PDA

View Full Version : Vào xem Clip của Hexpor

Minh1213
14-07-09, 03:55 PM
Lang thang trên mạng tình cờ tìm được cái clip này, cùng xem nào :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Một vài hình ảnh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có ai có thể cho tui biết đây là game gì không :)

jxvietnam
14-07-09, 04:21 PM
đây là jx mà ,clip hơi mờ, ước gì mình có cái sever như của nỏ nhỉ :D

Minh1213
14-07-09, 04:30 PM
Lẽ nào Hexpor phát triển từ source full 8->

eemdlmz2
14-07-09, 04:47 PM
Cái video up từ ngày ... 16/08/2005 ... :))

ICarus
14-07-09, 04:51 PM
cái này là game kiếm hiệp tình duyên chơi trên PC tui có nghe nói về nó nó là nền cho JX online :) giờ kiếm đâu ra thì chịu ai có post lên chơi thử tui cũng chưa chơi

thienvinh12312
14-07-09, 05:10 PM
Anhtài cho xin cái link đi đc ko:)

Minh1213
14-07-09, 05:10 PM
Ai có link không, post lên download về tìm hiểu cái :)

wizard
14-07-09, 05:28 PM
Hình như ông này chỉnh được cái client về dạng cửa sổ 32 bit chế độ 3D hay sao ý :-s

TranDoanDuc
14-07-09, 05:42 PM
Cái này là client jx cỗ nhất đó :)) ! còn về sv thì ổng build từ sourceC của ông chứ ơ đâu ( ổng cho mình là cái ổng xé tang tành rồi :))

nhockeke3
14-07-09, 05:52 PM
Hay thật nhưng hình như ổng cố tình làm cho nó mờ đi thì phải :-?

eemdlmz2
14-07-09, 06:05 PM
Hay thật nhưng hình như ổng cố tình làm cho nó mờ đi thì phải :-?
Tại độ phân giải thấp quá thôi mà .......

checklove2008
14-07-09, 08:16 PM
cái này giống game "Kiếm Hiệp Tình Duyên 2" củng của KS phát hành thật nhưng đậy chắc lấy giao diện thôi chứ thực chắc vẫn là VLTK vì tui thấy ông ấy khởi động server,còn "Kiếm Hiệp Tình Duyên 2" là không phải là game online nên ko cần chạy mấy thứ như VLTK ko tin mọi người có thể tải game đó tại đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Fshowthread.php%3Ft%3D169117%26page%3D9) chơi thử thì bít game đó cũng khá hay :)) có sảng bài hướng dẫn đi hết map lun =))

Minh1213
14-07-09, 09:18 PM
Link die rồi :(............................

thientruongdx
14-07-09, 09:28 PM
nhìn giống World Of Qin 2 (game online)

autopro0022
15-07-09, 11:19 AM
đc đó anh ạ cứ tiệp tục phát huy

ntjna
15-07-09, 11:21 AM
ai post lại link down Kiếm Hiệp Tình Duyên đi, link trong topic của gamevn die hết rồi, còn trong box PC game của forum mình tìm mỏi mắt chả thấy

tranminhdo
15-07-09, 12:14 PM
mọi người nhầm rùi đó là bộ dạng nguyên thủy của JX hiện nay đó cái ấy có lâu rùi bây giờ ko bít còn tồn tại hem hay đã tuyệt chủng rùi!!

tieu qui
15-07-09, 12:50 PM
ai muốn sever đó PMMMMMMMMMMMMMMMMMmM tui nè

checklove2008
15-07-09, 12:59 PM
ông nhầm thì có bộ dạng nguyên thuy của JX là "Sơn Hà Xã Tắc" 1 lúc mới về việt nam ngày 8 tháng 8 năm 2005 phiên bản gốc của KS phát triển từ đó.Chứ không phải là "Kiếm Hiệp Tình Duyên",chắc tại cùng 1 hãng sản xuất nên nó dựa trên ý tưởng của nhau và cùng làm trên 1 Engine nên nó giống giống vì vậy ông mới nhầm đó thôi.À KS củng có 1 game "Truyền Thuyết Ánh Trăng" cũng hay và cũng giống "Kiếm Hiệp Tình Duyên"

eemdlmz2
15-07-09, 01:17 PM
Jx là hậu duệ của Kiếm Hiệp Tình Duyên đó chứ =.='.
Trước Jx thì đã có 2 bản Kiếm Hiệp Tình Duyên rồi, và JX thì được coi là bản Kiếm Hiệp Tình Duyên Online, phiên bản thứ 3. Nếu để ý kĩ thì các bác đều thấy server có chữ bắt đầu là S3 tức là Sword3... Cả 3 đều được phát triển trên Engine chung tên là Blade Engine, đúng chất kiếm hiệp luôn toàn đao với kiếm :)).

