PDA

View Full Version : Tất cả những gì cần và tốt nhất để có 1 bản Au 3.25 ổn định ...

Ji_Ken
13-07-09, 05:06 PM
Mình chỉ là 1 newbie thôi ... Sau vài ngày dạo trong box Au này để tìm kiếm 1 Au ổn định thì mình cũng đã có đc rồi ... Và trong những ngày qua dạo chân trong post này thấy nhiều bạn cần 1 số tools để có thể chạy tốt 1 server Au nên giờ mình xin mạn phép post lên những gì mình có đc trong những ngày qua để giúp đỡ cho 1 số newbie như mình ... Thôi nói nhiều quá phải ko ?
Giờ bắt đầu nhé :
Tools trước nhé ...
Đầu tiền là hướng dẫn = Video
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Cái này là làm theo cách của anh HuuDuyen và đc quay lại 1 cách tỉ mỉ bởi HackDiCung...
Đây là AppServ-win32-2.6.0
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đây là MySQL-5.0.45-win32
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Đây là Webyog_SQLyog6.15

Phù ! Xong òy .... Giờ đến Server mình đang chơi nè ...
Server 3.25
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Đây là server Con cưng của anh thecongcntt đã đc mình thêm MuStarUp để khởi động Sv nhanh và nhẹ ...
Web 3.25
Đây là web gốc của server Con cưng của anh thecongcntt...Có chút lỗi nhỏ và Ken đã fix lại òy...Giờ xài tốt...

Giờ là 2 file 009.acv và 030.acv đây...Nhớ rõ là chỉ cho thằng 3.25 ăn thôi nhé ... 2 File này chép vào Client 3.25 nhé...
009.acv
030.acv

Àh còn nữa này ... Các bạn nào cần down Client 3.25 thì vào đây nè ...

Và để chơi tốt đến 90% thì chắc chắn là ko thể thiếu path client rồi phải ko?Các bạn cần phải down path Server Con cưng của anh thecongcntt nhé...Ko là ko chơi đc đâu đấy...
Path1 này gồm 5 phần ....

Part 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fwty5t4mjyjd)
Part 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fqnjy3mmjzme)
Part 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fwt1tjjm2i2m)
Part 4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fgomoz5mdwmr)
Part 5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fzz4ewymnev0)
Giải nén ra bằng cách chạy part đầu tiên sau đó copy tất cả vào client 3.25

Đây là path 2 gồm 7 phần ...

Part 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fryywdzz2z5z)
Part 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fzwm5g1tz0wc)
Part 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fjozd2yynvzy)
Part 4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fhntwz5urjnk)
Part 5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fewwmwlytw0n)
Part 6 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fwlnzytonvwz)
Part 7 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fng2k4mm0did)
Phần mềm nối file : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fnmmtyi5mzz2)
Dùng chương trình Split để nối. Sau khi down về giải nén ra 1 thư mục copy tất cả vào client (nhớ là phải có bản path 1 rồi nhé).

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fzz4ewymnev0)
Các bạn down và làm theo đúng tất cả những gì có trong này và ko sai bước nào chắc chắn các bạn sẽ có 1 server Au tốt ... Chơi tốt và vào shop dạo thoải mái mà ko sợ bị văng ...

Phù ! Mệt quá ... Hết rồi ... Ko bik đã đủ chưa ... Ai thấy còn thiếu và cần gì cứ pm ở đây mình sẽ tìm kiếm và bổ sung...
Ai thấy hay thì thank cho Ken 1 cái nhé ... Lần đầu chủ động post bài mới giúp đỡ các newbie mà ...

thecongcntt
13-07-09, 07:26 PM
Cái bản này mình đang share mà. Bạn có thay đổi nhiều không mà lập box riêng. Vậy cậu chịu trách nhiệm box audition nhá. Mình không quan tâm nữa. Và các bản cập nhật thì bạn tự làm để cập nhật cho các member nhá.

Aucaothu88
13-07-09, 09:03 PM
mình bị lỗi mua đồ vào mua Quần áo thì bị Error SQL sửa sao bạn :(
cần down bpm của Au online vì 1 số bài mình bị lỗi không tìm thấy tập tin ai có share mình với

Aucaothu88
13-07-09, 09:06 PM
mình cài sv + Client của huuduyen thì chạy ổn nhưng sau khi chạy sv của thecongcntt thì bị lỗi IP
hix mình gà đang tập tành nghiên kíu Au off mong các pro chỉ giáo

Ji_Ken
13-07-09, 09:38 PM
Cái bản này mình đang share mà. Bạn có thay đổi nhiều không mà lập box riêng. Vậy cậu chịu trách nhiệm box audition nhá. Mình không quan tâm nữa. Và các bản cập nhật thì bạn tự làm để cập nhật cho các member nhá.

