con ngựa lại tàng hình vậy làm sao để khắc phục được.Lúc mình đi vược ải thì đang đánh giữa chừng thì bị kích ra và mình vẫn chơi bình thường sao khi mình out tất cả đi vào lại thì mình bị kẹt trong vược ải luôn ko ra được

thaihoa91
02-08-09, 03:37 PM
Cho mình hỏi cái bản autolick dùng để làm gì vâyư43 dụng như thế nào.Mình đang chơi sevver Mướp3.0 sao mình cởi ngựa mà con ngựa lại tàng hình vậy làm sao để khắc phục được.Lúc mình đi vược ải thì đang đánh giữa chừng thì bị kích ra và mình vẫn chơi bình thường sao khi mình out tất cả đi vào lại thì mình bị kẹt trong vược ải luôn ko ra được

Ngựa tàng hình là do thiếu hình ảnh Res file ngựa có trong các file .pak --> Bạn nên down Patch Client Full về xài là OK thui <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tốt nhất thì nên về Ba Lăng Huyện rùi hãy thoát game là an toàn

ohtheah001
02-08-09, 04:14 PM
sao kỳ vào nóa báo phải nạp tài khoản rùi mới vào chơi là sao ai giúp mình với:(:(:(

NgọcDiệnTuLa
02-08-09, 06:31 PM
Xài cái DB khác or edit bằng tools khởi động của Xuân Thu

checklove2008
02-08-09, 06:36 PM
Xài cái DB khác or edit bằng tools khởi động của Xuân Thu
Lỗi này ko phải do db và càng ko liên quan ji đến tools khởi độn,mình đã chỉnh cho bạn ấy xong rồi :-B
Do ghép tùm lum sever

handoivt123
02-08-09, 08:29 PM
ah cho mình hỏi sao vào volam rồi tạo nhân vật xong rồi mà ko hiện map lên là bị làm sao thế aj jup mjnh cạ'j ^^!

thaihoa91
02-08-09, 08:43 PM
ah cho mình hỏi sao vào volam rồi tạo nhân vật xong rồi mà ko hiện map lên là bị làm sao thế aj jup mjnh cạ'j ^^!

Bạn nói rõ hơn ! Nó ko hiện maps là sao ! Mình cần hình lỗi thì dễ hiểu hơn !

handoivt123
02-08-09, 08:49 PM
ah lúc tạo nhân vật xong vào game thì nó hiện ra hình của bản đồ to chỉ các thành thị hay các động y' ^^! chứ nó ko hien cai map mình tao acc

thaihoa91
02-08-09, 09:02 PM
ah lúc tạo nhân vật xong vào game thì nó hiện ra hình của bản đồ to chỉ các thành thị hay các động y' ^^! chứ nó ko hien cai map mình tao acc

Bạn post hình đó lên đi ! 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

handoivt123
02-08-09, 09:05 PM
hjx jo ko hieu sao vo sever ko dc nữa oy` ..T_T ban thaihoa ranh? hok dung phan mem teamview chjnh? jum mình cái dc ko :D

thaihoa91
02-08-09, 09:06 PM
hjx jo ko hieu sao vo sever ko dc nữa oy` ..T_T ban thaihoa ranh? hok dung phan mem teamview chjnh? jum mình cái dc ko :D

Mình ko có TeamView ! Bạn nên post hình cái lỗi đó lên đây mình xem thử !

handoivt123
02-08-09, 09:10 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (:D ) thaihoa rảnh hok vô jup mình cái dc hok mình hem bjk pót hình hj`

thanhtringuyen
03-08-09, 04:47 PM
Quá chán. Sever mà cần fonts TQ thì mệt quá. Mọi lần làm chả bị sao chả. Chỉ riêng lần này download về là lỗi S3R, Conec DB, Bisop bị lỗi pass. Mà làm theo hướng dẫn ở cuốn Ebook của giangleloi thi cũng không khắc phục được. Anh em nào chỉnh giùm cái bản sever đó cho ổn định rùi share giúp mình được không. TJank

Dryan
03-08-09, 09:04 PM
em kn sv thj no ghj la ket noi may chu that bai mai~ .giup em voi

nhoc1994
03-08-09, 09:12 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e8ebb871
HD cài server mấy bạn thử làm theo cách này xem sao ?

vuongquangduy
03-08-09, 11:22 PM
bạn thachlong78 giúp mình đổi pass muop admin đi,để đc mình dev online

1661963
04-08-09, 12:27 PM
Em cảm ơn ! Sever này có dùng để online lan đc luôn không ạhh

handoivt123
04-08-09, 01:47 PM
cho mình hỏi cái mấy cái món bach kim nó yêu cầu thân pháp 9999 thj` mjnh` chjnh? làm sao để đeo dc cái đó vậy (mình dùng artmoney hack vl of nay dc hok ) ^^!

thaihoa91
04-08-09, 03:02 PM
cho mình hỏi cái mấy cái món bach kim nó yêu cầu thân pháp 9999 thj` mjnh` chjnh? làm sao để đeo dc cái đó vậy (mình dùng artmoney hack vl of nay dc hok ) ^^!

Bạn vào thư mục Server --> Vào thư mục Settings --> Vào thư mục item rùi chỉnh sửa các file .txt --> Mở .txt lên và tìm số 9999 rùi thay thế 9999 thành 1 rùi save lại --> Làm cho hết các file .txt trong đó ! file .txt nào ko có 9999 thì thui !

Copy thư mục item vừa chỉnh sửa --> Paste vào thư mục Settings bên Client cho đồng bộ !

Khởi động Server và vào game rùi nói chuyện với npc bán đồ bạch kim để mua lại món đồ bị thân pháp 9999 thì nó sẽ thành số 1 theo như đã chỉnh !

rockbuon
04-08-09, 04:07 PM
3 Map cho nhân vật VD GHDS... có ID bao nhiêu vậy? mình chỉnh giờ và add thành nhân vật rồi mà vẫn không vào đc map. Mà có ai đổi đc pass Admin chưa đọc cái đoạn code nhập mật khẩu khó hiểu quá hic.

penhung
04-08-09, 04:52 PM
có ai đem server này lên onl chưa vậy ? chỉ giáo vợ hjx hjx:-"

vuongquangduy
04-08-09, 05:29 PM
chỉ mình cách đổi pas admin với hay là giấu mèo mướp cũng đc,để mình dev on cho các bạn khác chơi

Dryan
04-08-09, 08:43 PM
em vào kết tới đăng nhập trò chơi thì báo "kết nối máy chủ thấy bại" ai giúp em với

Dryan
04-08-09, 08:55 PM
game sv báo lỗi PlayerDb......... failed , ai giúp em với

thaihoa91
04-08-09, 09:27 PM
game sv báo lỗi PlayerDb......... failed , ai giúp em với

Cách Fix lỗi này trích từ Ebook của Cubin :

Hôm nay mình xin hướng dẫn các bạn Test Server nhanh !

Đầu tiên mình sẽ nói sơ qua về cấu trúc Server hoàn chỉnh !

Theo mình thì chia ra thành 2 phần chính :

+ Dữ liệu account và 5 links

+ Server chính

Trong Server chính thì có 3 thư mục tạo thành :

+ Script

+ maps

+ Settings

Ba thư mục Script, Settings và maps tạo nên 1 Server ! Còn Dữ liệu account và 5 links thì chỉ là giúp ta tạo account và lưu trữ dữ liệu mà thôi !

Vì thế khi muốn xài Server của ai thì bạn chỉ cần chép 3 thư mục Script, Settings và maps của Server mới, paste sang Server cũ thì vào game dữ liệu account vẫn còn và ko hề bị thay đổi !

*Ví dụ cho các bạn dễ hiểu nè :
Trích:
Tui đang xài Server Alex chẳng hạn nhưng muốn chuyển sang xài Server Minh Đăng !