altkimlong
15-07-09, 03:32 PM
đây là client gần như là đầu tiên của jx mà :|
hồi đó còn mấy lão như minhdang hexpor v.v.v.. thì đã thấy qua rồi , nhưng hồi đó còn nhỏ quá :P h mới dev đc

giangleloi
15-07-09, 03:42 PM
ủa cái này có lâu rồi mà, nhớ năm trước ai đó send cho coi rồi
là client "hàng cổ" đấy

sangpronhat
15-07-09, 03:44 PM
Gio` phải còn spr của clietn cổ này nhĩ làm cho đẹp chơi há

kingsoft
15-07-09, 03:51 PM
cái client này mình ghi ra CD tới h vẫn còn giữ nè

giangleloi
15-07-09, 03:52 PM
thế thì up lên dùm đi hen!cám ơn trước

kingsoft
15-07-09, 03:57 PM
thế thì up lên dùm đi hen!cám ơn trước

Có ở tphcm thì tôi đưa cho 2 cd chứ h up cái này lên wai lắm

Minh1213
15-07-09, 06:59 PM
up lên mediafire đi kingsoft :)

NgọcDiệnTuLa
15-07-09, 09:35 PM
Mediafire chia làm nhiều part down mệt, thà kiếm cái fpt nào đó( xin AE trong diễn đàn- vì lợ ích chung mà) rồi up lên là good nhất.

errorxviii
16-07-09, 11:16 AM

kingsoft
16-07-09, 01:24 PM
@kingsoft : có thì release còn không có đừng có bày đặt làm hàng :| Đây là nơi

để chia sẻ chữ không phải cái chợ để show hàng đâu .

Tưởng tao giống mày ah cái client đó cũng đi khoe ah =)) mày biết client đó lúc trc minhdang down bao lâu không mà tao nghỉ lúc đó mày chưa biết cái wai' gì tới jx đừng zo^ đây mà nói lảm nhảm-trong forum từ trc tới h ko thằng nào nói chuyện mất dạy như mày đâu làm mod ah tao sợ mày quá :))

@all : client này đúng ko mấy bác ai ở tphcm tôi đưa CD free chứ giờ mà up toàn bộ lên lâu lắm á
SV đầu tiên chơi với client này là cái sv chỉ lên cấp không rớt đồ và nhân vật lúc mới tạo cấp 50 luôn sau đó do Hexpor fix lại, không biết những ng lúc đó bây h còn nghiên cứu nữa không- Akari không biết còn nhớ e không nữa lâu quá không gặp

eemdlmz2
16-07-09, 02:06 PM
@all : client này đúng ko mấy bác ai ở tphcm tôi đưa CD free chứ giờ mà up toàn bộ lên lâu lắm á
SV đầu tiên chơi với client này là cái sv chỉ lên cấp không rớt đồ và nhân vật lúc mới tạo cấp 50 luôn sau đó do Hexpor fix lại, không biết những ng lúc đó bây h còn nghiên cứu nữa không-Anh akari không biết còn nhớ e không nữa lâu quá không gặp
Ông bạn là người cũ à ? Tui cũng là một người cũ đây, từ hồi Hexpor và MĐ còn làm server đó. Sau khi Hexpor share toàn bộ source và server thì tui cũng ko làm đc bao lâu nữa sau đó nghỉ tại vì thấy mình hok đủ sức. Bi h rảnh rỗi hơn với lại trình độ cũng khá hơn một chút rùi nên muốn làm lại. Còn ông bạn thì sao, có muốm tham gia hok ^^!

Minh1213
16-07-09, 03:54 PM
Ông bạn là người cũ à ? Tui cũng là một người cũ đây, từ hồi Hexpor và MĐ còn làm server đó. Sau khi Hexpor share toàn bộ source và server thì tui cũng ko làm đc bao lâu nữa sau đó nghỉ tại vì thấy mình hok đủ sức. Bi h rảnh rỗi hơn với lại trình độ cũng khá hơn một chút rùi nên muốn làm lại. Còn ông bạn thì sao, có muốm tham gia hok ^^!
Có muốn hoạt độg nhóm không ? :)

kingsoft
16-07-09, 04:07 PM
Có mấy đứa hay đi download rồi đem về xài mà cứ nói nhảm quá trời =))