Em chỉ gom những thứ tốt lại để cho mọi người khỏi phải tìm kiếm tùm lum thôi ... Ở trên e có ghi rõ em lấy những gì của ai của ai ... Em ko hề cho rằng nó là của mình ....ở trên em ghi rõ là kiếm link giúp newbie như em mà ... Ông anh ko thjx thì cứ việc del bài ... Em đâu dám lên tiếng ...

Ji_Ken
13-07-09, 09:40 PM
mình bị lỗi mua đồ vào mua Quần áo thì bị Error SQL sửa sao bạn :(
cần down bpm của Au online vì 1 số bài mình bị lỗi không tìm thấy tập tin ai có share mình với

Bạn mua đồ ko được là do bạn đang chạy server phải ko ... Nếu đang chạy thì bạn tắt 2 cái bản Messenger đi mới sử dụng đc Web và SQL đc ...

Ji_Ken
13-07-09, 09:45 PM
mình cài sv + Client của huuduyen thì chạy ổn nhưng sau khi chạy sv của thecongcntt thì bị lỗi IP
hix mình gà đang tập tành nghiên kíu Au off mong các pro chỉ giáo
Bạn vào phần Server 3.25 đó ... vào phần data tìm ServerInfo sửa ip trong đó thành ip máy bạn .... Còn bên DbInfo thì để Ip 127.0.0.1 bình thường ...
Rồi bạn vào SQL mở thẻ auditionccu tìm serverlist và sửa Ip trong đó lại thành Ip máy bạn .... Vậy thôi là đc ... Ko cần chỉnh sửa gì khác ....

Ji_Ken
13-07-09, 09:48 PM
Àh anh thecongcntt nè ... Anh nói bản này a đang share ... Bik là anh đang share nhưng anh có hướng dẫn đầy đủ ko ? liệu có đầy đủ những thứ cần thiết ko ? hay cài xong người thì hỏi sao web báo server hiện đang bảo trì ... Người thì hỏi sao tạo nv nhưng ko đăng nhập đc ... Em chỉ chép lại những thứ cần thiết vô đây cho các bạn dể làm thôi ... Và em nhớ ko lầm thì trước khi post bài này lên em có nói trước với a 1 tiếng và anh đã ừh rồi em mới post ... Giờ anh lên kêu la gì ... Anh có quyền del nếu cảm thấy nó thừa và ko tốt ...

Aucaothu88
13-07-09, 10:23 PM
vào web mua đồ nó hiện cái này lên

Ji_Ken
13-07-09, 10:39 PM
vào web mua đồ nó hiện cái này lên

Bạn add njck Yahoo mình đi ... Ji_Ken đó ... Mình chỉ cho dể hiểu hơn ...

Ji_Ken
13-07-09, 10:41 PM
Àh mình biết rồi ... Đó là bạn vào giỏ đồ để lấy đồ phải ko ??? Mình quên nói ... Vì bị thiếu file đồ nên có 1 số đồ ko thể mua ...
Các bạn vào shop chỉ mua những món đồ màu trắng thôi ... Đừng mua mấy cái màu xanh ... Ko đc đâu ...

Aucaothu88
13-07-09, 11:00 PM
đặt đồ vào giỏ cũng vậy mà mua ngoài web cũng bị thế
y! mới hỏng mai mới sửa đc

Ji_Ken
14-07-09, 12:18 AM
đặt đồ vào giỏ cũng vậy mà mua ngoài web cũng bị thế
y! mới hỏng mai mới sửa đc
Mình ko rõ là bạn bị thế nào ... Nhưng mà khi bạn chạy server xong,bạn mở hết các cửa sổ đang chạy lên rồi bạn ấn tổ hợp phím Ctrl+Alt+Delete vào thẻ Applications chọn 2 cửa sổ Messenger End Task nó đi ... Rồi bạn vào Au zô shop mua đồ , nhớ là chỉ mua đồ màu trắng thôi ... Sau đó ra giỏ đồ ngoài Siêu Thị Web lấy đồ là ok ... Mà ko đc nữa thì mai pm Yahoo mình sẽ xem lại kỹ hơn dùm bạn ...

khoalovent
14-07-09, 12:37 PM
làm sao để cái auserver bạn cho chạy IP khác vậy và chỉ mình cách cài luôn cảm ơn nhiều