Thường thì các bạn sẽ làm gì ?

Đó là các bạn giải nén nguyên Server Minh Đăng và cứ Attack Database vào dữ liệu mới bên Server MĐ để tạo account chơi !

Nhưng nhiều khi ko thành công có thể dẫn tới vài lỗi như PlayerDB Failed hoặc Ket noi may chu that bai hoặc ko tạo account dc...v.v..

Cách giải quyết cho bạn là :

Bạn còn nhớ Server cũ của bạn đang xài ngon là Server Alex ko ?

Cứ để đó và chỉ xóa 3 thư mục Script, Settings và maps trong Server Alex đi !

Sau đó chép 3 thư mục Script, Settings và maps trong Server MĐ vào Server Alex lại !

Như vậy account cũ của bạn vẫn còn ! Chỉ thay đổi về các NPC trong maps và các Settings thôi !

Vậy là có thể chơi Server MĐ trên dữ liệu account và dữ liệu cũ của Server Alex dc rồi !

Do có 1 số bạn khởi động 6 link ko dc nên mình xin share file vlserver.rar !

Chú ý trong vlserver.rar có dữ liệu database vừa đủ và 3 thư mục Script, Settings và maps mình để trống !

Nếu các bạn muốn chơi Server nào thì cứ chép 3 thư mục Script, Settings và maps ! Paste đè vào thư mục multiserver trong thư mục vlserver vừa giải nén là có thể chơi dc !

Trong vlserver.rar mình đã cho GameServer.exe ko cần crack và CoreServer.dll thích hợp nên ko còn bị lỗi nữa !

Đây là 2 link quan trọng :

+ Link vlserver.rar : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

+ Link Hướng dẫn cài SQL Server 2000 và cách cài pass của sa cho vlserver.rar (Video) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Chúc các bạn thành công ! ^__^

Trích thaihoa91

vuongquangduy
05-08-09, 07:15 AM
minh tìm được file lua của npc chuột mướp script\两湖区\巴陵县\npc\女天王.lua nhưng o tìm đc chỗ đổi pass vì biến gán nhiều nhánh quá;xin hỏi cách đổi pas admin và mình o tìm ra file npc trợ giúp tân thủ để chỉnh số lev gán cho nv lúc ban đầu.Xin chỉ giúp

vuongquangduy
05-08-09, 09:36 AM
pót quá nhiều câu hỏi mà o ai giúp trả lời nên dùng cái hán-việt mò
script\两湖区\巴陵县\npc\新人请点击.lua cái này là của cô nương cho tăng lev
chắc dùng nopad 2+ để chỉnh cái lev ban đầu của tân thủ.Mò tiếp cho các bạn , mình ngồi coi net room rảnh , ai cần gì post lên mình mò cho.
Chưa chỉnh đc cái pas admin tức quá!

vanhieu2085
05-08-09, 12:14 PM
mấy bạn cho mình hỏi là thành lập bang hội trong bảng sevver mướp 3.0 ở đâu vậy. mình vào quyền admin mở chức năng bang hội rồi mình vào chính nghĩa bang thành lập bang không được vậy.Ai biết chỉ cho mình với.

handoivt123
05-08-09, 12:45 PM
cho mình hỏi cái :khi thoát ra rùi vô lại nhân vật tn trở về cấp 1 làm sao để khi mình thoát ra mà khi đăng nhập lại acc vẫn còn jư~ nguyên vậy T_T

vanhieu2085
05-08-09, 01:45 PM
cho mình hỏi cái :khi thoát ra rùi vô lại nhân vật tn trở về cấp 1 làm sao để khi mình thoát ra mà khi đăng nhập lại acc vẫn còn jư~ nguyên vậy T_T

Cái này là do bạn thoát đột ngột không theo thứ tự nè :Lúc bạn khởi động sevver thì làm bước 1,2,3,4,5,6 thì khi bạn tắt nó đi thì phải làm ngược lại theo thứ tự 6,5,4,3,2,1 thì nhân vật của bạn sẽ lưu được thôi.Chúc thành công.

checklove2008
06-08-09, 06:57 AM
minh tìm được file lua của npc chuột mướp script\两湖区\巴陵县\npc\女天王.lua nhưng o tìm đc chỗ đổi pass vì biến gán nhiều nhánh quá;xin hỏi cách đổi pas admin và mình o tìm ra file npc trợ giúp tân thủ để chỉnh số lev gán cho nv lúc ban đầu.Xin chỉ giúp
Mình gợi ý cách đổi pass nhá,trong sv mướp đặt pass theo thứ tụ của từng con số,như pass 352984 thì số 3 xuất hiện trước tiếp theo là số 5 và típ theo là số 2 cứ thế cho đến số 4,đầu tiên mướp gán 1 biến sét xem thứ tự nhấn đầu tiên có phải là số 3 hay ko nếu ko phải out,nếu phải xét tiếp thứ tự tiếp theo có phải là số 5 hay ko nếu ko phải out,cứ thế đến số 4 là số cuối cùng mướp gán biến khác để chuyển đổi hàm,bây giờ bạn muốn đổi pass thì thay đổi thứ tự xuất hiện các số ra thế thui.;) hay thì thanks cái nào :-"

penhung
06-08-09, 06:23 PM
thế có đổi pas được chưa vậy bro ? làm hoài chẳng được chán wá:-@

checklove2008
06-08-09, 07:21 PM
Cha nội chưa đổi pass được sao tui giám nói.Pó tay,cần test thì đây ip:67.202.37.59
ID:test07
Pass:123
Ko tin vô sv đó thử thoải mái,pass admin đã đổi thành 123456
Hoặc xem lại trang 17 đi cuối cùng ấy mình có share cái đổi pass thành 123456 roài =.=
Test xong cho ý kiến qua yahooo nghen để bít mà chỉnh sửa

vanhieu2085
06-08-09, 07:34 PM
Giúp mình làm sao để lập bang được vậy mình tìm hoài mà ko thấy

thaihoa91
06-08-09, 08:05 PM
Giúp mình làm sao để lập bang được vậy mình tìm hoài mà ko thấy

Lập bang hiện tại còn thiếu nhiều lắm bạn àh ! Ko thể lập bang như Vinagame dc đâu !

vuongquangduy
06-08-09, 08:39 PM
sao chuyen sinh toi 5 lan roi o cho di luyen nua,gio lam sao phat trien tiep

vuongquangduy
06-08-09, 08:50 PM
va con viec goi boss nua,sao o goi bos s được anh?

thaihoa91
06-08-09, 09:06 PM
va con viec goi boss nua,sao o goi bos s được anh?

Bạn phải học hàm, học cách viết Script cơ bản để biết cách add npc thì sẽ biết dc cách add boss --> Xem Ebook của Cubin và giangleloi !

penhung
06-08-09, 09:32 PM
vậy ông để đó đi lát tối về tui test thử nha ok ! checklove
Server này bị lỗi công thành có ai fix lỗi này chưa vậy ???

checklove2008
06-08-09, 09:56 PM
server đó bật 24/24 chủ yếu để test mấy thứ thôi,mấy cha đừng phá đừng ddos là con mừng roài =.=
Mà cái sever đó tè le hết á tui cũng ko bít rõ nữa =))

Fantasy_mc
07-08-09, 02:16 AM
Có ai giúp mình chỉnh cái skill 200 cho luyện nhanh nhanh đc không ,
Với lại CS Sơ cấp xong có cách nào để kiếm thiên cang bí kíp nhanh không vậy(Vật phẩm CSCC)

caduoi
07-08-09, 07:12 AM
ơ mòa cs 5 lần là hít lên luyện cho ngừ mới đc ròy làm seo lên cấp nhanh h2

wizard
07-08-09, 10:00 AM
Làm phát AddSkill(ID,63) cho nhanh cần gì phải luyện skill 200 làm gì :P
Còn muốn cái Item nào thì add thêm thui, chẳng cần tìm đâu ! Mình cũng chưa chơi sâu nên cũng không biết nó nằm đâu !