Tưởng develop ra mình mới sợ chứ còn download thì :-|

@Kingsoft : Bạn đã ăn 1 report :D sắp sửa về với cõi trên rồi >:)

Cái thứ ngu như mày mới đi nói lảm nhảm mày hỏi thằnng Hexpor với minhdang koi tụi nó có down ko -mày chỉ có cái tài nói được cái miệng còn làm thì không ra ôn gì =)) down mà mày còn chưa có nữa xem lại mình đi -cứ tưởng tao giống mày đi down của ng khác về bỏ vào sv nói của mình rồi đem bán ah' thứ không biết nhục
Này có đủ trình độ như cty kingsoft không dev này dev kia mà không biết nói có hiểu gì không nữa :))

@eemdlmz2: cái này h thì mình hết hứng thú rồi với lại cái forum này phát triển chi cho mệt kẻ bất tài mà lên làm mod nực cười =))
Với lại mình còn 1 bản client khác nữa bản post trên đây là bản đầu tiên sau đó có 1 bản do Akari share cho gần giống như bản VNG mà mấy người đang xài bây h đó

eemdlmz2
16-07-09, 04:17 PM
Có muốn hoạt độg nhóm không ? :)
Tớ đang tham gia một nhóm build lại server từ source rùi, thấy chưa có ai đi nên đi liều xem sao :p. Cũng hơi cực khổ nhưng mà cũng vì đam mê mà cố gắng :D.

cái này h thì mình hết hứng thú rồi với lại cái forum này phát triển chi cho mệt kẻ bất tài mà lên làm mod nực cười =))
Đa số những người lúc trước đều bỏ cả rùi, cũng hơi buồn. Nhớ lại hùi đó tìm hiểu jx vui ghê, bây h ko đc như lúc trước nữa :(.

kingsoft
16-07-09, 04:29 PM
Đa số những người lúc trước đều bỏ cả rùi, cũng hơi buồn. Nhớ lại hùi đó tìm hiểu jx vui ghê, bây h ko đc như lúc trước nữa .

Uhm hầu như là nghỉ hết rồi như ông bạn xưa alextuan cũng từ bỏ luôn rồi bây h lên lại không gặp ai hết thấy hình như Thanh Chuong vẫn còn hoạt động -ông vẫn còn tiếp tục thì chúc ông may mắn ha ráng làm cái nào khá khá cho ae biết tài :P

HảiĐạiBàng
16-07-09, 06:06 PM
Cái thứ ngu như mày mới đi nói lảm nhảm mày hỏi thằnng Hexpor với minhdang koi tụi nó có down ko -mày chỉ có cái tài nói được cái miệng còn làm thì không ra ôn gì =)) down mà mày còn chưa có nữa xem lại mình đi -cứ tưởng tao giống mày đi down của ng khác về bỏ vào sv nói của mình rồi đem bán ah' thứ không biết nhục
Này có đủ trình độ như cty kingsoft không dev này dev kia mà không biết nói có hiểu gì không nữa :))

@eemdlmz2: cái này h thì mình hết hứng thú rồi với lại cái forum này phát triển chi cho mệt kẻ bất tài mà lên làm mod nực cười =))
Với lại mình còn 1 bản client khác nữa bản post trên đây là bản đầu tiên sau đó có 1 bản do Akari share cho gần giống như bản VNG mà mấy người đang xài bây h đó

Vỗ tay phát, cái thứ bất tài này làm mem cũng ko đáng, làm mod cũng chả ai nể. Như ko đi hù mem, lãng nhách, làm như mày là mod mà ngon àh, ngu như con bò.3:-O

Minh1213
16-07-09, 08:01 PM
Hjx... mấy bác cứ thế này loạn cái topic của em :((

anhtaidogghe
16-07-09, 08:05 PM
Hjx... mấy bác cứ thế này loạn cái topic của em :((

Bác nên bỏ cái topic này đi có cái *** *** đó thì ko share đâu nên học hỏi bác Thanh Chuong là tốt nhất -nên share cho những thật sự có khả năng cái thằng như nó thua cả *** *** share mà làm gì

[Lady]Pro-Bi
17-07-09, 12:46 PM

[Lady]Pro-Bi
17-07-09, 01:20 PM
ờ thì roll bck lỗi này khá mới đây hôm nào bị chup ảnh lên cho mà nghiên cứu =)) chả chạy sever không làm gì hết máy nguyên xi mà cũng hiện ra lỗi dont send game sever ! haizzz ~:>