Ji_Ken
14-07-09, 01:00 PM
làm sao để cái auserver bạn cho chạy IP khác vậy và chỉ mình cách cài luôn cảm ơn nhiều
Server này chạy Ip 127.0.0.1 rồi ... Bạn chỉ cần vào ServerInfo trong Server/Data sửa Ip trong đó thành Ip máy bạn ... Rồi vào DbInfo sửa thành 127.0.0.1 , nếu đã sửa rồi thì để nguyên ... Sau đó dzô SQL vào thẻ auditionccu mở bảng serverlist lên sửa Ip máy chủ thành Ip máy bạn là chơi đc rồi ...

khoalovent
14-07-09, 04:44 PM
mình làm xong hết rồi,khi vào login màn hình đánh tên và password thi bị diss ra ngoài,bạn nào giúp mình với

Ji_Ken
14-07-09, 05:46 PM
mình làm xong hết rồi,khi vào login màn hình đánh tên và password thi bị diss ra ngoài,bạn nào giúp mình với
Bạn nói rõ ràng hơn đc ko ? Hoặc chụp hình Up lên đi mình xem cho ... Hoặc bạn có thể add njck Y!M của mình , mình sẽ hướng dẫn tỉ mỉ hơn tí ... Njck là Ji_Ken nha ...

Aucaothu88
14-07-09, 09:47 PM
Mình ko rõ là bạn bị thế nào ... Nhưng mà khi bạn chạy server xong,bạn mở hết các cửa sổ đang chạy lên rồi bạn ấn tổ hợp phím Ctrl+Alt+Delete vào thẻ Applications chọn 2 cửa sổ Messenger End Task nó đi ... Rồi bạn vào Au zô shop mua đồ , nhớ là chỉ mua đồ màu trắng thôi ... Sau đó ra giỏ đồ ngoài Siêu Thị Web lấy đồ là ok ... Mà ko đc nữa thì mai pm Yahoo mình sẽ xem lại kỹ hơn dùm bạn ...

đã mua được đồ ồy
thx brother:D

khoalovent
15-07-09, 03:27 AM
ji ken ơi mình làm đúng hết như hướng dẫn rồi,sao khi vào sqylog kiểm tra file auditionccu severlist thi thấy ip là 127.0.0.1,còn trong ausever bạn cho thì lại là 192.168.1.118,chạy sever nó báo connect erorr 192.168.1.118,ở dưới cùng thì conected from 127.0.0.1,mình đổi ip theo cách bạn nói trên vẫn bị diss khi login,vậy phải lấy ip nào đây

Ji_Ken
15-07-09, 12:05 PM
ji ken ơi mình làm đúng hết như hướng dẫn rồi,sao khi vào sqylog kiểm tra file auditionccu severlist thi thấy ip là 127.0.0.1,còn trong ausever bạn cho thì lại là 192.168.1.118,chạy sever nó báo connect erorr 192.168.1.118,ở dưới cùng thì conected from 127.0.0.1,mình đổi ip theo cách bạn nói trên vẫn bị diss khi login,vậy phải lấy ip nào đây
Bạn nói là đã đổi Ip theo cách trên của Ken hả ??? Vậy ở đâu còn cái 192.168.1.118 thế ... trong serverlist Ip là ..... máy của bạn . Trong DbInfo mới là 127.0.0.1 , trong ServerInfo là Ip máy bạn lun ....

thekingofrag
15-07-09, 01:38 PM
sao hok thấy anh ji ken on YH em còn hỏi 1 số vấn đề lắm
em mới qua nghiên cứu sever AU off hok bik vô web mua đồ sao nữa
>.<!

Ji_Ken
15-07-09, 05:16 PM
sao hok thấy anh ji ken on YH em còn hỏi 1 số vấn đề lắm
em mới qua nghiên cứu sever AU off hok bik vô web mua đồ sao nữa
>.<!
Em vào Au đó ... vào shop ... Cần mua gì thì chọn bỏ vào giỏ ... Nhớ là vào Shop Au chỉ mua những món đồ màu trắng thôi nhé ... Sau đó ra thoát game ra ... Em vào web chọn Siêu thị rồi vào giỏ đồ thanh toán tiền và lấy đồ ... Àh nếu trong đang chạy server thì e ko làm đc gì trong web đâu ... vào web đc nhưng chỉ để ngắm ... Là vì 2 cái cửa sổ Messenger đang chạy cùng server đó ... Em mở hết tất cả các cửa sổ đang chạy lên ... Nhấn tổ hợp phím Ctrl+Alt+Delete rồi vào thẻ Applications chọn 2 cái cửa sổ Messenger đó và End Task nó đi là ok ... Server vẫn chạy như thường và em vẫn vào làm việc trong web và sql đc ... Thân ...