minhngumc
07-08-09, 10:19 AM
Skill 200 nó bắt luyện mà làm sao tăng đc
Mà add kiểu gì vậy,tìm item đó ở đâu:|

wizard
07-08-09, 10:26 AM
ID skill tìm trong skills.txt đó rùi dùng hàm AddSkill để thêm :P ! Chẳng cần luyện : Ví dụ lôi động ID 12 thì AddSkill(12,63) được cái lôi động 63 điểm skill :P

minhngumc
07-08-09, 11:25 AM
Ông nói như vậy làm sao tôi hiểu đc
Mà cái hàm AddSkill lấy đâu ra vậy

phamson06
07-08-09, 12:48 PM
giúp minh lỗi này với.cài lại 3 server rùi...

phamson06
07-08-09, 12:48 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> lnk này

tuthuqn
11-08-09, 02:40 PM
có bạn nào giúp mình vấn đề này với :(

mình tạo tài khoản không được :(

nhấn tạo tài khoản trên Jxstat thì nó thông báo là : Lỗi, tài khoản xxx không được khởi tạo :

lập kiểu gì cũng ko được :(

wizard
11-08-09, 02:42 PM
Cái đó hình như lổi SQL hay sao nhỉ !

vuongquangduy
11-08-09, 02:46 PM
Giúp mình đưa server này online với ; mình cài trong phòng net ; mở hết 12 ports dạng both (5001--5005;5622;5632;6666;7777;9999;5425;7776) ,cài loopback gán ip Wan cho loopback với subnet là 255.255.255.0 ; đổi hết ip trong thư mục server thành IP WAN,đổi cột IP trong serverlist của Sql thành IP WAN và MAC là MAC của loopback
Sau đó qua máy con đổi settings\serverlist.ini thành ip WAN
Chay server đc hết 5 dòng successful
Nhưng truy cập vô từ máy cài server thì vô đc còn truy cập từ máy con thì chỉ vô tới tạo nhân vật -->> sau đó là kết nối máy chủ thất bại.

thachlong78
11-08-09, 05:06 PM
Thứ nhất nếu mở online thì máy con không vào được vì cùng số ip wan, thứ 2 : nếu là máy con với máy chủ thì không cần mở port hay làm gì cả.

vuongquangduy
11-08-09, 05:14 PM
Vậy có 2 việc muốn hỏi:
1.Sao client chung máy với máy chạy server có cấu hình serverlist là IP WAN thì vào game đc
2.vậy nếu trong 1 mạng LAN khi có 1 máy chạy server thì các máy khác không vào game đc hả?
Nếu chỉnh bên file windows\system32\drivers\hosts là IPWAN IPLAN giống game MU thì đc hok?
Cám ơn ThachLong78

†No.1†
11-08-09, 05:15 PM
Bọn tớ đã mở port đưa online nhưng vẫn bị thế mong bạn giải đáp ! Kết nối
từ các máy khác vô không được .

thachlong78
11-08-09, 05:34 PM
Cái đó mình không rõ, nhưng khi chạy sever bạn chú ý khi mở với 2 lock back thì trên game sever hiện xxx:yyy là 2 số khác nhau biểu thị cho 2 ip sever load, lúc đó game sever xẽ xác nhận theo ip wan nên tất cả các máy cùng ip wan sẽ không vào được (vào game sever nhé, không vào được nó thông báo máy chủ gián đoạn đó) , còn nếu bạn bật 1 lock back thì game sever xác nhận theo ip lock back đó (là ip Lan), các máy con sẽ đăng nhập được vì khác Ip Lan, nhưng bù lại ngoài mạng sẽ không vào được, còn các port cần mở xem trong các file config của sever, bạn có thể thay port đó như thế nào cũng được. Với lại khuyên bạn, Jx khác hoàn toàn với game khác, bởi vì bản sever là bản không hoàn chỉnh, vì vậy để mở 1 sever online chí ít bạn cũng phải biết viết spit trong sever đã, để khi xảy ra lỗi bạn có thể tự sửa, mở off là 1 truyện nhưng mở online thì sẽ có thể nảy sinh lỗi bất cứ lúc nào, với nữa, nên dùng bản 3.0 là bản trước mình viết cho sever online của mình, trên các sever đang online ở gamevn và clb này khá đó (trừ cái SGTN thì chưa test nên chưa dám nói)

tuthuqn
11-08-09, 06:20 PM
Mình đã tạo được nick và chơi được rùi :D

Nhưng mà nhiều cái khó hỉu quá.

Hem bít ngựa ở đâu :! tiền thì xửa như nào để mình có được vậy thachlong ơi.

thứ 2 nũa là máy nhà mình có mạng internet, và chỉnh ip trong của sổ Netwwork thì mạng internet mất, khi chơi VL off của bạn thì hem lên mạng được, còn lên mạng thì lại chịu ko chơi được :D

bạn có cách giải quyết nào không hướng dẫn cho mình với :D

vuongquangduy
11-08-09, 08:33 PM
Tôi muốn trình bày như sau:mở hết port (kiểm tra ok trên can youseeme.org)
1.tôi tạo card mạng ảo set IP Wan cho card mạng ảo ; set IP cho server là IP Lan (máy chạy server 192.168.1.66) ; IP trong Sql IP Wan ; máy trọng mạng set serverlist là IP máy chạy server(192.168.1.66 ) nhưng cũng chỉ vô tới tạo nhân vật , và máy ngoài mạng tôi cho số IP Wan thì cũng chỉ vô tới tạo nhân vật xong thì kết nối máy chủ thất bại.
2.Tôi tạo card ảo như trên nhưng set IP trong thư mục server là IP Wan theo card ảo , IP trong Sql là ip Wan , máy ngoài mạng ip wan cũng chỉ vô tới tạo nhân vật .
MOng những ai đã chạy server online hãy bỏ chút thời gian chỉ giúp !cám ơn

thachlong78
12-08-09, 01:06 AM
Đọc lại bài trả lời trên của mình đi, giải thích cặn kẽ rồi đó, nếu mở online thì ở quán không vào được, còn mở ở quán vào được thì online không được, chỉ có vậy thôi. Chú ý ở trên mình nói là không kết nối được gamer sever chứ không phải không kết nối được máy chủ.

vuongquangduy
12-08-09, 06:58 AM
kimlong có tiệm net ở vũng tàu,nó chạy sevver online trên máy chủ ,máy trong tiệm nó vô bình thường có bị gì đâu.

thachlong78
12-08-09, 08:51 AM
Chà vấn đề là game gì bạn à, được hay không là ở cái game sever nó load ra sao (nghĩ vậy), cũng có thể có cách khác, nhưng nếu có thì cũng hem biết. Cha`, chúc buổi sáng vui vẻ nào :)).

antkstehg
12-08-09, 08:57 AM
mấy anh ơi,sao Ba Lăng Huyện cổng 3h không đánh quái đươc,phải chay xuống cổng 6h rồi chạy vòng ngoài thành ra cổng 3h mới đánh được quái

vuongquangduy
12-08-09, 08:58 AM
Nó mở vl online đó bạn,còn mình làm online như bạn chỉ thì máy ngoài mạng cũng vô đc tới tạo nv xong thì kết nối máy chủ o đc,còn client ngay tại máy chạy server thì vô bình thường.Không biết sao nữa ,đợi bạn sáng giờ :D

thachlong78
12-08-09, 09:11 AM
Chà vậy thì không biết, từ trước đến giờ chỉ biết có vậy thôi, còn ngoài mạng không vào được là bạn mở không đủ port mở mấy file config sever ra xem có pỏt nào cần mở thì mở, chứ các đặt port ở sever mỗi người khác nhau, bạn có thể vào đó thay đổi số port mở cũng được, không biết bạn dùng sever nào, nhưng nếu dùng sever mình thì gamer sever liên kết qua port 50000, nếu không mở port này thì ngoài mạng không vào được gamesever đâu, còn nếu chỉ cần vào được đến phần nhân vật, thì không cần bật gamesever đâu bạn, 5 cái đầu lài đủ oài.

