PDA

View Full Version : Map a32 - a33 (1.3.6)

JillValentine
13-07-09, 01:20 PM
Một số hình ảnh liên quan ...
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cái này tớ mới tải về, chưa kịp nghiên cứu, các bạn có thể tải về theo link dưới đây: (tớ giải nén ra thấy trong đó có cả a30 đó ^^!)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ) -

thecongcntt
13-07-09, 01:42 PM
Cái này của SV trung quốc bên ragezone có nói. Mình update lên phiên bản 1.40 nên đã có rồi. Việt hóa hoàn toàn. Hơn nữa cái map a 30 thật ra không cần . Client của DEC cũng không có chỉ từ a 31 - a 35 thôi. Còn chuyển qua map b01.... Cái Phiêu Miểu Thành cũng không liên quan đến a 30. Nó ở map a 25 nên cái start của Gunbound share khởi tạo nhầm phụ bản -> ko vào được Phiêu Miêu Thành (Cái start đó khởi tạo PMT là a 30).

vdlit
20-07-09, 12:07 AM
Cái này của SV trung quốc bên ragezone có nói. Mình update lên phiên bản 1.40 nên đã có rồi. Việt hóa hoàn toàn. Hơn nữa cái map a 30 thật ra không cần . Client của DEC cũng không có chỉ từ a 31 - a 35 thôi. Còn chuyển qua map b01.... Cái Phiêu Miểu Thành cũng không liên quan đến a 30. Nó ở map a 25 nên cái start của Gunbound share khởi tạo nhầm phụ bản -> ko vào được Phiêu Miêu Thành (Cái start đó khởi tạo PMT là a 30).
thecongcntt có sv 1.4.0 rồi share cho bọn mình với;;) Mình mún thử mấy item và map mới quá;)

nhockeke3
20-07-09, 10:21 AM

thecong làm mình thèm rồi đấy, khi nào demo cho anh em xem với nha

huntersun
20-07-09, 03:30 PM
Cứ từ từ rồi sẽ có 1.4.0 ^^.

singleboy
29-07-09, 01:44 PM
Thấy mọi người bàn tán về server 1.40 mà nôn nao quá, trong khi server 1.36 của mình con bị lỗi chưa chạy được game ^^

lupin
07-08-09, 01:32 PM
jill ơi giúp mình cài dc ko, có bước cuối mình chăng bít làm thế nào để thả patch (chẳng hiểu j luôn) jill co nick ym ko

tuannga01
08-09-09, 04:39 PM
Có ai định public bản TGHM nào lên để anh em CLB cùng chơi không, ai ở ngoài` nước :p thì đặt ser đi. Offline mãi cũng chán mà chơi của DEC thì không có ham ( ít máu lên sợ bị hút lắm ) :-ss

dung059
29-09-09, 07:57 PM

cảm ơn bác thecongcntt về thông tin cái Phiêu Miêu Thành, server kô thấy a30 nên hí hoáy cái is30 mãi không được. tui mới cài cái server này được có 03 ngày, cũng nghiên cứu được tí chút! Lên 4rum này đọc và làm được khối việc với cái server đó như add đồ gm, tiền, knb, ....
a`, tiện hỏi luôn cái VMMP là is... bao nhiêu nhỉ, trong stảt.sh có load được nhưng không vô được kêu "Không thể thực hiện nhiệm vụ".

dung059
03-10-09, 06:30 PM
a33 là map nào nhỉ?
up......................