thecongcntt
15-07-09, 09:30 PM
Khi đang trong siêu thị muốn mua gì thì bỏ vào giỏ đồ sau đó thoát khỏi siêu thị (Ko cần thoát au nhá) với điều kiện chơi cửa sổ bằng winmode.Sau đó vào web trả tiền. Sau đó vào lại siêu thị dùng đồ ok.Cách này áp dụng chơi au cửa sổ. (vừa nhẹ vừa đỡ giật)

Rinoa1989
16-07-09, 10:38 AM
Ji_Ken ơi sao tôi làm giống ông nói rồi mà vẫn Sai thông tin tài khoản là sao :(

Các tool down hết của ông luôn đó.

Ji_Ken
16-07-09, 09:31 PM
Ji_Ken ơi sao tôi làm giống ông nói rồi mà vẫn Sai thông tin tài khoản là sao :(

Các tool down hết của ông luôn đó.
Sai thế nào bạn ... Njck Y!M của mình là Ji_Ken ... Bạn add đi rồi mình hướng dẫn kỹ càng hơn ...

thekingofrag
17-07-09, 02:26 PM
hok bik em làm như vậy có đúng ko!! vấn đề về client á
em dow client 3.25 về, dow luôn 2 cái pacth rồi bỏ nó chung 1 thư mục rồi chạy cái client như vậy hok bik có đúng hok! em thấy dùng cái spit gì đó nối fiel nữa mà hok bik nối fiel nào

khoalovent
18-07-09, 07:13 PM
sao mình chép file 009.acv vào vô chơi nhạc nền nó bị null không nghe được nhưng nhảy thì nghe được,giúp mình với

nguyenhuutrong
22-07-09, 12:03 PM
Vào game nó bảo chương trình tựi đóng do phát hiện hack =)) mình xài Vista !

thekingofrag
22-07-09, 07:37 PM
huhu em vào shop là bị dis
client HD + pacth1 + pacth2 + nhạc VTC chơi ổn lắm
chỉ mỗi cái vô shop bị dis

|Rick|
27-07-09, 12:43 PM
Híc xong hết rùi làm hết rùi tạo acc lun rùi vào login bảo chưa tạo nv :|

Không được post link :^o Bạn copy vào thanh adress nhé =((

nguyenhuutrong
28-07-09, 09:02 PM
em cài audition offline trên vista nhưng sao vào game nó báo có chương trình hack.... chữ tàu... rồi nó thoát lun :(( ai giúp em với :(( hỏi hok ai trả lời :(( trên vista cài php hơi khó nên em thay bằng WampServer bao gồm php localhost :D nhưng đâu liên wan tới game nhỉ ? sao vào game nó báo hack :((

thecongcntt
29-07-09, 12:33 AM
Sao không cài Win xp 2 đi. Vista có thể bảo mật cao hơn nên nó mới vậy

07894561230
26-09-09, 05:08 PM
thế Win XP SP3 dùng có được không em không muốn cài lại win :X

thulinhquydo
26-09-09, 06:42 PM
cái hướng dẫn giải nén bị lỗi rồi

thulinhquydo
27-09-09, 05:51 PM
Cho tui hỏi cái, sao tui down 26pak của anh Hữu Duyên rồi mấy cái server bên này thêm cái web, còn SQL thì xài 4.1 win 32, SQLyog thì xài 5.05 mà sao đến lúc chạy server thì ra ip nào đó ko phải máy tui, còn vào game đánh tài khoản + pass thì nó bảo sai thông tin tài khoản hoặc mật khẩu gì đó

ngoduydat
28-09-09, 04:45 PM
Mr. Dat (9/28/2009 4:34:38 PM): Ban a
Mr. Dat (9/28/2009 4:34:47 PM): minh dang cai audition offline 3.25
Mr. Dat (9/28/2009 4:34:56 PM): minh dow tat ca moi thu can thiet ve rui
Mr. Dat (9/28/2009 4:35:11 PM): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mr. Dat (9/28/2009 4:35:57 PM): nhung khi minh vao SQL Execute itemdb trong muc dbonline cua thecongcntt thi bij bao error
Mr. Dat (9/28/2009 4:36:26 PM): minh hok hieu va tat di minh exexute cai itemdb trong muc db thi lai duoc
Mr. Dat (9/28/2009 4:37:02 PM): minh chay server nen vi la lan dau tien cai au len minh hok bik the nao goi la server chayj dung.
Mr. Dat (9/28/2009 4:37:16 PM): day la may buc anh minh muon ban xem va chi cho minh cach lam dc khong