checklove2008
12-08-09, 09:16 AM
cho mình hỏi cái sv mướp ấy sao công 3h đánh ko đc thế,ai cho mình cái fix đi ^^

thachlong78
12-08-09, 09:19 AM
Chép thêm mấy thư mục máp ba lăng ở sever khác vào là ok, chà nếu muốn hiểu sâu thì đọc bài tráp của thái hòa tự add cũng được, ở cửa đó có cái lỗi, nên lúc làm sever tiện tay xóa luôn oài.

thaihoa91
12-08-09, 09:20 AM
cho mình hỏi cái sv mướp ấy sao công 3h đánh ko đc thế,ai cho mình cái fix đi ^^

Lỗi thiếu .dat đó mà ! Làm theo như sau :

Down cái này về <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>(Ba%20Lang%20 huyen).rar.glx (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ata%2F487a7870707a7c7e%2FUpdate%2520Fix%2520Server %2520GHDS%25203.0%2520%28Ba%2520Lang%2520huyen%29. rar.glx) giải nén ra và Paste vào Server là OK !

Do lỗi chuyển đường dẫn của clbgamesvn nên bạn copy LinkDown trên và Paste vào 1 cái trình duyệt web khác thì sẽ down dc àh !

vuongquangduy
12-08-09, 09:25 AM
vậy cho hỏi là các port ở trong servercfg.ini thôi hả? còn ở đâu nữa hok?

†Mr.Delete™
12-08-09, 09:33 AM
Ông mướp giải đáp cho cái :-w đợi hoài mà ko mở đ.c !

tuthuqn
12-08-09, 12:19 PM
thachlong cho mình hỏi với :D

theo bạn nói thì boss trong sv là boss ra theo giờ và hệ thống.

như vậy thì cứ đợi đến đúng giờ boss ra giống như của VNG phải ko :D

và cho mình hỏi thêm là nếu boss ra thì nó sẽ xuất hiện ở đâu vậy :D và nó có thông báo gì trên hệ thống ko :D

à quên còn cái này mình có thể gọi boss ra được ko :D

Sir.THÀNH™
12-08-09, 01:28 PM
=))U Oa. Võ lâm có Skill của PHong Thần.... U Oa.....

rockbuon
12-08-09, 02:01 PM
thachlong cho mình hỏi với :D

theo bạn nói thì boss trong sv là boss ra theo giờ và hệ thống.

như vậy thì cứ đợi đến đúng giờ boss ra giống như của VNG phải ko :D

và cho mình hỏi thêm là nếu boss ra thì nó sẽ xuất hiện ở đâu vậy :D và nó có thông báo gì trên hệ thống ko :D

à quên còn cái này mình có thể gọi boss ra được ko :D

Giờ ra thì bạn có thể chỉnh giờ hệ thống để test mà :) còn ra ở đâu thì có thông báo ở tần số thế giới địa điểm tọa độ lun đó.

tuthuqn
12-08-09, 02:23 PM
bạn có thể chỉ cho mình cách chỉnh giờ hệ thống được hem :D

mình ko bít gì về mấy cái này á :P

hihi

rockbuon
12-08-09, 02:43 PM
Giờ hệ thống là giờ của máy mình mà :). Nhìn xuống góc phải phía dưới màn hình đó chỉnh là giờ là sv nó load theo ko cần chạy lại gameserver.exe đâu :)

tuthuqn
12-08-09, 02:47 PM
okie để mình thử :D

hix mình đã chỉnh thử như bạn mà không được :(

ko thấy có thông báo gì cả :(

còn cái nữa là, kick vào xa phu chọn nơi đi luyện công đặc biệt có các map là BK, VD thì khi kick vào nó thông báo " Người không phải là Item BK không thể vào"

boylonely44444
12-08-09, 04:02 PM
sao mình cài được rồi nh­ung vào chơi thì ko có NPC chỉ có wái + xa phu thôi àh ai biết khắc phục chỉ mình với

thaihoa91
12-08-09, 04:12 PM
sao mình cài được rồi nh­ung vào chơi thì ko có NPC chỉ có wái + xa phu thôi àh ai biết khắc phục chỉ mình với

Nói chuyện NPC xa phu để khởi tạo Server và nó mới hiện NPC khác dc !

blackhenry
12-08-09, 07:33 PM
Mình down cái bản client của Vinagame sáng nay trên trang trủ volam.zing.vn ko biết có cài dc ko bạn nhỉ ?
Mình tính sáng mai là bắt đầu cài mà ko biết có dc ko ?
Ai biết chỉ mình với nha
thanks pro

thaihoa91
12-08-09, 07:53 PM
Mình down cái bản client của Vinagame sáng nay trên trang trủ volam.zing.vn ko biết có cài dc ko bạn nhỉ ?
Mình tính sáng mai là bắt đầu cài mà ko biết có dc ko ?
Ai biết chỉ mình với nha
thanks pro

Bạn đừng Down như vậy tốn thời gian lắm !

Cứ ra tiệm net copy nguyên cái Client của Vinagame phiên bản mới nhất (Hùng bá thiên hạ) rùi down thêm Patch Client Full về giải nén, bỏ vào thư mục Client Vinagame là có dc Client good chơi game rùi !

vuongquangduy
12-08-09, 07:58 PM
anh thaihoa chỉ em cái này giùm là nếu em cài server trong phòng net và đưa lên online thì các máy con trong phòng net có chơi được không?

thaihoa91
12-08-09, 08:00 PM
anh thaihoa chỉ em cái này giùm là nếu em cài server trong phòng net và đưa lên online thì các máy con trong phòng net có chơi được không?

Xin lỗi ! Mình chỉ biết về Jx Offline ! Ko rành về đưa lên Online ! Sorry ko thể giúp bạn !

vuongquangduy
12-08-09, 08:03 PM
vậy anh có thể giới thiệu e 1 người giúp được không?

blackhenry
13-08-09, 05:36 AM
Vậy bạn cho mình cái link mediafire của Patch Client Full dc ko?
tại mình cũng ko biết down của ai thì dc
Thanks bạn nha

thaihoa91
13-08-09, 07:45 AM
Vậy bạn cho mình cái link mediafire của Patch Client Full dc ko?
tại mình cũng ko biết down của ai thì dc
Thanks bạn nha

Patch Client Full mình đã làm 1 cái Topic trong Kho Lưu Trữ rùi mà : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

boylonely44444
13-08-09, 04:13 PM
Nói chuyện NPC xa phu để khởi tạo Server và nó mới hiện NPC khác dc !
ec mình nhấp vào xa phu đâu có khởi tạo sever đâu mà làm

tuthuqn
13-08-09, 05:18 PM
hình như câu hỏi về boss của mình và về việc đi đến map đặc biệt hem có ai trả lời :(

rockbuon
13-08-09, 07:32 PM
hình như câu hỏi về boss của mình và về việc đi đến map đặc biệt hem có ai trả lời :(
Checklove trả lời bạn rồi còn gì mở thêm máp ID 145 184 185 186 là đi đươc 4 map đặc biệt thôi mà.

tuthuqn
13-08-09, 08:51 PM
mình hem thấy nên hỏi lại :D hihi :D

còn về boss chắc là sv hem có boss rùi :Z thích nhất săn boss :(

còn về vụ map thì mở như nào vậy love ơi :D bạn hướng dẫn mình với :)

thaihoa91
13-08-09, 09:04 PM
mình hem thấy nên hỏi lại :D hihi :D

còn về boss chắc là sv hem có boss rùi :Z thích nhất săn boss :(

còn về vụ map thì mở như nào vậy love ơi :D bạn hướng dẫn mình với :)