Mr. Dat (9/28/2009 4:38:06 PM): con nua minh hok biet la duoc chua nhung khi minh dang nhap vao thi no hien 1 bang dang ket noi toi may chu
Mr. Dat (9/28/2009 4:38:37 PM): roi tu nhien bi diz ra ngoai roi hien cai bang cham dut ket noi ban noi cho minh cach khac phuc nhe.
Mr. Dat (9/28/2009 4:38:41 PM): minh cam on ban nhieu
Mr. Dat (9/28/2009 4:38:42 PM): chao ban

thulinhquydo
01-10-09, 08:13 AM
nếu ko down mấy cái path này thì có sao ko sếp, tiện thể add luôn nik em để hỏi cho dễ hen thulinh_quydo153

ngoduydat
15-10-09, 07:55 PM
Hoan hô ken bạn pro^ thật vậy mà không bị anh công nhà ta del bài bái phục bạn đó nha!
:D:D:D

drkerryking
18-06-12, 05:12 PM
em cài thì no bảo lỗi bức tường lửa

satnhan
11-12-12, 10:34 AM
Mình chỉ là 1 newbie thôi ... Sau vài ngày dạo trong box Au này để tìm kiếm 1 Au ổn định thì mình cũng đã có đc rồi ... Và trong những ngày qua dạo chân trong post này thấy nhiều bạn cần 1 số tools để có thể chạy tốt 1 server Au nên giờ mình xin mạn phép post lên những gì mình có đc trong những ngày qua để giúp đỡ cho 1 số newbie như mình ... Thôi nói nhiều quá phải ko ?
Giờ bắt đầu nhé :
Tools trước nhé ...
Đầu tiền là hướng dẫn = Video
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Cái này là làm theo cách của anh HuuDuyen và đc quay lại 1 cách tỉ mỉ bởi HackDiCung...
Đây là AppServ-win32-2.6.0
Đây là MySQL-5.0.45-win32
Đây là Webyog_SQLyog6.15

Phù ! Xong òy .... Giờ đến Server mình đang chơi nè ...
Server 3.25
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Đây là server Con cưng của anh thecongcntt đã đc mình thêm MuStarUp để khởi động Sv nhanh và nhẹ ...
Web 3.25
Đây là web gốc của server Con cưng của anh thecongcntt...Có chút lỗi nhỏ và Ken đã fix lại òy...Giờ xài tốt...

Giờ là 2 file 009.acv và 030.acv đây...Nhớ rõ là chỉ cho thằng 3.25 ăn thôi nhé ... 2 File này chép vào Client 3.25 nhé...
009.acv
030.acv

Àh còn nữa này ... Các bạn nào cần down Client 3.25 thì vào đây nè ...

Và để chơi tốt đến 90% thì chắc chắn là ko thể thiếu path client rồi phải ko?Các bạn cần phải down path Server Con cưng của anh thecongcntt nhé...Ko là ko chơi đc đâu đấy...
Path1 này gồm 5 phần ....

Part 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fwty5t4mjyjd)
Part 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fqnjy3mmjzme)
Part 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fwt1tjjm2i2m)
Part 4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fgomoz5mdwmr)
Part 5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fzz4ewymnev0)
Giải nén ra bằng cách chạy part đầu tiên sau đó copy tất cả vào client 3.25

Đây là path 2 gồm 7 phần ...

Part 1 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fryywdzz2z5z)
Part 2 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fzwm5g1tz0wc)
Part 3 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fjozd2yynvzy)
Part 4 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fhntwz5urjnk)
Part 5 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fewwmwlytw0n)
Part 6 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fwlnzytonvwz)
Part 7 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fng2k4mm0did)
Phần mềm nối file : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2Fdownload.php%3Fnmmtyi5mzz2)
Dùng chương trình Split để nối. Sau khi down về giải nén ra 1 thư mục copy tất cả vào client (nhớ là phải có bản path 1 rồi nhé).

(<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2F%3Fzz4ewymnev0)
Các bạn down và làm theo đúng tất cả những gì có trong này và ko sai bước nào chắc chắn các bạn sẽ có 1 server Au tốt ... Chơi tốt và vào shop dạo thoải mái mà ko sợ bị văng ...

Phù ! Mệt quá ... Hết rồi ... Ko bik đã đủ chưa ... Ai thấy còn thiếu và cần gì cứ pm ở đây mình sẽ tìm kiếm và bổ sung...
Ai thấy hay thì thank cho Ken 1 cái nhé ... Lần đầu chủ động post bài mới giúp đỡ các newbie mà ...

cái Path 2 7 link mediafire bị die rồi chủ Thread!