Hướng dẫn mở maps : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuthuqn
13-08-09, 09:14 PM
Thaihoa ơi cho mình hỏi vậy sv mướp3.0 hem có boss à bạn :(

tuthuqn
13-08-09, 09:30 PM
thaihoa cho mình hỏi.

mình đã đọc qua về bài hướng dẫn của bạn về cách mở Map.

nhưng mình có cái này ko hiểu, khi add thêm id về các map đặc biệt kia vào trong WorldSet thì trong game có hiện lên map theo tên thứ tự đó không.

thứ 2 là để có 1 map thì yêu cầu phải có file chứa các thông tin về map mình muốn mở.

và nữa là mình mở WorldSet lên thì sau các id đều là tiếng Trung, mà tiếng Trung thì hem hỉu được và có add map vào thì cũng làm sao bít Map đó như nào mà add tiếng Trung chứ :D

Whiskey
14-08-09, 01:31 AM
Mình có nói nc với thaihoa91 rồi , bạn ấy suport nhiệt tình lắm hic , không biết gì trả ơn đây :( hy vọng các bạn newbie như mình thì nên đọc kĩ các topic trước khi hỏi nhé .. tránh các kiểu câu hỏi lập đi lặp lại nha ..chịu khó chạy trên máy và đặt ra các câu hỏi đúng vấn đề và kiên trì là ok hết ... Good luck :)>-

ec mình nhấp vào xa phu đâu có khởi tạo sever đâu mà làm

Click 1 lần không được thì click thêm vài phát + Đợi một tí cho nó load thông tin là ok đấy bạn :D

boylonely44444
14-08-09, 10:41 AM
nhung mình mở có 15maps ak` choi được hok

MQ124
14-08-09, 11:00 AM
hay ho quá nhỉ down về xem ;)

thaihoa91
14-08-09, 02:28 PM
thaihoa cho mình hỏi.

mình đã đọc qua về bài hướng dẫn của bạn về cách mở Map.

nhưng mình có cái này ko hiểu, khi add thêm id về các map đặc biệt kia vào trong WorldSet thì trong game có hiện lên map theo tên thứ tự đó không.

thứ 2 là để có 1 map thì yêu cầu phải có file chứa các thông tin về map mình muốn mở.

và nữa là mình mở WorldSet lên thì sau các id đều là tiếng Trung, mà tiếng Trung thì hem hỉu được và có add map vào thì cũng làm sao bít Map đó như nào mà add tiếng Trung chứ :D

Vấn đề về tên maps thì nằm trong maplist.ini trong thư mục Settings của Server ! Do bản của thachlong78 là bản Font nên tiếng Trung của mấy cái đó cũng khó mà dịch ra hết nỗi !

Mình có bản Server No Font Beta tuy ko ngon bằng Server muop 3.0 nhưng dc cái là Việt hóa cũng nhiều về các mặt mà bạn cần như maps, Script, Skills --> <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Sir.THÀNH™
14-08-09, 02:39 PM
ThạchLong đã die.. à quên đã ra đi nhưng server của ổng chắc không đi theo đâu nhĩ ;))

tuthuqn
14-08-09, 08:24 PM
thaihoa cho mình hỏi là bản này của bạn có boss hem :D

mình chỉ thích cảm giác đi săn boss thui :(

và sever này của bạn dùng path nào và dùng cho cilen nào :D

rockbuon
14-08-09, 08:25 PM
thaihoa cho mình hỏi là bản này của bạn có boss hem :D

mình chỉ thích cảm giác đi săn boss thui :(

rockbuon
14-08-09, 08:28 PM
Có pro nào chỉnh đc Item thân pháp 99999 chưa?mình chỉnh trong setting/item rồi copy vào cilent xong vẫn thế hic. Ai làm được chỉ mình với mình không rành vụ chỉnh này làm theo hướng dẫn rồi mà không có được.

thachlong78
14-08-09, 08:36 PM
Chà không die sớm vậy đâu. Sắp có 1 bản sever cùi bắp nữa, viết mới hoàn toàn ( phần game sever vẫn là cái cùi cũ). Thấy mấy lão DevJx đang ra bản sever sgtn mới hoành tráng, cũng muốn cạnh tranh cái. Hà, vẫn theo cách cũ, trâu bò húc làm được tí nào hay tí đấy:o), bằng thì không ghĩ tới (chưa đủ tuổi để so sánh với lực lượng mấy lão :-"), nhưng có 1 cái sever viết tử tế để hướng tới cố gắng vượt là hay oài (hơn vài chục lần ngồi chửi nhau với mấy thằng mất dạy trên gamevn:o)), đang rảnh, hà. Mà từ bản này sẽ không share nhé, dù không có chút giá trị cũng không share nữa, chán share roài, mọi người tự lực nhé.

Mà mấy lão New lười thật, không chịu tìm đọc mà cứ hỏi suốt, như Thái Hòa ngồi trả lời cho bọn nó, tôi mặc xác, làm đếch gì có truyện phải tìm khi nó ngồi chơi.

nhoc1994
14-08-09, 09:19 PM
Có pro nào chỉnh đc Item thân pháp 99999 chưa?mình chỉnh trong setting/item rồi copy vào cilent xong vẫn thế hic. Ai làm được chỉ mình với mình không rành vụ chỉnh này làm theo hướng dẫn rồi mà không có được.
làm xong copy qua
Client//settings
Client//settings//Item
Client//settings//Item//000
Client//settings//Item//001

vitaminb52
14-08-09, 09:31 PM
Trời ơi! Bro nào giải quyết dùm cái. Khởi động server ngon lành rồi đến lúc tạo nhân vật xong lại không vào được game là sao, ị báo kết nối máy chủ thất bại. Đau đầu quá.%-(:((:Laluot_112:

rockbuon
15-08-09, 08:39 AM
làm xong copy qua
Client//settings
Client//settings//Item
Client//settings//Item//000
Client//settings//Item//001

Thanks ông để chiều về làm thử :D.

pinlovew
15-08-09, 04:13 PM
ai cho cách cài đặt sv em hem bit cách cài em là thanh vien mới giup em với;;)

pinlovew
15-08-09, 04:17 PM
bày em cách dô game vl chơi fai? bật nhưng ji ak.
thank truoc

hongtu1
15-08-09, 04:31 PM
bày em cách dô game vl chơi fai? bật nhưng ji ak.
thank truoc
Cậu nên dow ebook này về tham khảo, trong có luôn cả cách cài đó:

dinhphong111
17-08-09, 08:09 AM
anh thaihoa ơi ban servermuop3.0 hok can vu~ khí vơi trên ngựa cung~ đánh đc vay co cách nào sửa lại cho no' đúng hok fai suống ngựa với có vũ khí mới đánh đc

thaihoa91
17-08-09, 08:11 AM
anh thaihoa ơi ban servermuop3.0 hok can vu~ khí vơi trên ngựa cung~ đánh đc vay co cách nào sửa lại cho no' đúng hok fai suống ngựa với có vũ khí mới đánh đc

Mình nhớ trong Skills.txt (mở bằng Excel) có cột HorseLimit --> Nếu chỉnh bằng 0 thì đánh trên hay dưới ngựa cũng dc ! Còn nếu chỉnh bằng 1 thì bắt buộc lên ngựa mới thi triển Skills !

linkent_lonely
17-08-09, 02:33 PM
này cái server này thực ra online với ai vậy. mình đi đến thành đô thì không có 1 xa phu hay gì để về được thành khách.thổ địa phù thì không hoạt đông chẹp đành vứt đi 1 con. :)) cùi không tả nổi. chán !!!!!!!

linkent_lonely
17-08-09, 02:59 PM
Trời ơi! Bro nào giải quyết dùm cái. Khởi động server ngon lành rồi đến lúc tạo nhân vật xong lại không vào được game là sao, ị báo kết nối máy chủ thất bại. Đau đầu quá.%-(:((:Laluot_112:
bố cài font chiana chưa mà kêu ?????

hung90dn
19-08-09, 02:59 PM
sao mấy cái map VD,HK,BK,GHDS không vào dc vậy còn cái zụ CS 10 chạy wa CSSc không đủ DK là sao

hung90dn
19-08-09, 05:05 PM
sao mấy cái map VD,HK,BK,GHDS không vào dc vậy còn cái zụ CS 10 chạy wa CSSc không đủ DK là sao

có pro nào không fix dùm cái CSSC cái sửa hoài tùm lum vẫn không dc

thaihoa91
19-08-09, 07:15 PM
CSSC là cái gì ? Bạn viết tắt mình gà ko hiểu nổi !

hung90dn
19-08-09, 07:17 PM
CSSC là cái gì ? Bạn viết tắt mình gà ko hiểu nổi !

chuyển sinh siêu cấp = 10 chuyển sinh cao cấp chỗ thằng vo danh tang á ko hỉu sao đủ 10 cscc rồi mà bấm hoài nó ko cho cssc

thaihoa91
19-08-09, 07:22 PM
chuyển sinh siêu cấp = 10 chuyển sinh cao cấp chỗ thằng vo danh tang á ko hỉu sao đủ 10 cscc rồi mà bấm hoài nó ko cho cssc

Cái này chắc do ông thachlong78 viết rùi ! Hỏi ổng là chắc ăn nhất !

votandat
20-08-09, 07:52 PM
em cài được server này rồi nhưng em muốn chỉnh lại 1 số cái : xin chỉ gấp
__ nói chuyện với Npc chuot thỉ lên cấp nhiều quá em muốn làm cho nó không lên cấp nữa
__ tại sao không nghe được âm thanh khi đánh kill

thaihoa91
20-08-09, 07:57 PM
em cài được server này rồi nhưng em muốn chỉnh lại 1 số cái : xin chỉ gấp
__ nói chuyện với Npc chuot thỉ lên cấp nhiều quá em muốn làm cho nó không lên cấp nữa
__ tại sao không nghe được âm thanh khi đánh kill

Ko cho nó lên thì ko nói chuyện NPC chuột là ko sao !

Ko nghe dc âm thanh Skills thì kiểm tra trong khi chơi game bấm F2 chỉnh âm thanh ! Nếu chỉnh vẫn ko dc thì xem lại trong thư mục data và package.ini có sound.pak chưa !

votandat
20-08-09, 08:01 PM
nhưng em muốn lấy đồ trong npc chuột không nói hỏng được :((

thaihoa91
20-08-09, 08:33 PM
nhưng em muốn lấy đồ trong npc chuột không nói hỏng được :((

Vậy bạn up .lua của npc đó lên đây mình sẽ Fix lại !

votandat
20-08-09, 08:49 PM
anh làm ơn down cái server trang 1 rùi fix cái .lua dùm em chứ em không biết nó nẳm ở đâu nữa^:)^

linkent_lonely
20-08-09, 08:56 PM
server bao ngon mà cùi tai sao không ai đi thử đến thành thì xem sao ah`.co xa phu hay cái gì thoát khỏi đâu.xa phu đến thành thị là coi như vứt con nhân vật ấy đi luôn ah HAHA nản

votandat
21-08-09, 07:36 AM
lên đến cấp 151 là 100% không lên cấp nửa ,mua quả huy hoàng cao cấp nó nói là không có đem theo ,bảo rương cũng vậy ai fix dùm
anh thaihoa fix dùm em cái lỗi không cho lên lv khi nói chuyện với npc chuột đi . còn cái qua thành khác rùi về không được thì vào tạp hóa mua TDP

thaihoa91
21-08-09, 07:55 AM
lên đến cấp 151 là 100% không lên cấp nửa ,mua quả huy hoàng cao cấp nó nói là không có đem theo ,bảo rương cũng vậy ai fix dùm
anh thaihoa fix dùm em cái lỗi không cho lên lv khi nói chuyện với npc chuột đi . còn cái qua thành khác rùi về không được thì vào tạp hóa mua TDP

Hiện tại mạng chỗ mình down là bị đứt mạng nên phải để vài tiếng nữa mới down để Fix cho bạn dc ! Mong bạn thông cảm !

votandat
21-08-09, 07:59 AM
không có gì anh co yahoo không cho em xin nick

thaihoa91
21-08-09, 08:41 AM
không có gì anh co yahoo không cho em xin nick

Yahoo thì chính là nick anh trong 4rum lun !

ducminh_thai
25-08-09, 12:31 AM
mấy anh ơi ! có anh nào có auto đánh không vậy cho em xin 1 cái với

thaihoa91
25-08-09, 08:10 AM
mấy anh ơi ! có anh nào có auto đánh không vậy cho em xin 1 cái với

Mình nghĩ nếu là Jx Offline rùi thì cần gì tới auto nữa ! Chỉnh tuỳ thích rùi !

ducminh_thai
25-08-09, 10:49 AM
Mình nghĩ nếu là Jx Offline rùi thì cần gì tới auto nữa ! Chỉnh tuỳ thích rùi !

bạn nói cũng đúng nhưng mà bạn ơi nếu như mình mở nhiều acc cùng 1 lúc thì mình đâu thể điều khiển hết được đâu bạn, ví dụ là mình cho 2 nhân vật nó đánh nhau vậy hoặc là đi tống kim gì đó, chắc bạn cũng hiểu ý mình chứ?

thanhtringuyen
25-08-09, 11:02 AM
Có ai fix dùm thành Nofont được không, Help me !

Sir.THÀNH™
27-08-09, 03:45 PM
cảm ơn bạn thạch long và chia buồn với tất cả gamer đã donate cho sever với giá trị cả chục tr , thành thật chia buồn
Chục triệu á. Chém...........................

Mr.Sgin
07-09-09, 02:30 PM
cái này dùng client của VNG rồi patch vào hay là xài client Full đã có trong forum ?

thachlong78
07-09-09, 03:11 PM
Chà các bạn ai dùng sever mình mở thì ghi dùm cái nguồn nhé, đó là sự tôn trọng người đã phát triển và share sever cho các bạn (trước đây là luật bất thành văn ở diễn đàn này, nhưng sau này mình share các bản sever hoàn thiện nên rất nhiều người quên đi cái công của những người viết, chắc vì có quá dễ dàng, và có rồi nên không cần biết của ai nữa). Bản sever 3.0 thực chất mình không định share nhưng vì cũng nhiều người bỏ tiền cho sever online rồi mà lúc đó phải đóng cửa sever nên mới làm vậy.

saocuoitroi
09-09-09, 03:04 AM
Cảm ơn bạn vì đã chia sẻ !!!
Hi vọng nhiều người ủng hộ với quan điểm của bạn !!!
Còn nguồn gốc thì bạn khỏi lo - Bạn có công share chắc chắn ko ai quên thachlong78 đâu :D

daodinhlong
09-09-09, 01:29 PM
cho minh hỏi link đầu trang này có file "Parthdung cho client VNG.rar"mình giải nén ra rồi cho vào client vinagame hay server muop3 vậy

linkent_lonely
09-09-09, 03:43 PM
sever này thực ra như.... chục triệu cái ....... xaphu thì ngu vãi đến mấy cái map thành thị thì bó cánh khỏi đi đâu luôn haha

daodinhlong
09-09-09, 11:11 PM
minh cài ổn, tạo nick nhân vật thành công nhưng sao vào thì thông báo "kết nối vói server thất bại", ra ngoài thì thấy Gameserver báo "PlayerDBLoading fail", giúp mình với

thachlong78
10-09-09, 01:52 AM
Chà đến cái xạ phu còn không biết thay đổi như thế nào thì cũng bó tay.

Để không "PlayerDBLoading fail" thì xem lại secfull hết chưa, mà đừng thêm NPC vào nhé, có thêm thì ít thôi, NPC cũng có giới hạn thôi, ngưới chơi cũng là 1 dạng NPC đó, NPC thường đến giới hạn thì người chơi miễn vào, "PlayerDBLoading fail" là tất yếu khi đó.

daodinhlong
10-09-09, 07:32 PM
bạn thạch long lam ơn nói rõ client và patch client nào dùng cho server của bạn (cho mình link luôn), cách config ip cho server và client hộ mình đi mình gà lắ:-sm,

khianhtrolai
11-09-09, 01:08 PM
sever này ổn và rất tuyệt mà ,mấy bạn nó thế nào ấy xa phu thấy thông minh lắm mà làm việc linh hoạt mà ^^

nhoc1994
11-09-09, 03:11 PM
download cài word này về xem hướng dẫn từ A -> Z

huyken99
13-09-09, 12:02 PM
Mình làm đúng theo hướng dẫn mà vào nhân vậtdc rồi vào tiếp thì thông bao kết nối máy chủ thất bại là sao vậy bạn

thaihoa91
13-09-09, 02:31 PM
Mình làm đúng theo hướng dẫn mà vào nhân vậtdc rồi vào tiếp thì thông bao kết nối máy chủ thất bại là sao vậy bạn

GameServer báo lỗi PlayerDB Loading Failed !

Bạn vào thư mục Server --> Trong đó có thư mục và file --> File thì ko liên quan nên giữ nguyên --> Xoá các thư mục và chỉ chừa lại 4 thư mục db, Script, maps và Settings là ko xoá !

Bây giờ bạn chạy Server lại xem còn bị ko !

huyken99
14-09-09, 06:08 PM
Sao mình xóa hết chỉ chừa lại db, maps, setting, spcin nhưng vẫn bị lỗi là sao vậy bạn sever mướp

thaihoa91
14-09-09, 07:24 PM
Sao mình xóa hết chỉ chừa lại db, maps, setting, spcin nhưng vẫn bị lỗi là sao vậy bạn sever mướp

Ủa ! Server muop là Server có cài Font ! Trong GameServer nó báo toàn dạng No Font ! Bạn nên cài China cho máy mới dc !

Doccocaubai
14-09-09, 08:07 PM
cho mình hỏi ! sao mình tạo đc nhân vật ,nhưng ko vào game đc. vào là ngắt kết nối

Mr.Rezo™
14-09-09, 08:12 PM
cho mình hỏi ! sao mình tạo đc nhân vật ,nhưng ko vào game đc. vào là ngắt kết nối

Mở các map chính ! Khởi động lại GameServer.exe . Vào game . Tạo char mới rồi
login vào xem được không :-??

Mr.Sgin
16-09-09, 07:27 PM
Cài và attach xong rồi, chạy Startup rồi, hoạt động cả, chạy gameserver.exe cũng xong rồi ok. Nhưng khi vào game lại thông báo ko kết nối, là sao vậy ??? ( đã xóa các folder ko cần thiết )

thaihoa91
16-09-09, 09:00 PM
Cài và attach xong rồi, chạy Startup rồi, hoạt động cả, chạy gameserver.exe cũng xong rồi ok. Nhưng khi vào game lại thông báo ko kết nối, là sao vậy ??? ( đã xóa các folder ko cần thiết )

Bạn nói đã xoá các folder (thư mục) cần thiết thì cụ thể là cái nào ! Mình khuyến cáo bạn ko nên xóa cái gì cả ! Chép đè lên thui ! Nên chép đè lên chứ đừng xoá nghen !

Mr.Sgin
16-09-09, 09:12 PM
cái này ko liên quan, do mình chưa sửa lại ip server của client thôi :D. nó ở tận file non.ini trong folder 20 15 gì đó chứ ko phải serverlist.ini.
đã sửa đc rồi !

Mr.Sgin
16-09-09, 09:19 PM
cái này đổi pass admin chỗ nào nhỉ ?

l_boy_happy
19-09-09, 12:57 AM
sau khi chuyển sinh sơ cấp 10 lần rồi thỳ chuyển sinh cao cấp ở đâu vậy mấy anh . còn cái chuyển sinh siêu cấp nữa không thấy npc chuyển sinh cao cấp thỳ sao mà chuyển sinh siêu cấp đây

dragonbibi
19-09-09, 06:58 PM
em cũng thế không biết chùng sinh cao cấp ở đâu với lại làm cách nào để lấy nhạc vưong kiếm đây

phamtruong83
19-09-09, 07:43 PM
Muốn chuyển sinh cao cấp thì phải đi đánh mấy con boss thiên cang ở Tương Dương và Phượng Tường lấy đủ 20 bức mật thư

Silva
19-09-09, 08:16 PM
uhm nhạc vương kiếm lấy đâu ta?

phamtruong83
19-09-09, 08:29 PM
uhm nhạc vương kiếm lấy đâu ta?
Nhạc Vương Kiếm thì đi tống kim đánh bại nguyên soái sẽ có:-@

Silva
19-09-09, 08:33 PM
sax mình đánh mãi chẳng thấy thằng nguyên soái nào cả, toàn con boss yếu xìu

phamtruong83
19-09-09, 08:38 PM
sax mình đánh mãi chẳng thấy thằng nguyên soái nào cả, toàn con boss yếu xìu

Minh cũng không hiểu nũa có lúc không đi TK thì lại thấy thông báo nguyên soái xuất hiện còn có khi đi cả trận thì lại không thấy xuất hiện=))

Mr.Rezo™
19-09-09, 08:53 PM
Thực sự khuyên các bạn là thà sài Server Cubin hoặc nếu ngon hơn thì sài SVTQVip chứ sài Server anh Mướp này thực sự là khủng ... có mấy lý do :
1. Server tuy được viết lại gần như hoàn toàn nhưng có vài cái hơi lệch lạc so với JX ( Skills 200 ) .
2. Có thể xem qua vài File mà hắn code . Cấu trúc lộn xộn => khó tham khảo.
3. Lạm dụng hàm SetTimer => dễ rollback .
4. Server bị ... sai lỗi chính tả quá nhiều =)) cái này chỉ có độc quyền Mướp mới có : Sa phu , Xa Mạc , Trống Hack , Sever , Sáp Suất ... ÔI =))

altkimlong
20-09-09, 05:27 AM
hãy đến với mướp , các bạn sẽ tận hưởng cảm giác hại não =))

rockbuon
21-09-09, 11:19 AM
Các ông chê người này nọ thử nhìn xem các ông có share cái sv nào ra hồn không? người ta share free ai dùng được thì dùng cảm thấy ko được thì thôi. Nói này nói nọ sẽ chẳng có ai share free nữa đâu. đáng buồn cho jx việt.

Mr.Rezo™
21-09-09, 12:51 PM
Sao lại không ! Server tớ share nhiều người sài hơn SV bạn Mướp đấy ;))
@rockbuon : Thế bạn có đủ tư cách để nói câu "đáng buồn cho JX việt" không ? khi bạn chưa release được cái gì :-??

huyken99
21-09-09, 08:54 PM
Có bạn nào đưa sever muop về no Font dc ko :(

phamtruong83
22-09-09, 04:55 PM
Thực sự khuyên các bạn là thà sài Server Cubin hoặc nếu ngon hơn thì sài SVTQVip chứ sài Server anh Mướp này thực sự là khủng ... có mấy lý do :
1. Server tuy được viết lại gần như hoàn toàn nhưng có vài cái hơi lệch lạc so với JX ( Skills 200 ) .
2. Có thể xem qua vài File mà hắn code . Cấu trúc lộn xộn => khó tham khảo.
3. Lạm dụng hàm SetTimer => dễ rollback .
4. Server bị ... sai lỗi chính tả quá nhiều =)) cái này chỉ có độc quyền Mướp mới có : Sa phu , Xa Mạc , Trống Hack , Sever , Sáp Suất ... ÔI =))
Mình thấy server muop3 chơi cũng được tuy hơi ít even

Mr.Rezo™
23-09-09, 05:33 PM
Tôi chỉ có nể hắn vì 2 điều :
1. Server này là do tự tay hắn toàn bộ gần như 100%

2. Skills 200 của hắn tuy tôi không sài nhưng thấy nhiều gamer hưởng ứng

còn lại .......... =))

thachlong78
25-09-09, 12:23 AM

thaihoa91
25-09-09, 07:55 AM
Tiếc là máy tui đang trong giai đoạn sửa vì Virus từ máy cũ do chép Server qua gây nên tình trạng hư file khá nhiều ! May mà có dự trữ sẵn rùi ! Hiện tại đã ổn định và chuẩn bị tiếp tục Dev ^__^

Mr.Rezo™
25-09-09, 11:29 AM

dạ anh Mướp cứ về lo cho xong cái server 20K/acc của anh đi đã :)) rồi anh em mình nói

chuyện sau vậy ;))

nhoc1994
25-09-09, 06:50 PM
AI chuyển về nofont dùm koi :|..................................

TranDoanDuc
25-09-09, 07:34 PM
ko bik hôm nay ngày mấy, spam xem ngày cái :D
chúc các bạn bỏ mấy cái này nhanh nhanh mà qua mario bros với tui...

nhoc1994
26-09-09, 10:15 AM
mario bros là game gì vậy :> .........................

thaihoa91
26-09-09, 01:44 PM
mario bros là game gì vậy :> .........................

Trò ăn nấm ý mà ! Mario Luis đó !

penhung
26-09-09, 07:19 PM
có notfont chưa vây mấy huynh :-"

kjmbialon
10-10-09, 01:23 PM
híc ông anhtai và alt kim long có vẻ vui vụ này nhỉ híc sever muop ngon lắm sever của anh tài lỗi tùm lum bản update 6-6 không có cả file trong đb híc híc :)) còn altkjmlong thì ẹc ngày xưa chơi 1 buổi sever ofline đến cả tuần :)) nói chung sever mướp khá ngon không gì đáng moi móc ai chơi ofline thỳ không thể bỏ qua đc vì ngon lắm dễ train nhìu cái hay lắm ( mình ngày xưa chỉ chơi qua mấy hum nay chơi ofline thì nghiền lắm hay lắm)

thaihoa91
10-10-09, 06:42 PM
híc ông anhtai và alt kim long có vẻ vui vụ này nhỉ híc sever muop ngon lắm sever của anh tài lỗi tùm lum bản update 6-6 không có cả file trong đb híc híc :)) còn altkjmlong thì ẹc ngày xưa chơi 1 buổi sever ofline đến cả tuần :)) nói chung sever mướp khá ngon không gì đáng moi móc ai chơi ofline thỳ không thể bỏ qua đc vì ngon lắm dễ train nhìu cái hay lắm ( mình ngày xưa chỉ chơi qua mấy hum nay chơi ofline thì nghiền lắm hay lắm)

Èo ! Bạn có Test Server Độc Bá Giang Hồ chưa ??? Chắc bạn chưa bít rằng Server muop 3.0 dc viết theo cấu trúc như Server Xuân Thu lấy từ bên TQ về ! Bạn down thử Server Xuân Thu về mà Test ! Từ cấu trúc khởi động Server tại Xa Phu cho đến add Npc toàn bằng hàm ! Dù có ngon cỡ nào mà Dev theo kiểu add npc toàn hàm thì ngồi chỉnh sửa có nước mà sản !

Chính xác là chơi ngon thật ! Nhưng về mặt phát triển thêm thì bạn thử phát triển thêm 1 cái Event hoặc tìm hiểu 1 cái Event đi ! Ngồi kiếm Script của NPC cũng là 1 vấn đề (Tui đã kiếm thử mất khoảng 3 ngày)

Mr.Rezo™
10-10-09, 07:10 PM

Thế bạn đã được share cái Server v5.0 II của tớ chưa =)) nếu chưa đừng có mở miệng nhé =)) tớ ghét nhất cái loại Noob mà còn ăn cây táo rào cây sung , ăn cháo đã bát :)) Nếu bạn đã nói là bản của tớ không tốt sao còn chơi :)) hài =))

kjmbialon
11-10-09, 04:02 PM
Ai bít kô tốt đâu dow về chơi thử mới thấy lỗi tùm lum :)) chỉ đc cái quảng cáo to mồm để xem bao h ra bản II share mình nha xem có lỗi tùm lum kô rthees

Mr.Rezo™
11-10-09, 05:33 PM
Ai bít kô tốt đâu dow về chơi thử mới thấy lỗi tùm lum :)) chỉ đc cái quảng cáo to mồm để xem bao h ra bản II share mình nha xem có lỗi tùm lum kô rthees

Tớ nói thấy ấy mà bạn Bia "chai" =)) tớ có release lên đây thì nói chung là bạn cũng chỉ cần click 1 cái download là xong chứ gì =)) download về chơi thấy nhàm rồi lên đây rủa đúng không :)) xin lỗi mọi người . Noob tớ không ghét nhưng ghét nhất loại ăn cháo đá bát , ăn cây táo rào cây sung . Mấy cái loại đấy không hiểu đấng sinh thành nào đáng kính đã ị ra nó ^:)^ tớ xin bạn Bia "chai" ít lời ở cái Box này dùm 1 tý ;) tớ thấy bạn đã đủ nguy hiểm rồi thì đừng có tỏ ra làm gì nữa ;)) cứ yên phận sống ở cái xã hội cặn bã của bạn đi ^:)^
=> thằng "bại não" .......... =))

penhung
11-10-09, 09:57 PM
:-o
Tớ nói thấy ấy mà bạn Bia "chai" =)) tớ có release lên đây thì nói chung là bạn cũng chỉ cần click 1 cái download là xong chứ gì =)) download về chơi thấy nhàm rồi lên đây rủa đúng không :)) xin lỗi mọi người . Noob tớ không ghét nhưng ghét nhất loại ăn cháo đá bát , ăn cây táo rào cây sung . Mấy cái loại đấy không hiểu đấng sinh thành nào đáng kính đã ị ra nó ^:)^ tớ xin bạn Bia "chai" ít lời ở cái Box này dùm 1 tý ;) tớ thấy bạn đã đủ nguy hiểm rồi thì đừng có tỏ ra làm gì nữa ;)) cứ yên phận sống ở cái xã hội cặn bã của bạn đi ^:)^
=> thằng "bại não" .......... =))
thằng này trùm chém jó của forum x-( lâu rùi kô vào vẫn y như vậy :-o từ mod xuống thành viên :)>- pó tay thèn này :o3

Mr.Rezo™
11-10-09, 10:14 PM
:-o
thằng này trùm chém jó của forum x-( lâu rùi kô vào vẫn y như vậy :-o từ mod xuống thành viên :)>- pó tay thèn này :o3

Bạn "pehung" thông cảm nhé ;)) tớ đang học theo anh Quảng ấy mà :-"

mR.kUngfU
20-10-09, 12:25 PM
Cảm Ơn Anh Nhiều PASS ADMIN LÀ 352984

boy777777
21-10-09, 06:25 PM
tạo nhân vật vào ba lăng huyện, đánh quái mà sao ko rớt j thế nhỉ

kjmbialon
17-11-09, 01:35 PM
sao kô rớt gì nhỉ rớt đầy đủ cứ từ từ mà chiến sever ngon lắm

[Lady]Pro-Bi
18-11-09, 05:36 PM
người share đã không còn tham gia mời các bạn quá topic hỏi đáp nhé đây không phải chỗ spam ! close